PDA

View Full Version : MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Pages : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30

TeacherABC
23-08-2009, 04:27 PM
Hihi! Thế này thì vui quá rồi! Chị Sheiran mà có nhã ý sớm hơn thì có phải là hôm qua Se đã ko phải một mình một chiến hào!^^!
Có một gợi ý nho nhỏ là đội trưởng đội bóng cố gắng thu xếp thời gian và tiền bạc đi in thêm một cái VIP Card nữa có được ko ạh?:D

Secret000 yên tâm, các cổ động viên nữ đến từ Niềm Riêng là ưu tiên số 1 để MSFC hoan nghênh chào đón! Chắc chắn là Sheiran cũng sẽ được đội trưởng Steven Gerrard và siêu sao Lê_Minh_Hòa đón tiếp và trao VIP Card tận tay! Nếu các bạn thu xếp được thời gian để đến sân No.1 cổ vũ, MSFC sẽ có xe đưa rước các bạn đi đến nơi về đến chốn an toàn! Thân ái!

numbersix
23-08-2009, 06:30 PM
Xin được lần lượt trả lời các câu hỏi của chú Kim
Về 2 trường hợp:
No. 26:ngoaymui:: vắng mặt vì lý do bận đá giải U-11 Toàn quốc tranh cúp Bao Cao Su Vàng do Durex tài trợ, sau đây là trích nguyên văn đơn xin nghỉ của No.26:"...tự nhận thấy ở sân chơi này, với trình độ chuyên môn của mình, tui sẽ nhanh chóng trở thành một ngôi sao sáng nhất, sẽ được bảo đảm một vị trí chính thức, đúng sở trường, k như tình trạng hiện nay tai MSFC, tui chỉ là 1 HẬU vệ phía sau thủ MÔN....với tất cả lý do đó, tui xin rút khỏi đội bóng..." :D
No. 10::rolleyes: nghe đồn là k thi đấu với MSFC nữa vì bận cho con bú và giành bú với con:D, còn chuyện ghét thương Số.11, Số.8...vẫn chưa khẳng định vì đến giờ phút này, sau khi xem xét ngoại hình lẫn tính cách, ae vẫn tin rằng No.10 là ĐÀN ÔNG ĐÍCH THỰC:rolleyes:.
Về vấn đề tham ô: ae MSFC cũng nên thông cảm cho chú Kim, vì với một người mà thu nhập hàng tháng có lẽ k đủ nuôi vợ con, hơn 30 tuổi đầu vẫn còn là 1 nhân viên quèn lẹt đẹt, trình độ chuyên môn, lối sống tương đương với trình độ đá bóng:rolleyes:...thì số tiền 150k mà chú phải đóng góp hàng tháng thật sự là 1 cái bánh xe bò đối với chú:youarethewoman:. Nên k thể tránh được đôi lúc sẽ hờn ghen vu vơ, lấy dạ tiểu nhân mà đo lòng quân tử (bản quyền Songdeyeu:D)...mà cho rằng No.8, No.11 có thể hi sinh uy tín của mình trong MSFC, trong H.G, ngoài đời thật... để tham ô cái bánh xe bò của chú:D...Mà thôi, vấn đề tiền bạc cũng đã qua, giờ chú cũng k còn mỗi tháng bị (được) đóng cái bánh xe bò cho ae MSFC nữa:rolleyes:, ae cũng mong rằng với số tiền 150k dành dụm hàng tháng sẽ giúp cuộc sống mưu sinh hàng ngày của chú đỡ vất vả hơn. :youarethewoman:
Vấn đề banned nick: hành tung Teacher luôn công khai, minh bạch mà chú, hàng tuần mỗi chiều thứ 7 anh đều có mặt tại sân bóng, chú cũng đã biết tên thật, đã từng đến nơi làm việc của a để được chơi chùa đấy thôi, muốn đối thoại, đối khẩu hay đối địch gì, thiết nghĩ đâu khó...với những lý do đó, chú thử hỏi con chú xem, anh có cần phải bann nick để bịt cái mồm thối của chú k ???:o, hay khi post những dòng trên, chú lại quên là chính bản thân mình đang chui rúc trong 1 cái cống nào đấy, với 1 cái nick mà có lẽ là thành tựu cả đời của chú, để giấu mặt, để đâm thọt, để chia rẽ cái tập thể đã thải hồi loại bất tài như chú.:rolleyes:
Về Songdeyeu: coi chừng lầm, tuổi và cách chơi, trình độ bóng đá của anh ta, có thể đẻ ra chú đấy :D
Về LGH: miệng nó hôi sữa thật, nhưng sữa còn thơm chán hơn là hôi p...như chú:D
Vì thời gian có hạn, các câu trả lời có thể k làm thỏa mãn chú, mong chú thông cảm (vì cũng như chú, ít khi thỏa mãn được cho vợ đấy thôi:D). Cũng xin cám ơn, nhờ có chú kích dục, ý lộn, kích động mà Topic của ae mấy hôm nay thật xôm tụ, và trên sân cũng thật đông đủ, nhờ đó mới thấy khi có chuyện, MSFC đoàn kết đến dường nào:cool:. Nhân đây cũng xin chúc chú, dù đã từ giã bóng đá, chuyển sang nghề khác, nhưng vẫn sẽ luôn giữ được phong độ, sức khỏe để cho ra đời nhiều tác phẩm bất hủ, để đời xứng danh CHÚ KIM. :D:D

Đọc cái này xong thấy hài vãi chưởng.......!!!!!!
chú Kim........:

Cũng hơn hai tuần nay mặc dù tham gia trở lại sát cánh cùng ae MSFC nhưng Bờm em cũng ít lên forum........sau ngày hôm qua nghe CT+ĐT nói có bác Kim ngó em làm em mừng húm.......ai ngờ lên thấy bác Kim đang tạo scandal định lên đây làm Hàng đúng ko?:

Do ngày trước cũng có một chút giận dỗi và bận bịu tí công việc nay Bờm đã tự quán triệt tư tưởng và xin được lấy cái chân rút ra ngày trước gắn vào chân trong này cho đủ trở lại 2 chân xin CT + ĐT xác nhận chứng thư này như là một commitment với MSFC.
BR
Bờm:hero:
@Thanks bài rp của bác T.ABC 3 tuần rồi em vẫn chưa cho ra được phát nào anh có cách nào hữu hiệu giúp em với.
Mr...Mẫn yếu yếu vậy mà vẫn làm được 1 phát.....hix hix
@Từ nay phải cố gắng lên forum nhiều nhiều để giao lưu cùng các anh, chị, em....chú Kim nữa!!!

TeacherABC
23-08-2009, 07:50 PM
........................................

@Thanks bài rp của bác T.ABC 3 tuần rồi em vẫn chưa cho ra được phát nào anh có cách nào hữu hiệu giúp em với.
Mr...Mẫn yếu yếu vậy mà vẫn làm được 1 phát.....hix hix
@Từ nay phải cố gắng lên forum nhiều nhiều để giao lưu cùng các anh, chị, em....chú Kim nữa!!!

Thanks cm của numbersix! Cách hữu hiệu nhất là em cứ lên sân đều đều mỗi thứ bảy hàng tuần học hỏi kinh nghiệm... vờn bóng của 2 sát thủ máu lạnh Steven Gerrard và Anhtutu là sẽ ghi bàn đều đều thôi! :nguong:

Chúc sự nghiệp... ghi bàn của Bờm_numbersix sẽ luôn tiến triển...:D

sơn_nữ83
23-08-2009, 08:26 PM
Một mem của MSFC có hẹn với SN khi nào SN vào SG chơi, sẽ dẫn SN lên sân số 1.:nguong: Anh ABC nhớ dặn bảo vệ cho em vào nhá:D

TeacherABC
23-08-2009, 08:28 PM
Một mem của MSFC có hẹn với SN khi nào SN vào SG chơi, sẽ dẫn SN lên sân số 1.:nguong: Anh ABC nhớ dặn bảo vệ cho em vào nhá:D

Sơn Nữ cứ yên tâm vào SG! Anh sẽ cử siêu sao của MSFC đón tiếp chu đáo!:D

sơn_nữ83
23-08-2009, 08:38 PM
:ngoaymui: anh định nói tới siêu sao nổi tiếng của MSFC hả? Nhầm roài, không phải đâu anh. Bạn ấy âm thầm lặng lẽ lắm :D

secret000
23-08-2009, 08:44 PM

Có sự thiên vị ở đây roài! Huhu!:khoc1::khoc1::khoc1::khoc1::khoc1::khoc1: :khoc1::khoc1:

TeacherABC
23-08-2009, 08:45 PM
:ngoaymui: anh định nói tới siêu sao nổi tiếng của MSFC hả? Nhầm roài, không phải đâu anh. Bạn ấy âm thầm lặng lẽ lắm :D

