PDA

View Full Version : MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Pages : 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30

lifan
08-06-2009, 07:45 PM
Em chào các sư huynh. các huynh dọn nhà wa lẹ wá em ko kịp chia tay, chúc mừng tân gia gì hết. chăng biết các huynh đi đâu...hix...may mà em nhờ dc chú google tìm giúp ko thì ko biết bao giờ mới gặp các anh...hìhì

Em xin chúc các huynh mạnh khoe, thi đấu thê thao đều đều...hẹn các huynh 1dịp nào đó trên sân co hay bàn nhậu (sân này chắc a.LMH ko đá dc roài) nhé.

Eric Cantona
08-06-2009, 10:31 PM
A kuden ơi help me ? :nguong:cái nick yahoo của a e làm lọt đâu mất tiêu rồi ? a có vào đây thì vào web này nghiên cứu dùm e đoạn code để down mấy bài nhạc này về cái e đã làm đủ mọi cách vẫn ko đc ? web nó đây nè a ? www.mixvn.net :D thanks a trước nhé ....
@MSFC sorry mấy anh vì giờ hem bik sao liên lạc đc a ấy nên phải vào đây liên lạc .... :nguong:

Lê_Minh_Hòa
09-06-2009, 12:19 AM
Anh Teacher ơi,

Cái Chế tài này là ý của một số anh em hôm trước, em post lên luôn.

Mong anh hiểu.

Nếu chế tài như vậy thì chẳng khác gì chuyện baned nick khi không đi đá bóng ở diễn đàn AC của đội bóng t ...l..... gì đó! anh em đừng làm trò cười cho thiên hạ!

Steven Gerrard
09-06-2009, 08:13 AM
A cho BCFC 1 tuần nữa đi a:naonao:E sẽ về :cainhau:với đội em lại.Nếu tình hình vẫn như vậy thì a cứ:thedo: 1 cơ hội nữa anh nhé:hokchiuthua:
Àh.CN kêu ghé lấy cá sao hok ghé:mad::thevang:
MLT
Cơ hội cuối cùng đấy nhé :cool: (bù lại vụ Chủ Nhật k lấy cá do bận đột xuất:nguong:)
Vậy tuần này, MSFC vs BCFC vs AL...FC :nhaodzo:

Steven Gerrard
09-06-2009, 09:18 AM
Về vấn đề chia đội hình, sao khi tổng hợp ý kiến ae và sự góp ý của CT, có thể gói gọn lại các ý như sau, và mong rằng đây sẽ là những qui định chung để tập thể MSFC thực thi theo, k có ngoại lệ:
- Danh sách MSFC tạm thời chốt lại ở các thành viên nòng cốt hiện hữu, người mới phải có quá trình làm quen và có sự bảo lãnh của thành viên cũ.
- Các ae thường online, nếu vì lý do gì vắng mặt, phải post lên topic trễ nhất vào ngày thứ 6 hàng tuần, riêng các thành viên ít online, có thể nhắn tin cho CT, DT hoặc bất kỳ ae nào, nhờ thông báo dùm. Điều này sẽ giúp MSFC luôn cân bằng được lực lượng, k để xảy ra trường hợp tuần quá vắng, tuần quá đông.
- Ae cố gắng có mặt trên sân trước giờ bóng lăn để tiện việc sắp xếp đội hình.
- Tùy tính chất, đối tượng của từng trận đấu, chúng ta sẽ chọn ra 1 đội hình mạnh nhất có thể vào thời điểm đó để thể hiện được hết khả năng của MSFC. Các ae còn lại đều có cơ hội ra sân, nên cũng phải luôn sẵn sàng và cố gắng ngày càng cải thiện mình, để khoảng cách về chuyên môn của toàn đội k quá xa. Tuy nhiên, như đã nói, mọi sự sắp xếp, đội hình, chiến thuật...đều vì mục đích thắng lợi và màu cờ sắc áo của MSFC nên mong rằng bất kỳ ae nào cũng sẽ vui vẻ tuân theo sự sắp xếp, hội ý của tập thể, k còn những ý tưởng cá nhân như: 'tôi đá ít, tôi đá nhiều, đá sau, đá trước....'. Tất cả đều sẽ ra sân, đều thi đấu, đó là điều được đảm bảo, nhưng phải có sự cân bằng, phù hợp về đội hình, chuyên môn.
- Bất kỳ thành viên nào nhiều lần vi phạm các điều trên (vắng mặt k báo trước, thường xuyên đến trễ sau giờ bóng lăn, có thái độ bất hợp tác với tập thể...) biện pháp kỷ luật: sẽ trở thành là lựa chọn cuối cùng của đội hình ra sân thi đấu, đồng nghĩa sẽ phải chịu thời gian ra sân của mình bị ít đi rất nhiều, miễn ý kiến, miễn phản đối, tái phạm nhiều lần sẽ lấy ý kiến tập thể để tẩy chay, trục xuất khỏi đội. Thiết nghĩ, đây mới là 'hình phạt' mà những người đam mê đá banh cảm thấy khó chịu nhất.:cool:

Các qui định trên áp dụng cho toàn bộ thành viên MSFC, k ngoại lệ. Tất cả vì MSFC ngày càng vững mạnh. :hero:

Dai_Anh
09-06-2009, 10:51 AM
:D Dai Anh: Cám ơn tính thần nhiệt tình và sự ủng hộ của Vườn thơ nói chung và Dai Anh nói riêng! Anh đi LH 2 ngày, điện thoại hết pin, dêm qua về mới thấy tin nhắn của em! Sorry nhé! Chúc em luôn vui vẻ hạnh phúc!

Anh ơi, lần sau vào lên P...nhé. Em bị mỹ nhân mặc áo sườn xám ở onefourone làm cho lơ ngơ rồi..Thanks các anh nhiều.!

Lê_Minh_Hòa
09-06-2009, 12:24 PM
Dáng người mảnh khảnh, da trắng cộng đôi kính cận đã tạo nên hình ảnh của một chàng trai thư sinh, nhìn trông có vẻ không mạnh mẽ …. Nhưng trái lại với những điều đó! Trên sân cỏ và một số sấn khác (chiếu, nệm… WC….) Mốc xì BRVT lại cho ta thấy một hình ảnh khác, một chàng trai nhanh nhẹn, mạnh mẽ, kỹ thuật khéo léo, không ngại va chạm và một nền tảng thể lực tương đối tốt……. (khỏe hơn LMH chút xíu..) Tính đồng đội cao, khả năng phối hợp tốt.
Ngòai ra trong cuộc sống đời trhường MX_BRVT cũng là người có nhân cách đáng qúy với lòng thường người bao la bát ngát như sân N01. Anh sẵn sàng bỏ tiền để giúp đỡ và ở bên cạnh các cô sinh viên, công nhân, và các cô gái trẻ đẹp có hòan cảnh đáng thương khác…. Để An ủi, chia sẻ, động viên………. Và cuối cùng là động dục !..

Niềm Riêng _BRVT (2)Sinh năm: 1982
Cao: 1,70m
Nặng: 60kg
Vị trí: Tiền vệ cánh
Điểm mạnh: Nhanh nhẹn, kỹ thuật khéo léo
Điểm yếu: Khả năng dứt điểm còn hạn chế, cú sút chưa có lực vì chân giữa có vẻ yếu..!
Quê quán: Bà Rịa Vũng Tàu
Tình trạng hôn nhân: Vừa bị con gái nhà người ta dụ và đang có nửa đứa con trai trong bụng (Hy vọng thằng bé không có tài chấm mút giống như …ai đó…?!)
Yêu nhất: Người già và trẻ em
Ghét nhất: Những phụ nữ trẻ đẹp và dễ dãi...... ai rủ đi chơi là đi liền.., ai xin là cho liền...!
Món ăn ưa thích: Rau non, xanh tươi, nhiều lá, cọng dài……
Lọai phương tiện di chuyển yêu thích nhất: Máy bay U 40 do VN sản xuất.
Thức uống ưa thích: Trà Dr Thanh (của Công ty Tân Hiệp Phát)
Màu sắc thích nhất: Màu trắng trinh nguyên
Báo ưa thích nhất: Nông thôn ngày nay
Truyện yêu thích nhất: "8 gã đàn ông và cô bé 17 tuổi"
Phim yêu thích nhất: Nữ sinh Ngô Quyền
Loại nhạc yêu thích nhất: Nhạc trẻ, Dance sôi động
Bài hát yêu thích nhất: Những đồi hoa sim
Diễn viên yêu thích nhất: Tăng Thanh Hà
Ca sĩ yêu thích nhất: Silk Black
Web ưa thích nhất: Lauxanh.us
Thần tượng: Chú Kim, hàng xóm của MX_BRVT
Loài hoa yêu thích nhất: Hoa sứ
Loài vật yêu thích nhất: Cá Lau kiếng
Loại xe yêu thích nhất: Xe đạp điện
Thời trang yêu thích: Quần tây An Phước, Áo thun 3 lỗ, bỏ áo trong quần, đi dép lê.
Mẫu phụ nữ lý tưởng: Giống ca sĩ Silk Black.

