PDA

View Full Version : MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Pages : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30

NIEMRIENG_BRVT
25-09-2009, 03:48 PM
OK! Thanks em! Tiệm này anh mua từ năm 1997 đến giờ! Đội bóng công ty anh thường đặt đồ ở đây!

SƯ phụ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:nguong: :nguong:

TeacherABC
25-09-2009, 04:02 PM
SƯ phụ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:nguong: :nguong:

:rolleyes: :D :rolleyes: :D :rolleyes: :D

numbersix
25-09-2009, 09:26 PM
:rolleyes: :D :rolleyes: :D :rolleyes: :D

vậy là mai anh đem đồ lên luôn hả anh?
mai được ngựa rồi, thôi đi tung tăng tí rồi về......

MSFC c u all 2morrow

TeacherABC
25-09-2009, 11:23 PM
vậy là mai anh đem đồ lên luôn hả anh?
mai được ngựa rồi, thôi đi tung tăng tí rồi về......

MSFC c u all 2morrow

Chưa có quyết mà em?Mai gặp nhé!

Steven Gerrard
26-09-2009, 08:17 AM
Chưa có quyết mà em?Mai gặp nhé!

Mai a cố gắng chốt danh sách ae lại để Chủ nhật hoặc đầu tuần mình đi đặt luôn ha a, hi vọng thứ 7 tuần sau có kịp.
Tuần sau No.8 sure sẽ trở lại để tiếp Lampard của SDY và đá rớt hột MLT :cool::cool::cool:.
Chúc ae chiều nay giữ sân chừng....9 trận thôi, còn nhường cho người ta đá nữa:rolleyes::D:D:D

traxanh09
26-09-2009, 11:50 AM
Ý tuởng này hay đó anh, có điều kiện nên giao lưu với các đội khác nhằm tăng tính cọ xát cho ae.
Báo cáo tuần này em vắng mặt vì phải đi đám cưới đồng nghiệp

Gởi lại báo cáo 1 lần nữa:rolleyes:

Eric Cantona
26-09-2009, 03:25 PM
trời chiều nay chắc vắng nhiều lắm nè ^o^

TeacherABC
26-09-2009, 03:40 PM
trời chiều nay chắc vắng nhiều lắm nè ^o^

Có bao nhiêu đá bấy nhiêu em à!:D

TeacherABC
27-09-2009, 09:05 AM
Trận đấu hôm qua đến giờ còn ê ẩm! Cú lên gối của cầu thủ đội BCFC khiến anh đau vùng bụng suốt cả đêm đến giờ vẫn còn đau! Có lẽ sau này minhlangtu nên làm việc với các em trong đội BCFC: Nếu thi đấu mà như đấu võ thì tôt nhất nên ngưng cuộc chơi ở đây! Đồng ý là thi đấu thì phải có va chạm nhưng nên va chạm trong phạm vi luật futsal cho phép. Các em dùng quá nhiều tiểu xảo làm gì khi đây chỉ là cuộc vui trên sân cỏ... Khi thi đấu giải thì còn chấp nhận được chứ đây chỉ là những cữ dợt thế nhưng anh em BCFC quá cay cú ăn thua và có những lời phát ngôn không... sạch sẽ(!). Hôm qua về rồi anh em MSFC rất bất bình trước những hành vi như thế của BCFC! Chúng ta cổ vũ tinh thần thi đấu hòa nhã đẹp mắt chứ không chấp nhận lối đá phi thể thao của một số cầu thủ BCFC! Mong em phản hồi lại cho BCFC biết để chấn chỉnh nhé, minhlangtu ?:botay: :botay: :botay: :botay:

MLT
27-09-2009, 11:09 AM
.... có những lời phát ngôn không... sạch sẽ(!)...
Liệu có nặng lời quá ko a...ae mình đã cùng nhau chiến đấu suốt mấy năm trời,vậy mà......:thodai:
ok a ! e sẽ suy nghĩ và thứ 3 e sẽ đưa ra quyết định chính thức

MLT

TeacherABC
27-09-2009, 11:18 AM
Liệu có nặng lời quá ko a...ae mình đã cùng nhau chiến đấu suốt mấy năm trời,vậy mà......:thodai:

MLT

Anh chỉ muốn em nhắc nhở các em bên BCFC, hôm qua khi một cầu thủ BCFC phản ứng khi hết giờ có lẽ em không nghe thấy nhưng anh em MSFC thi đấu trên sân đều nghe thấy và cùng có ý kiến như thế! Đã thi đấu với nhau suốt hơn một năm nay thì ít nhiều cũng hiểu rõ tính tình của các em nhưng cũng cần có sự tôn trọng em à! Nếu cái sai nhỏ mình không nhắc nhở thì có thể xảy ra nhiều chuyện không hay phải không em?