Âm thầm lặng lẽ ư? Ngược lại đó là một chàng trai hoạt bát và dễ mến nữa kìa!:nguong:

sơn_nữ83
23-08-2009, 08:59 PM
Âm thầm lặng lẽ ư? Ngược lại đó là một chàng trai hoạt bát và dễ mến nữa kìa!:nguong:
thật hả anh?trời, hoá ra không chỉ mình SN nhận thấy bạn ấy dễ mến:D Vui quá, Quen và chơi với một người được mọi người yêu mên, còn gì hạnh phúc bằng anh nhỉ. Giờ bạn ấy không đá cho MSFC mấy, nhưng em vẫn chịu khó ghé MSFC chơi mới đc. Ở đây còn có nhiều ngôi sao lắm mà :D:D

TeacherABC
23-08-2009, 09:02 PM
Có sự thiên vị ở đây roài! Huhu!:khoc1::khoc1::khoc1::khoc1::khoc1::khoc1: :khoc1::khoc1:

Đâu có thiên vị? Riêng Sec với Sheiran thì có cả đội trưởng Steven Gerrard và siêu sao Lê_Minh_Hòa đón tiếp cơ mà?:D

Secret000 yên tâm, các cổ động viên nữ đến từ Niềm Riêng là ưu tiên số 1 để MSFC hoan nghênh chào đón! Chắc chắn là Sheiran cũng sẽ được đội trưởng Steven Gerrard và siêu sao Lê_Minh_Hòa đón tiếp và trao VIP Card tận tay! Nếu các bạn thu xếp được thời gian để đến sân No.1 cổ vũ, MSFC sẽ có xe đưa rước các bạn đi đến nơi về đến chốn an toàn! Thân ái!

secret000
23-08-2009, 09:10 PM
Đâu có thiên vị? Riêng Sec với Sheiran thì có cả đội trưởng Steven Gerrard và siêu sao Lê_Minh_Hòa đón tiếp cơ mà?:D
Hi! Đỡ tủi thân hơn roài!:botay:

TeacherABC
23-08-2009, 09:12 PM
Một trận đấu đánh dấu sự trở lại của MSFC!

Cơn mưa nhỏ trước trận đấu 2 tiếng cũng không thể làm dịu đi sự oi bức ngột ngạt của thời tiết trên sân vận động No.1 chiều nay! Trước trận đấu đội hình MSFC đã thiếu hụt siêu sao Lê_Minh_Hòa (14) và songdeyeu vì lý do riêng tư vắng mặt! 17g30’ các cầu thủ của MSFC và BCFC đã lần lượt đến sân chuẩn bị cho trận đấu sắp diễn ra. Gần như toàn thể các thành viên của MSFC đã có mặt đông đủ! Một thành viên mới của MSFC là Mr.Mẫn (cựu cầu thủ của A…FC) cũng đến xin được tham gia cùng MSFC.
Toàn đội MSFC ra quân với trang phục toàn trắng với thành phần như sau:
Thủ môn: Eric Cantona (9).
Hậu vệ: NR_BRVT (2) – Bờm(6).
Tiền vệ: Mr.Mẫn.
Tiền đạo : Steven Gerrard (8) _Đội trưởng.
Dự bị: Anhtutu (17) – Kuden (7) – traxanh09 (4) – TeacherABC (11)

(Đặc biệt cầu thủ traxanh09 (4) xung trận với một trang phục độc đáo chưa từng thấy…? Chỉ có…gì gì đó…do đến sân mà để quên đồ thi đấu ở KS….!!!!!!!!!!!!!! )

Trận đấu mở màn giữa MSFC và BCFC bắt đầu tiến hành lúc 18g10’! Ngay khi giao bóng toàn đội MSFC đã tràn lên tấn công dồn ép BCFC phải rơi vào thế bị động! Các đợt tấn công dồn dập khiến thủ môn minhlangtu phải căng mình xả thân cản phá rất nhiều cú bắn phá từ các cầu thủ MSFC. Sau 5 phút thi đấu Mr.Mẫn sau một thời gian rất dài không thi đấu đã phải xin rời sân vì thể lực không đảm bảo. Vào sân thay anh là TeacherABC (11) đảm nhận vị trí tiền vệ. Vẫn trung thành với lối đá tấn công MSFC làm chủ tình hình trên sân. Ép sân nhiều, giữ bóng nhiều và bỏ lỡ cơ hội khá nhiều đã khiến các cẩu thủ MSFC nôn nóng dâng cao và họ đã bị trừng phạt bởi một pha phản công hiếm hoi của BCFC, bóng nằm gọn trong lưới MSFC!

Đội TriKyFC vào sân thi đấu với BCFC. Đây là một đội hình khá trẻ có một lối đá đơn giản nhưng lại cực kỳ hiệu quả. Họ liên tiếp ghi bàn giữ vững sân sau 5 trận toàn thắng liên tiếp BCFC và MSFC.

Không thể để đội bạn giữ sân lâu hơn nữa, MSFC củng cố lại lực lượng đưa vào sân như sau:
Thủ môn: Eric Cantona (9).
Hậu vệ: NR_BRVT (2) –Kuden (7).
Tiền vệ: AnhTutu (17).
Tiền đạo : Steven Gerrard (8) _Đội trưởng

Ngay lập tức đội hình này đã phát huy ưu thế của MSFC. Không giữ bóng trong chân mà các cầu thủ liên tiếp bật tường một chạm. Cầu thủ Steven Gerrard (8) liên tục đảo cánh làm rối loạn hàng phòng ngự TrikyFC. Cũng phải nhắc đến thủ môn trẻ của TrikyFC đã thi đấu một trận thật xuất sắc! Anh phản xạ cực nhanh trước những cú sút cực mạnh của cầu thủ MSFC. Thế nhưng dù cố gắng hết sức chàng thủ môn này cũng không thể ngăn cản bàn mở tỉ số đầu tiên cho MSFC của cầu thủ chân tiền Steven Gerrard (8). Bóng được triển khai từ NR_BRVT (2) chuyền ngang trên sân nhà cho Kuden (7). Nhanh như một chú sóc, Kuden (7) đẩy bóng lên vạch vôi trung tâm, anh dùng tốc độ bỏ rơi cầu thủ tiền đạo của đội bạn rồi đẩy bóng sang cánh trái cho AnhTutu (17) đang chờ sẵn. Ngay lập tức hậu vệ đội bạn lao ra cản phá, nhẹ nhàng và bình tĩnh, AnhTutu (17) khéo léo chích mũi giày bằng chân phải để bóng vọt qua chân cầu thủ đội bạn, đẩy bóng bằng chân trái thêm một nhịp, AnhTutu (17) chuyền ngang cho Steven Gerrard (8) trong tư thế quay lưng về phía khung thành đội TrikyFC, Steven Gerrard (8) chặn bóng bằng chân trái rồi dùng chân phải đẩy bóng thoát khỏi sự đeo bám của hậu vệ TrikyFC, ngay lập tức tung cú sút bằng mu bàn chân phải, bóng bay căng mạnh tung nóc lưới khiến thủ môn đội TrikyFC không kịp phản ứng! Bàn thắng tuyệt đẹp sau một pha phối hợp đồng đội thật ăn ý của MSFC!

Như giải tỏa được sức ỳ của đôi chân, MSFC đã trở lại sức mạnh trước đây! Cho dù lần lượt thay đổi các cầu thủ trên sân, MSFC vẫn không mất đi lối đá phối hợp nhuần nhuyễn của mình. BCFC rồi TrikyFC đều thất bại liên tiếp 4 trận sau những cú sút ghi bàn của kuden (7), AnhTutu (17) , NR_BRVT (2) và Steven Gerrard (8).

Sau những chiến thắng liên tiếp, MSFC đã rời sân sau bàn thua mà thủ môn Eric Cantona (9) ngớ ngẩn gây ra!!!! Bóng được thủ môn TrikyFC bắt được rồi ném sâu về phía khung thành MSFC, thủ môn Eric Cantona (9) mất tập trung quan sát ngỡ là bóng được ném đi sau pha bóng chết nên không chụp để bóng bay vào lưới! Một bàn thua không đáng có!

Trận đấu lại được tiếp tục giữa TrikyFC và BCFC và phần thắng nghiêng về BCFC!

Các trận đấu kế tiếp các đội đều có thắng thua xen kẽ nhưng phần lớn phần thắng đều nghiêng về MSFC! Sau bàn thua quái đản trên, thủ môn Eric Cantona (9) đã nhận được nhiều góp ý của đồng đội và anh đã nỗ lực hết mình cản phá hiệu quả các cú sút của càu thủ đối phương! Các cầu thủ MSFC nỗ lực trong từng pha tranh chấp bóng. Họ thi đấu như để chứng tỏ khả năng và đẳng cấp của những gì tinh túy nhất còn trụ lại được với đội hình MSFC! Tinh thần đồng đội và ý thức tổ chức của MSFC đã khẳng định!