Câu hỏi phụ: Nếu có 1 điều ước, MX_BRVT ước gì?MX_BRVT: (gãi đầu, lau kính, cúi mặt, cười gượng gạo) …. Em ước được một lần ân ái cùng tay vợt nữ xinh đẹp gợi cảm và khả ái Serena Williams…!

http://i569.photobucket.com/albums/ss139/dembuon_1984/FA_060620090081.jpg
http://i569.photobucket.com/albums/ss139/dembuon_1984/060620090091.jpg

(Đón đọc kỳ tới: Ngôi sao Trà xanh (4)

TeacherABC
09-06-2009, 02:13 PM
Anh ơi, lần sau vào lên P...nhé. Em bị mỹ nhân mặc áo sườn xám ở onefourone làm cho lơ ngơ rồi..Thanks các anh nhiều.!

Quyết định vậy em nhé! Anh và LMH ở đây cũng thường... lơ ngơ như vzậy đó! :youarethewoman:

songdeyeu
09-06-2009, 04:10 PM
anh leminhhoa co thể cho mình biết a đang thi đấu bóng sala số 4 hay là bóng số 4 bình thường, để mình xin tài trợ cho đúng ý

traxanh09
09-06-2009, 04:15 PM
Dáng người mảnh khảnh, da trắng cộng đôi kính cận đã tạo nên hình ảnh của một chàng trai thư sinh, nhìn trông có vẻ không mạnh mẽ …. Nhưng trái lại với những điều đó! Trên sân cỏ và một số sấn khác (chiếu, nệm… WC….) Mốc xì BRVT lại cho ta thấy một hình ảnh khác, một chàng trai nhanh nhẹn, mạnh mẽ, kỹ thuật khéo léo, không ngại va chạm và một nền tảng thể lực tương đối tốt……. (khỏe hơn LMH chút xíu..) Tính đồng đội cao, khả năng phối hợp tốt.
Ngòai ra trong cuộc sống đời trhường MX_BRVT cũng là người có nhân cách đáng qúy với lòng thường người bao la bát ngát như sân N01. Anh sẵn sàng bỏ tiền để giúp đỡ và ở bên cạnh các cô sinh viên, công nhân, và các cô gái trẻ đẹp có hòan cảnh đáng thương khác…. Để An ủi, chia sẻ, động viên………. Và cuối cùng là động dục !..

Câu hỏi phụ: Nếu có 1 điều ước, MX_BRVT ước gì?MX_BRVT: (gãi đầu, lau kính, cúi mặt, cười gượng gạo) …. Em ước được một lần ân ái cùng tay vợt nữ xinh đẹp gợi cảm và khả ái Serena Williams…!

Bó tay cha nhà báo:youarethewoman::botay:

TeacherABC
09-06-2009, 04:28 PM
anh leminhhoa co thể cho mình biết a đang thi đấu bóng sala số 4 hay là bóng số 4 bình thường, để mình xin tài trợ cho đúng ý

Cám ơn thịnh tình của em dành cho MSFC nhưng trước tiên em cứ lên giao lưu với anh em MSFC để xem mức độ hòa nhập với lối đá của MSFC đã, việc xin tài trợ hãy xét sau em à!

Nhân đây cũng xin giới thiệu với anh em MSFC một người yêu thích bóng đá đến sinh hoạt cùng chúng ta! Hy vọng songdeyeu sẽ cố gắng tham gia sinh hoạt đều đặn! Welcome!

Eric Cantona
09-06-2009, 05:17 PM
haha bai` bao' cua~ a hoa` vui that. ? thanks a nhieu` nhe'
@trachoi: chuan~ bi. di anh ? tuan` sau toi a kia` ? chu' o~ do' ma` potay
hix may' ko bik vi` sao ko danh' vietkey dc. ? TELEX thi` dc. ma` hok bik danh TELEX ....

NIEMRIENG_BRVT
09-06-2009, 05:23 PM
Anh LMH ơi,

Ở đây hình như có một điều đúng là BRVT đi làm chỉ mặc đồ AN PHƯỚc thui. Đồng phục do CT cung cấp)

Tuàn này không đá banh được tiếc quá đi mất, tuy nhiên trong cuộc sống tại một thời điểm nhất định BRVT chỉ có thể ở một nơi chứ không thể "Thân này ví xẻ làm hai".

Lê_Minh_Hòa
09-06-2009, 09:54 PM

Mấy em ở onefourone thì OK hỉ? và sẽ càng OK hơn nữa dưới ống kính của LMH! (ở đó có 2 người đã từng làm người mẫu ảnh của anh rồi đó.... hihi)

Bó tay cha nhà báo:youarethewoman::botay:

Để chuẩn bị cho bài viết "Mỗi tuần 1 ngôi sao kỳ 3 " Trà xanh chuẩn bị cho anh 3 tấm ảnh:
- 1 tấm hình thẻ 4x6
- 1 tấm hình 10x15 mặctrang phục thi đấu
- 1 tấm hình 10x15 khỏa thân để anh kèm theo bài viết nhé!
Cám ơn Trà xanh.

Steven Gerrard
09-06-2009, 09:56 PM
-1 tấm hình 10x15 khỏa thân để anh kèm theo bài viết nhé!

Khó à, nghe nói Traxanh tắm còn mặc đồ, lấy đâu ra ảnh khỏa thân :botay::ngoaymui::D

Cùi Bắp
09-06-2009, 09:59 PM
Mấy em ở onefourone thì OK hỉ? và sẽ càng OK hơn nữa dưới ống kính của LMH! (ở đó có 2 người đã từng làm người mẫu ảnh của anh rồi đó.... hihi)

Để chuẩn bị cho bài viết "Mỗi tuần 1 ngôi sao kỳ 3 " Trà xanh chuẩn bị cho anh 3 tấm ảnh:
- 1 tấm hình thẻ 4x6
- 1 tấm hình 10x15 mặctrang phục thi đấu
- 1 tấm hình 10x15 khỏa thân để anh kèm theo bài viết nhé!
Cám ơn Trà xanh.

Vậy có tuyển thợ chụp ảnh cho đội bóng không anh ơi? :D

Steven Gerrard
09-06-2009, 10:00 PM
Mà đội mình số 3 là ai vậy a Teacher ????:rolleyes:

Lê_Minh_Hòa
09-06-2009, 10:13 PM
Mà đội mình số 3 là ai vậy a Teacher ????:rolleyes:

Số 3 là Mr Vinh bạn của Saigon đỏ!

@Cùi Bắp: Về tài chụp ảnh thì em thuộc loại siêu sao rồi! Rất mong có dịp em lên sân tác nghiệp và MSFC sẽ có những tấm ảnh đẹp về bóng đá!