numbersix
27-09-2009, 01:36 PM

MLT

Bờm xin góp ý chút.
@ a.MLT: đá với nhau cũng lâu nếu mà ko hợp nhau thì cũng đã ko lâu được đến như thế này, chỉ có điều thiết nghĩ trong lúc cao trào mà có những lời lẽ ko đúng được thốt ra thì cũng ko hay lắm.....Bờm nghĩ những lời anh T.ABC viết ra cũng như những lần trước ko nằm ngoài việc xây dựng.
Đừng nặng nề quá rồi dẫn đến việc quyết định ngừng chơi bỏ đi mang theo hột của bà Tám....bả sẽ phải vấ đi tìm thứ khác giống hột để bắn hoặc là hột khác thì mệt lắm.........kekeke

Chúc bún cá buôn may bán đắt..........kekekeke

songdeyeu
27-09-2009, 10:28 PM

MLT

có lẻ MLT cũng nên quay về 'ngôi nhà cũ MSFC'.Chứ cho BCFC thuê lâu quá mà BCFC chưa trả cho MSFC chầu nhậu nào hết????.Đầu tư kiểu này lỗ chắc

Steven Gerrard
28-09-2009, 08:33 AM
Quỹ : 1675k
BCFC: 210k
SDYFC: 210k
Devil: 50k

Tiền sân: -630k
Tiền nước: -80k
Trả teacher: -50k

Vậy quỹ còn: 1385k

Vấn đề MLT, không có lửa sao có khói:cool:, a Teacher nhắc nhở vậy là để e chấn chỉnh lại đội bóng của mình, đó là tốt cho tụi e. Nếu SDYFC có thái độ không tốt, tụi a cũng sẽ nhắc nhở như vậy, k thiên vị ai. Nên nhớ đây là sân chơi có tính chất lâu dài, nếu tuần nào ra sân cũng căng thẳng, cũng cãi vả thì thử hỏi ngay cả bản thân e, a hay các ae khác, cũng có còn thấy vui, thấy hứng thú nữa k ?:cool:
A luôn ủng hộ và rất thích sự quyết liệt, máu lửa của BCFC nhưng phải biết cân nhắc, tránh để lại hậu quả cho mình và cho người khác, liệu khi tụi e thắng trong 1 trận đấu, 1 tình huống tranh chấp...mà 1 cầu thủ bạn phải nằm sân, phải chấn thương thì tụi e có thấy vui, có hãnh diện với bàn thắng, với pha bóng đó k ? :rolleyes:
Cũng như e nói, ae đã thi đấu với nhau 1 thời gian dài, vậy nhưng Phát vẫn cho là MSFC và SDYFC "ăn gian" thời gian thi đấu...Làm vậy, tụi a được gì và tụi e mất gì ?:rolleyes:
Trả lời đuợc các câu hỏi đó, e sẽ biết cách chấn chỉnh lại nội bộ của mình.:cool:
Tóm lại, cả 3 đội đều ra sân với tinh thần tôn trọng lẫn nhau, nên cả 3 đều phải "nương nhau" 1 chút mà đá, được vậy, sân chơi này mới duy trì được lâu dài, bền vững.:cool:

TeacherABC
28-09-2009, 08:56 AM
Tạm thời sẽ thu mỗi thành viên 130K để mua trang phục mới (Vớ, áo, quần).

Danh sách đã đóng tiền:

1) Anhtu 4 (số áo 17)
2) TeacherABC (số áo 11)
3) Steven Gerrand (số áo 8)

Thành phần MSFC còn lại đăng ký số áo:

1) Devil_f (số áo 3)
2) traxanh09 (số áo 4)
3) Number six (số áo 6)
4) Eric Cantona (số áo 9)
5) J.Cole (số áo 10)
6) songdeyeu (số áo 13)
7) Lê_Minh_Hòa (số áo 14)
8) Mr. Mẫn (số áo ??)
9) minhlangtu

kuden
28-09-2009, 11:21 AM
Tạm thời sẽ thu mỗi thành viên 130K để mua trang phục mới (Vớ, áo, quần).

Danh sách đã đóng tiền:

1) Anhtu 4 (số áo 17)
2) TeacherABC (số áo 11)
3) Steven Gerrand (số áo 8)

Thành phần MSFC còn lại đăng ký số áo:

1) Devil_f (số áo 3)
2) traxanh09 (số áo 4)
3) Number six (số áo 6)
4) Eric Cantona (số áo 9)
5) J.Cole (số áo 10)
6) songdeyeu (số áo 13)
7) Lê_Minh_Hòa (số áo 14)
8) Mr. Mẫn (số áo ??)
9) minhlangtu

Lên cho AE ci sun. :D

songdeyeu
28-09-2009, 11:26 AM
MSFC xuất hiện số 10(j.cole) thì các đối thủ mệt mỏi khi kèm cầu thủ này,không uống một giọt bia nào cũng bi say lướt khướt

Eric Cantona
28-09-2009, 12:05 PM
:ngugat:hix vừa ký hợp đồng hụt với 1 cầu thủ a LFC ơi - :run:đi học lên trường xin số đt thằng lúc trước đá thuê cho đội trường e gọi đt liên lạc thì him có đội đá ở phú thọ giờ 7g>9g tối - nó nói khi nào rảnh thì alo lên sân đá chơi chứ ko đá thường trực với đội mình đc - tính kêu nó vào MSFC mà bị hụt hixhix :ngoaymui: có thằng đó đá thì hihi ... cỡ a Việt của BCFC hok bằng đâu nhé - ngta đá mang giầy chứ hok mang chân đất :nhaodzo:

