PDA

View Full Version : MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Pages : 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30

kuden
09-07-2009, 02:50 PM
Gửi AE MSFC,
Tuần này kuden bận việc nên không thể tham gia cùng anh được.
lý do: bận công việc gia đình.

Chúc AE thắng lợi khi đá với EDU FC nhé.
kuden.

@Traxanh,SN: 2 em tranh thủ đi nhé. vợ 2 đứa để anh lo nha :acac::acac::acac:

Steven Gerrard
09-07-2009, 03:52 PM
Gửi AE MSFC,
Tuần này kuden bận việc nên không thể tham gia cùng anh được.
lý do: bận công việc gia đình.

Chúc AE thắng lợi khi đá với EDU FC nhé.
kuden.

Đá với Edu mà lại vắng Teacher,e, Atư (nhiều khả năng) :ngugat:, thì hứa hẹn 1 buổi chiều hóng gió nữa đấy :ngap:

J.Cole
09-07-2009, 04:17 PM
Đá với Edu mà lại vắng Teacher,e, Atư (nhiều khả năng) :ngugat:, thì hứa hẹn 1 buổi chiều hóng gió nữa đấy :ngap:
Anhtu4 hôm nay về rồi.....

TeacherABC
09-07-2009, 04:39 PM
Các bác ơi, đầu tháng tám em vào cho xin một chân đá với nha...:D:D:D

MSFC luôn hân hoan chào đón em! Chuyến này sẽ phải nhậu một trận với MSFC nghe?:nguong:

TeacherABC
09-07-2009, 04:42 PM
Giờ này chưa thấy Chủ tịch online! Chắc là đêm quá trác táng với hiphop nên giờ này dậy không nổi!
Dưỡng sức thứ 6 còn đi Đà Lạt nữa anh! Trận đấu chiều thứ 7 anh cứ yên tâm nhé! Gerrad (8) sẽ đeo băng Chủ tịch, Còn LMH sẽ đeo băng đội trưởng! Còn Kuden sẽ quấn băng keo....!:D

Anh dậy sớm từ 6g em à nhưng bận dọn nhà nên không thể online được!:nguong: Chúc anh em MSFC sẽ thi đấu thành công! :youarethewoman: Tiếc lắm khi 3 tuần rồi không đụng đến trái bóng!!!!!:acac:

Gà Con
09-07-2009, 04:42 PM
Các bác ơi, đầu tháng tám em vào cho xin một chân đá với nha...:D:D:D

Cho Gà con làm cổ động anh TN nha.....

Lê_Minh_Hòa
09-07-2009, 04:46 PM
MSFC luôn hân hoan chào đón em! Chuyến này sẽ phải nhậu một trận với MSFC nghe?:nguong:

Kế họach tiếp đón Thi nghiện như sau:

1. Đá bóng giao hữu.
2. Nhậu giao lưu cùng MSFC
3. Tham dự Trò chơi " Ai nặn tượng khéo" do Gerrad là quản trò.

TeacherABC
09-07-2009, 04:46 PM
Chào ngôi sao của Hiphop, LMH chỉ được cái nói đúng, Chủ tich trong vòng 2 tiếng mà sánh với 2em luôn. Thật là khâm phục:botay::botay::youarethewoman:

Hoan nghênh PCT1 H.G đã tham gia NR! Hôm qua em làm anh ngại quá khi chiêu đãi anh hết sức chu đáo và nhiệt tình!!!! Bé Diễm tối hôm qua dễ thương ấy chứ?:youarethewoman: :botay:

Lê_Minh_Hòa
09-07-2009, 04:48 PM
Cho Gà con làm cổ động anh TN nha.....

Xin ý kiến của đội trưởng Gerrad:
Cổ động viên nữ Gà con xinh đẹp có thể tham dự trò chơi "Ai nặn tượng khéo" được không?

TeacherABC
09-07-2009, 04:49 PM
Gửi AE MSFC...đọc chơi nghen anh em.
LH: YH:leson240484 phone:0906 98 1800

Các anh em cho ý kiến xem MSFC tham gia giải đó được không?

Gà Con
09-07-2009, 04:51 PM
Cổ động viên nữ Gà con xinh đẹp có thể tham dự trò chơi "Ai nặn tượng khéo" được không?

Hiii...Chơi trò bịt bắt bắt Gà mới zdui anh à...

Steven Gerrard
09-07-2009, 04:52 PM
Kế họach tiếp đón Thi nghiện như sau:

1. Đá bóng giao hữu.
2. Nhậu giao lưu cùng MSFC
3. Tham dự Trò chơi " Ai nặn tượng khéo" do Gerrad là quản trò.

4. Giao h... cùng 1 chân dài do LMH mai mối :mad::mad::mad:

Steven Gerrard
09-07-2009, 04:55 PM

Đồng ý cho làm tượng :D

Steven Gerrard
09-07-2009, 04:57 PM
Các anh em cho ý kiến xem MSFC tham gia giải đó được không?

Em miễn ý kiến a, vì chưa xác định được ngày thi đấu, t7, chủ nhật thì còn hi vọng chứ các ngày trong tuần thì phải đi cày :botay::D

Steven Gerrard
09-07-2009, 04:59 PM
Đi ăn ốc đây (có chú khác đổ vỏ dùm) :D:D:D

J.Cole
09-07-2009, 05:05 PM
Nhà tài trợ tham dự có được hem.....?
J.C khoái trò này lém..... :youarethewoman:

Lê_Minh_Hòa
09-07-2009, 06:50 PM
4. Giao h... cùng 1 chân dài do LMH mai mối :mad::mad::mad:

200 USD/1 bàn thắng!:cool:

Lê_Minh_Hòa
09-07-2009, 11:40 PM
Thứ 7 tuần này có lẽ MSFC sẽ vắng thêm LMH! Đi "công tác" tại Bà Rịa!