TeacherABC
09-06-2009, 10:19 PM
Vậy có tuyển thợ chụp ảnh cho đội bóng không anh ơi? :D

Chắc phải nhờ CB xách máy lên tác nghiệp mới được! Anh mà lo chụp hình thì mất tập trung vào chuyên môn hết! Hôm rồi phải chụp bằng DTDD!!!! :botay:

songdeyeu
09-06-2009, 11:14 PM
cảm ơn a đã hồi âm cho e.thật sự e là người cực mê đá bóng.Nay gặp được anh em cùng chung sở thích nên em ( có thể ) quan tâm hơi bị quá đà.Nhưng e có pm riêng cho anh leminhhoa nhung chắc anh hòa bận nên chưa trả lời cho e.trước đây e là nhân viên phòng xuất nhập khẩu của công ty GERU SPORT CHUYÊN SẢN XUẤT CÁC LOẠI BÓNG THỂ THAO. Nên e muốn thật lòng xin tài trợ bóng cho đội bóng mình ( E hoàn toàn không có suy nghĩ gì riêng tư hết ).Có thể e hòa nhập được hay không hòa nhập được với đội bóng của các anh hay không thì việc xin tài trợ vẫn xuất phát từ lòng yêu bóng đá của em.Vài lời gửi đến anh và anh e cùng đội bóng.chúc đội bóng luôn mạnh khỏe và ĐÁNH ĐÂU THẮNG ĐÓ.

Lê_Minh_Hòa
10-06-2009, 07:46 AM
cảm ơn a đã hồi âm cho e.thật sự e là người cực mê đá bóng.Nay gặp được anh em cùng chung sở thích nên em ( có thể ) quan tâm hơi bị quá đà.Nhưng e có pm riêng cho anh leminhhoa nhung chắc anh hòa bận nên chưa trả lời cho e.trước đây e là nhân viên phòng xuất nhập khẩu của công ty GERU SPORT CHUYÊN SẢN XUẤT CÁC LOẠI BÓNG THỂ THAO. Nên e muốn thật lòng xin tài trợ bóng cho đội bóng mình ( E hoàn toàn không có suy nghĩ gì riêng tư hết ).Có thể e hòa nhập được hay không hòa nhập được với đội bóng của các anh hay không thì việc xin tài trợ vẫn xuất phát từ lòng yêu bóng đá của em.Vài lời gửi đến anh và anh e cùng đội bóng.chúc đội bóng luôn mạnh khỏe và ĐÁNH ĐÂU THẮNG ĐÓ.

Cám ơn songdeyeu! Chủ tịch CLB đã giới thiệu bạn với MSFC rồi, vậy nếu có thể ... thứ 7 tuần này bạn lên sân để giao lưu cùng anh em đội bóng nhé!

kuden
10-06-2009, 08:28 AM
Nghe pák nói, em nghĩ pák đã đủ điều kiện và đăng ký rồi đó. đá dzở hay tốt cũng tiếp luôn. cái chính là pak đá sân hàng chiếu tốt là được rồi.

Hình như pak này quen quen :nguong::nguong:

@AE MSFC: tuần này kuden vắng 1 buổi.
Lý do: về vũng xình làm nông. hẹn gặp AE tuần sau.

Steven Gerrard
10-06-2009, 08:37 AM
Số 3 là Mr Vinh bạn của Saigon đỏ!

Đi về nơi xaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa..........:botay::youarethew oman::D

NIEMRIENG_BRVT
10-06-2009, 08:55 AM
Chào anh em MSFC ngày mới..........................

Chúc anh em một ngày làm......việc hiệu quả

Lê_Minh_Hòa
10-06-2009, 09:10 AM

Niềm Riêng _BRVT (2)Sinh năm: 1982
Cao: 1,70m
Nặng: 60kg
Vị trí: Tiền vệ cánh
Điểm mạnh: Nhanh nhẹn, kỹ thuật khéo léo
Điểm yếu: Khả năng dứt điểm còn hạn chế, cú sút chưa có lực vì chân giữa có vẻ yếu..!
Quê quán: Bà Rịa Vũng Tàu
Tình trạng hôn nhân: Vừa bị con gái nhà người ta dụ và đang có nửa đứa con trai trong bụng (Hy vọng thằng bé không có tài chấm mút giống như …ai đó…?!)
Yêu nhất: Người già và trẻ em
Ghét nhất: Những phụ nữ trẻ đẹp và dễ dãi...... ai rủ đi chơi là đi liền.., ai xin là cho liền...!
Món ăn ưa thích: Rau non, xanh tươi, nhiều lá, cọng dài……
Lọai phương tiện di chuyển yêu thích nhất: Máy bay U 40 do VN sản xuất.
Thức uống ưa thích: Trà Dr Thanh (của Công ty Tân Hiệp Phát)
Màu sắc thích nhất: Màu trắng trinh nguyên
Báo ưa thích nhất: Nông thôn ngày nay
Truyện yêu thích nhất: "8 gã đàn ông và cô bé 17 tuổi"
Phim yêu thích nhất: Nữ sinh Ngô Quyền
Loại nhạc yêu thích nhất: Nhạc trẻ, Dance sôi động
Bài hát yêu thích nhất: Những đồi hoa sim
Diễn viên yêu thích nhất: Tăng Thanh Hà
Ca sĩ yêu thích nhất: Silk Black
Web ưa thích nhất: Lauxanh.us
Thần tượng: Chú Kim, hàng xóm của MX_BRVT
Loài hoa yêu thích nhất: Hoa sứ
Loài vật yêu thích nhất: Cá Lau kiếng
Loại xe yêu thích nhất: Xe đạp điện
Thời trang yêu thích: Quần tây An Phước, Áo thun 3 lỗ, bỏ áo trong quần, đi dép lê.
Mẫu phụ nữ lý tưởng: Giống ca sĩ Silk Black.

http://i569.photobucket.com/albums/ss139/dembuon_1984/FA_060620090081.jpg
http://i569.photobucket.com/albums/ss139/dembuon_1984/060620090091.jpg

bài viết sẽ được up lên liên tục từ thứ 2 đến thứ 6 !

TRUVUONG26
10-06-2009, 09:17 AM
Chào tất cả ae msfc !
Sau thời gian nghỉ ,tv đã trở lại sinh hoạt chung hàng tuần với ae ,sau khi đọc các nội qui chung .tv có vài quan điểm cá nhân như sau :
đầu tiên là ủng hộ và tuân thủ nội qui chung của đội bóng .
Vì lí do thể lực, kỹ thuật , chiến thuật thứ gì cũng kém nên được đá dự bị là tốt rồi , ra sân chạy một tí ra mồ hôi là ok.
Tv tham gia đội bóng từ trước đến nay với quan điểm vui vẻ , giải trí là chính , đấy cũng là một sân chơi tốt nên đề nghị ae cũng đừng gay gắt quá. Khi nào ae thấy tv không còn thích hợp với đội bóng thì blđ đội cứ nói một tiếng là tv sẽ rút lui ngay không làm ảnh hưởng đến sự đoàn kết của đội .

TeacherABC
10-06-2009, 09:31 AM
Chào tất cả ae msfc !
Sau thời gian nghỉ ,tv đã trở lại sinh hoạt chung hàng tuần với ae ,sau khi đọc các nội qui chung .tv có vài quan điểm cá nhân như sau :
Vì lí do thể lực, kỹ thuật , chiến thuật thứ gì cũng kém nên được đá dự bị là tốt rồi , ra sân chạy một tí ra mồ hôi là ok.
Tv tham gia đội bóng từ trước đến nay với quan điểm vui vẻ , giải trí là chính , đấy cũng là một sân chơi tốt nên đề nghị ae cũng đừng gay gắt quá. Khi nào ae thấy tv không còn thích hợp với đội bóng thì blđ đội cứ nói một tiếng là tv sẽ rút lui ngay không làm ảnh hưởng đến sự đoàn kết của đội .

Em yên tâm, sự có mặt của em luôn mang đến nhiều niềm vui cho anh em mà! Tiếc là vừa rồi anh không ở lại để xem... giò cẳng của em thế nào rồi! Hy vọng đến với MSFC không chỉ có niềm vui mà em luôn nhận được tình bạn chân thành nhất! Good luck!

NIEMRIENG_BRVT
10-06-2009, 09:31 AM
Anh TV ới ơi,

Quan điểm thì chỉ nói cho vui thôi, anh em không mà có gì đâu mà chỉ trích gay gắt.

Các ý kiến đưa ra hoặc là vui, dí dỏm hoặc là giảm stress thôi anh à.

Ai lại làm cho nhau khó chịu đâu, mỗi người mỗi tính nên có thể cách nói dễ gây hiểu lầm thui. BRVT nghĩ anh em đã tranh thủ cố gắng để chiều thứ bảy thư giãn cùng trái bóng thì chẳng có ai lại "Mệt mỏi" với nhau làm gì.

kuden
10-06-2009, 10:16 AM
Chào tất cả ae msfc !

welcome truvuong, hẹn gặp lại tuần sau.