Có thể nói sau những ngày thiếu hụt lực lượng trước, hôm nay MSFC đã trở lại và thi đấu thật tuyệt vời! Toàn đội không cần phải nhắc nhở mà mỗi thành viên đều ý thức được việc mình cần làm cho thắng lợi và sự tồn tại của MSFC! Điều này chỉ có thể có được khi họ là những người đàn ông trưởng thành biết suy nghĩ và có trách nhiệm cùng năm tháng với đội bóng của mình!

Chia tay sân vận động No.1 sau 2 giờ thi đấu mệt nhoài! Toàn đội MSFC cùng nán lại chia sẻ về trận đấu! Họ chia sẻ từng ly nước trà đá mát lạnh nhưng ngọt ngào thấm đậm tình cảm chân thành của mỗi thành viên với nhau! Cả đội đều cười nói vui vẻ và cùng quyết tâm giữ vững những gì đã và sẽ làm được của một cái tên MSFC thân thương!

Chia tay sân vận động No.1 trong sự luyến tiếc! Xin cám ơn những người anh em BCFC và TriKyFC đã thi đấu hết mình không khoan nhượng cho dù đó chỉ là một trận giao hữu bình thường!

Chia tay sân vận động No.1 mà ở đó những giọt mồ hôi rơi trên thảm cỏ và những vết trầy xướt đổ cả máu của các cầu thủ MSFC đã in hằn trên mặt sân!

Xin cám ơn những pha bay lượn xả thân của chàng trai trẻ lamgiahien_Eric Cantona (9).

Xin cám ơn từng pha cản phá quyết liệt và xử lý bóng tinh tế của kuden (7) dù mới rời giường bệnh!

Xin cám ơn tình yêu bóng đá hy sinh… thân thể của trung vệ thép traxanh09 dù không có đồ thi đấu vẫn tranh thủ vào sân cùng anh em!

Xin cám ơn những cú tỉa bóng thông minh của cầu thủ_diễn viên đep trai Bờm (6) dù đang bận đóng phim vẫn sát cánh cùng MSFC!

Xin cám ơn sự xông xáo nhiệt tình của chàng lãng tử NR_BRVT (2) dù trước đó đã thi đấu vẫn có mặt!

Xin cám ơn cầu thủ mới Mr.Mẫn dù đã 2 năm không thi đấu vẫn nhiệt tình theo bóng rồi… ngã lăn quay vẫn kịp ghi 1 bàn thắng đẹp!

Xin cám ơn ba cầu thủ già Steven Gerrard (8) - AnhTutu (17) - TeacherABC (11) đã cống hiến hết mình vì thắng lợi chung của MSFC!

Xin cám ơn sự ủng hộ tinh thần của các cổ động viên nữ Niềm Riêng nhất là secret000 đã là nguồn tiếp sức cho những đôi chân không mệt mỏi MSFC!

Trận đấu đã đi qua nhưng ký ức về trận đấu vẫn luôn tràn về! Một trận cầu mà anh em MSFC xiết chặt vòng tay để đứng vững và tồn tại trước những chuyện nhảm nhí hòng chia rẽ tập thể MSFC! Tôi yêu bóng đá và yêu quý những đồng đội thân thương trong ngôi nhà MSFC biết bao!

Chia tay sân vận động No.1! Hẹn gặp lại các anh em thân thương trong trận cầu thứ bảy 29/8/2009 sắp tới!

Thống kê các bàn thắng ghi được cụ thể như sau:
AnhTutu (17) 3 bàn.
Steven Gerrard (8) 2 bàn.
Kuden (7) 2 bàn.
NR_BRVT (2) 1 bàn.
Mr. Mẫn 1 bàn.

Bài viết được thực hiện bởi phóng viên chiến trường Tea...ABC tường thuật dành riêng cho những người bạn yêu thể thao chân chính và yêu mến MSFC!

Ngồi làm việc mà bạn đọc xa gần điện thoại nhờ post lại một lần nữa nên biết làm sao...!:D

kuden
23-08-2009, 09:42 PM
Ngồi làm việc mà bạn đọc xa gần điện thoại nhờ post lại một lần nữa nên biết làm sao...!:D

Ông minh râu sao hok thấy lấy báo bán kìa.
Bà con cô bác đang kêu gào kìa kìa...

Công nhận thằng Traxanh ngày càng bê tha quá :nguong::nguong::nguong:

Thanks pác Tít Chờ :ngugat::ngugat::ngugat::ngugat::ngugat: .

LÃO HẠC
23-08-2009, 09:47 PM
Bác chủ tịch ơi hum nào đá cho LH bắt gôn nhé.......LH Van đờ sa.....Bảo Đảm!:nhaodzo:

TeacherABC
23-08-2009, 10:08 PM
Bác chủ tịch ơi hum nào đá cho LH bắt gôn nhé.......LH Van đờ sa.....Bảo Đảm!:nhaodzo:

OK! Vị trí thủ môn đang thiếu hụt kìa! Nhưng LÃO HẠC 34 nhớ chụp bóng chứ đừng chụp... cái khác nghe...? Hì hì hì...:D

LÃO HẠC
23-08-2009, 10:18 PM
OK! Vị trí thủ môn đang thiếu hụt kìa! Nhưng LÃO HẠC 34 nhớ chụp bóng chứ đừng chụp... cái khác nghe...? Hì hì hì...:D

Ô thế còn cái khác để chụp hả bác chủ tịch.......có phải Bong Bóng ko bác?:nguong:

TeacherABC
23-08-2009, 10:23 PM
Ô thế còn cái khác để chụp hả bác chủ tịch.......có phải Bong Bóng ko bác?:nguong:

Thôi, ưu tiên cho LÃO HẠC 34 thích... gì chụp... đó nhé?

Sheiran
23-08-2009, 11:48 PM

Thật ko anh :D, nếu vậy thứ 7 (29/08) em sẽ đến cổ vũ (Secret cũng đi nhé :o)

TeacherABC
23-08-2009, 11:59 PM
Thật ko anh :D, nếu vậy thứ 7 (29/08) em sẽ đến cổ vũ (Secret cũng đi nhé :o)

Chắc chắn như thế!

Lê_Minh_Hòa
23-08-2009, 11:59 PM
Lâu rồi không lên sân cùng anh em trong lòng cảm thấy rất áy náy, vừa đọc xong toàn bộ comment trong thời gian gần đây .. thấy nhiều chuyện lạ xảy ra, nào là Kim Siêu Quần lại xuất hiện, nào là thêm cổ động viên nữ Sec nữa!

Kim Siêu Quần: Mình không biết bạn là ai? Nhưng qua cách hành văn, câu chữ .. chứng tỏ bạn là người có văn hóa (Tốt nghiệp Đại học) mình không biết bạn có ân oán gì với MSFC hoặcMSFC đã làm điều gì để bạn bức xúc như vậy? Nhưng bạn hãy xem, MSFC thành lập từ hồi ở Mốc xì... đến AC và bây giờ là NR.... ngày càng phát triển, đặc biệt là các thành viên có sự đoàn kết mà ít tập thể nào tại trang Web này có được như vậy. Đó là điều đáng mừng chứ! Trong 1 tập thể tất nhiên là không ai giống ai, mỗi người một hoàn cảnh, 1 tính cách... để dung hòa được thành 1 khối thống nhất không phải dễ. Bạn có điều gì phật ý với MSFC hay với cá nhân nào của MSFC cứ PM cho mình, mình sẽ lắng nghe và giải thích, nói chuyện với bạn 1 cách thẳng thắn và chân tình để hiểu nhau hơn và cùng giải tỏa những khúc mắc...... Vậy nhé! Mong tin bạn!

All MSFC: Sau thời gian gián đoạn, tuần này MSFCse4 tiếp tục mục "Mỗi tuần 1 ngôi sao" và có thể thêm chuyên mục WAGs (Vợ và người yêu của các cầu thủ) do LMH đảm nhiệm! Đón theo dõi nhé!

Sheiran
24-08-2009, 12:04 AM
Tuần này MSFCse4 tiếp tục mục "Mỗi tuần 1 ngôi sao" và có thể thêm chuyên mục WAGs (Vợ và người yêu của các cầu thủ) do LMH đảm nhiệm! Đón theo dõi nhé!

Hấp dẫn wá, em chờ xem ^^...

Lê_Minh_Hòa
24-08-2009, 12:11 AM
Hấp dẫn wá, em chờ xem ^^...

Trước đây đã có nhiều bài viết về từng thành viên rồi! She có thể xem lại ở những trang trước!

Sheiran
24-08-2009, 12:20 AM
Trước đây đã có nhiều bài viết về từng thành viên rồi! She có thể xem lại ở những trang trước!