Lê_Minh_Hòa
10-07-2009, 12:46 AM
:mad: Đội trưởng Gerrad (8): Thứ 7 anh không lên sân được! Vậy anh sẽ mua 1 quả bóng và em sẽ thay mặt MSFC tặng cho Edu FC trước trận đấu nhé! Họ tặng cờ lưu niệm cho MSFC, Em đại diện MSFC tặng đội bạn quả bóng. Không biết anh Teacher lấy cờ lưu niệm của MSFC kịp không? Nếu có thì tặng cờ nữa!

:mad::eek::D:rolleyes::cool::o All MSGFC: Thứ 7 tuần này vắng nhiều, anh em ở nhà cố gắng lên sân đông đủ nhé! Chúc anh em có trận đấu giao hữu thật sôi động trên tinh thần hữu nghị và đoàn kết!:D

Eric Cantona
10-07-2009, 10:54 AM
Rồi tuần này chết nữa ? theo dự đoán của e kiểu này chắc đc từ 5>7 người ko hơn ko kém hixhix ? ai cũg có việc bận ? làm quân xanh cho d9o65i a Minh và Edu rồi hixhix

J.Cole
10-07-2009, 12:50 PM
200 VND/1 bàn thắng!:cool:

J.C tình nguyện xách giầy theo LMH ngay.....

NIEMRIENG_BRVT
10-07-2009, 01:41 PM
Dear anh em MSFC,

Đi nặn tượng , BRVT hy vọng anh em nhắn tin hay bằng cách nào đó cho BRVT tham gia với.

Còn đá giao hữu, BRVT nghĩ mình cứ bình thường. EDU FC họ thấy tổ chức mình thế nào thì họ mới thích mình chứ không phải vì khả năng (Thiếu gì đội đá hay để EDU giao hữu).

NIEMRIENG_BRVT
10-07-2009, 01:43 PM
Anh dậy sớm từ 6g em à nhưng bận dọn nhà nên không thể online được!:nguong: Chúc anh em MSFC sẽ thi đấu thành công! :youarethewoman: Tiếc lắm khi 3 tuần rồi không đụng đến trái bóng!!!!!:acac:

HIc, em cũng như anh. Ngứa chân lắm rồi

TeacherABC
10-07-2009, 10:55 PM
Online bang dtdd nên danh chiu! Nho MSFC quá!

traxanh09
11-07-2009, 07:24 AM
Báo cáo đội bóng: tuần này TX vẫn phải vắng mặt vì vướng đám cưới, TX sẽ cố gắng mang banh lên sân cho mọi người. Chúc ae chiều thứ 7 vui vẻ

NIEMRIENG_BRVT
11-07-2009, 09:30 AM
Hic, trưa nay có hẹn tiếp khách. Hy vọng sẽ không kéo dài đến chiều. Anh em nào Ok thì trưa nay đi nhậu với BRVT nhé!

Nếu tuần này mà không được đá thì đã 4 tuần rồi.

TeacherABC
11-07-2009, 03:22 PM
Tuån này vang mat nhiêu quá! Ds so bô: TeacherABC, kuden, LMH, traxanh09, songtinh... Nhu vay anh em còn lai phai nô luc nhiêu! Chúc các anh em thi dau thât tõt! Online bang dtdd nên anh em thông cam!

TeacherABC
11-07-2009, 11:19 PM
Kết quả trận đấu tối nay thế nào các anh em? Sốt ruột quá!

NIEMRIENG_BRVT
12-07-2009, 03:03 PM
Kết quả trận đấu tối nay thế nào các anh em? Sốt ruột quá!

Buồn lắm anh ơi. Từ đầu tới cuối không ghi nổi một bàn.

Em thì anh biết tình trạng hôm qua rồi, bia đá chủ yếu chứ không phải em đá.

Đội hình hôm qua đúng 5 người: Anh 8, LGH, SGman, SDY, BRVT trong đó SDY đang còn bệnh, BRVT trong tình trạng nồng độ máu hơi cao. SR anh 8 và LGH, hôm qua thấy anh 8 và LGH buồn ,BRVT cũng buồn lắm.

Đội BC và EDU đội nào cũng đi trên 10 người.

TeacherABC
13-07-2009, 01:26 AM

Đội hình hôm qua đúng 5 người: Anh 8, LGH, SGman, SDY, BRVT trong đó SDY đang còn bệnh, BRVT trong tình trạng nồng độ máu hơi cao. SR anh 8 và LGH, hôm qua thấy anh 8 và LGH buồn ,BRVT cũng buồn lắm.

Cám ơn BRVT đã thông tin! Nhất định tuần này MSFC sẽ lấy lại những gì đã mất! :nhaodzo::mad:

Steven Gerrard
13-07-2009, 08:07 AM
Tồn quỹ: 1600k
BCFC: 210k
Edu FC: 210k

Tiền sân: - 630k
Vậy quỹ còn: 1390k

@Sg Đỏ: sorry a nếu trong lúc thi đấu có lỡ lời or lớn tiếng, do tính e vậy, cộng thêm có phần hơi mệt mỏi và chán nản quá thôi :o:youarethewoman:. Hẹn gặp lại a thứ 7 tuần này.

NIEMRIENG_BRVT
13-07-2009, 08:16 AM
Cám ơn BRVT đã thông tin! Nhất định tuần này MSFC sẽ lấy lại những gì đã mất! :nhaodzo::mad:

Đây là điều mà em rất kỳ vọng.:nguong::nguong:

Hy vọng là sẽ lấy lại những gì đã mất chứ không: MẤT HẾT NHỮNG GÌ ĐÃ CÓ.:eek::eek:

Eric Cantona
13-07-2009, 08:41 AM

:botay: Tình hình đội bóng như vậy không riêng gì anh mà mọi người đều buồn!:acac:

TeacherABC
13-07-2009, 09:49 AM
@Sg Đỏ: sorry a nếu trong lúc thi đấu có lỡ lời or lớn tiếng, do tính e vậy, cộng thêm có phần hơi mệt mỏi và chán nản quá thôi :o:youarethewoman:. Hẹn gặp lại a thứ 7 tuần này.