Steven Gerrard
10-06-2009, 11:01 AM
Anh TV ới ơi,

Các ý kiến đưa ra hoặc là vui, dí dỏm hoặc là giảm stress thôi anh à.

Cũng k hẳn vậy đâu e, Chợ cũng có Ban Quản Lý Chợ mà, và theo đa số ý kiến của ae, MSFC k còn đơn thuần là giải trí nữa, mà đã ra sân, nhất là đá với những đội khách mời thì phải còn thể diện, còn màu cờ sắc áo...Để giữ được những điều đó, trước tiên cần có là kỷ luật, quy củ. Anh, em, hay bất kỳ ae nào, đã ở trong cùng 1 tập thể này thì phải tuân thủ theo tinh thần của tập thể đó 1 cách nghiêm túc nhất.
Nếu chuyện gì cũng vui, cũng dí dỏm, cũng để giảm stress...thì hóa ra MSFC k bằng 1 cái Chợ à ?:cool: Những tiêu chí đó nên để sinh hoạt trong Đội Kịch Nhà Thiếu Nhi Thành Phố có lẽ thích hợp hơn:rolleyes:
Vài lời cuối với e về vấn đề này, nói chung, ae đã đồng thuận 1 số điều qui định cơ bản của MSFC thi cứ thế mà làm, bất kỳ ai vi phạm sẽ đều có biện pháp kỷ luật như đã nêu, k có ngoại lệ.:hutthuoc:

Steven Gerrard
10-06-2009, 11:14 AM
Chào tất cả ae msfc !

TV đã và luôn là thành viên của MSFC.:o
TV chỉ cần tập trung hết sức và dồn mọi tâm trí vào việc cải thiện, nâng cao chuyên môn của mình thì chắc chắn TV sẽ luôn hòa nhập, thân thiện và theo kịp được với tất cả ae. :cool:
Wellcome back. :D

Eric Cantona
10-06-2009, 11:16 AM
Chào tất cả ae msfc !
Good To See You:nguong:

Ai lại làm cho nhau khó chịu đâu, mỗi người mỗi tính nên có thể cách nói dễ gây hiểu lầm thui. BRVT nghĩ anh em đã tranh thủ cố gắng để chiều thứ bảy thư giãn cùng trái bóng thì chẳng có ai lại "Mệt mỏi" với nhau làm gì.
e ko biết BRVT để chữ in đậm ở trên có nghĩa gì ? :ngugat::ngoaymui:

NIEMRIENG_BRVT
10-06-2009, 12:11 PM
Thực sự thì BRVT cũng chỉ muốn đóng góp ý kiến cho MSFC ngày càng phát triển chứ cũng chẳng có ý gì khác.

Còn ai thích nghĩ gì khác thì tùy, BRVT nghĩ anh em đừng suy nghĩ làm cho sự việc khác đi. Cứ đơn giản thôi.

TeacherABC
10-06-2009, 02:06 PM
Thứ bảy này đội hình sẽ thiếu vắng: NIEMRIENG_BRVT, kuden và LMH nên anh em cố gắng lên sân đông đủ nhé!

Steven Gerrard
10-06-2009, 03:44 PM
Thứ bảy này đội hình sẽ thiếu vắng: NIEMRIENG_BRVT, kuden và LMH nên anh em cố gắng lên sân đông đủ nhé!

Hi vọng sẽ có Mr Thắng, Messi thế chỗ đó a :cool:
Mà AL...FC chắc chắn ra sân phải k a ?

Eric Cantona
10-06-2009, 04:03 PM
:ngap:mai mốt đóng góp gì đừng ghi trong ngoặc "người" ơi ! dễ hiểu lầm dễ suy nghĩ lắm "người" à :botay:

NIEMRIENG_BRVT
10-06-2009, 04:12 PM
:ngap:mai mốt đóng góp gì đừng ghi trong ngoặc "người" ơi ! dễ hiểu lầm dễ suy nghĩ lắm "người" à :botay:

Nói chung tại bên đó thích suy nghĩ chứ chẳng có ai mà ngồi suy nghĩ mấy cái chuyện nhỏ như con thỏ này cả.

Nói như anh 8, tránh MSFC trở thành cái chợ, anh em đừng hgiểu làmnhua mất công phân bua mệt lắm hi hi hi

Có gì anh em bỏ qua hết nhé.............

Lê_Minh_Hòa
10-06-2009, 04:22 PM

Do kế hoạch đi du lịch của cơ quan có sự thay đổi nên LMH có thể vẫn sẽ có mặt để ghi bàn và chụp ảnh nuy của Trà Xanh (4) cũng như thăm hỏi Trụ Vương! :D

@ MX_BRVT: Một số comment của em theo anh thấy không cần thiết, nói ra dễ gây hiểu lầm. Tốt nhất là cái gì mình biết, hiểu thì nên nói, còn không thì cứ vui chơi giải trí đi nhé em, đừng quan tâm đến những việc đó! Thân!

Eric Cantona
10-06-2009, 04:30 PM
Như anh LMH đã nói nên e cũg hok cần chỉnh sửa gì nữa :ngugat::longlanh1:

Steven Gerrard
10-06-2009, 04:35 PM
@ MX_BRVT: Một số comment của em theo anh thấy không cần thiết, nói ra dễ gây hiểu lầm. Tốt nhất là cái gì mình biết, hiểu thì nên nói, còn không thì cứ vui chơi giải trí đi nhé em, đừng quan tâm đến những việc đó! Thân!

Chuẩn k cần chỉnh :naonao:
Hi vọng thứ 7 này, Nhà Báo 14 sẽ có mặt sớm để cùng Trà Đạo về vấn đề Trà Xanh (Tân Hiệp Phát) :D:D:D

:loa_loa:Đại diện Ban Quản Lý Chợ, đề nghị 2 sạp hàng BRVT và LGH dẹp hàng sớm, k giành khách nữa, mọi đơn từ khiếu nại đã có BQL phân xử, cứ yên tâm buôn bán :thutieu:

Lê_Minh_Hòa
10-06-2009, 04:36 PM
Như anh LMH đã nói nên e cũg hok cần chỉnh sửa gì nữa :ngugat::longlanh1:

Em cũng vậy luôn LGH àh! đừng để anh nói nữa nhé!

Tất cả đã xong! Các cầu thủ chuẩn bị thể lực để ngày thứ 7 này còn thi dấu với BCFC và All Star FC nữa chứ! :D

Eric Cantona
10-06-2009, 04:49 PM
:ngugat:ok a hòa :nguong:

NIEMRIENG_BRVT
10-06-2009, 07:29 PM
Vậy anh em mình bắt tay nhé LGH, anh đâu biết đó là em đâu.

Sorry anh em MSFC nếu có gì làm ảnh hưởng đến Nội Quy của MSFC.

TeacherABC
11-06-2009, 01:42 AM
Hi vọng sẽ có Mr Thắng, Messi thế chỗ đó a :cool:
Mà AL...FC chắc chắn ra sân phải k a ?

Chắc chắn em à! Nhưng Cty A... kỳ này chỉ có nhân viên văn phòng nên MSFC sẽ tha hồ làm gỏi rùi!:botay:

TeacherABC
11-06-2009, 01:59 AM
@lgh và NR_BRVT: Từ ngày MSFC thành lập đến giờ, trải qua bao sóng gió nhưng anh em vẫn luôn thẳng thắn trao đổi dựa trên tinh thần đóng góp xây dựng! Mọi ý kiến nên nhằm vào mục đích góp ý về chuyên môn, anh em cứ thoải mái nhưng nếu ngoài mục đích trên chúng ta nên biết dừng lại đúng mức để tránh làm ảnh hưởng tinh thần đồng đội! Hy vọng mọi anh em MSFC đều luôn vui và háo hức mong chờ mỗi chiều thứ bảy hàng tuần...