123 trang, thứ 3 buổi tối nếu rảnh sẽ dành 1 buổi tối để xem lại vậy ^^ (à, mà có trang nào viết về anh ko :D)

Eric Cantona
24-08-2009, 05:02 AM
:lau:buồn ngủ muốn chết luôn mà lỡ vặn đồng hồ dậy chạy bộ rồi ? cũg vì chị seret và sheiran chê e kìa nên giờ phải cố gắng :run:- sẵn tập lại cái thể lực luôn hixhix dạo này yếu thật chụp gôn mà cũg mệt nữa :botay::khoc:
thôi e chạy bộ nhé bà con bb cả nhà 1 tuần vui vẻ :tungtang::haha::hi:

Sheiran
24-08-2009, 07:51 AM
:lau:buồn ngủ muốn chết luôn mà lỡ vặn đồng hồ dậy chạy bộ rồi ? cũg vì chị seret và sheiran chê e kìa nên giờ phải cố gắng :run:- sẵn tập lại cái thể lực luôn hixhix dạo này yếu thật chụp gôn mà cũg mệt nữa :botay::khoc:

Í, SR đâu có chê đâu à, chỉ là nói nếu... như thế... thì sẽ hấp dẫn hơn thui. Hihi...

TeacherABC
24-08-2009, 08:33 AM

Cố lên em cho MSFC được nhờ và cả... chị em cũng được nhờ nữa!!!!!!!!!!!!:botay::nguong:

Steven Gerrard
24-08-2009, 03:13 PM
Hòa ơi....Nhớ :rolleyes::nguong:

songdeyeu
24-08-2009, 03:41 PM
Có anh em nào chiều nay đi chiến đấu với "3 ông già" heniken không?

traxanh09
24-08-2009, 04:15 PM
Viết về WAG chắc chỉ có mỗi vợ và người iu của a LMH thui, nhưng cũng HOT đây, ngồi chờ xem hình hihhii

Lê_Minh_Hòa
24-08-2009, 04:27 PM
Viết về WAG chắc chỉ có mỗi vợ và người iu của a LMH thui, nhưng cũng HOT đây, ngồi chờ xem hình hihhii

Đang hy vọng thứ 7 này người yêu của LMH sẽ có mặt tại sân N01, hy vọng sự có mặt của người ấy ... LMH sẽ được trở lại là chính mình ! Còn without her...... thì Hòa ơi!........... chán!

kuden
24-08-2009, 04:32 PM
Có anh em nào chiều nay đi chiến đấu với "3 ông già" heniken không?

Có nghĩa là ae MSFC phải gọi là Ông cố hở anh còi. hihi :nguong::nguong::nguong::D:D:D:D:D:D:D:D

traxanh09
24-08-2009, 04:35 PM
Đang hy vọng thứ 7 này người yêu của LMH sẽ có mặt tại sân N01, hy vọng sự có mặt của người ấy ... LMH sẽ được trở lại là chính mình ! Còn without her...... thì Hòa ơi!........... chán!

Đúng là trăm nghe không bằng 1 thấy, cố đưa bầu đoàn thê tử lên luôn anh, cho nó xôm:D

TeacherABC
24-08-2009, 06:19 PM
Đang nhậu với bạn thì chuông đt reo... Một số đt từ một người em... Truvuong (26)! "Em rất bất ngờ khi anh em phản kháng em như thế? Em không phải là KSQ như anh em nghĩ!..........................................Th ứ bảy này em sẽ lên sân để giải thích cùng anh em.........."

Rất vui khi KSQ không phải là em! Từ xưa đến giờ dù bất kỳ một môi trường nào "ANH VẪN LÀ ANH"! Có thể cuộc sống còn rất nhiều những phức tạp nhưng với MSFC chỉ có thể là chân tình và cùng một tình yêu bóng đá! Hôm nay anh tồn tại hay sau này sẽ ra đi nhưng với những đứa em thân thương (và cả trong cuộc đời này...) anh chưa một lần phản bội, lừa dối ai! Đến với nhau bằng tình cảm chân thành thì sẽ nhận được sự tôn trọng của mọi người!

Mọi chuyện đã qua, có như vậy anh em càng hiểu nhau hơn! Hy vọng bạn Kim Siêu Quần đọc và hiều được bốn chữ MSFC không thể dễ dàng chia rẽ như ý bạn muốn! Ngửa mặt lên trời không thấy xấu hổ với đời để khi nằm xuống tôi hay bạn không hổ thẹn với đất đó là một tâm niệm mà tôi luôn sống!

Một ngày nào đó khi mà hiểu nhau hơn bạn hãy đến với MSFC cùng tôi và đồng đội của tôi đùa vui với trái bóng để quên đi những âu lo đời thường...

Sài Gòn... một chiều mưa!

TeacherABC

numbersix
24-08-2009, 06:49 PM

dắt luôn cả em gái cho thằng ku Trà Xanh luôn nhé anh.....dạo này nó có vẻ bệnh nặng lắm.......!!
tuần này là ngày hội ngộ của các Wags vậy em cũng phải dẫn bé Mi lên để có với anh Hòa héng.:acac::acac:

Lê_Minh_Hòa
24-08-2009, 07:08 PM

dắt luôn cả em gái cho thằng ku Trà Xanh luôn nhé anh.....dạo này nó có vẻ bệnh nặng lắm.......!!
tuần này là ngày hội ngộ của các Wags vậy em cũng phải dẫn bé Mi lên để có với anh Hòa héng.:acac::acac:

Chào cầu thủ cao lớn và đẹp trai nhất MSFC!
Cách đây khoảng 2 tháng anh có gặp bé Mi của em ở A... P.... Nhìn cô bé dạo này hơi tròn em à, nhưng vẫn trắng trẻo và dễ thương như ngày xưa! Mi gặp anh mừng lắm...... chạy đến ôm chầm lấy anh gục vào vai anh thổn thức và nói rằng rất nhớ anh Bờm....!!!
Thứ 7 này dẫn Mi lên sân nhé! Mi của em sẽ gặp My của anh đấy!
Còn thằng Trà xanh anh nghe nói sẽ dẫn theo một cô bé tên là Mì ... hình như là Mì ăn liền .....! Nghe nói cũng xinh lắm 10 phân vẹn 10 đó em àh!

trongduc77
24-08-2009, 11:48 PM
dắt luôn cả em gái cho thằng ku trà xanh luôn nhé anh.....dạo này nó có vẻ bệnh nặng lắm.......!!
Tuần này là ngày hội ngộ của các wags vậy em cũng phải dẫn bé mi lên để có với anh hòa héng.:acac::acac:

oommmmmmmm

trongduc77
24-08-2009, 11:49 PM
Xin chào toàn thể ae đội bóng
mình là truvuong26 vì ko vào được bằng nick của mình nên mình phải vào tạm bằng nick này,
lâu lắm rồi ko vào thăm trang web , bữa này rãnh rỗi vào thăm ae xem tình hình thi đấu thế nào, tinh thần ae ra sao thì.... Hỡi ôi mình bị ae nghi ngờ là mr kim siêu quần gì đó . đọc đi đọc lại các comment mà đau xót ae cùng vui chơi với nhau 03 năm mà chỉ vì vài lời li giáng của một thằng tiểu nhân xa lạ mà đi mạt sát nhau đến tận cùng cực như vậy sao , còn lâm gia hiển còn nhỏ thì tao ko chấp.
***còn với ae đội bóng trụ vương xin lấy danh dự ra thề rằng :
trụ vương mãi mãi không bao giờ làm điều gì tổn hại đến đội
qua sự việc này và thấy tình cảm ko còn hứng thú với trò chơi đá banh nữa trụ vương xin rút lui vĩnh viễn ra khỏi đội bóng .mọi vấn đề dính dáng với đội bóng và trang web từ nay về sau ko liên quan đến tv nữa.
@ksq : Tao ko biết mày là ai ? ở đâu? Ko biết có tội tình gì với mày , mày muốn chơi thằng nào thì cứ ra mặt lên thẳng sân banh mà chơi việc gì cứ thậm thụt như đàn bà vậy ??? Tao biết tao rút khỏi đội bóng là mắc mưu mày rồi nhưng ko sao chắc sau tao mày chẳng còn hại đc ai nữa đâu...
@ blđ đội : Thứ 7 tv nhất định sẽ lên sân giãi quyết cho xong mọi việc .
@ anh teacher, anh hòa , ku đen , sóng ngầm , bờm ... Tv vẫn luôn trân trọng tình cảm mọi người dành cho tv trong thời gian qua , tôn trọng và coi mọi người như những nguời bạn , những người đồng đội . Trụ vương sẽ nhớ mãi những trận cầu nảy lữa cùng các ae trên sân ac & n1.

Thân ái.

TeacherABC
25-08-2009, 12:29 AM
Mọi tranh luận về một việc không đáng có sẽ chấm dứt tại đây! Các thành viên nào còn thiết tha quan tâm và yêu MSFC sẽ tập trung tại sân No.1 thứ bảy này! Chúng ta sẽ phân tích và hiểu được mọi việc đã liên quan! Sau buổi thi đấu chúng ta sẽ liên hoan tổng kết! Giờ là lúc chúng ta tập trung vào chuyên môn!

@ALL: Các cm cố ý kích động sẽ bị xóa khỏi topic MSFC! Mong anh em thông cảm!