Sao lại thế em? Mọi chuyện vẫn trong tầm kiểm soát mà! Nhất định thứ bảy này không thể để đội bạn chiếm ưu thế nữa! :D

TeacherABC
13-07-2009, 09:53 AM
Đây là điều mà em rất kỳ vọng.:nguong::nguong:

Hy vọng là sẽ lấy lại những gì đã mất chứ không: MẤT HẾT NHỮNG GÌ ĐÃ CÓ.:eek::eek:

Không sao em à! Nếu còn tha thiết với 4 chữ MSFC thì nhất định sẽ mãi tồn tại cho dù có sự chuyển giao thế hệ! Còn nếu đã không còn thiết tha thì dù có mất mát một vài thành viên cũng nên mất để chúng ta xây dựng lại cái mới tốt hơn!

TeacherABC
13-07-2009, 09:57 AM
Mấy tuần nay tình hình đội bóng vắng vẻ quá! Đề nghi anh em nào còn muốn sinh hoạt cùng MSFC thì xác nhận lại để gút danh sách chuẩn bị sắm trang phục mới! Thân ái

NIEMRIENG_BRVT
13-07-2009, 10:07 AM
Mấy tuần nay tình hình đội bóng vắng vẻ quá! Đề nghi anh em nào còn muốn sinh hoạt cùng MSFC thì xác nhận lại để gút danh sách chuẩn bị sắm trang phục mới! Thân ái

Em: Số 2 có mặt.

songdeyeu
13-07-2009, 01:45 PM
Tồn quỹ: 1600k
Edu FC: 210k

Tiền sân: - 630k
Vậy quỹ còn: 1390k

@Sg Đỏ : SG lúc nào thi đấu cũng nhiệt tình máu lửa như vậy nên trên sân đôi khi hay đốc thúc tinh thần thi đấu của anh e.SG đỏ đừng buồn nha.Thứ 7 a e mình gặp lại.

Steven Gerrard
13-07-2009, 02:46 PM

Đây là 1 số ae còn thường xuyên sinh hoạt hoặc ít nhất khi nghỉ cũng có thông báo đến tập thể, các ae ngoài danh sách này, nếu trong tuần này k có phản hồi gì, sẽ xem như không còn là thành viên chính thức của MSFC:

1/ Teacher
2/ LMH
3/ No.8
4/ Songdeyeu
5/ Ku Đen
6/ Trà Xanh
7/ BRVT
8/ SG Đỏ
9/ LGH
10/ MLT
11/ Atu4 (k thể online nhưng thường xuyên liên lạc qua ĐT)

Có lẽ nên xiết lại 1 lần, để lực lượng của đội bóng ổn định và đi vào quy củ hơn.

songdeyeu
13-07-2009, 04:11 PM
Thật sự mà nói lịch thi đấu của MSFC chúng ta rất đẹp nhưng......cũng rất đẹp với những đám cưới.Khó trách anh em đi lúc nào cũng đông đủ, chỉ mong anh em vắng mặt thì cố gắng báo trước cho chủ tịch hoặc đội trưởng vài tiếng đồng hồ so với giờ bóng lăn.Nếu tình hình bận rộn và vắng mặt đông quá thì chủ tịch hoặc đội trưởng sẽ mượn vài người bạn lên chơi đỡ với a e một ngày, tránh trường hợp như những tuần rồi xảy ra, lực lượng chúng ta quá mỏng mà chúng ta cứ thi đấu với các đội mạnh thành ra chúng ta thuê sân cho họ đá.

TeacherABC
14-07-2009, 09:01 AM
Tuần này A...FC và BCFC sẽ thi đấu cùng MSFC phải không bà Tám?:nguong:

Steven Gerrard
14-07-2009, 09:47 AM

Đồng ý a :nhaodzo:

TeacherABC
14-07-2009, 09:54 AM
Tuần này nhất định MSFC sẽ giải quyết nhanh gọn A...FC và BCFC! Các anh em MSFC quyết tâm nhé!

MLT
14-07-2009, 10:02 AM
Tuần này nhất định MSFC sẽ giải quyết nhanh gọn A...FC và BCFC! Các anh em MSFC quyết tâm nhé!

Xem hồi sau sẽ rõ :D:nhaodzo:
MLT

TeacherABC
14-07-2009, 10:15 AM
Xem hồi sau sẽ rõ :D:nhaodzo:
MLT

Nhất định là thế! Tuần này phải giải quyết nhanh gọn lẹ làng!:nguong::D

TRUVUONG26
14-07-2009, 10:50 AM

Mấy tuần rồi cứ thứ 7 là có công việc , tiếp khách đột xuất từ trưa đến chiều , say quá nên không không lên sân được ae thông cảm , sắp tới TV cố gắng sắp sếp công việc để tham gia đầy đủ .--- dù thế nào vẫn là thành viên của đội

TeacherABC
14-07-2009, 11:03 AM
đây là 1 số ae còn thường xuyên sinh hoạt hoặc ít nhất khi nghỉ cũng có thông báo đến tập thể, các ae ngoài danh sách này, nếu trong tuần này k có phản hồi gì, sẽ xem như không còn là thành viên chính thức của msfc:

1/ teacher
2/ lmh
3/ no.8
4/ songdeyeu
5/ ku đen
6/ trà xanh
7/ brvt
8/ sg đỏ
9/ lgh
10/ mlt
11/ atu4 (k thể online nhưng thường xuyên liên lạc qua đt)

có lẽ nên xiết lại 1 lần, để lực lượng của đội bóng ổn định và đi vào quy củ hơn.