Đến với MSFC là đến với sự hoàn thiện, niềm hân hoan và tình bằng hữu mà chúng ta vun đắp bấy lâu nay các bạn nhé! :nhaodzo: :love2: :loa_loa: :dethuongqua:

Steven Gerrard
11-06-2009, 08:35 AM
Chắc chắn em à! Nhưng Cty A... kỳ này chỉ có nhân viên văn phòng nên MSFC sẽ tha hồ làm gỏi rùi!:botay:

Vậy e đăng ký 'làm gỏi' ông đội trưởng mập mập, đen đen, đeo kiếng, đá kèo trái :haha::haha::haha:
Món này trộn với gì thì ngon ta ? :thenao:

Lê_Minh_Hòa
11-06-2009, 08:50 AM
Mới có thứ 5 thôi sao mà nôn nao thế nhỉ?!:rolleyes: Thời gian vừa qua số (14) xao lãng việc tập luyện và thi đấu, phong độ giảm sút một cách trầm trọng, chẳng thấy đâu pha chấm mút hôm nào...chẳng thấy đâu pha ghi bàn đẹp mắt! Thứ 7 tuần này nhất định sẽ trở lại No1 Stadium với phong độ tốt nhất! :nhaodzo:

Lê_Minh_Hòa
11-06-2009, 11:30 AM
Mới có thứ 5 thôi sao mà nôn nao thế nhỉ?!:rolleyes: Thời gian vừa qua số (14) xao lãng việc tập luyện và thi đấu, phong độ giảm sút một cách trầm trọng, chẳng thấy đâu pha chấm mút hôm nào...chẳng thấy đâu pha ghi bàn đẹp mắt! Thứ 7 tuần này nhất định sẽ trở lại No1 Stadium với phong độ tốt nhất! :nhaodzo:

Do Các quy định, điều lệ của MSFC rất chặt chẽ quy củ, tinh thần chấp hành các quy định của MSFC đang được các thành viên chấp hành nghiêm túc và triệt để, nên Lê Minh Hòa có ý kiến xin phép Chủ tịch và đội trưởng cùng toàn thể anh em cầu thủ MSFC!

Thứ 7 tuần này, Lê Minh Hòa xin phép được dẫn theo 1 cổ động viên nữ mắt to tròn như hột nhãn, da trắng như bông bưới..... lên sân để cổ vũ có được không àh?:nguong:

Lê_Minh_Hòa
11-06-2009, 11:33 AM
Vậy e đăng ký 'làm gỏi' ông đội trưởng mập mập, đen đen, đeo kiếng, đá kèo trái :haha::haha::haha:

Zụ này Gerrad (8) để cho LMH (14) đi... vì đối thủ trên hiểu rất rõ lối đá dịu dàng của LMH từ lâu nay...:thevang::thedo:

Dai_Anh
11-06-2009, 12:10 PM
Do Các quy định, điều lệ của MSFC rất chặt chẽ quy củ, tinh thần chấp hành các quy định của MSFC đang được các thành viên chấp hành nghiêm túc và triệt để, nên Lê Minh Hòa có ý kiến xin phép Chủ tịch và đội trưởng cùng toàn thể anh em cầu thủ MSFC!

Thứ 7 tuần này, Lê Minh Hòa xin phép được dẫn theo 1 cổ động viên nữ mắt to tròn như hột nhãn, da trắng như bông bưới..... lên sân để cổ vũ có được không àh?:nguong:

Anh không công bằng nha, lần trước em vào thì anh mang cả đội cổ động viên nữ trốn biệt tận Long Hải...

Steven Gerrard
11-06-2009, 02:45 PM
Zụ này Gerrad (8) để cho LMH (14) đi... vì đối thủ trên hiểu rất rõ lối đá dịu dàng của LMH từ lâu nay...:thevang::thedo:

Đồng ý, giao số 14 kèm sát dzụ này....:thutieu:

Thứ 7 tuần này, Lê Minh Hòa xin phép được dẫn theo 1 cổ động viên nữ mắt to tròn như hột nhãn, da trắng như bông bưới.....
.....Còn số 8 kèm dzụ này:haha::haha::haha:

Lê_Minh_Hòa
11-06-2009, 03:47 PM

Chấp hành sự chỉ đạo chiến thuận của Đội trưởng! :D

.....Còn số 8 kèm dzụ này:haha::haha::haha:

Cài này thì....... Dạ, em không dám ạ! :chetdi:

Lê_Minh_Hòa
11-06-2009, 03:49 PM
:mad::mad: Anh Teacher& Gerrad: Tuần sau mình đá với Edu FC nhé! họ muốn đá giao hữu với mình, đây là đội bóng có tuổi trung bình tương đối cao, phong cách hòa nhã, dễ thương! Họ đang đá ở Sân Phú Thọ CN, muốn đá với mình tại No1, và lượt về tại Phutho Stadium!
Đề nghị CT và ĐT cho ý kiến nhé!

Steven Gerrard
11-06-2009, 04:43 PM
:mad::mad: Anh Teacher& Gerrad: Tuần sau mình đá với Edu FC nhé! họ muốn đá giao hữu với mình, đây là đội bóng có tuổi trung bình tương đối cao, phong cách hòa nhã, dễ thương! Họ đang đá ở Sân Phú Thọ CN, muốn đá với mình tại No1, và lượt về tại Phutho Stadium!
Đề nghị CT và ĐT cho ý kiến nhé!

Đồng ý với a về mặt chủ trương:rolleyes:, nếu tuần này BCFC k có thái độ thi đấu tốt:cool:, sẽ cho về bán Bún Cá luôn và thay thế bằng 1 đội khác:D

TeacherABC
11-06-2009, 06:40 PM

Chưa đi ngủ mà LMH và LFC nằm mơ thế ư? Hì hỉ hì... chuyến này phải mang "Thượng Phương Bảo Kiếm" theo mới được! :nguong:

Lê_Minh_Hòa
12-06-2009, 07:52 AM
Chưa đi ngủ mà LMH và LFC nằm mơ thế ư? Hì hỉ hì... chuyến này phải mang "Thượng Phương Bảo Kiếm" theo mới được! :nguong:

Cám ơn anh đã tạo điều kiện cho em tối qua! :D
"Người ơi gặp gỡ làm chi
Trăm năm biết check được gì hay không...?!!"
Ngon quá anh ơi! Không cần gia vị......!!! :nguong:

Steven Gerrard
12-06-2009, 08:05 AM

Em đã có 'Kim bài miễn tử' :p:p:p

TeacherABC
12-06-2009, 08:23 AM

Anh đã kiểm tra xác minh lại rồi và nhận được mật báo:"Kim bài miễn tử đã hết hạn sử dụng từ ngày 10/6/2009!"... Ha ha ha... chuyến này xin cặp giò của LMH và LFC thui....:botay: :botay: :botay: :nguong: :nguong: :nguong:

Lê_Minh_Hòa
12-06-2009, 08:36 AM

Anh đã kiểm tra xác minh lại rồi và nhận được mật báo:"Kim bài miễn tử đã hết hạn sử dụng từ ngày 10/6/2009!"... Ha ha ha... chuyến này xin cặp giò của LMH và LFC thui....:botay: :botay: :botay: :nguong: :nguong: :nguong:

Câu trả lời sẽ có lúc 18h ngày 13/6/2009.

Trích báo Bóng đá số 113 sáng 14/6/2009
"...... Trong trận thua đậm của AT FC.... người hâm mộ thấy rõ sự thất vọng và bất lực của đội trưởng AT FC, dù đã cố gắng và nỗ lực trong từng đợt phát động tấn công nhằm tìm kiếm bàn thắng danh dự trước MSFC nhưng đã không thoát khỏi cái bóng của ngôi sao Lê Minh Hòa (14), Ngoài việc khóa chặt tiền đạo đội trưởng (11) AT FC, Lê Minh Hòa (14) còn tham gia tấn công và ghi 2 bàn thắng đẹp mắt bằng những cú sút xa từ 2 biên....., Dù cho đã lâu không xuất hiện trên sân, gánh nặng tuổi tác, phong độ giảm sút..... nhưng người ta vẫn thấy đâu đó một hình ảnh của ngôi sao Lê Minh Hòa ngày nào ......"
PV. Nguyễn Nguyên.