J.Cole
28-09-2009, 12:40 PM
Tạm thời sẽ thu mỗi thành viên 130K để mua trang phục mới (Vớ, áo, quần).....
130k là bao nhiêu lon vậy anh....? Em tính nộp lon được ko anh....?

songdeyeu
28-09-2009, 03:06 PM
:ngugat:hix vừa ký hợp đồng hụt với 1 cầu thủ a LFC ơi - :run:đi học lên trường xin số đt thằng lúc trước đá thuê cho đội trường e gọi đt liên lạc thì him có đội đá ở phú thọ giờ 7g>9g tối - nó nói khi nào rảnh thì alo lên sân đá chơi chứ ko đá thường trực với đội mình đc - tính kêu nó vào MSFC mà bị hụt hixhix :ngoaymui: có thằng đó đá thì hihi ... cỡ a Việt của BCFC hok bằng đâu nhé - ngta đá mang giầy chứ hok mang chân đất :nhaodzo:

em muốn mời ai hay gọi ai chơi thì phải hỏi ý kiến CT và ĐT:nhaodzo:

Eric Cantona
28-09-2009, 03:28 PM
em muốn mời ai hay gọi ai chơi thì phải hỏi ý kiến CT và ĐT:nhaodzo:

đâu có - tại hum bữa a ĐT có nói là đội vắng - kêu bạn e lên đá nếu đc kêu nó đá cho vui - nhưg liên lạc thì biết nó đag chạy show ở sân phú thọ đá độ 1 trái 40k :ngap:cùg ngày đội mình đá nhu khác giờ - nó nói hôm nào ko có kèo đá độ rảnh thì nó lên chứ ko đá thường trực đc

songdeyeu
28-09-2009, 04:18 PM
đâu có - tại hum bữa a ĐT có nói là đội vắng - kêu bạn e lên đá nếu đc kêu nó đá cho vui - nhưg liên lạc thì biết nó đag chạy show ở sân phú thọ đá độ 1 trái 40k :ngap:cùg ngày đội mình đá nhu khác giờ - nó nói hôm nào ko có kèo đá độ rảnh thì nó lên chứ ko đá thường trực đc

ok em, nhưng nó đá hay quá sao SĐY-FC chịu nỗi.hihihihihi:nhaodzo::nhaodzo:

numbersix
28-09-2009, 04:30 PM

Bà rãnh quá hả bà???:youarethewoman::youarethewoman::youarethewo man:

Steven Gerrard
28-09-2009, 04:33 PM

Cắn răng mà chịu :nguong::nguong::nguong:

MLT
28-09-2009, 10:58 PM
Trận đấu hôm qua đến giờ còn ê ẩm! Cú lên gối của cầu thủ đội BCFC khiến anh đau vùng bụng suốt cả đêm đến giờ vẫn còn đau! Có lẽ sau này minhlangtu nên làm việc với các em trong đội BCFC: Nếu thi đấu mà như đấu võ thì tôt nhất nên ngưng cuộc chơi ở đây! Đồng ý là thi đấu thì phải có va chạm nhưng nên va chạm trong phạm vi luật futsal cho phép. Các em dùng quá nhiều tiểu xảo làm gì khi đây chỉ là cuộc vui trên sân cỏ... Khi thi đấu giải thì còn chấp nhận được chứ đây chỉ là những cữ dợt thế nhưng anh em BCFC quá cay cú ăn thua và có những lời phát ngôn không... sạch sẽ(!). Hôm qua về rồi anh em MSFC rất bất bình trước những hành vi như thế của BCFC! Chúng ta cổ vũ tinh thần thi đấu hòa nhã đẹp mắt chứ không chấp nhận lối đá phi thể thao của một số cầu thủ BCFC! Mong em phản hồi lại cho BCFC biết để chấn chỉnh nhé, minhlangtu ?:botay: :botay: :botay: :botay:

E rất vui khi đã cùng sát cánh với MSFC trong thời gian qua.E cũng đã cố gắng nhưng có lẽ lối chơi của BCFC ko thể nào làm hài lòng MSFC đc.E suy nghĩ rất nhiều và cũng rất tiếc khi BCFC phải nói lời chia tay No.1 để nhường lại cho đội sau có lối đá phù hợp với MSFC hơn.

Cảm ơn MSFC,Al...FC,SDY-FC đã cùng với BCFC tạo nên những trận cầu đỉnh cao trong thời gian qua.Những kỉ niệm này tất cả thành viên BCFC sẽ giữ mãi

Tạm biệt MSFC,tạm biệt SDY-FC... tạm biệt các bạn

MLT

TeacherABC
29-09-2009, 12:21 AM
Có lẽ không cần nói nhiều sau những chuyện anh em MSFC góp ý nhưng BCFC của MLT không hiểu thành ý!!!! Anh hy vọng BCFC sẽ thi đấu hiểu biết hơn về luật! Tiếc là chúng ta không cùng chung một sân chơi vì thể thao nữa! Với riêng MLT, em có thể không vui vì sự thẳng thắn của anh nhưng với MSFC em vẫn luôn là một thành viên và hy vọng có dịp chúng ta sẽ cùng chung một màu áo em nhé! Chúc BCFC tìm được một sân chơi thích hợp!