12/ truvuong26

TeacherABC
14-07-2009, 11:15 AM
Anh có đề nghị như thế này:

Để anh em có trách nhiệm và nghĩa vụ với đội bóng đồng thời tránh trường hợp nghỉ quá nhiều ngày, kể từ tháng sau (tháng 8/09) các thành viên xác định mình gắn bó với MSFC khi tham gia sẽ đóng 150K/tháng luôn từ đầu tháng. Riêng các anh em là thành viên cũ khi tham gia sẽ đóng tùy theo mỗi tuần 50K! Đội bóng sẽ ưu tiên cho các anh em tham gia đóng góp nghĩa vụ hàng tháng thi đấu nhiều hơn!

Moi người cùng vào góp ý thêm nhé!

songdeyeu
14-07-2009, 11:37 AM
anh em NSFC cố gắng lên, chúng ta đường đường là đội bóng mạnh, mục tiêu chính là tranh chức vô địch nhưng mấy tuần này tình hình đội bóng yếu đi thấy rõ bây giờ chỉ còn mục tiêu là chống...rớt hạng.....buồn..Anh em hãy cố gắng lên.

TeacherABC
14-07-2009, 02:44 PM
anh em NSFC cố gắng lên, chúng ta đường đường là đội bóng mạnh, mục tiêu chính là tranh chức vô địch nhưng mấy tuần này tình hình đội bóng yếu đi thấy rõ bây giờ chỉ còn mục tiêu là chống...rớt hạng.....buồn..Anh em hãy cố gắng lên.

Sao mà giống đội bóng HOÀNG ANH GIA LAI quá????!!!!!:botay::nguong:

TeacherABC
15-07-2009, 12:28 AM
Đếm từng ngày cho đến thứ bảy...!!!! Còn hơn 3 ngày nữa!:nguong:

Steven Gerrard
15-07-2009, 09:14 AM
Anh có đề nghị như thế này:

Để anh em có trách nhiệm và nghĩa vụ với đội bóng đồng thời tránh trường hợp nghỉ quá nhiều ngày, kể từ tháng sau (tháng 8/09) các thành viên xác định mình gắn bó với MSFC khi tham gia sẽ đóng 150K/tháng luôn từ đầu tháng. Riêng các anh em là thành viên cũ khi tham gia sẽ đóng tùy theo mỗi tuần 50K! Đội bóng sẽ ưu tiên cho các anh em tham gia đóng góp nghĩa vụ hàng tháng thi đấu nhiều hơn!

Moi người cùng vào góp ý thêm nhé!

Nhất trí với a. :D
Các ae 'vãng lai', nếu có lên sân mà k được như xưa thì cũng đừng buồn nhé, sau trận đấu, tất cả đều là bạn nhậu.:nhaodzo:

songdeyeu
15-07-2009, 10:48 AM

theo ý kiến SDY tuần này chúng ta nên thi đấu với A...FC và EDU thì hay hơn đội trưởng với chủ tịch ơi.BCFC sẽ thi đấu vào những tuần sau.

Steven Gerrard
15-07-2009, 10:50 AM
theo ý kiến SDY tuần này chúng ta nên thi đấu với A...FC và EDU thì hay hơn đội trưởng với chủ tịch ơi.BCFC sẽ thi đấu vào những tuần sau.

Bún Cá nó đã đặt gạch giờ cố định, k cho nó đá nó chém chít:eek::botay:, nhất là thèng Thủ Môn mập mập, mặt láo láo, thèng đó nó giang hồ lém:cool:

Eric Cantona
15-07-2009, 11:01 AM
Bún Cá nó đã đặt gạch giờ cố định, k cho nó đá nó chém chít:eek::botay:, nhất là thèng Thủ Môn mập mập, mặt láo láo, thèng đó nó giang hồ lém:cool:
:nguong:có đính thêm cái hột xoàn phía trước nữa a :ngoaymui:

songdeyeu
15-07-2009, 11:34 AM

thằng đó mặt hiền khô, mặt thằng thủ môn của MSFC mới thấy láo, chụp banh mà cái mặt cứ tí tửng như chụp....Bóng.

TeacherABC
15-07-2009, 12:24 PM

Anh cũng sợ anh chàng thủ môn của BCFC lắm...!!!! Sợ sau khi mình sút bóng lỡ trúng chỗ hiểm của chàng ta thì không biết... chuyện gì sẽ xảy ra nữa...! Ha ha ha...:botay: :D :nguong:

MLT
15-07-2009, 02:27 PM

Đâu bằng cái ông Tiền Đạo,cũng mập mập,cũng láo láo của MSFC đâu :rolleyes: Sát thủ trên sân cỏ lẫn trên giường mờ :botay::youarethewoman:
MLT

MLT
15-07-2009, 02:29 PM
thằng đó mặt hiền khô...
Quá 9 xác :D:thenao:
MT

MLT
15-07-2009, 02:32 PM
:nguong:có đính thêm cái hột xoàn phía trước nữa a :ngoaymui:

Chà,muốn gì đây :ngoaymui::chetdi::chetchua::haha:
MLT

MLT
15-07-2009, 02:38 PM
Anh cũng sợ anh chàng thủ môn của BCFC lắm...!!!! Sợ sau khi mình sút bóng lỡ trúng chỗ hiểm của chàng ta thì không biết... chuyện gì sẽ xảy ra nữa...! Ha ha ha...:botay: :D :nguong:

Thì..... quy ẩn giang hồ,ko màng thế sự a ơi :o
Mà anh nỡ lòng nào sút vào chỗ.... ấy anh nhỉ. Lỡ trúng rồi, sao nặn tượng với anh đây :nguong::haha::youarethewoman:
MLT

Steven Gerrard
15-07-2009, 02:49 PM
Mà anh nỡ lòng nào sút vào chỗ.... ấy anh nhỉ. Lỡ trúng rồi, sao nặn tượng với anh đây :nguong::haha::youarethewoman:
MLT

Nặn bằng tay mờ:rolleyes:
Còn cây dao cùn đó thấy ít xài thí mồ :ngap::D

Eric Cantona
15-07-2009, 06:12 PM
thằng đó mặt hiền khô, mặt thằng thủ môn của MSFC mới thấy láo, chụp banh mà cái mặt cứ tí tửng như chụp....Bóng.