Steven Gerrard
12-06-2009, 08:45 AM

"...... Trong trận thua đậm của AT FC.... người hâm mộ thấy rõ sự thất vọng và bất lực của đội trưởng AT FC, dù đã cố gắng và nỗ lực trong từng đợt phát động tấn công nhằm tìm kiếm bàn thắng danh dự trước MSFC nhưng đã không thoát khỏi cái bóng của ngôi sao Lê Minh Hòa (14), Ngoài việc khóa chặt tiền đạo đội trưởng (11) AT FC, Lê Minh Hòa (14) còn tham gia tấn công và ghi 2 bàn thắng đẹp mắt bằng những cú sút xa từ 2 biên....., Dù cho đã lâu không xuất hiện trên sân, gánh nặng tuổi tác, phong độ giảm sút..... nhưng người ta vẫn thấy đâu đó một hình ảnh của ngôi sao Lê Minh Hòa ngày nào ......"
PV. Nguyễn Nguyên.
Chuẩn k cần chỉnh
:hoho::hoho::hoho:

MLT
12-06-2009, 08:51 AM
nếu tuần này BCFC k có thái độ thi đấu tốt:cool:, sẽ cho về bán Bún Cá luôn và thay thế bằng 1 đội khác:D
E đã làm việc lại với đội rồi,= mọi biện pháp : :cainhau: có,:bucminh:có ,:chetdi:có nhưng chẳng ăn thua cuối cùng phải dẫn cả đội vào thăm c.Q(MH) để xả...........:stress: dzậy mà hiệu quả tức thì:tinhvi: Nên a cứ yên tâm về thái độ thi đấu của BCFC nhé:nguong:
BCFC sẽ lột xác hoàn toàn:D :nhaodzo:
MLT

TeacherABC
12-06-2009, 09:03 AM

PV. Nguyễn Nguyên.

Có lẽ phải mở topic "thầy bói xem voi" cho LMH đảm nhận! Hôm nay mới ngày 12/6/2009 mừh???? :botay:

Eric Cantona
12-06-2009, 09:16 AM
Gianluigi Buffon :nhaodzo: a bỏ quên thủ môn của MSFC rồi hả a Teacher :nguong::D
@A LFC: tối nay hok có đá sân Bthanh. phải ko a

NIEMRIENG_BRVT
12-06-2009, 09:20 AM
Chúc anh em MSFC một ngày làm việc hiệu quả..............

TeacherABC
12-06-2009, 09:22 AM
E đã làm việc lại với đội rồi,= mọi biện pháp : :cainhau: có,:bucminh:có ,:chetdi:có nhưng chẳng ăn thua cuối cùng phải dẫn cả đội vào thăm c.Q(MH) để xả...........:stress:

Chỗ này thấy quen quen...????????? :botay:

dzậy mà hiệu quả tức thì:tinhvi: Nên a cứ yên tâm về thái độ thi đấu của BCFC nhé:nguong:
MLT

Hy vọng trước khi lột xác thì BCFC không bị... lột đồ ở MH.... :nguong: và câu trả lời sẽ được ghi nhận sau 20g tối mai! :nhaodzo:

TeacherABC
12-06-2009, 09:25 AM

Gianluigi Buffon :nhaodzo: a bỏ quên thủ môn của MSFC rồi hả a Teacher :nguong::D

Anh chỉ xin cặp giò thon dài không có lông... í lộn không có thẹo của LMH và LFC thôi mzà chú em... còn Cty A... thì mai thua chắc MSFC rùi nên không cần bàn cãi chi... Ha ha ha..... :nguong: :nguong: :nguong:

Da_den_la_khong_muon
12-06-2009, 10:04 AM
Nhắc ae thêm, Quỹ cũng chỉ còn hơn 500k và H.G đã phá sản :botay:nên kỳ này ae nào đăng ký mua quần áo chắc chắn sẽ phải đóng tiền nhiều hơn những lần trước:D:D:D

Ủa, sao bùn vậy H.G phá sản rùi à:ngugat::ngugat::ngugat: BÙNNNNNNNNN

Lê_Minh_Hòa
12-06-2009, 10:11 AM
Anh chỉ xin cặp giò thon dài không có lông... í lộn không có thẹo của LMH và LFC thôi mzà chú em... còn Cty A... thì mai thua chắc MSFC rùi nên không cần bàn cãi chi... Ha ha ha..... :nguong: :nguong: :nguong:

Anh thật là hài hước! Anh nói đến zụ đó em lại nhớ đến.......... U! :mad:

TeacherABC
12-06-2009, 10:13 AM
Ủa, sao bùn vậy H.G phá sản rùi à:ngugat::ngugat::ngugat: BÙNNNNNNNNN

TGĐ và PCT hiện thời mất tích chưa rõ! :botay:

Steven Gerrard
12-06-2009, 11:13 AM
E đã làm việc lại với đội rồi,= mọi biện pháp : :cainhau: có,:bucminh:có ,:chetdi:có nhưng chẳng ăn thua cuối cùng phải dẫn cả đội vào thăm c.Q(MH) để xả...........:stress: dzậy mà hiệu quả tức thì:tinhvi: Nên a cứ yên tâm về thái độ thi đấu của BCFC nhé:nguong:
MLT

Dzô đó là bị lột...dzên và lột da đầu...gối rồi chứ lột xác giề :haha::haha::haha:

Steven Gerrard
12-06-2009, 11:17 AM
TGĐ và PCT hiện thời mất tích chưa rõ! :botay:

Được tin, cả 2 cùng đi công tác trên chuyến bay Airbus của Air France, nới đến là Mexico.:bibi:

TeacherABC
12-06-2009, 11:26 AM
Dzô đó là bị lột...dzên và lột da đầu...gối rồi chứ lột xác giề :haha::haha::haha:

Quá chí lí!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:botay: :youarethewoman:

TeacherABC
12-06-2009, 11:27 AM
Được tin, cả 2 cùng đi công tác trên chuyến bay Airbus của Air France, nới đến là Mexico.:bibi:

Hình như TGĐ và PCT đã nhảy dù kịp thoát hiểm!!!!!!!!!:eek:

Steven Gerrard
12-06-2009, 01:39 PM

...và bơi tới Mexico, ổ dịch H1N1 :ngugat::D

Lê_Minh_Hòa
12-06-2009, 01:53 PM

...và bơi tới Mexico, ổ dịch H1N1 :ngugat::D

Sau những nỗ lực tìm kiếm vô vọng của Lực lượng Hải quân Hoàng gia Brazil và Hãng hàng không Air France trong suốt tuần qua, kết quả là đã tìm được 1 con cá mập dài 6m, khi lực lượng pháp y và cứu hộ mổ bụng con cá mập ra thì phát hiện được 2 chiếc điện thoại, 1 hiệu Mobiado và 1 chiếc hiệu Trung quốc, và vài mớ tóc lẫn lộn trong bao tử, qua xét nghiệm thì đây là tóc của 2 người đàn ông, 1 người tóc quăn và một người tóc thẳng. Hiện vẫn chưa có thông tin xác nhận của các cơ quan chức năng liệu đây có phải là những gì còn lại của những hành khách trên chuyến bay AF-477 Aỉrbus 330 xấu số nói trên.

Chúng tôi sẽ thông tin đầy đủ và kịp thời diễn biến cứu nạn vào các số báo sau.
(Reporters - CNN)

Eric Cantona
12-06-2009, 02:06 PM
Sau những nỗ lực tìm kiếm vô vọng của Lực lượng Hải quân Hoàng gia Brazil và Hãng hàng không Air France trong suốt tuần qua, kết quả là đã tìm được 1 con cá mập dài 6m, khi lực lượng pháp y và cứu hộ mổ bụng con cá mập ra thì phát hiện được 2 chiếc điện thoại, 1 hiệu Mobiado và 1 chiếc hiệu Trung quốc, và vài mớ tóc lẫn lộn trong bao tử, qua xét nghiệm thì đây là tóc của 2 người đàn ông, 1 người tóc quăn và một người tóc thẳng. Hiện vẫn chưa có thông tin xác nhận của các cơ quan chức năng liệu đây có phải là những gì còn lại của những hành khách trên chuyến bay AF-477 Aỉrbus 330 xấu số nói trên.