Eric Cantona
25-08-2009, 01:35 AM
mình là truvuong26 vì ko vào được bằng nick của mình nên mình phải vào tạm bằng nick này,
lâu lắm rồi ko vào thăm trang web , bữa này rãnh rỗi vào thăm ae xem tình hình thi đấu thế nào, tinh thần ae ra sao thì.... Hỡi ôi mình bị ae nghi ngờ là mr kim siêu quần gì đó . đọc đi đọc lại các comment mà đau xót ae cùng vui chơi với nhau 03 năm mà chỉ vì vài lời li giáng của một thằng tiểu nhân xa lạ mà đi mạt sát nhau đến tận cùng cực như vậy sao , còn lâm gia hiển còn nhỏ thì tao ko chấp.
qua sự việc này và thấy tình cảm ko còn hứng thú với trò chơi đá banh nữa trụ vương xin rút lui vĩnh viễn ra khỏi đội bóng .mọi vấn đề dính dáng với đội bóng và trang web từ nay về sau ko liên quan đến tv nữa.
@ksq : Tao ko biết mày là ai ? ở đâu? Ko biết có tội tình gì với mày , mày muốn chơi thằng nào thì cứ ra mặt lên thẳng sân banh mà chơi việc gì cứ thậm thụt như đàn bà vậy ??? Tao biết tao rút khỏi đội bóng là mắc mưu mày rồi nhưng ko sao chắc sau tao mày chẳng còn hại đc ai nữa đâu...
@ anh teacher, anh hòa , ku đen , sóng ngầm , bờm ... Tv vẫn luôn trân trọng tình cảm mọi người dành cho tv trong thời gian qua , tôn trọng và coi mọi người như những nguời bạn , những người đồng đội . Trụ vương sẽ nhớ mãi những trận cầu nảy lữa cùng các ae trên sân ac & n1.

Thân ái.
chấp hay ko chấp gì ? thì nghĩ sao nói vậy thì nghĩ KSQ là truvuong thì nói truvuong chứ chấp ji ở đây trời :ngoaymui: thì nghĩ cũg có phần đúg theo ý mình thì mình nói thôi - mỗi người mỗi ý biết ai mà lần :huytsao:

Sheiran
25-08-2009, 02:22 AM
Đọc từ sáng đến giờ mới tạm hết những trang cũ, biết được nhiều điều thú vị ^^...

Sheiran
25-08-2009, 08:13 AM
Thứ 7 là ngày mọi ng thường đi chơi xa, em nghĩ sao mấy anh ko dời ngày đá banh lại thứ 5 hay thứ 6 nhỉ? (Vì đọc hết Topic này em thấy cuối tuần có nhìu ng thường vắng mặt :D)

TeacherABC
25-08-2009, 08:41 AM
Đọc từ sáng đến giờ mới tạm hết những trang cũ, biết được nhiều điều thú vị ^^...

Thứ 7 là ngày mọi ng thường đi chơi xa, em nghĩ sao mấy anh ko dời ngày đá banh lại thứ 5 hay thứ 6 nhỉ? (Vì đọc hết Topic này em thấy cuối tuần có nhìu ng thường vắng mặt :D)

Cám ơn cô em gái đã quan tâm và bỏ thời gian để xem hết toàn bộ topic của MSFC! Có một nguời ủng hộ nhiệt tình như thế thì anh em MSFC thật yên tâm và hết mình trong mỗi trận đấu sau này!

Các thành viên MSFC ngoài tham gia cùng đội cũng thuờng xuyên tham gia sinh hoạt cùng các đội trong cơ quan đang công tác vào các ngày còn lại trong tuần! Hơn thế nữa để chọn một thời gian tuyệt đẹp vào chiều tối thứ bảy hàng tuần trên sân cỏ mini là một chuyện rất khó khăn! Truyền thống sinh hoạt từ ngày thành lập đến nay của MSFC cũng đã gần 3 năm nên hầu như các thành viên đã biết và tự thu xếp việc riêng để dành cho tình yêu bóng đá! Đây cũng là một sự thiệt thòi cho nguời thân, nguời yêu và... "nguời ấy" của các cầu thủ MSFC nhưng... biết làm sao đuợc!

Sinh hoạt trong một trang web chuyên về thơ thì các hoạt động thể thao mạnh mẽ như bóng đá có vẻ khó hòa nhịp nhưng với tình cảm chân thành của các anh chị em ở Niềm Riêng đã làm ấm lòng các thành viên MSFC! Hy vọng sự chân tình này sẽ luôn mãi mãi khi chúng ta còn ở bên nhau...

songdeyeu
25-08-2009, 11:21 AM
chấp hay ko chấp gì ? thì nghĩ sao nói vậy thì nghĩ KSQ là truvuong thì nói truvuong chứ chấp ji ở đây trời :ngoaymui: thì nghĩ cũg có phần đúg theo ý mình thì mình nói thôi - mỗi người mỗi ý biết ai mà lần :huytsao:

cái thằng ku thủ môn này,anh đã nói không nên đoán già đoán non,mà thằng em cứ la ầm lên.

numbersix
25-08-2009, 11:51 AM
Tự nhiện ngồi chạy một loạt data để làm báo cáo xếp hạng kênh truyền hình, thì nhận thêm 1 cái mail của cty marketing hôm trước gọi về làm mà Bờm em đã từ chối. Họ nhờ nghĩ ra cái slogan cho cty nên ngồi một hồi liên tưởng đến MSFC luôn.....hờ hờ hờ.:eek::eek::eek:

Buồn buồn tự nhiên nghĩ ra câu này nên chia sẽ với mọi người luôn:
MSFC " Nâng tầm trải nghiệm - Khẳng định đẳng cấp ":nguroi::nguroi:.

@TV 26:Việc TV quyết định thì Bờm không ý kiến được vì do bản thân mình quyết định thôi, như Bờm lúc trước vậy............khi nào ngứa hết chịu nổi thì phải gãi nhé.

Nhớ mang đôi giày lên sân luôn nhé.

kuden
25-08-2009, 11:51 AM

Thân ái.
Thanks truvuong nhìu đã hỏi thăm AE, AE vẫn là AE ^^.

@Lamgiahien: như lời A songdeyeu thì a nghĩ em nên: hãy nói những gì đã biết, không nên nói nếu gì chưa biết, em có quyền phát biểu nhưng đến danh dự uy tín của người khác không thể mang ra phát biểu như vậy.không phải em đã sai một lần rồi sao.

songdeyeu
25-08-2009, 11:54 AM
kuden, em đang ở phương trời nào mà biệt tích lâu quá vậy?

kuden
25-08-2009, 12:06 PM
kuden, em đang ở phương trời nào mà biệt tích lâu quá vậy?

Tuần vừa rồi em có mặt mờ.
Nghe nói a đi chăm hoa kết trái ở đậu lận mờ, còn hok rũ e nữa là.
:nguong::nguong::nguong::nguong::nguong::nguong::n guong:

Hẹn a tháng tới gặp lại. ^^

songdeyeu
25-08-2009, 02:11 PM
chiều nay có anh em nào nhậu không?chủ tịch ơi,đội trưởng ơi,siêu sao ơi.....ơi và ơi...ơi

NIEMRIENG_BRVT
25-08-2009, 03:01 PM
@SDY: cảnh báo Bro nhé! Đây là diễn đàn bóng đá không có ăn nhậu gì hết.

MSFC chỉ quan tâm đến sức khỏe: vì có sức khỏe thì mới làm được nhiều việc khác hiệu quả như: hít đất, nâng tạ từ 42 - 52 kg, vác cày qua núi........

À, mà chiều nhậu ở đâu vậy???????????????

kuden
25-08-2009, 03:16 PM
NR BRVT : comment cười bể bụng .. ...hahahaha

songdeyeu
25-08-2009, 04:58 PM
BRVT làm hết hồn, anh em sợ quá chạy mất tiêu hết,không có ai nhậu luôn.

Steven Gerrard
25-08-2009, 05:01 PM
Thanks truvuong nhìu đã hỏi thăm AE, AE vẫn là AE ^^.

@Lamgiahien: như lời A songdeyeu thì a nghĩ em nên: hãy nói những gì đã biết, không nên nói nếu gì chưa biết, em có quyền phát biểu nhưng đến danh dự uy tín của người khác không thể mang ra phát biểu như vậy.không phải em đã sai một lần rồi sao.

Không có lửa sao có khói Ku Đen à !
Tóm lại, MSFC đã đang và vẫn sẽ tồn tại phát triễn mãi mãi, mỗi chiều thứ 7 ae sẽ lại tập hợp cùng nhau để đá banh, thế thôi, và MSFC cũng chỉ cần có thế.:rolleyes:
Còn mọi âm mưu phá hoại, ly giáng ae...Nếu post Comment sẽ có Comment đáp trả, muốn gặp mặt trên sân thì giờ giấc, đại điểm đều công khai, minh bạch rồi đấy. Nói chung, với mọi thể loại, mọi loại hình, chỉ cần bảo vệ cho danh dự, uy tín MSFC, thì ae đều đáp ứng cả.:cool:
Nói vui vậy thôi, như a Teacher đã nói, chuyện ồn ào đã chấm dứt, giờ ae ta chỉ nên tập trung chuyên môn, thứ 7 này e có mặt để kèm ku Việt nhé, nhớ đem theo cái quần cho Traxanh, kẻo nó lại mặt trang phũc bóng chuyền bãi biển:D:D:D
@LMH: Tuần này Tri Kỷ FC có đá nữa k a ?