:naonao:e chụp mà láo gì hiền khô à a ? có bik chơi xấu ai đâu hoho ? chỉ sợ mấy a hậu vệ phe mình ác ý bỏ cho qua người là mặt e láo nhờ đối phương đá vào mặt :ngap:lúc đó ịn nguyên trái banh đỏ đỏ nhìn ngầu hơn haha

TeacherABC
15-07-2009, 10:54 PM
MLT

Bởi vậy nên thứ bảy này không nhắm thủ môn BCFC chỉ nhắm khung thành bậm môi... sút thẳng cẳng vào mà thôi... Hy vọng sẽ có một cú hattrick tuyệt đẹp...:botay: :D :nguong:

TeacherABC
15-07-2009, 10:57 PM

Bà Tám rành dzữ dzậy? Hôm nào dắt MLT đi mài cây... đó lại đi em? Ha ha ha...:botay::youarethewoman::nguong:

MLT
16-07-2009, 08:08 AM

Dẫu biết là nặn tượng = tay,nhưng e nặn xong thường phải mang tác phẩm đó về..... rồi móc câydao cùn đó ra gọt,giũa,tỉa tót lại cho hoàn chỉnh a ơi.:tinhvi: Cả đêm em nào có dám ngủ đâu:rolleyes::botay:
Tuy cùn nhưng nếu xài thường xuyên chắc cũng bén anh nhể:nguong::haha:
MLT

MLT
16-07-2009, 08:14 AM
Bà Tám rành dzữ dzậy? Hôm nào dắt MLT đi mài cây... đó lại đi em? Ha ha ha...:botay::youarethewoman::nguong:

Chắc vậy quá anh ơi:botay:có gì a đi chung cho vui nha:youarethewoman:Em cần những kinh nghiệm của anh ấy mà:nguong:
MLT

Steven Gerrard
16-07-2009, 08:16 AM
Chắc vậy quá anh ơi:botay:có gì a đi chung cho vui nha:youarethewoman:Em cần những kinh nghiệm của anh ấy mà:nguong:
MLT
Rủ ổng chi chài, của ổng nguyên cây dao....mổ bén ngót còn mài gì nữa :youarethewoman:

TeacherABC
16-07-2009, 09:29 AM
MLT

Quyết định vzậy nhé! Nhưng anh già rùi phải cố gắng học hỏi các anh em thui... Hi hi hi... :nguong: :botay:

TeacherABC
16-07-2009, 09:31 AM
Rủ ổng chi chài, của ổng nguyên cây dao....mổ bén ngót còn mài gì nữa :youarethewoman:

Híc... xấu tính nghe? Có cuộc vui mà là hổng thèm hú anh một tiếng nè? Coi chừng... đó "q... u...ỷ ...s...ứ"!:youarethewoman:

songdeyeu
16-07-2009, 05:38 PM
anh leminhhoa bị e chân dài nào bắt cóc hay sao mấy ngày nay ko thấy bóng dáng đâu nhỉ.

songdeyeu
16-07-2009, 05:42 PM
Thứ bảy này không biết siêu sao số 14 có xuất hiện trên sân bóng đào duy anh ko?

TeacherABC
17-07-2009, 09:07 AM
Ngày mai thứ bảy rồi, làm sao để tỉnh táo mà lên sân bây chừ?????:botay:

Minh Râu
17-07-2009, 04:20 PM
ĐƠN XIN TẠM NGHỈ THI ĐẤU

K/G: - BLĐ ĐỘI BÓNG ĐÁ MSFC
- A/E ĐỘI MSFC

Cầu thủ số 5 - Minh Râu - xin BLĐ và a/e đội bóng đá MSFC được tạm nghỉ thi đấu trên sân Number One 1 thời gian.

Lý do: Do tiếp tục bị dính chấn thương trong trận đấu ngày thứ 7 tuần rồi, vì "tuổi cao, sức yếu" nên chấn thương hồi phục tiến triển rất chậm, sẽ không đảm bảo thể lực và chuyên môn để thực hiện đấu pháp và chiến thuật mà BHL đề ra.
Vì vậy, Minh Râu sẽ phải sang Irac để điều trị chấn thương và tập thể lực, sau đó sẽ cùng đội tuyển Irac sang tập huấn tại Apganistan.

Trong khi chờ sự chấp thuận của BLĐ, Minh Râu xin chân thành cám ơn.

TP.HCM ngày 17/07/2009
Minh Râu (Đã lăn tay và đóng mộc củ khoai)

P/S: Chúc a/e có sự trả thù ngọt ngào vào ngày mai! "Cái gì của Ceza thì trả lại cho ceza"
Hẹn tái nạm vào 1 ngày đẹp trời!:D

TeacherABC
17-07-2009, 04:42 PM
ĐƠN XIN TẠM NGHỈ THI ĐẤU

...................................
Vì vậy, Minh Râu sẽ phải sang Irac để điều trị chấn thương và tập thể lực, sau đó sẽ cùng đội tuyển Irac sang tập huấn tại Apganistan.