(Reporters - CNN)
e bik ông này nè a LMH:botay::naonao:

Steven Gerrard
12-06-2009, 04:27 PM

(Reporters - CNN)

Có thông tin 2 nhân vật này đang xuất hiện tại 3@, dù hi vọng là hết sức nhỏ nhoi, nhưng với tinh thần trách nhiệm vô cùng cực lớn lao, mình phải tức tốc lên đường xác nhận, Cộng Tác Viên Atừtừ cũng đang trên đường tới hiện trường. Sẽ sớm có bài tường thuật chi tiết....:cool:

Eric Cantona
12-06-2009, 07:40 PM
:youarethewoman:thật là vãi chưỡng 1 trận đấu kịch tính :eek: rượt đuổi tỉ số giữa indonesia và việt nam - cuối cùng trên chấm luôn lưu sau 9 đợt đá :nguong:việt nam đã đặt chân vào trận chung kết FUTSAL ĐôngNamA cùg đội Thái Lan :nguroi:

TeacherABC
13-06-2009, 01:54 PM
Chiều nay Saigonđỏ vắng mặt! LMH thì đang bận tác nghiệp!!!!!:botay::nguong:
4g nữa sẽ gặp anh em tại No.1!

Eric Cantona
13-06-2009, 07:08 PM
xin lỗi cug` anh em MSFC ? hnay đábanh với a LFC về nhậu đến 3g về nhà ngủ dậy lúc 5g30 ? xách đồ ra khỏi nhà bị ba mẹ níu lại ko cho đi đâu hết vì có men bia trong người ? mong anh em thông cảm

Sóng tình
14-06-2009, 12:28 AM
Hộc hộc.. hộc, phù phù...phù.. Mất 3 tiếng đồng hồ lòng vòng từ anchoi sang đây mới tìm lại đường về MSFC.

CHÀO CẢ NHÀ !!!!!

Hết hơi... :(

Lê_Minh_Hòa
14-06-2009, 08:39 AM
Hộc hộc.. hộc, phù phù...phù.. Mất 3 tiếng đồng hồ lòng vòng từ anchoi sang đây mới tìm lại đường về MSFC.

CHÀO CẢ NHÀ !!!!!

Không biết Sóng tình là ai! Nhưng cái nick thấy ghét::mad:
Sóng tình: Tức là làm t..h như sóng, cứ từng đợt, từng đợt, khi mạnh, khi nhẹ, khi ngắn, khi dài và chẳng bao giờ chịu ngừng lại!:eek:
Đề nghị Mod baned nick!:mad:

sơn_nữ83
14-06-2009, 09:31 AM
Không biết Sóng tình là ai! Nhưng cái nick thấy ghét::mad:
Sóng tình: Tức là làm tình như sóng, cứ từng đợt, từng đợt, khi mạnh, khi nhẹ, khi ngắn, khi dài và chẳng bao giờ chịu ngừng lại!:eek:
Đề nghị Mod baned nick!:mad:
Anh Hòa biết bài hát "sóng tình" của nhóm MTV không?Bài đó rất hay mà. Em thích cái nick này.:D

numbersix
14-06-2009, 10:18 AM

CHÀO CẢ NHÀ !!!!!

@du hí mây mưa đã đời rồi hả ku?? wellcome back:nhaodzo::nhaodzo:.

Dear: CT và toàn thể anh em đội bóng.

Thiết nghĩ việc ngừng sinh hoạt là một điều rất khó chấp nhận với bản thân, nhưng tình hình là tùm lum thứ ảnh hưởng hiện nay như: đang lên cân, phong độ thì xa sút và không biết bao giờ mới lấy lại được:haha::haha:,bệnh dịch tràn lan...:nguroi:... nên Bờm em xin được rút một chân ra khỏi đội bóng.

Đc chạy vòng ngoài dõi theo bước tiến của đội bóng là hiện giờ là niềm vui của Bờm em. Đây cũng là lời giải thích cho việc vắng mặt vào ngày hôm qua và về sau.

@: bộ quần áo số 6 sẽ được bàn giao lại cho đội bóng để trao cho những anh em nào cần trang phục để thi đấu cùng đội.

P/s: Được sinh hoạt cùng toàn thể ae trong thời gian qua là khoảnh khắc đáng nhớ đối với Bờm. Xin được cảm ơn những tình cảm thân thương mà đội bóng đã dành cho Bờm .

TeacherABC
14-06-2009, 10:50 AM

CHÀO CẢ NHÀ !!!!!

Bọn anh tìm em cũng mất hơn 720 giờ mới tìm thấy!!!!!!!! Lạc bước chốn nào mà giờ mới lần theo dấu vết mà về với MSFC vậy em????? Chúc mừng sự trở lại của que trái tuyệt vời của MSFC!!!!!!!!!!!!!!

TeacherABC
14-06-2009, 10:57 AM
....................
Thiết nghĩ việc ngừng sinh hoạt là một điều rất khó chấp nhận với bản thân, nhưng tình hình là tùm lum thứ ảnh hưởng hiện nay như: đang lên cân, phong độ thì xa sút và không biết bao giờ mới lấy lại được:haha::haha:,bệnh dịch tràn lan...:nguroi:... nên Bờm em xin được rút một chân ra khỏi đội bóng.

Đc chạy vòng ngoài dõi theo bước tiến của đội bóng là hiện giờ là niềm vui của Bờm em. Đây cũng là lời giải thích cho việc vắng mặt vào ngày hôm qua và về sau.

@: bộ quần áo số 6 sẽ được bàn giao lại cho đội bóng để trao cho những anh em nào cần trang phục để thi đấu cùng đội.

P/s: Được sinh hoạt cùng toàn thể ae trong thời gian qua là khoảnh khắc đáng nhớ đối với Bờm. Xin được cảm ơn những tình cảm thân thương mà đội bóng đã dành cho Bờm .

Mỗi người trong chúng ta đến với MSFC đều chung một tình yêu bóng đá! Những ngày tháng thi đấu bên nhau ít nhiều anh em cũng quý mến và gắn bó nhiều hơn! Tam thời em bận rộn chưa thu xếp được công việc thì hãy tạm nghỉ một thời gian, sau này cảm thấy ổn định trở về lại vui đùa quây quần cùng anh em Bờm nhé! Hy vọng lại được thấy super man số 6 ngày nào trên sân MSFC! Good luck!

TeacherABC
14-06-2009, 11:06 AM
Một ngày thi đấu tuyệt vời của BCFC! Trước sự khẳng định của minhlangtu, BCFC đã trình bày một lối chơi tuyệt vời! Xin chúc mừng BCFC!

MSFC vắng quá nhiều thành viên chính thức nên ảnh hưởng đến kết quả trận đấu chiều qua! Tuy nhiên rất hoan nghênh tinh thần thi đấu của songdeyeu-thành viên chưa chính thức MSFC đã nỗ lực sát cánh cùng MSFC! Lối thi đấu chững chạc tự tin của songdeyeu đã hòa nhập khá tốt cùng MSFC!

Đội bóng Cty A... lại quá yếu nên chỉ là một quân xanh cho BCFC và MSFC đúng nghĩa tuy về cuối trận đã liên tiếp thắng liền 3 trận!

Kinh phí:
Patudu (16) 50K
Tra xanh09 (4) 50K
Đội bạn BCFC 210K
Đội bạn CTy A... 210K

Tổng thu : 520K
Chi: 630K
====> -110K

Hoan hô songdeyeu đã tài trợ đội bóng 2 trái banh thi đấu! Thanks!

songdeyeu
14-06-2009, 06:05 PM
Một ngày thi đấu tuyệt vời của BCFC! Trước sự khẳng định của minhlangtu, BCFC đã trình bày một lối chơi tuyệt vời! Xin chúc mừng BCFC!

MSFC vắng quá nhiều thành viên chính thức nên ảnh hưởng đến kết quả trận đấu chiều qua! Tuy nhiên rất hoan nghênh tinh thần thi đấu của songdeyeu-thành viên chưa chính thức MSFC đã nỗ lực sát cánh cùng MSFC! Lối thi đấu chững chạc tự tin của songdeyeu đã hòa nhập khá tốt cùng MSFC!

Đội bóng Cty A... lại quá yếu nên chỉ là một quân xanh cho BCFC và MSFC đúng nghĩa tuy về cuối trận đã liên tiếp thắng liền 3 trận!