TeacherABC
25-08-2009, 05:21 PM
@LMH: Tuần này Tri Kỷ FC có đá nữa k a ?

Tuần này sẽ đá với đội đồng hương của SĐY thì phải? SĐY xác nhận lại để anh em còn tính nữa! Đội TriKyFC nên thôi đi vì tài chính không rõ ràng!

Lê_Minh_Hòa
25-08-2009, 08:00 PM
Tuần này sẽ đá với đội đồng hương của SĐY thì phải? SĐY xác nhận lại để anh em còn tính nữa! Đội TriKyFC nên thôi đi vì tài chính không rõ ràng!

Anh nói oan quá! Lỗi là do Đội Trưởng TKFC hôm đó cầm tiền qũy mà không lên sân, He Điện thoại và nhắn tin cho em thì em đang lái xe nên không gọi cho anh ngay được, Hôm nay lên cơ quan họ đã gửi tiền lại rồi. Em sẽ gửi lại cho anh.
Lý do hơi vòng vo một chút nên anh em thông cảm đừng hiểu lầm tội nghiệp họ nhé!

Nếu tuần này có đội thì thôi không mời họ nữa. Họ cũng nói sẽ mời lại đội mình đá giao hữu trên sân của họ.

P/S: District 10 FC muốn mời đội mình đá vào lúc 11h thứ 7, CN tại sân Bi Sắt. Nhưng e rằng giờ này nắng nóng quá nên LMH đã từ chối! và hẹn họ lại nếu có giờ 8h sáng thứ 7, CN thì OK!

TeacherABC
25-08-2009, 10:50 PM
Anh nói oan quá! Lỗi là do Đội Trưởng TKFC hôm đó cầm tiền qũy mà không lên sân, He Điện thoại và nhắn tin cho em thì em đang lái xe nên không gọi cho anh ngay được, Hôm nay lên cơ quan họ đã gửi tiền lại rồi. Em sẽ gửi lại cho anh.
Lý do hơi vòng vo một chút nên anh em thông cảm đừng hiểu lầm tội nghiệp họ nhé!

Nếu tuần này có đội thì thôi không mời họ nữa. Họ cũng nói sẽ mời lại đội mình đá giao hữu trên sân của họ.

P/S: District 10 FC muốn mời đội mình đá vào lúc 11h thứ 7, CN tại sân Bi Sắt. Nhưng e rằng giờ này nắng nóng quá nên LMH đã từ chối! và hẹn họ lại nếu có giờ 8h sáng thứ 7, CN thì OK!

Hôm đó nếu có mặt trên sân em sẽ thấy đội bạn rất mất lịch sự khi phát ngôn khiến anh em trên sân đều bất mãn! Đội bạn đến sân không có người hướng dẫn rồi bỏ về còn nói những lời khó nghe em à!

Lê_Minh_Hòa
25-08-2009, 10:55 PM
Hôm đó nếu có mặt trên sân em sẽ thấy đội bạn rất mất lịch sự khi phát ngôn khiến anh em trên sân đều bất mãn! Đội bạn đến sân không có người hướng dẫn rồi bỏ về còn nói những lời khó nghe em à!

OK, sorry anh vì em chỉ biết qua chàng đội trưởng thôi! Nếu như vậy thì mình deleted họ luôn anh nhé! :botay:

Minh Râu
26-08-2009, 08:49 AM
Xin chào toàn thể ae đội bóng MSFC thân yêu!:D

Chúc ae 1 ngày mới nhiều niềm vui, hạnh phúc và thật nhiều sức khỏe để mỗi T7 được vui đùa cùng trái bóng!:D

Cám ơn anh T.ABC về bài report của anh, đọc rất cô đọng xúc tích và có hồn, làm cho em ko đến sân mà cũng như đang ở trên sân vậy!

Cám ơn các đồng đội MSFC đã luôn rất đoàn kết, ko bị mắc mưu chia rẽ của 1 kẻ tiểu nhân họ Kim, vì tất cả ae đều biết tiêu chí của đội từ lúc bắt đầu tham gia là tinh thần thể thao chân chính, anh em đoàn kết, vui vẻ, lấy lại tinh thần thoải mái sau mỗi tuần làm việc!

Mỗi người đến tham gia đều nhiệt tình và trên tinh thần đoàn kết xây dựng cho đội bóng phát triển, nhưng vì những lý do cá nhân, hoàn cảnh khách quan nên 1 số người đã chia tay đội bóng, âu đó cũng là lẽ thường tình! (Ai thế nào, tính cách thế nào thì khi sinh hoạt trong đội mọi người đều biết cả)

Minh Râu phải mất gần 1 tiếng để đọc tiếp những comment của các bạn (do quá bận nên không vào theo dõi được). Từ lúc nộp đơn xin tạm nghỉ thi đấu đến giờ MR cũng ngứa giò lắm rồi, mà chưa thu xếp lên sân No.1 gãi được....trong lòng cũng buồn bực hichic.:botay:

Khi nộp đơn MR cũng nói rõ là "tạm nghỉ" để đi tập huấn tại Apganistant, nay đã sắp kết thúc...hihihiihi sắp có cơ hội được lên sân No.1 vui đùa rồi.

Hôm nay là thứ 4, còn 3 ngày nữa bóng mới lăn trên sân No.1....mà tiếc quá hôm đó lại là ngày khai trương nhà hàng MR ko lên sân được!:botay:
Nhân dịp khai trương nhà hàng Minh Râu kính mời toàn thể ae MSFC lên tham dự ngày khai trương và ủng hộ MR nhé!

Rất mong gặp lại anh em!
Minh Râu.

@Kuden: cả tháng nay anh bận quá (bận set up nhà hàng), khách hàng hỏi báo hoài mà anh có đi giao được đâu! Em đi giao giùm anh nhé!:D:D

TeacherABC
26-08-2009, 09:04 AM
Xin chào toàn thể ae đội bóng MSFC thân yêu!:D

Chúc ae 1 ngày mới nhiều niềm vui, hạnh phúc và thật nhiều sức khỏe để mỗi T7 được vui đùa cùng trái bóng!:D

Cám ơn anh T.ABC về bài report của anh, đọc rất cô đọng xúc tích và có hồn, làm cho em ko đến sân mà cũng như đang ở trên sân vậy!

Cám ơn các đồng đội MSFC đã luôn rất đoàn kết, ko bị mắc mưu chia rẽ của 1 kẻ tiểu nhân họ Kim, vì tất cả ae đều biết tiêu chí của đội từ lúc bắt đầu tham gia là tinh thần thể thao chân chính, anh em đoàn kết, vui vẻ, lấy lại tinh thần thoải mái sau mỗi tuần làm việc!

Mỗi người đến tham gia đều nhiệt tình và trên tinh thần đoàn kết xây dựng cho đội bóng phát triển, nhưng vì những lý do cá nhân, hoàn cảnh khách quan nên 1 số người đã chia tay đội bóng, âu đó cũng là lẽ thường tình! (Ai thế nào, tính cách thế nào thì khi sinh hoạt trong đội mọi người đều biết cả)

Minh Râu phải mất gần 1 tiếng để đọc tiếp những comment của các bạn (do quá bận nên không vào theo dõi được). Từ lúc nộp đơn xin tạm nghỉ thi đấu đến giờ MR cũng ngứa giò lắm rồi, mà chưa thu xếp lên sân No.1 gãi được....trong lòng cũng buồn bực hichic.:botay:

Khi nộp đơn MR cũng nói rõ là "tạm nghỉ" để đi tập huấn tại Apganistant, nay đã sắp kết thúc...hihihiihi sắp có cơ hội được lên sân No.1 vui đùa rồi.

Hôm nay là thứ 4, còn 3 ngày nữa bóng mới lăn trên sân No.1....mà tiếc quá hôm đó lại là ngày khai trương nhà hàng MR ko lên sân được!:botay:
Nhân dịp khai trương nhà hàng Minh Râu kính mời toàn thể ae MSFC lên tham dự ngày khai trương và ủng hộ MR nhé!

Rất mong gặp lại anh em!
Minh Râu.

@Kuden: cả tháng nay anh bận quá (bận set up nhà hàng), khách hàng hỏi báo hoài mà anh có đi giao được đâu! Em đi giao giùm anh nhé!:D:D

Cám ơn em, Minh à! Thật sự anh cũng rất ngạc nhiên khi MSFC có một chuyện hiểu lầm như thế! Rất may là anh em hiểu nhau và không để việc này kéo dài! Anh em mình đã gắn bó với nhau suốt một thời gian dài thì không thể dễ dàng gì rời xa nhau đuợc em nhỉ? Việc duy trì và phát triển MSFC như hiện nay không chỉ riêng anh hay Đội trưởng Steven Gerrand làm đuợc mà phải có sự đồng nhất hợp lực của mỗi thành viên!
Hy vọng anh em MSFC sẽ luôn hiểu và gắn bó cùng nhau cho dù sự cố gì đi nữa!
Em cho địa chỉ nhà hàng để thứ bảy này anh em sẽ đến chia vui cùng em nhé!
Chúc mọi điều tốt đẹp luôn đồng hành cùng em và chúc buôn may bán đắt...

MLT
26-08-2009, 10:35 AM
[B]

BCFC gởi lời chúc mừng đến Nhà Hàng a Minh Râu khai trương đại phát, làm ăn phát đạt,Tấn tài Tấn lộc:naonao:

@ MR : Chuyên cung cấp sĩ & lẽ chả cá, sứa Nha Trang đâyyyyyyyy:D:botay::youarethewoman:

MLT

Eric Cantona
26-08-2009, 10:39 AM
BCFC gởi lời chúc mừng đến Nhà Hàng a Minh Râu khai trương đại phát, làm ăn phát đạt,Tấn tài Tấn lộc:naonao:

@ MR : Chuyên cung cấp sĩ & lẽ chả cá, sứa Nha Trang đâyyyyyyyy:D:botay::youarethewoman:

MLT
úp thêm cái nữa cho bà con thấy nè :nguong:
úp vậy có đc ăn bún sứa hok ta :ngoaymui:

Steven Gerrard
26-08-2009, 10:42 AM

Ok a, vậy nếu k có gì thay đổi thì tuần này MSFC vs BCFC vs SDY's FC
@LMH: chuyện TKFC k sao đâu a, đâu phải đội nào cũng hoàn hảo như MSFC đâu à :D:acac:, thứ 7 này a lên sân chứ hỉ ? :nhaodzo:

MLT
26-08-2009, 10:54 AM
úp thêm cái nữa cho bà con thấy nè :nguong:
úp vậy có đc ăn bún sứa hok ta :ngoaymui:

Chuyện nhỏ e.Free 50% Nếu sản phẩm bán chạy:rolleyes:
Free 100% nếu khách hàng nói a.LGH giới thiệu:D

Cố lên e :nhaodzo:
MLT

Lê_Minh_Hòa
26-08-2009, 11:44 AM
@LMH: chuyện TKFC k sao đâu a, đâu phải đội nào cũng hoàn hảo như MSFC đâu à :D:acac:, thứ 7 này a lên sân chứ hỉ ? :nhaodzo:

Thứ 7 này LMH có mặt, nhưng sẽ buồn nhiều nếu người ấy vắng mặt!

:mad:Minh Râu Xồm (5): Nhà hàng tên gì? Kinh doanh đặc sản gì? Có tiếp viên nữ? Trẻ? Đẹp? Nhiệt tình? Hết mình..? Có phòng Vip riêng? Trong phòng Vip có tượng để Đội trưởng và Chủ tịch nặn......? ...... Quảng cáo thì nói rõ ra để anh em còn ủng hộ chứ!

TeacherABC
26-08-2009, 12:27 PM
Thứ 7 này LMH có mặt, nhưng sẽ buồn nhiều nếu người ấy vắng mặt!

:mad:Minh Râu Xồm (5): Nhà hàng tên gì? Kinh doanh đặc sản gì? Có tiếp viên nữ? Trẻ? Đẹp? Nhiệt tình? Hết mình..? Có phòng Vip riêng? Trong phòng Vip có tượng để Đội trưởng và Chủ tịch nặn......? ...... Quảng cáo thì nói rõ ra để anh em còn ủng hộ chứ!

Anh có bao giờ nặn tượng đâu em?:botay:

TeacherABC
26-08-2009, 04:29 PM
Không thấy SĐY xác nhận nên Steven Gerrand có thể tìm đội khác kịp không?

songdeyeu
27-08-2009, 08:39 AM
Không thấy SĐY xác nhận nên Steven Gerrand có thể tìm đội khác kịp không?

hai ngày nay bận quá nên không có thời gian lướt web, em xác nhận sẽ đưa đội tham gia.

TeacherABC
27-08-2009, 08:50 AM
hai ngày nay bận quá nên không có thời gian lướt web, em xác nhận sẽ đưa đội tham gia.

OK! Như vậy thứ bảy này MSFC sẽ đá giao hữu cùng BSFC và SĐY...FC!

@SĐY: Mai mốt có bận thì bận ít ít thôi em để... chị em... í lộn anh em đỡ đứng tim...!:nguong: :nguong:

songdeyeu
27-08-2009, 10:15 AM

@SĐY: Mai mốt có bận thì bận ít ít thôi em để... chị em... í lộn anh em đỡ đứng tim...!:nguong: :nguong:

e thích nhất là lúc không bận nhưng không bận riết thì cũng không được đâu...hihihih

NIEMRIENG_BRVT
27-08-2009, 10:58 AM

Vậy thứ 7 này không đá với BCFC nữa à anh?????

Lê_Minh_Hòa
27-08-2009, 02:22 PM
Thứ 7 tuần này có Sheiran (tức Chị Hòa) lên sân bóng! Đề nghị các cầu thủ MSFC thể hiện phong cách đứng đắn, lịch thiệp vốn có!
Riêng Kuđen, Trà Xanh, Bờm, MLT, BR-VT, Minh Râu........ không được nói chuyện vừa check được bé này... vừa dụ được bé kia..... hay là vừa làm thịt được con bé nọ .... trước mặt Sheiran (tức Chị Hòa) vì nếu những chuyện đó đến tai Sheiran cô ấy sẽ nghĩ rằng tòan bộ các cầu thủ MSFC (trong đó có anh Hòa) cũng có những hành động như vậy... Vô hình chung sẽ làm xấu hình ảnh của MSFC trong mắt các cô gái đẹp khác nói chung và các cô gái đẹp NR nói riêng!

Riêng Trà Xanh trước khi lên sân nhớ chỉnh đốn xiêm y nhé!

Đề nghị anh em nghiêm chỉnh chấp hành!

Steven Gerrard
27-08-2009, 02:34 PM
Thứ 7 tuần này có Sheiran (tức Chị Hòa) lên sân bóng! Đề nghị các cầu thủ MSFC thể hiện phong cách đứng đắn, lịch thiệp vốn có!
Riêng Kuđen, Trà Xanh, Bờm, MLT, BR-VT, Minh Râu........ không được nói chuyện vừa check được bé này... vừa dụ được bé kia..... hay là vừa làm thịt được con bé nọ .... trước mặt Sheiran (tức Chị Hòa) vì nếu những chuyện đó đến tai Sheiran cô ấy sẽ nghĩ rằng tòan bộ các cầu thủ MSFC (trong đó có anh Hòa) cũng có những hành động như vậy... Vô hình chung sẽ làm xấu hình ảnh của MSFC trong mắt các cô gái đẹp khác nói chung và các cô gái đẹp NR nói riêng!

Ae quán triệt tinh thần của a Hòa, cùng chuẩn bị Nghỉnh Chim đón khách quý :rolleyes::D:D:D

numbersix
27-08-2009, 03:55 PM

hờ hờ.....đúng là nghiêm chỉnh thật.

Dear CT+ĐT

Tình hình là thứ 7 này em phải đi thực tế với phòng production làm chương trình game show cho kênh ở cái Bè Tiền Giang. Nên khả năng không thể ra sân là 99.9% thứ 7 đến CN về.

đi mà tiếc nuối không được ngắm chị sheiran của anh Hòa.
mà em nói nhỏ nhé trước giờ tụi em làm gì có vào nói check này em kia gì đâu anh??? tụi em toàn nghe anh chia sẻ thông tin thôi mà!!!!:acac::acac:

@ chị Sheiran : welcome chị đến với MSFC, anh Hòa có lên hay không không quan trọng miễn chị lên là được.:nguong::nguong::nguong:

NIEMRIENG_BRVT
27-08-2009, 03:59 PM
hờ hờ.....đúng là nghiêm chỉnh thật.

Dear CT+ĐT

Tình hình là thứ 7 này em phải đi thực tế với phòng production làm chương trình game show cho kênh ở cái Bè Tiền Giang. Nên khả năng không thể ra sân là 99.9% thứ 7 đến CN về.

mà em nói nhỏ nhé trước giờ tụi em làm gì có vào nói check này em kia gì đâu anh??? tụi em toàn nghe anh chia sẻ thông tin thôi mà!!!!:acac::acac:

@ chị Sheiran : welcome chị đến với MSFC, anh Hòa có lên hay không không quan trọng miễn chị lên là được.:nguong::nguong::nguong:

Tên Bờm này chơi chữ ghê quá!

Lê_Minh_Hòa
27-08-2009, 04:06 PM

Anh Hòa phải lên chứ! Không có anh mà Sheiran đi một mình thì........... chắc là sau 20h ... chỉ còn 1 chút tóc..... sót lại trên sân No 1! :mad: Vì thế .... Hòa sẽ có mặt bên cạnh người đẹp!