Hẹn tái nạm vào 1 ngày đẹp trời!:D

Hy vọng sau chuyến công tác nước ngoài về Minh Râu sẽ hồi phục chấn thương thể xác lẫn tinh thần...!:ngoaymui:

NIEMRIENG_BRVT
17-07-2009, 04:44 PM
Hy vọng ngày mai không có bất ngờ gì để cùng với anh em MSFC chạy nhảy trên No.1.

Nhanh thật, mới đó mà qua một tuần rồi.

TeacherABC
17-07-2009, 04:47 PM
Hy vọng ngày mai không có bất ngờ gì để cùng với anh em MSFC chạy nhảy trên No.1.

Nhanh thật, mới đó mà qua một tuần rồi.

Ngày mai "hợp đồng tác chiến" trên sân nhé em!:nguong:

NIEMRIENG_BRVT
17-07-2009, 04:50 PM
Ngày mai "hợp đồng tác chiến" trên sân nhé em!:nguong:

Ok anh.:nguong::nguong:

Tuần sau vợ em lâm bồn rồi về quê tịnh dưỡng. Không biết lại như giống anh Minh Râu không???:botay::botay:

Dù có đi bốn phương trời, lòng vẫn nhớ về MSFC..........

Steven Gerrard
17-07-2009, 04:56 PM
Traxanh
Ku Den

Chưa thấy post gì vậy là tuần này sẽ có mặt hỉ ? :rolleyes:

kuden
18-07-2009, 08:33 AM
Hôm qua do trời mưa kuden trượt chân nên bị lật sơmi đầu gối.
Báo cáo CT,ĐT AE MSFC kuden xin nghĩ trận này, nhưng sẽ có mặt để cỗ vủ anh em.

NIEMRIENG_BRVT
18-07-2009, 10:09 AM
Ngày mai thứ bảy rồi, làm sao để tỉnh táo mà lên sân bây chừ?????:botay:

Bây giờ em đã có tín hiệu "Giông bão" cho trưa nay rồi.

Sao mà ngày càng nhiều anh em thít nhậu vào thứ 7 quá.

Thứ 7 phải chi ai cũng ham lên MSFC thì hay biết mấy.

Công việc - Thể thao: đôi khi khó vẹn cả đôi đường hic hic hic

Eric Cantona
18-07-2009, 10:28 AM
Tình hình là có thể chiều nay e vắng mặt rồi vì ko có xe lên sân - 1 chiếc bị C.A Hóc Môn tạm giữ tối T6 tới giờ ngta hẹn T2 lên giải quyết hixhix - 1 chiếc chiều ba đi công chuyện lúc 6g

TeacherABC
18-07-2009, 11:33 AM
Tình hình là có thể chiều nay e vắng mặt rồi vì ko có xe lên sân - 1 chiếc bị C.A Hóc Môn tạm giữ tối T6 tới giờ ngta hẹn T2 lên giải quyết hixhix - 1 chiếc chiều ba đi công chuyện lúc 6g

Lái... máy bay lên sân đi ku...!?:nguong:

Eric Cantona
18-07-2009, 12:04 PM
Lái... máy bay lên sân đi ku...!?:nguong:

chỗ đâu mà đậu a kaka :D:D

TeacherABC
18-07-2009, 12:26 PM
chỗ đâu mà đậu a kaka :D:D

Sân vận động No.1 nằm gần sân bay TSN mà em lo gì! Cố gắng lên sân thôi em!:D

Eric Cantona
18-07-2009, 12:47 PM
hihi đã liên hệ đc a đội trưởng đẹp dzai ? chiều này ổng qua chở đi hoho ? hẹn tái nạm chiều nay hén a

TeacherABC
18-07-2009, 12:51 PM
hihi đã liên hệ đc a đội trưởng đẹp dzai ? chiều này ổng qua chở đi hoho ? hẹn tái nạm chiều nay hén a

Mấy tuần rồi không gặp chàng "đội trưởng đẹp dzai" nên... đội trưởng ơi.........NHỚ...!!!!!!!!!!!!:nguong:

Eric Cantona
18-07-2009, 01:15 PM
hix giờ này chỉ còn 2 thầy trò mình thôi sao ? hok ai 8 hết hixhix ? chiếc xe bữa T6 e lấy đi giao hàng ở Hóc Môn ? thằng kia nó đụng từ sau tới rồi nó tông bà kia gãy giò luôn ? C.A hẹn T2 lên ? mà luật thì e ko rành ? a chỉ e cái a Teacher ? nó tông mình nó có tội ? mình muốn nó dắt xe mình lên hãng thay đồ nó làm hư ? thì do C.A giao cho 3 bên thoả hiệp hả a (nó buộc phải bồi thuờng tiền thuốc cho bà kia) C.A có đứng vào phe mình ko hay chỉ ngồi giữa cho 3 bên thoả hiệp ? nếu như nó ko bồi thường C.A có xen vào ko a ?

loa kèn tháng tư
18-07-2009, 01:59 PM
hix giờ này chỉ còn 2 thầy trò mình thôi sao ? hok ai 8 hết hixhix ? chiếc xe bữa T6 e lấy đi giao hàng ở Hóc Môn ? thằng kia nó đụng từ sau tới rồi nó tông bà kia gãy giò luôn ? C.A hẹn T2 lên ? mà luật thì e ko rành ? a chỉ e cái a Teacher ? nó tông mình nó có tội ? mình muốn nó dắt xe mình lên hãng thay đồ nó làm hư ? thì do C.A giao cho 3 bên thoả hiệp hả a (nó buộc phải bồi thuờng tiền thuốc cho bà kia) C.A có đứng vào phe mình ko hay chỉ ngồi giữa cho 3 bên thoả hiệp ? nếu như nó ko bồi thường C.A có xen vào ko a ?

Cụ thể thế nào hả anh?