Steven Gerrard
29-09-2009, 08:12 AM
Đặt đồ chưa a ? Thứ 7 này có đồ mới kịp hem ? :rolleyes::nguong::nguong:

Sheiran
29-09-2009, 08:24 AM

Anh ui... Ken đã sẵng sàng
Chẳng hay bên nớ... có hàng hay chưa :D
Đôi lời anh hẹn lúc xưa
Ai mang số áo... cho vừa lòng em :rolleyes:
Tổng 5 hai số, 1 kèm
Bên ni em đợi... buông rèm... phóng tiêu... :D

numbersix
29-09-2009, 09:26 AM
E rất vui khi đã cùng sát cánh với MSFC trong thời gian qua.E cũng đã cố gắng nhưng có lẽ lối chơi của BCFC ko thể nào làm hài lòng MSFC đc.E suy nghĩ rất nhiều và cũng rất tiếc khi BCFC phải nói lời chia tay No.1 để nhường lại cho đội sau có lối đá phù hợp với MSFC hơn.

Cảm ơn MSFC,Al...FC,SDY-FC đã cùng với BCFC tạo nên những trận cầu đỉnh cao trong thời gian qua.Những kỉ niệm này tất cả thành viên BCFC sẽ giữ mãi

MLT

Ko còn hột để bắn nữa rồi........
Hẹn tái nạm MLT tại quán bún cá nhé.
Chúc BCFC luôn phát triển.

Steven Gerrard
29-09-2009, 09:29 AM
Ko còn hột để bắn nữa rồi........
Hẹn tái nạm MLT tại quán bún cá nhé.
Chúc BCFC luôn phát triển.

BCFC chia tay thôi, MLT vẫn là thành viên của MSFC (nếu muốn) mà, mỗi chiều Thứ 7, vẫn mong có 'hột xoàn' trong khung thành :rolleyes::rolleyes::rolleyes::D

Lê_Minh_Hòa
29-09-2009, 10:33 AM
Quyền quyết định thuộc về dân chơi MLT ( gắn kim cương lên mũi giống phong cách USA) Nhưng MLT vẫn thuộc biên chế MSFC, muốn phá hợp đồng thì phải bồi thường! Đội nào muốn mua MLT phải bồi thường HĐ bằng 5 chầu ở 168!

NIEMRIENG_BRVT
29-09-2009, 11:20 AM

MLT

Hic, sao thế MLT?? Nhưng hum nào có dịp anh em mình đi cái chỗ mà MLT và BRVT đã chat hum trước ấy.....héng.

Hình như đến một lúc nào đó trong chúng ta ai cũng có cảm giác gì đó .... nhưng hy vọng trên con đường chúng ta đi nếu có gặp nhau mong rằng anh em vẫn tay bắt mặt mừng. Ngồi ôn lại những kỷ niệm của MSFC...

Steven Gerrard
29-09-2009, 11:25 AM
Quyền quyết định thuộc về dân chơi MLT ( gắn kim cương lên mũi giống phong cách USA) Nhưng MLT vẫn thuộc biên chế MSFC, muốn phá hợp đồng thì phải bồi thường! Đội nào muốn mua MLT phải bồi thường HĐ bằng 5 chầu ở 168!

MLT sẽ k đi đâu, cũng như LMH, MLT "k phải để bán".:cool:
MSFC-SDYFC-BCFC chỉ gặp nhau trên sân bóng nên mọi chuyện cũng sẽ được giải quyết trên sân bóng.:cool:
Thứ 7 này, 3 đội có mặt đầy đủ và họp lãnh đội để giải quyết rốt ráo vấn đề của BCFC, mọi vướng mắc, bất đồng sẽ được đưa ra giải quyết, nếu ổn thỏa, tốt đẹp thì tiếp tục duy trì:rolleyes:, trường hợp k tìm được tiếng nói chung thì xem như 1 trận chia tay:ngoaymui:.
K phải 1 lời nói suông thì rút là rút, No.1 k phải cái chợ, mà dù là chợ cũng có BQL chợ.:cool:

Thông báo này thay thư mời. Đội trưởng SDY và Đội trưởng MLT có ý kiến ý cò gì k ??? :cool::cool::cool:

Steven Gerrard
29-09-2009, 11:28 AM
Hình như đến một lúc nào đó trong chúng ta ai cũng có cảm giác gì đó .... nhưng hy vọng trên con đường chúng ta đi nếu có gặp nhau mong rằng anh em vẫn tay bắt mặt mừng. Ngồi ôn lại những kỷ niệm của MSFC...