Sheiran
27-08-2009, 04:10 PM
Anh Hòa phải lên chứ! Không có anh mà Sheiran đi một mình thì........... chắc là sau 20h ... chỉ còn 1 chút tóc..... sót lại trên sân No 1! :mad: Vì thế .... Hòa sẽ có mặt bên cạnh người đẹp!

Nếu tình hình... như anh H nói thì cũng có thể sau 20h... chỉ còn lại... hoàng loạt cầu thủ chấn thương trên sân No1 :D (Lâu quá em quên mình 1 thời cũng lục đẳng Thiếu Lâm, biết đâu sự hào hoa của các thành viên No1 sẽ... gợi nhớ cho em 1 điều gì đó :D)

P/s: Em đùa chút cho vui thui, rất hân hạnh làm quen với các anh MSFC ^^

Lê_Minh_Hòa
27-08-2009, 04:13 PM
Cũng có thể là hoàng loạt cầu thủ chấn thương trên sân No1 anh ạ :D (Lâu quá em quên mình 1 thời cũng lục đẳng Thiếu Lâm, biết đâu sự hào hoa của các thành viên No1 sẽ... gợi nhớ cho em 1 điều gì đó :D)

Vậy là một mình Sheiran chấp cả đội bóng hả...????:hu::imdead:?

Sheiran
27-08-2009, 04:15 PM
Vậy là một mình Sheiran chấp cả đội bóng hả...????:hu::imdead:?

Ơ... tiếc wá...em... ko biết đá banh :D

TeacherABC
27-08-2009, 11:00 PM
Ơ... tiếc wá...em... ko biết đá banh :D

Cũng không sao! Tập từ từ cũng được! Sẽ cử siêu sao... hướng dẫn riêng cho em!:D :eek:

TeacherABC
27-08-2009, 11:07 PM
Ae quán triệt tinh thần của a Hòa, cùng chuẩn bị Nghỉnh Chim đón khách quý :rolleyes::D:D:D

Em ơi nhà có khách....:botay::D

Eric Cantona
28-08-2009, 05:45 AM
Em ơi nhà có khách....:botay::D

dậy chạy bộ cùg với e nè a ơi :nhaodzo:

Lê_Minh_Hòa
28-08-2009, 08:26 AM
Có thể thứ 7 tuần này người đẹp Shi sẽ không thể có mặt trên sân!
Lý do:..................................

Steven Gerrard
28-08-2009, 08:35 AM

Vậy k còn động lực để thi đấu :ngoaymui::ngap:

Lê_Minh_Hòa
28-08-2009, 08:52 AM

Vẫn thi đấu hết mình vì màu cờ sắc áo của MSFC! Và hết mình vì người nào đó thật lòng, trọn vẹn!

MLT
28-08-2009, 09:03 AM

Vậy là ko có cơ hội Nghỉnh chim rồi a nhỉ:ngap: Thôi thì đành phải vào......... để đc Nghỉnh vậy:D:botay::youarethewoman:
MLT

J.Cole
28-08-2009, 11:29 AM
Chắc LMH dẩn đi sân khác rồi.....

NIEMRIENG_BRVT
28-08-2009, 01:47 PM
Báo cáo: Ngày mai 98% BRVT vắng mặt do có cuộc gặp mặt khách hàng vào lúc 17h (18h chắc đắm đuối rồi). Chiều nay có ai ở Hòang Thành thì hẹn gặp nhé!

Thân chúc anh em có những giây phút tuyệt vời.

Steven Gerrard
28-08-2009, 02:48 PM
Chắc LMH dẩn đi sân khác rồi.....

Chính hắn :cool:

Lê_Minh_Hòa
28-08-2009, 04:17 PM
Sẽ có mặt trên sân! Nhưng thể lực và phong độ chỉ còn khỏang 30%!

P/S: Lọat bài "Mỗi tuần 1 ngôi sao" sẽ được phát hành kỳ thứ 5 vào đêm nay với bài viết! "Đội trưởng tài hoa Steven Gerrad (LFC). Ngôi sao bóng đá hay gã đại ca giang hồ?"

TeacherABC
28-08-2009, 04:26 PM

Cho dù lý do gì đi nữa LMH không có mặt cùng Sheiran thì anh em vẫn thi đấu vì MSFC!

Eric Cantona
28-08-2009, 04:28 PM

P/S: Lọat bài "Mỗi tuần 1 ngôi sao" sẽ được phát hành kỳ thứ 5 vào đêm nay với bài viết! "Đội trưởng tài hoa Steven Gerrad (LFC). Ngôi sao bóng đá hay gã đại ca giang hồ?"

:nguong:khoái cái đề tài đó à anh eheh

Sheiran
28-08-2009, 04:29 PM

- Tiêu đề nghe hấp dẫn quá đi mất ^^
- Em nhất định đến mà ^^

traxanh09
28-08-2009, 04:33 PM

Tiêu đề giật gân quá, đón xem đón xem:botay::D

Lê_Minh_Hòa
28-08-2009, 04:37 PM
Tiêu đề giật gân quá, đón xem đón xem:botay::D

Trà xanh em! Ngày mai anh đề nghị em ngồi cách Sheiran (chị Hòa) 10m và không được nhìn, đá lông nheo, ra ký hiệu, nhìn trộm..... và đặc biệt là cấm tưởng tượng phong phú..... trong đầu.........!:mad:

numbersix
28-08-2009, 04:41 PM
- Tiêu đề nghe hấp dẫn quá đi mất ^^
- Em nhất định đến mà ^^

@hix cầu xin cho việc đi công tác chỉ trong ngày sáng đi chiều về là xách giày phóng thẳng lên sân.
Đi giám sát (Tiến Đoàn + Tăng Bảo Quyên) tham gia reality show mà ngán ngẫm quá.
@Tuần này chắc là sẽ sôi nổi lắm vì chị Sheiran sẽ lên sân đồng nghĩa với khí thế được dâng tràn + sự xuất hiện của 2 sao LMH & TV.

Ôi ta mơ về trận đấu, ta mơ về buổi liên hoan:roiqua::roiqua::roiqua:.........buồn ghê.:khoc1::uchiu:

Đành phải chờ buổi tổng kết và tường thuật các trận đấu của ngày thứ 7 qua ngòi viết của bác T.ABC thôi.

TeacherABC
28-08-2009, 04:44 PM
Đành phải chờ buổi tổng kết và tường thuật các trận đấu của ngày thứ 7 qua ngòi viết của bác T.ABC thôi.

Tạm thời xin phép cho phóng viên Tea...ABC được nghỉ một thời gian vì lý do: Không còn thấy hứng thú trong công việc!:botay:

kuden
28-08-2009, 04:50 PM
Xế Rang làm bao trái tim của những người anh em MSFC phải thao thức mất ngủ đêm dài..để được hội ngộ... hihi.

Ngày mai xin làm cổ động viên nếu kd lên sân không kịp.
Về thoai.

Lê_Minh_Hòa
28-08-2009, 04:53 PM
Tạm thời xin phép cho phóng viên Tea...ABC được nghỉ một thời gian vì lý do: Không còn thấy hứng thú trong công việc!:botay:

Vụ này chắc là phóng viên ABC đang bị sốc bởi có kẻ vu khống tội tham ô công qũy đây mà...!!!???

Anh ơi! Anh em MSFC đều hiểu anh và ủng hộ anh hết mình mà! Anh mà hết hứng thú thì em cũng chẳng còn cảm xúc.... và có thể đội trưởng Gerrad cũng hết khóai cảm luôn....!

kuden
28-08-2009, 05:04 PM

Ông già này không làm, thì còn ai để em vổ cái đó nữa ta.
:naonao::naonao::naonao::naonao::naonao::naonao::n aonao:

TeacherABC
28-08-2009, 05:04 PM
Vụ này chắc là phóng viên ABC đang bị sốc bởi có kẻ vu khống tội tham ô công qũy đây mà...!!!???

Anh ơi! Anh em MSFC đều hiểu anh và ủng hộ anh hết mình mà! Anh mà hết hứng thú thì em cũng chẳng còn cảm xúc.... và có thể đội trưởng Gerrad cũng hết khóai cảm luôn....!

Àh, không phải vậy em à! Nhưng vì công việc nhiều và trong MSFC còn rất nhiều phóng viên tài ba nên tạm thời xin nghỉ một thời gian! Khi nào cảm thấy "hứng" thì sẽ trở lại!:nguong:

Sheiran
28-08-2009, 05:39 PM
Xế Rang làm bao trái tim của những người anh em MSFC phải thao thức mất ngủ đêm dài..để được hội ngộ... hihi.

Ngày mai xin làm cổ động viên nếu kd lên sân không kịp.
Về thoai.

Í, em ko có gì đặc biệt đâu ạ, ko đẹp, ko cao, ko quyến rũ, nói chung cái gì cũng ko... sợ mọi ng thất vọng ạ ^^