Eric Cantona
18-07-2009, 02:06 PM
Mình đang chạy từ hướng Nguyễn Ảnh Thủ ra Chợ Hóc Môn giao đồ thun em bé - thì có 1 chị đi xe đá xi nhan qua đường - mình đạp thắng nhường đường - thì bất ngờ ở sau nó tông tới ? bánh xe nó nằm giữa cái po6 và bánh xe ? đụng làm cái gắp của chiếc xe quẹo ra hình chư V - sau đó nó té ? rồi nó ăn vạ ? nói mình lỗi ? rồi ngta lại đỡ bà kia ( sức tông của xe nó đẩy xe mình đụng bà kia gãy giò ) sau đó nó leo xe rồ máy bỏ chạy bị ng dân bắt lại đánh quá trời rồi kêu C.A giải quyết ? nhưng theo tình hình tính thằng này thì chuyện bồi thường chắc hơi khó ? nên mình muốn nhờ C.A can thiệp bắt nó đền rồi mới cho nó lấy xe vì xe nó xe mình và xe chị kia đang tạm giam chờ xử lý - ko bik phải nói với mấy chú C.A ra sao để họ nghiêng về phần mình để kêu nó bồi thường.

loa kèn tháng tư
18-07-2009, 02:16 PM
Điều 202. Tội vi phạm quy định về điều khiển phương tiện giao thông đường bộ

1. Người nào điều khiển phương tiện giao thông đường bộ mà vi phạm quy định về an toàn giao thông đường bộ gây thiệt hại cho tính mạng hoặc gây thiệt hại nghiêm trọng cho sức khoẻ, tài sản của người khác, thì bị phạt tiền từ năm triệu đồng đến năm mươi triệu đồng, cải tạo không giam giữ đến ba năm hoặc phạt tù từ sáu tháng đến năm năm.

2. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ ba năm đến mười năm:

a) Không có giấy phép hoặc bằng lái xe theo quy định;

b) Trong khi say rượu hoặc say do dùng các chất kích thích mạnh khác;

c) Gây tai nạn rồi bỏ chạy để trốn tránh trách nhiệm hoặc cố ý không cứu giúp người bị nạn;

d) Không chấp hành hiệu lệnh của người đang làm nhiệm vụ điều khiển hoặc hướng dẫn giao thông;

đ) Gây hậu quả rất nghiêm trọng.

3. Phạm tội gây hậu quả đặc biệt nghiêm trọng thì bị phạt tù từ bảy năm đến mười lăm năm.

4. Vi phạm quy định về an toàn giao thông đường bộ mà có khả năng thực tế dẫn đến hậu quả đặc biệt nghiêm trọng nếu không được ngăn chặn kịp thời, thì bị phạt cải tạo không giam giữ đến một năm hoặc phạt tù từ ba tháng đến hai năm.

5. Người phạm tội còn có thể bị cấm đảm nhiệm chức vụ, cấm hành nghề hoặc làm công việc nhất định từ một năm đến năm năm.

Trường hợp nếu chỉ gây tai nạn mà hư xe thôi thì mỗi bên sẽ liên hệ công an (đội cảnh sát giao thông) quận nơi xảy ra tai nạn để CA lập tờ khai, sau đó CA lấy số điện thoại của hai bên và hẹn một ngày hai bên lên giải quyết. CA sẽ cho hai bên tự thương lượng trước, nếu hai bên không thương lượng được thì CA sẽ tự phân giải, lỗi về phần ai CA sẽ biết. Bên có lỗi thì sẽ phải bồi thường tiền sửa xe cho bên kia.

Eric Cantona
18-07-2009, 02:21 PM
Điều 202. Tội vi phạm quy định về điều khiển phương tiện giao thông đường bộ

1. Người nào điều khiển phương tiện giao thông đường bộ mà vi phạm quy định về an toàn giao thông đường bộ gây thiệt hại cho tính mạng hoặc gây thiệt hại nghiêm trọng cho sức khoẻ, tài sản của người khác, thì bị phạt tiền từ năm triệu đồng đến năm mươi triệu đồng, cải tạo không giam giữ đến ba năm hoặc phạt tù từ sáu tháng đến năm năm.

2. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ ba năm đến mười năm:

a) Không có giấy phép hoặc bằng lái xe theo quy định;

b) Trong khi say rượu hoặc say do dùng các chất kích thích mạnh khác;

c) Gây tai nạn rồi bỏ chạy để trốn tránh trách nhiệm hoặc cố ý không cứu giúp người bị nạn;

d) Không chấp hành hiệu lệnh của người đang làm nhiệm vụ điều khiển hoặc hướng dẫn giao thông;

đ) Gây hậu quả rất nghiêm trọng.

3. Phạm tội gây hậu quả đặc biệt nghiêm trọng thì bị phạt tù từ bảy năm đến mười lăm năm.

4. Vi phạm quy định về an toàn giao thông đường bộ mà có khả năng thực tế dẫn đến hậu quả đặc biệt nghiêm trọng nếu không được ngăn chặn kịp thời, thì bị phạt cải tạo không giam giữ đến một năm hoặc phạt tù từ ba tháng đến hai năm.

5. Người phạm tội còn có thể bị cấm đảm nhiệm chức vụ, cấm hành nghề hoặc làm công việc nhất định từ một năm đến năm năm.