Cái gì đó, của ai đó, nói về vấn đề gì đó...sẽ k có ở trường hợp này đâu đó, mọi việc đã được giải quyết hết rồi đó....
Các ai đó, đừng có ở đó mà hả hê đó...
:D:D:D:D:D

songdeyeu
29-09-2009, 11:48 AM
MSFC-SDYFC-BCFC chỉ gặp nhau trên sân bóng nên mọi chuyện cũng sẽ được giải quyết trên sân bóng.:cool:
Thứ 7 này, 3 đội có mặt đầy đủ và họp lãnh đội để giải quyết rốt ráo vấn đề của BCFC, mọi vướng mắc, bất đồng sẽ được đưa ra giải quyết, nếu ổn thỏa, tốt đẹp thì tiếp tục duy trì:rolleyes:, trường hợp k tìm được tiếng nói chung thì xem như 1 trận chia tay:ngoaymui:.
K phải 1 lời nói suông thì rút là rút, No.1 k phải cái chợ, mà dù là chợ cũng có BQL chợ.:cool:

Thông báo này thay thư mời. Đội trưởng SDY và Đội trưởng MLT có ý kiến ý cò gì k ??? :cool::cool::cool:

OK, Ý kiến hay, MLT nên suy nghĩ lại,anh em vui chơi đôi khi cũng xảy ra sự cố nhưng nhắc nhở nhau cùng thay đổi là tốt,có gì đâu mà vội vàng chia tay vậy???

NIEMRIENG_BRVT
29-09-2009, 12:32 PM
Cái gì đó, của ai đó, nói về vấn đề gì đó...sẽ k có ở trường hợp này đâu đó, mọi việc đã được giải quyết hết rồi đó....
Các ai đó, đừng có ở đó mà hả hê đó...
:D:D:D:D:D

Có gì mà hả hê hỡi anh ĐT..............Nghĩ đơn giản thôi anh à!!!!!!:rolleyes::rolleyes:

numbersix
29-09-2009, 01:03 PM
Hic, sao thế MLT?? Nhưng hum nào có dịp anh em mình đi cái chỗ mà MLT và BRVT đã chat hum trước ấy.....héng.

Vấn đề ở đây là cũng bt như bao lần trước, chẳng có chuyện gì mà phải ầm ĩ đến nỗi như bác mường tượng ra đâu với lại vấn đề này nó cũng chẳng ăn nhập gì đến Subject thứ 2 mà bác đang nêu ra. Chuyện tập thể với tập thể thế thôi!!!

Quan điểm của bác BRVT thì Bờm cũng đồng ý đó vì Bờm ngày trước cũng vậy, nhưng mà nó cá nhân lắm nếu là một tập thể thì mỗi cá nhân nên tự xem lại mình và hạn chế cái tôi của mình lại để có thể hòa nhập trong giao....:D

Sau này nếu có gặp nhau tất nhiên là phải tay bắt mặt mừng rồi bác ạh!

Hột xoàn ơi!!

songdeyeu
29-09-2009, 01:30 PM

:youarethewoman::youarethewoman::youarethewoman::y ouarethewoman:

Steven Gerrard
29-09-2009, 02:57 PM
Đôi lời anh hẹn lúc xưa
Tổng 5 hai số, 1 kèm

Hợp đồng đã đuợc ký. Trường hợp có sự cố giờ chót, e sẽ có 2 sự lựa chọn:
1/ A đành lấy thân mình lấp lỗ...:acac::acac::acac::D:D:D
2/ Cầu thủ nào k mua được bằng "tiền" thì có thể mua được bằng...nhiều "tiền" hơn (tiền ở đây tính bằng đơn vị lon cao) :rolleyes::rolleyes::rolleyes::D:D:D
Nên e cứ yên tâm về thỏa thuận của mình nhé :cool:

TeacherABC
29-09-2009, 02:58 PM

Anh bận quá em à! Sáng giờ đi họp túi bụi! Về đồ của đội bóng thì anh em vẫn chưa chốt số áo và kinh phí nữa nên có lẽ thứ bảy này các anh em còn lại sẽ đóng tiền và đặt sau cũng đuợc!

Sheiran
29-09-2009, 03:07 PM
2/ Cầu thủ nào k mua được bằng "tiền" thì có thể mua được bằng...nhiều "tiền" hơn (tiền ở đây tính bằng đơn vị lon cao) :rolleyes::rolleyes::rolleyes::D:D:D

Em chọn đề nghị thứ 2 ạ :D:D:D

Steven Gerrard
29-09-2009, 03:15 PM

Suỵt, nói nhỏ nhỏ thôi e :cool::D:D:D

TeacherABC
29-09-2009, 03:18 PM
Suỵt, nói nhỏ nhỏ thôi e :cool::D:D:D

Anh không nghe gì đấu đó!:nguong::D

Steven Gerrard
29-09-2009, 03:25 PM
Anh không nghe gì đấu đó!:nguong::D

"...giữa rừng già a có biết gì đâu...":D:D:D

TeacherABC
29-09-2009, 03:29 PM
Đôi lời anh hẹn lúc xưa
Tổng 5 hai số, 1 kèm

Hôm đó cho anh uống nuớc suối!:D

Sheiran
29-09-2009, 03:36 PM

Chủ tịch đầu hàng sớm quá :D (để em... uống nước suối với anh cho vui nhé :xiho:)

Steven Gerrard
29-09-2009, 03:39 PM
Hôm đó cho anh uống nuớc suối để chữa lửa!:D

:nguong::nguong::nguong:

songdeyeu
29-09-2009, 04:36 PM

hôm đó chính thức là hôm nào vậy???????????

TeacherABC
29-09-2009, 07:29 PM
hôm đó chính thức là hôm nào vậy???????????

Hôm khai trương trang phục thi đấu mới của MSFC?????

Lê_Minh_Hòa
30-09-2009, 08:09 AM
Thứ 7 tuần này LMH xin phép vắng! Lý do: Đi nghỉ mát ở Phan Rang.

TeacherABC
30-09-2009, 08:40 AM

Siêu sao có khác:
* Tuần truớc nữa thì bị 40 Ken mặt rô giữ phải giải thoát!:eek::eek:
* Tuần rồi "Em sẽ lên" nhưng... nhức đầu!:botay::botay:
* Tuần này đi nghỉ... suớng ở Phan Rang. (Chỗ này quen quen thì phải...?):nguong::nguong:

Nhớ chở về SG dùm anh ...t..l..v..sion !!!!!!:D:D:D:D

Steven Gerrard
30-09-2009, 08:51 AM

Lại đi Phan sau đó Rang :ngap:

TeacherABC
30-09-2009, 08:55 AM
Lại đi Phan sau đó Rang :ngap:

Phải có Gan thì mới đi Phang ở Phan Rang:D:D

Sheiran
30-09-2009, 09:37 AM

Em ở FR 1 năm, trở lại thăm cũng nhiều lần nhưng chưa bao giờ chụp tấm ảnh nào về FR, anh H đi chơi chụp ảnh về cho em xem với nhé! Thanks anh ^^ (Nếu mua cho em bình rượu nho FR nữa càng tốt :D, mê rượu nho làm thủ công ở FR nhất :nguong:)

Steven Gerrard
30-09-2009, 09:55 AM
Em ở FR 1 năm, trở lại thăm cũng nhiều lần nhưng chưa bao giờ chụp tấm ảnh nào về FR, anh H đi chơi chụp ảnh về cho em xem với nhé! Thanks anh ^^ (Nếu mua cho em bình rượu nho FR nữa càng tốt :D, mê rượu nho làm thủ công ở FR nhất :nguong:)

A Hoà đi Phan Rang chứ có đi FRance đâu e :D:D:D

Sheiran
30-09-2009, 09:57 AM
A Hoà đi Phan Rang chứ có đi FRance đâu e :D:D:D

Thì em nói Fangrang mà. Rượu vang nho France mà muốn em uống thì cần phải xem lại là loại nào anh ạ :D

Lê_Minh_Hòa
30-09-2009, 10:04 AM
Nhớ chở về SG dùm anh ...t..l..v..sion !!!!!!:D:D:D:D

Vâng, em hứa sẽ chở cái TV màn hình cong về cho anh! Nhưng có thể em sẽ về trễ 1, 2 ngày vì sẽ tranh thủ qua Đà lạt 1 chút!
Bà Tám + Bà Sheiran: Không cần nói nhiều! Ai muốn được Phang thì liên hệ với Hòa. Còn muốn Rang thì liên hệ người khác!

TeacherABC
30-09-2009, 10:07 AM
Vâng, em hứa sẽ chở cái TV màn hình cong về cho anh! Nhưng có thể em sẽ về trễ 1, 2 ngày vì sẽ tranh thủ qua Đà lạt 1 chút!

Em đừng tranh thủ... khổ cho anh!!!!!!:eek: :eek: :eek:

MLT
30-09-2009, 01:59 PM

Ok anh.
Thứ 7 này BC sẽ ở lại và BC vẫn mãi là BC :D
MLT

songdeyeu
30-09-2009, 02:16 PM
Ok anh.
MLT

thứ 7 này MSFC khai trương quần áo mới ,MLT ở lại nhậu với a e cho vui

numbersix
30-09-2009, 03:31 PM
Ok anh.
MLT

:longlanh1::longlanh1:
:loa_loa: Tuần này Bờm sẽ cố gắng để bắn rớt 2 hột của MLT:nhaodzo::nhaodzo:

TeacherABC
30-09-2009, 03:45 PM
Ok anh.
MLT

Rất vui với cm của em! Hy vọng anh em BCFC và MSFC mãi luôn là những người bạn thân thiết!:D:D

TeacherABC
30-09-2009, 03:46 PM

Tuần này chưa kịp đặt hàng em à! Nhưng nhậu thì OK!

songdeyeu
30-09-2009, 03:51 PM
Rất vui với cm của em! Hy vọng anh em BCFC và MSFC mãi luôn là những người bạn thân thiết!:D:D

trời ơi có 3 đội thi đấu với nhau mà hai đội nhận nhau là anh em kìa,từ đây SDY-FC mệt mỏi rồi.Phải cố gắng tập luyện thôi

songdeyeu
30-09-2009, 03:52 PM
Tuần này chưa kịp đặt hàng em à! Nhưng nhậu thì OK!

có nhậu không anh?nếu có thì xác nhận để anh em chuẩn bị sức khỏe cũng như đạn dược

songdeyeu
30-09-2009, 03:53 PM
tuần này hỏng biết có ai rủ tui đá banh bàn để kiếm vài chai nước với tô phở không ta?
:nhaodzo::nhaodzo:

TeacherABC
30-09-2009, 03:55 PM
trời ơi có 3 đội thi đấu với nhau mà hai đội nhận nhau là anh em kìa,từ đây SDY-FC mệt mỏi rồi.Phải cố gắng tập luyện thôi

Cái gì cũng phải có thời gian thử thách em à! MSFC và BCFC đã thi đấu 1 năm nay rồi nên đâu thể nói đi là nhẹ nhàng phải không em?

TeacherABC
30-09-2009, 03:56 PM
có nhậu không anh?nếu có thì xác nhận để anh em chuẩn bị sức khỏe cũng như đạn dược

Nghe nói em đi...hỏi...v... mà? :botay:

songdeyeu
30-09-2009, 03:59 PM
Nghe nói em đi...hỏi...v... mà? :botay:

sáng thứ hai mới đi anh ah,nhưng e không dám thu xếp đi bình dương vì sợ xuống đó đá xong là nhậu không biết đường về,chủ nhật V.. em lên sài gòn để mua đồ mà thấy em như xác không hồn thì.....mất v..như chơi.

Steven Gerrard
30-09-2009, 04:29 PM

Quần áo mới !
Có quần áo mới.
Nhưng là BCFC có quần áo mới
Còn SDYFC và MSFC thì bên cởi trần bên ở tr...g
:D:D:D

TeacherABC
30-09-2009, 04:39 PM
Quần áo mới !
Có quần áo mới.
Nhưng là BCFC có quần áo mới
Còn SDYFC và MSFC thì bên cởi trần bên ở tr...g

Chà... hay quá ta! :D:D:D

Steven Gerrard
01-10-2009, 08:13 AM
Chà... hay quá ta! :D:D:D

Chài, đâu phải thơ đâu chài :nguong:
E chỉ biết ca cải lương chứ thơ thì...:botay:

TeacherABC
01-10-2009, 08:47 AM
Tình hình là ngày mai anh đi hiến máu nên thứ bảy không biết... đi bộ nổi không nữa, nhưng chắc chắn sẽ có mặt để bấm giờ...!!!!:nguong:

Steven Gerrard
01-10-2009, 09:12 AM
Tình hình là ngày mai anh đi hiến máu nên thứ bảy không biết... đi bộ nổi không nữa, nhưng chắc chắn sẽ có mặt để bấm giờ...!!!!:nguong:

:eek::eek::eek:
Kiểu này phải xét nghiệm kỹ lắm đây

TeacherABC
01-10-2009, 09:17 AM
:eek::eek::eek:
Kiểu này phải xét nghiệm kỹ lắm đây

Yên tâm đi em! Đây là lần thứ ba đi hiến máu em à!:D

Steven Gerrard
01-10-2009, 09:28 AM
Yên tâm đi em! Đây là lần thứ ba đi hiến máu em à!:D

Vậy là đã có một lượng máu...35 trôi nổi ngoài thị trường :rolleyes::D:D:D

TeacherABC
01-10-2009, 09:30 AM

Khà khà khà... hên xui...!!!!:D :D :D

songdeyeu
01-10-2009, 10:36 AM

bây giờ nồng độ cồn trong người cao hơn nồng độ máu

Lê_Minh_Hòa
01-10-2009, 10:58 AM
Yên tâm đi em! Đây là lần thứ 300 đi hiến TT em à!:D

:botay::botay::botay::botay:

kuden
01-10-2009, 03:51 PM
Hôm nay là thứ 5, sao cv đình trệ quá.
Ốp.

TeacherABC
02-10-2009, 09:50 AM
Đã làm xong nhiệm vụ xã hội! Ngày mai không biết đá banh nổi không? Hy vọng không đá vẫn có mặt để cổ vũ MSFC thân yêu!

Steven Gerrard
02-10-2009, 10:25 AM
Ngày mai nhiều khả năng No.8 vắng mặt do chấn thương :ngugat::ngugat::ngugat:

TeacherABC
02-10-2009, 10:29 AM
Ngày mai nhiều khả năng No.8 vắng mặt do chấn thương :ngugat::ngugat::ngugat:

THÔNG TIN BÁO CHÍ: S.G chấn thuơng ngón tay trỏ! Theo nhận định của các bác sĩ MSFC việc điều trị này sẽ mất một thời gian khá lâu vì không thể đinh vị cố định được ngón tay nói trên!:youarethewoman: :botay: :D

Steven Gerrard
02-10-2009, 11:00 AM
THÔNG TIN BÁO CHÍ: S.G chấn thuơng ngón tay trỏ! Theo nhận định của các bác sĩ MSFC việc điều trị này sẽ mất một thời gian khá lâu vì không thể đinh vị cố định được ngón tay nói trên!:youarethewoman: :botay: :D

E đã Reply hướng dẫn 1 Newbie nick "Don't Cry" nếu ngày mai lên thử việc thì a sắp xếp dùm nhé. :rolleyes::cool::D

numbersix
02-10-2009, 11:45 AM
phen này là thủng tùm lum.....
T.ABC(trọng tài), a.Tu, TX, Bờm, Hiển, Don't Cry, Kuden???
Trận chung kết lớn nhất từ trước đến giờ và lực lượng MSFC là rất mỏng so với hai đội SĐY- BCFC

kuden
02-10-2009, 11:50 AM
Trận chung kết lớn nhất từ trước đến giờ và lực lượng MSFC là rất mỏng so với hai đội SĐY- BCFC

Đang đá giải rồi bờm ơi. chúc ae đá tốt, có thể lên xem và cổ vủ.

songdeyeu
02-10-2009, 11:50 AM
cần tìm người đá banh bàn để kiếm vài chai nước uống và một tô phở, ai biết cu bờm ở đâu xin chỉ dùm,cảm ơn

TeacherABC
02-10-2009, 11:52 AM

Có bao nhiêu đá bấy nhiêu mà em! Cứ ra sân đá hết mình là anh em ai cũng vui rồi! :D

TeacherABC
02-10-2009, 11:53 AM
Đang đá giải rồi bờm ơi. chúc ae đá tốt, có thể lên xem và cổ vủ.

Lên cổ vũ nhớ mang theo giày để... thèm thì nhảy vào nghe em trai? Hi hi...:D

numbersix
02-10-2009, 11:54 AM
tuần này hỏng biết có ai rủ tui đá banh bàn để kiếm vài chai nước với tô phở không ta?
:nhaodzo::nhaodzo:

Địa điểm: A... Plaza, 10:00 - 11:30AM,

- Lầu 4: địa điểm diễn ra trận chung kết--> khu liên hợp thể thao - giải trí công nghệ cao.
- Lầu 5: địa điểm trao giải--> cà phê Blue (ăn trưa + cà phê).

Giải thưởng là 1 chầu cà phê, ăn trưa lầu 5 + giải trí tại lầu 4

Bác vào mà confirm nhá!!

Ae MSFC nếu có thời gian thì vui lòng đến dự buổi chiêu đãi của 1 mất này và chứng kiến sự khẳng định của 1 còn :D:D:D:D:D

BTC1

Bờm

TeacherABC
02-10-2009, 11:55 AM
cần tìm người đá banh bàn để kiếm vài chai nước uống và một tô phở, ai biết cu bờm ở đâu xin chỉ dùm,cảm ơn

Cu Bờm kìa! Hay là mình đá cặp đi songdeyeu? Anh và cu Bờm, còn em...?:nguong::nguong:

numbersix
02-10-2009, 12:03 PM
Có bao nhiêu đá bấy nhiêu mà em! Cứ ra sân đá hết mình là anh em ai cũng vui rồi! :D

Đúng rồi anh.......em đã hứa là sẽ cố gắng bắn hột của a.MLT mà:hero::hero::hero:

J.Cole
02-10-2009, 01:36 PM
Đá xong ra nhậu hả anh.....?

songdeyeu
02-10-2009, 01:38 PM
Cu Bờm kìa! Hay là mình đá cặp đi songdeyeu? Anh và cu Bờm, còn em...?:nguong::nguong:

e với anh số 10(MSFC).nhưng không biết số 10 có đồng ý không?số 10 ơi số 10,a ở đâu?

numbersix
02-10-2009, 02:17 PM

e với anh số 10(MSFC).nhưng không biết số 10 có đồng ý không?số 10 ơi số 10,a ở đâu?

Thông báo từ phía BTC trận chung kết vào lúc 10:00-11:30 ngày thứ 7 (3/10/2009) tại Lầu 4 A... Plaza với nội dung chung kết đơn sẽ được thay đổi thành chung kết đôi giữa 2 cặp VĐV:
Đội còn : Anh T.ABC + Bờm
Đội mất : SĐY + số 10 (Joe cole):acac::acac::acac:

Đề nghị những thành viên và khách mời tham gia trận chung kết vui lòng confirm để BTC kịp thời sắp xếp.:nguong::nguong::nguong:

Bờm:D

songdeyeu
02-10-2009, 02:45 PM
Thông báo từ phía BTC trận chung kết vào lúc 10:00-11:30 ngày thứ 7 (3/10/2009) tại Lầu 4 A... Plaza với nội dung chung kết đơn sẽ được thay đổi thành chung kết đôi giữa 2 cặp VĐV:

Đề nghị những thành viên và khách mời tham gia trận chung kết vui lòng confirm để BTC kịp thời sắp xếp.:nguong::nguong::nguong:

trời, chưa biết j.cole có đồng ý tham gia không mà đã thông báo thời gian thi đấu và còn mời khách nữa chớ,bà ẩu quá bà bờm ơi,sáng mai anh cũng không rảnh đâu

Steven Gerrard
02-10-2009, 03:45 PM

Kèo sao ??? :cool::cool::cool:

J.Cole
02-10-2009, 03:46 PM
Uả dzụ gì vậy em?

J.Cole
02-10-2009, 03:48 PM

Dzụ gì... dzụ gì......?

songdeyeu
02-10-2009, 04:32 PM
đá banh bàn đó a ơi,đọc cm bên trên đi