Kinh phí:
Patudu (16) 50K
Tra xanh09 (4) 50K
Đội bạn BCFC 210K
Đội bạn CTy A... 210K

Tổng thu : 520K
Chi: 630K
====> -110K

Hoan hô songdeyeu đã tài trợ đội bóng 2 trái banh thi đấu! Thanks!

cảm ơn chủ tịch đã có lời khen, songdeyeu cảm thấy đội bóng chúng ta thi đấu khá hay, nếu đi đầy đủ đội hình thì chúng ta thi đấu chắc là xuất sắc nhỉ, hy vọng tuần tới sẽ được gặp mặt đông đủ các anh em.

Sóng tình
14-06-2009, 09:13 PM
@du hí mây mưa đã đời rồi hả ku?? wellcome back:nhaodzo::nhaodzo:.

Dear: CT và toàn thể anh em đội bóng.

Ku này, sao lại như vậy chứ ???? :eek:
Chắc vắng anh thằng Trà xanh :D và Ku đen :cool: ăn hiếp em hả :bucminh::bucminh:
Đừng buồn nữa, nín đi em, có anh đây rồi :thenao::thenao: thứ 7 này anh lên bắt 2 ku đưa em đi ăn sinh tố HVH nha.

Sóng tình
14-06-2009, 09:26 PM
Anh Hòa biết bài hát "sóng tình" của nhóm MTV không?Bài đó rất hay mà. Em thích cái nick này.:D

He he, Sơn Nữ thích làm anh Hòa ko thích rồi !!!
Thật ra mình pải đổi thành ST để anh Hòa tránh nhầm nhọt thôi.

Sóng tình
14-06-2009, 09:32 PM
Bọn anh tìm em cũng mất hơn 720 giờ mới tìm thấy!!!!!!!! Lạc bước chốn nào mà giờ mới lần theo dấu vết mà về với MSFC vậy em????? Chúc mừng sự trở lại của que trái tuyệt vời của MSFC!!!!!!!!!!!!!!

Thứ 7 tuần tới này em sẽ trở lại sát cánh cùng ae. Sẽ làm hậu phương vững chắc cho các pác xông pha.

Sóng tình
14-06-2009, 09:34 PM
:rolleyes::rolleyes: Ko biết pác LFC có nhớ những đg chuyền của mình ko nhỉ :rolleyes: :rolleyes:

Lê_Minh_Hòa
15-06-2009, 07:38 AM

Vâng, bài hát của nhạc sĩ Tuấn Khanh, rất hay!

Mỗi người trong chúng ta đến với MSFC đều chung một tình yêu bóng đá! Những ngày tháng thi đấu bên nhau ít nhiều anh em cũng quý mến và gắn bó nhiều hơn! Tam thời em bận rộn chưa thu xếp được công việc thì hãy tạm nghỉ một thời gian, sau này cảm thấy ổn định trở về lại vui đùa quây quần cùng anh em Bờm nhé! Hy vọng lại được thấy super man số 6 ngày nào trên sân MSFC! Good luck!

Cầu thủ cao lớn và đẹp trai nhất đội (1,84m 75kg) do bị Sóng ngầm quấy rối tình dục liên tục nên đã phải chia tay! Đề nghị BLĐ đội bóng xem xét lại chuyện này!

He he, Sơn Nữ thích làm anh Hòa ko thích rồi !!!
Thật ra mình pải đổi thành ST để anh Hòa tránh nhầm nhọt thôi.

SN = Sơn nữ đáng yêu và dễ thương!:D
SN = Sóng ngầm, đen thui, có biểu hiện lệch lạc về giới tính....:mad:

Lê_Minh_Hòa
15-06-2009, 08:02 AM
:mad:Anh Teacher: Đội thua nên bài report ngắn quá hà!:D
:mad: Gerrad: Hình như hôm qua đi nặn tượng....??? nên không ra sân?
:mad: Sống để yêu: Có nghe nói em đá hay lắm! Đội đá tốt lắm... mà sao vẫn thua? Hay là Matudu bán độ??

:mad: Trà xanh: Trên đường từ sân về, cô bé mắt hột nhãn, da bông bưởi cứ nhìn ảnh của em, cười một mình rồi hỏi thăm anh về em. Anh biết bé ấy thích em nên anh nói với cô bé về con người và hoàn cảnh của em.

" Trà xanh đã có gia đình, 1 vợ 3 con, không nghề nghiệp, suốt ngày uống rượu và đánh bài ..... khi hết tiền lại về đánh đập vợ con, năm 2006 đã 1 lần phải bán nhà để trả nợ tiền số đề, năm 2008 bỏ nhà 4 tháng đến sống với 1 cô gái làm nghề nhạy cảm....., và hiện đang là đối tượng bị tình nghi khi 2 cô bé hàng xóm ... bỗng dưng có bầu!"

Đấy! Anh toàn nói sự thật và nói tốt cho em đó nha Trà Xanh! Bữa nào mời anh cafe nhé!

thuc sinh
15-06-2009, 08:09 AM
thanks bác Hòa nhiều, em văng cả hủ tiếu lên bàn phím bác ạ!

Lê_Minh_Hòa
15-06-2009, 08:43 AM
Thân tặng Trà Xanh 1 tấm ảnh của cô bé cổ động viên của MSFC "mắt to tròn như hột nhãn, da trắng như bông bưởi"
Đây mới chỉ là 1 tấm ảnh trong xe, còn nếu muốn chiêm ngưỡng những tấm ảnh ở chỗ khác............ thì ...1 chầu hải sản nhé Trà xanh!!

Hình như ở ngoài sân N01 nhìn bé dễ thương hơn ở trong ảnh phải không Trà xanh???

kuden
15-06-2009, 08:58 AM
Ku này, sao lại như vậy chứ ???? :eek:
Chắc vắng anh thằng Trà xanh :D và Ku đen :cool: ăn hiếp em hả :bucminh::bucminh:
Đừng buồn nữa, nín đi em, có anh đây rồi :thenao::thenao: thứ 7 này anh lên bắt 2 ku đưa em đi ăn sinh tố HVH nha.
Thằng ku này, mày đi buôn ở TN về mà la to thế. hình như buôn rau úng thì phải :nguong::nguong:

Mới đầu tuần mà giò cẳng thấy nôn nao rồi.

@Bờm: Đơn của ku anh thấy rất tào lao.Vậy theo đề nghị của AE HĐQT MSFC phạt ku : giải quyết sóng tình bằng các biện pháp tra tấn, bóc lột và ku Trà Xanh sẽ cung cấp cho ku 1 chai Vaseline Original ^^

Steven Gerrard
15-06-2009, 08:59 AM
:rolleyes::rolleyes: Ko biết pác LFC có nhớ những đg chuyền của mình ko nhỉ :rolleyes: :rolleyes:

K nhớ, K thương, k biết gì hết, trong lòng ta chỉ có 1 Nước Ngầm Vedan đen đen, dơ dơ, dâm dâm, đá hay hay...của ngày xưa, mà giờ đang bị cách ly vì nhiễm cúm H1N1 nên lâu quá k thấy lên sân :ngoaymui:

TeacherABC
15-06-2009, 09:34 AM
Điểm yếu nhất của MSFC là vị trí thủ môn! Minhlangtu hiện đang cho BCFC mượn còn lamgiahien thì lại hay vắng đột xuất! Chính vì thế mặc dù thứ bảy vừa rồi hết truvuong, tra xanh09, Messi rồi TeacherABC cũng phài xuống trấn giữ khung thành nên không thể nào phản xạ nhanh như lamgiahien hay Minhlangtu được! Mặc dù tấn công rất nhiều và cơ hội cũng nhiều nhưng sự xuất sắc của Minhlangtu đã khiến bàn thắng của MSFC bất thành! :botay: :botay: :botay:

Thống kê bàn thắng trận thứ bảy vừa qua:

Anhtutu (17) 2 bàn.
Messi 1 bàn.
TeacherABC 2 bàn.

NIEMRIENG_BRVT
15-06-2009, 09:47 AM
Chào anh em MSFC đầu tuần.....

Chúc anh em MSFC vui khỏe