Trường hợp nếu chỉ gây tai nạn mà hư xe thôi thì mỗi bên sẽ liên hệ công an (đội cảnh sát giao thông) quận nơi xảy ra tai nạn để CA lập tờ khai, sau đó CA lấy số điện thoại của hai bên và hẹn một ngày hai bên lên giải quyết. CA sẽ cho hai bên tự thương lượng trước, nếu hai bên không thương lượng được thì CA sẽ tự phân giải, lỗi về phần ai CA sẽ biết. Bên có lỗi thì sẽ phải bồi thường tiền sửa xe cho bên kia.
ohhh yeah vậy xe e đc sửa ko thôi bị la chết ? mình bị tông mà nhà cứ nghĩ mình tông ngta ? thanks nhiều nhé :ngoaymui:

loa kèn tháng tư
18-07-2009, 02:25 PM
Mình đang chạy từ hướng Nguyễn Ảnh Thủ ra Chợ Hóc Môn giao đồ thun em bé - thì có 1 chị đi xe đá xi nhan qua đường - mình đạp thắng nhường đường - thì bất ngờ ở sau nó tông tới ? bánh xe nó nằm giữa cái po6 và bánh xe ? đụng làm cái gắp của chiếc xe quẹo ra hình chư V - sau đó nó té ? rồi nó ăn vạ ? nói mình lỗi ? rồi ngta lại đỡ bà kia ( sức tông của xe nó đẩy xe mình đụng bà kia gãy giò ) sau đó nó leo xe rồ máy bỏ chạy bị ng dân bắt lại đánh quá trời rồi kêu C.A giải quyết ? nhưng theo tình hình tính thằng này thì chuyện bồi thường chắc hơi khó ? nên mình muốn nhờ C.A can thiệp bắt nó đền rồi mới cho nó lấy xe vì xe nó xe mình và xe chị kia đang tạm giam chờ xử lý - ko bik phải nói với mấy chú C.A ra sao để họ nghiêng về phần mình để kêu nó bồi thường.
KHi lấy lời khai thì anh cứ khai đúng sự thật, vì khi chụp ảnh hiện trường CA sẽ biét ai có lỗi rồi. Ba xe chỉ được lấy ra khi đã bồi thường xong. Người bị gãy giò có nằm viện không, nếu có thì phải có giấy tờ trong viện, hóa đơn thuốc.........Bên tông từ phía sau do không để ý và đi nhanh nên không thắng kịp đúng không? Họ có lỗi đấy.

loa kèn tháng tư
18-07-2009, 02:30 PM
Lần sau muốn tư vấn thì anh liên hệ ở đây nhá.http://niemrieng.com/diendan/showthread.php?t=1920

Eric Cantona
18-07-2009, 02:31 PM
KHi lấy lời khai thì anh cứ khai đúng sự thật, vì khi chụp ảnh hiện trường CA sẽ biét ai có lỗi rồi. Ba xe chỉ được lấy ra khi đã bồi thường xong. Người bị gãy giò có nằm viện không, nếu có thì phải có giấy tờ trong viện, hóa đơn thuốc.........Bên tông từ phía sau do không để ý và đi nhanh nên không thắng kịp đúng không? Họ có lỗi đấy.

ko để ý gì đâu vừa đi vừa nghe đt + xĩn nữa ? có ý đồ bỏ chạy ? ko tốt nên lo sợ nó làm dữ ko bồi thường mới hỏi ae nè :eek:

cocacola_vn
18-07-2009, 02:54 PM
chỉ sợ xe nó không giấy tờ , xe cùn nó bỏ xe không thèm giải quyết thì mình phải gánh phần của nó cho bà kia .

kuden
18-07-2009, 08:06 PM
Mưa rồi không biết ae thế nào rùi.
Đau chân không đi được bùn wá.

Steven Gerrard
19-07-2009, 11:06 PM
Danh sách ae tham gia trận đấu tuần rồi và tình hình đóng quỹ:
Teacher: 150k
Atu4: 150k
Songdeyeu: 150k
LFC: 150k
Traxanh : chua dong
Devil: chua dong
BRVT : chua dong
LGH: duoc mien
Messi: duoc mien

ALFC: 200k

Tồn quỹ: 1390

Tiền sân: -630k
Vậy quỹ còn: 1770k

Cộng thêm Ku Đen nghỉ có thông báo và Minh Râu báo nghỉ dài hạn, vậy danh sách thành viên chính thức MSFC đến hôm nay có thể rút gọn lại khoảng 11-12 người, đây là lực lượng lý tưởng để duy trì đội bóng. Các ae trong danh sách trên cố gắng đóng quỹ tháng và có mặt đầy đủ mỗi tuần, trường hợp vắng mặt thì thông báo trên topic hoặc SMS cho ae trong đội:rolleyes:. Ae nào vắng mặt 3 buổi k thông báo, xem như tự động rút lui khỏi MSFC :cool:
Vẫn luôn hoan nghênh các ae vãng lai thỉnh thoảng trở lại cùng đội bóng (giá cũ 50k/1 trận:D), tuy nhiên, dĩ nhiên sẽ đúng với tính chất vãng lai, thời gian, đội hình thi đấu sẽ phải ưu tiên và tuân theo sự sắp xếp của các thành viên chính thức.:cool:
@Teacher: chờ bài report về trận đấu nhiều cảm xúc tuần rồi của a :rolleyes:
@BCFC: nói cho các người biết, MSFC k phải là Đông Á bệnh phu :cool::nhaodzo: (bản quyền Trần Chân:D)

TRUVUONG26
20-07-2009, 09:02 AM
Hiện nay Ngân Hàng đang tổ chức giải bóng đá mini , lich tập của CN trùng với giờ tập của MSFC , TV xin phép BLD đội bóng nghỉ khoản 02 tháng để tập chung vối chi nhánh .
Thanks, khi nào rãnh sẽ lên sân cổ vũ ae.

Minh Râu
20-07-2009, 09:04 AM
Một ngày mới tốt lành!
Chúc ae MSFC luôn vui tươi, khỏe mạnh! Đoàn kết và phát triển!

"BÁO MỚI, BÁO MỚI ĐÊ......!!! TIN NÓNG HỔI...VỪA THỔI .... VỪA COI ĐÊ....!"

Ủa, mà sao đến Tòa soạn giờ này thấy còn chưa mở cửa, TBT, PV trốn đâu mất tiêu hết rùi?? Làm sao có báo để bán đây!!?!?!?!??:botay: