PDA

View Full Version : Messages Center - Nhắn tin, tin nhắn...

Pages : 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21

TeacherABC
08-08-2009, 09:06 PM
Sau này em đừng đùa như chiều nay! Mọi chuyện hãy để nó trôi qua! Anh không thích...!:mad:

TeacherABC
09-08-2009, 08:59 AM
Cám ơn Yêu100C! Một buổi sáng Chủ Nhật thật nhẹ nhàng khi được nghe những bài nhạc thật hay như thế!

TeacherABC
09-08-2009, 06:17 PM
Em bắt cóc anh đi ăn cơm trưa thế mà đến giờ này mới về được! Gặp lại... cố nhân cũng chẳng thấy vui gì! Thà cứ để mọi việc như trước thì hay hơn...! Thôi ngủ một giấc rồi... đi tiếp!:botay:

Nhudadauyeu
09-08-2009, 08:51 PM
Cả 2 ở 2nơi xa xa lắm,chợt lặng người khi nghe con trẻ nói, con còn bé quá vẫn chưa hiểu chuyện người lớn....Người lớn chỉ làm khổ con trẻ mà thôi và người day dứt sẽ ko fải là mình vì mình biết mình đã làm tất cả cho con. Hy vọng say này con sẽ hiểu

MocXinh_MumMim
10-08-2009, 09:22 AM
Cháu hiểu cô cần gì và thông cảm với cô. Nhưng cháu nghĩ chắc cô không muốn để người cô yêu phải khó xử... That's all!

Sanmei
10-08-2009, 11:13 AM
Gửi 1 người
Tic te te – tic – tic – te tic - tic – te te – te tic tic – te tic tic – tic tic , please :khoc:

Tazang
10-08-2009, 11:19 AM
Gửi 1 người
Tic te te – tic – tic – te tic - tic – te te – te tic tic – te tic tic – tic tic , please :khoc:

...already rcvd, Tks
xxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Sanmei
10-08-2009, 11:43 AM
...already rcvd, Tks
xxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Nhắn Sf: dịch đi sf, ko đt bỏ học, là sf mất đt chân truyền lun á :uam:

Thùy Chi
10-08-2009, 12:41 PM
Hãy để mọi thứ chỉ còn là dĩ vãng anh nhé

Nhudadauyeu
10-08-2009, 08:18 PM
Em, hãy cố nhé, đừng nghĩ quá nhiều nữa...

Sanmei
11-08-2009, 01:40 AM
Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - :chetchua::chetchua::chetchua::chetchua::chetchua: :chetchua::chetchua::chetchua:

Lê_Minh_Hòa
11-08-2009, 08:25 AM
Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc - :chetchua::chetchua::chetchua::chetchua::chetchua: :chetchua::chetchua::chetchua:

Có khả năng anh ấy đang đi chơi với 1 cô gái trẻ trung, xinh đẹp nào đó.. và đang ở 1 nơi nào đó không thích bị quấy rầy nên mới tắt máy!

sơn_nữ83
11-08-2009, 08:39 AM
Thuê bao wý khách vừa gọi hiện ko liên lạc đc
Em quen dần với việc đó đi em ơi.Coi đó là chuyện thường ngày ở huyện ấy....

CrazyDog
11-08-2009, 08:56 AM
Em! Ngồi đây anh nhớ em, hình dung ra dáng em. Tìm đâu ra tiếng nói của ngày xưa.
Ôi thời gian như vết đâm hằn trên thân xác đau, nụ cười như chết theo ngàn năm.
Em! Làm sao anh thấy em để lòng anh hết đớn đau và cô đơn hết bao vây đời anh.
Em! Dù ngàn thu có qua làm lòng anh xót xa, và anh xin giữ mãi cuộc tình ta.
Nhớ thương đầy vơi, tình xưa vẫn chưa nhạt phai, ước mơ về em cho tin yêu vụt cánh.
Anh vẫn yêu bóng hình em, anh chỉ yêu một mình em! Em, xin em về đây....

thinghien
11-08-2009, 09:39 AM
Em! Ngồi đây anh nhớ em, hình dung ra dáng em. Tìm đâu ra tiếng nói của ngày xưa.
Ôi thời gian như vết đâm hằn trên thân xác đau, nụ cười như chết theo ngàn năm.
Em! Làm sao anh thấy em để lòng anh hết đớn đau và cô đơn hết bao vây đời anh.
Em! Dù ngàn thu có qua làm lòng anh xót xa, và anh xin giữ mãi cuộc tình ta.
Nhớ thương đầy vơi, tình xưa vẫn chưa nhạt phai, ước mơ về em cho tin yêu vụt cánh.
Anh vẫn yêu bóng hình em, anh chỉ yêu một mình em! Em, xin em về đây....

Thắp nhang muỗi mà khấn em à...:D:D:D

Ryan Giggs
11-08-2009, 09:43 AM
Thắp nhang muỗi mà khấn em à...:D:D:D

Thằng Dog cận lòi, ko chừng Gấu đứng bên cạnh lại tưởng khỉ đột thì bỏ...mẹ anh...nhỉ:rolleyes:

Sanmei
11-08-2009, 09:59 AM
Có khả năng anh ấy đang đi chơi với 1 cô gái trẻ trung, xinh đẹp nào đó.. và đang ở 1 nơi nào đó không thích bị quấy rầy nên mới tắt máy!

:khoc: Em đã cố ko nghĩ tới tình huống đó mừ :hutthuoc: ... hjk hjk Anh còn nêu ra đây nữa :cainhau:

Sanmei
11-08-2009, 10:02 AM
Em quen dần với việc đó đi em ơi.Coi đó là chuyện thường ngày ở huyện ấy....

:uam::uam::uam::uam::uam:
Hjk hjk ... em ko thoả hiệp đâu ... fải thay đổi mới đc chị ợ ... ko chấp nhận đc :hoho:

Tazang
11-08-2009, 10:44 AM
:uam::uam::uam::uam::uam:
Hjk hjk ... em ko thoả hiệp đâu ... fải thay đổi mới đc chị ợ ... ko chấp nhận đc :hoho:

Đúng đó đt ah, sống chung với lũ ko được thì cưỡi lên lũ mà phi cho lẹ nha :D:D:D:D

Sanmei
11-08-2009, 10:45 AM
Đúng đó đt ah, sống chung với lũ ko được thì cưỡi lên lũ mà phi cho lẹ nha :D:D:D:D

Sf, sf wên là đt đu dây mà ... sợ gì lũ chứ :ngoaymui:

Lê_Minh_Hòa
11-08-2009, 10:57 AM
:khoc: Em đã cố ko nghĩ tới tình huống đó mừ :hutthuoc: ... hjk hjk Anh còn nêu ra đây nữa :cainhau:

Quên anh chàng ấy đi! Mình mà là San thì mình sẽ chạy đến gặp Sư phụ TZ, ôm chầm lấy sư phụ, ngã vào lòng sư phụ... khóc thảm thiết! Chắc chắn sư phụ sẽ vuốt ve...... an ủi, động viên, chia sẻ. Lúc đó San sẽ thấy lòng thanh thản, nhẹ nhàng.

Hãy tìm đến sư phụ thật nhanh lên! Chỉ có sư phụ mới giúp San được thôi!

Sanmei
11-08-2009, 11:04 AM
Quên anh chàng ấy đi! Mình mà là San thì mình sẽ chạy đến gặp Sư phụ TZ, ôm chầm lấy sư phụ, ngã vào lòng sư phụ... khóc thảm thiết! Chắc chắn sư phụ sẽ vuốt ve...... an ủi, động viên, chia sẻ. Lúc đó San sẽ thấy lòng thanh thản, nhẹ nhàng.

Hãy tìm đến sư phụ thật nhanh lên! Chỉ có sư phụ mới giúp San được thôi!

Đánh tiếc San hok fải là anh Hoà, nên hok nghĩ ra đc như thế :ngoaymui:
Nhưng ko sao, khi anh Hoà buồn khổ cứ chạy đến ôm sf San, sf Tz là người tốt bụng , sẳn sàng che chở, vuốt ve, an ủi anh Hoà để anh có thể vơi đi nỗi bùn những lúc đó ... ặc ặc :acac:

thuc sinh
11-08-2009, 11:13 AM
em cứ béo mũm mĩm như bây giờ nhé, rất dễ thương, ráng học hành cho tốt, anh vưỡn bên em......

Lê_Minh_Hòa
11-08-2009, 11:18 AM
em cứ béo mũm mĩm như bây giờ nhé, rất dễ thương, ráng học hành cho tốt, anh vưỡn bên em......

Thúc sinh...!!!! Trời...??? Chẳng lẽ là XXX XXXX Mũm Mĩm...??? :uchiu::uchiu::uchiu:

sơn_nữ83
11-08-2009, 12:20 PM
Cuộc sống với em bây giờ chẳng dễ dàng gì, đừng gây khó khăn thêm cho em nữa, đừng chạm vào lòng tự tôn của em. Em sẽ không đòi hỏi ở anh bất cứ điều gì. Anh đừng để lương tâm mình sau này phải cắn rứt, đừng để người khác phải nhìn anh bằng ánh mắt coi thường.

Nhudadauyeu
12-08-2009, 10:29 PM
Thế là xong rồi nhỉ................

TeacherABC
13-08-2009, 11:27 AM
Chúc em một chuyến đi xa vui vẻ! Nhớ gởi cho anh một ít gió biển se lạnh, một ít sóng biển thì thầm và... một ít nỗi nhớ dịu êm...(Ủa mà nhớ dzì dzậy cà?):nguong::nguong::botay:

Lê_Minh_Hòa
13-08-2009, 11:35 PM
Anh đã là của em rồi.Chắc chắn mãi mãi tuyệt đối là vậy! Sao em còn sợ...? Sao em còn lo..? Sao e vẫn còn khóc...???

CrazyDog
14-08-2009, 12:42 AM
Một mình lang thang giữa phố buồn, vẫn nhớ đôi mắt em ngày nào mắt mùa thu.
Nắng qua đường vắng từng ngày, ta ngồi đợi bóng em gầy. Cho dù đời này có lẻ loi, từng chiều về đơn côi, mà ta vẫn một đời thiết tha vẫn yêu thương người...........
Xa rồi, đêm đến ta vẫn hay thầm kêu tên người, xót xa cho tình, xót xa riêng mình, người nào hay nào biết. Hỡi người, em có thương tiếc cho tình ta úa tàn, tìm đâu phút giây ban đầu hỡi người yêu dấu hỡi. Nhắm mắt nát tan đời nhau, kỷ niệm xưa giờ theo lá phai màu, cúi xuống dấu chân chìm sâu, hồn lại đau, tình yêu còn đâu.......

TeacherABC
15-08-2009, 12:36 AM
Mọi việc sẽ đâu vào đó! Em sẽ hiểu được điều gì nên làm! :cool:

Lê_Minh_Hòa
15-08-2009, 12:46 AM
Chắc là đêm nay em sẽ khó ngủ, bất ngờ và khó hiểu về cách xử sự của anh. Nhưng anh là thế....... luôn khác và làm khác những người khác.

TeacherABC
15-08-2009, 01:05 AM
Chắc là đêm nay em sẽ khó ngủ, bất ngờ và khó hiểu về cách xử sự của anh. Nhưng anh là thế....... luôn khác và làm khác những người khác.

Cô bé Th... chắc giờ này đã ngon giấc còn em vẫn thao thức đấy?!:eek:

Sheiran
15-08-2009, 02:55 AM
Mai 1 ng chưa wen đi "đá giải ngành", chúc anh và đồng đội có những bàn thắng đẹp, dù riêng anh cảm thấy tinh thần trống vắng từ phía khán đài nhé! Em tin anh sẽ thắng mà ^^.

Mai cũng có 1 ông anh đi dự hội thao, chúc anh có một sáng cuối tuần nhiều năng lượng và nhiều niềm vui.

Chúc bà con NR cuối tuần thoải mái, sảng khoái, vui tươi.

TeacherABC
15-08-2009, 10:36 AM
Mai 1 ng chưa wen đi "đá giải ngành", chúc anh và đồng đội có những bàn thắng đẹp, dù riêng anh cảm thấy tinh thần trống vắng từ phía khán đài nhé! Em tin anh sẽ thắng mà ^^.

Mai cũng có 1 ông anh đi dự hội thao, chúc anh có một sáng cuối tuần nhiều năng lượng và nhiều niềm vui.

Chúc bà con NR cuối tuần thoải mái, sảng khoái, vui tươi.

Cám ơn lời chúc và động viên của em! Kết quả LMH ghi 1 bàn và tỉ số là 1-1! Còn hội thao thì anh đứng làm trọng tài... khô cả họng, rát cả lưng và cũng kết thúc ổn thỏa! Trọng tài không phải bỏ của chạy lấy người... hú hồn!!:botay:

MinhThy
15-08-2009, 11:33 AM
Mọi viêc rồi sẽ tốt đẹp. Anh rất thông minh, anh sẽ lại chóng như ngày xưa thôi anh ạ. Em lúc nào cũng tin tưởng ở anh

Lê_Minh_Hòa
16-08-2009, 08:49 AM
Ngày hôm qua, dù khán đài rất đông cổ động viên nhưng vẫn thiếu 1 người........ dù thi đấu trên sân nhưng ..... vẫn tưởng như đâu đây ánh mắt thân thương của người ấy, nụ cười trìu mến của người ấy dõi theo từng bước chạy.......từng giọt mồ hôi ...... hòa lẫn trong niềm vui và hạnh phúc!

Sheiran
16-08-2009, 07:19 PM
- Tháng 10/2001
- Quán cafe (không nhớ tên) đường Nguyễn Thiện Thuật, Q3
- 1 cái tên...Minh...
- Chiếc RCV đen, không tem...
-...
-... Anh nói chỉ đi 5 năm... 8 năm rồi, anh có về lại VN ko?

=> Tình cờ đọc lại câu thơ ngày cũ đã viết cho anh... Ước gì em được gặp lại anh, dù chỉ 1 lần...

Sanmei
16-08-2009, 08:27 PM
Chúc anh đi thực tập thuận lợi, thành công, mong rằng công việc sẽ ngốn hết thời gian của anh, giúp anh wên đi những gì không đáng nhớ ... be happy.... my friend !!!

TeacherABC
16-08-2009, 09:34 PM
Đến giờ go home rồi! Chào "người yêu Nếu... thì..."! Hẹn có dịp... tiếp tục nhé?:youarethewoman:

MinhThy
16-08-2009, 11:19 PM
Chỉ nhìn anh qua màn hình vô cảm, nhưng ... em hiểu ... hiểu cảm giác buồn bã, chán nản và mệt mỏi của anh lúc này. Những lúc thế, em chỉ muốn có thể ở bên anh ... để anh tựa đầu vào, để có thể nói gì đó cho anh vui. Sau cơn mưa trời sẽ lại sáng đúng không anh. Cố lên ... xã của em.

Lê_Minh_Hòa
16-08-2009, 11:52 PM
Em tưởng em là ai? Em là Mai Phương Thúy hay là Thùy Lâm..??? Quá đáng thật!
Chẳng lẽ anh chỉ đáng được đi ăn kem, cafe thôi sao??? Ghét...
Xóa số điện thoại của em trong máy. Gạch tên em trong trái tim....... xong!

TeacherABC
16-08-2009, 11:55 PM

Ấy chết! Ai lại chọc giận siêu sao của MSFC rồi vậy? Xóa số ư? Híc... máy kia cùng còn lưu số cơ mà...?:D :D

Nhudadauyeu
17-08-2009, 11:13 AM
to chị : cám ơn chị iu nhé, em đã vui vẻ hơn nhiều, đã gạt bỏ được mọi chuyện bùn ra khỏi trái tim em , đợi ngày chị iu về

to bạn : cũng cám ơn ấy vì có ấy mà tớ hiểu ra nhiều điều, mong ấy sẽ sớm nhận ra mình là ai mình nên thế nào trong những ngày sắp tới, trước khi đòi hỏi ng khác nghĩ cho mình thì hãy tự xem mình đã nghĩ và làm gì cho họ chưa nhé, nếu ấy còn tiếp tục như bây giờ, tớ sợ là ấy sẽ chẳng còn ai là bạn nữa đâu.

Sheiran
17-08-2009, 12:34 PM

Bớt nóng anh ui, ko nên nổi giận với ng đẹp. hihi... ^^

MinhThy
17-08-2009, 12:50 PM
To Nhỏ

Nhỏ ơi. T bik nhỏ thương T ... nhưng chúng ta không thể nào được đâu. Chị em mình đụng nhau là cháy nhà đó. Đừng khóc nhỏ nhé.

Sheiran
17-08-2009, 02:40 PM
To Nhỏ

Nhỏ ơi. T bik nhỏ thương T ... nhưng chúng ta không thể nào được đâu. Chị em mình đụng nhau là cháy nhà đó. Đừng khóc nhỏ nhé.

Trời, có ai mún giành ox của bx hả :huytsao:

MinhThy
17-08-2009, 02:45 PM
Trời, có ai mún giành ox của bx hả :huytsao:

Chắc tại ox dễ thương quá ấy mà bx. Nhưng ox chỉ có mình bx thui hà ... hehehe :nguroi:

Lê_Minh_Hòa
17-08-2009, 04:22 PM
Em chơi vui vẻ cùng bạn bè nhé! Anh không muốn vào những chỗ ấy! Vì trong khung cảnh ấy anh cảm thấy mình có lỗi.... và không xứng đáng với 1 ai đó ở NR này!

Tracy
17-08-2009, 04:26 PM
Trời thì ra anh ấy đang chờ tin nhắn của người ta.
Mình dừng lại thật đúng lúc.Chúc anh luôn vui vẻ và HP.

Lê_Minh_Hòa
17-08-2009, 04:32 PM
Trời thì ra anh ấy đang chờ tin nhắn của người ta.
Mình dừng lại thật đúng lúc.Chúc anh luôn vui vẻ và HP.

Cám ơn em. Nhưng anh nào có chờ tin nhắn của ai đâu? Mà nào có ai để chờ?
Chắc lại hiểu lầm rồi!

TeacherABC
17-08-2009, 11:21 PM
Ngủ ngon nhé bé yêu! Gặp em trong mơ...!

Sheiran
17-08-2009, 11:29 PM
Ngủ ngon nhé bé yêu! Gặp em trong mơ...!

Anh Teacher lúc nào cũng... falling in love nhỉ, hâm mộ ghê :D

TeacherABC
17-08-2009, 11:32 PM
Anh Teacher lúc nào cũng... falling in love nhỉ, hâm mộ ghê :D

Em nhớ gì không? Tuần trước...? Quyết định vậy đi nhé?

Sheiran
18-08-2009, 12:27 AM
Em nhớ gì không? Tuần trước...? Quyết định vậy đi nhé?

Em nhớ mừ ^^

Nhudadauyeu
18-08-2009, 04:00 AM
1 đêm trắng vì anh, ôi giá như ko có ngày hnay nhỉ, sao ko để quá khứ ngủ yên, sao anh lại nhắc lại làm gì, anh giờ đã có gia đình , anh hãy để nỗi nhớ và tình cảm dành cho em chìm sâu vào quá khứ đi, đừng tự trách bản thân mình nữa. Em chỉ muốn anh là anh trai em và anh sẽ hạnh phúc, thành đạt

Sheiran
18-08-2009, 08:41 PM
Mai anh bận à? Tiếc nhỉ? Bận thật chứ!

Lê_Minh_Hòa
18-08-2009, 10:55 PM
Chiều mai anh đi Nha Trang rồi, ra đến nơi chắc là hơn nữa đêm. Nếu có em bên cạnh thì đường sẽ gần hơn, thời gian sẽ trôi nhan hơn và tay lái anh sẽ vững tin hơn......

Lê_Minh_Hòa
18-08-2009, 11:25 PM
Anh ngủ đây! Anh sẽ ôm chặt nỗi nhớ vào lòng.......

Sheiran
18-08-2009, 11:48 PM
Em ghét anh rồi...

Sanmei
19-08-2009, 12:23 AM
Có lẽ thật sự em ko là jì cả,...... giờ em mới hỉu ...

TeacherABC
19-08-2009, 03:07 AM
Em vô tình thế sao? Nửa đêm còn nhắn cho anh thế mà giờ đã ngủ say rồi! Thôi cứ ngủ đi cô bé! Mai sẽ biết!

Lê_Minh_Hòa
19-08-2009, 07:52 AM
Có lẽ thật sự em ko là jì cả,...... giờ em mới hỉu ...

Có lẽ em thật sự không là gì cả trong mắt ai đó...... Nhưng trong đôi mắt 1 mí của anh Hòa thì San luôn là cô bé rất dễ thương!

TeacherABC
19-08-2009, 05:10 PM
Chúc một chuyến đi xa bình an và hạnh phúc em nhé!

Nhudadauyeu
19-08-2009, 10:44 PM
anh, kỉ niệm mãi chỉ là kỉ niệm, sao anh ko sống với thực tế anh đã và đang có, phải biết trân trọng chứ anh

secret000
19-08-2009, 11:29 PM
Anh àh! Mọi chuyện rồi sẽ qua thôi! Em biết anh đang rất căng thẳng, em ko biết phải làm gì ngoài những lời động viên và sự lo lắng! Hãy cố gắng vượt qua thời gian này nhé anh! Em sẽ luôn bên anh khi anh cần!>_<!
Yêu anh nhiều lắm!
Buzz!Xxx!

Sheiran
20-08-2009, 12:59 AM
Đêm nay mình ta thức
Người đêm qua đâu rồi?
Không quen sao buồn bực
Thóang nỗi niềm xa xôi...

trâu_vàng
20-08-2009, 01:45 AM
Tại anh không giữ nổi mình
Nhậu vô quên mất sự tình ra sao
Thôi thì một giấc chiêm bao
Em mang hai chữ ngọt ngào khuyên anh
Xin đừng nhậu đến thả phanh
Xin đừng nhậu đến đỏ xanh lòng người

TeacherABC
20-08-2009, 09:55 AM
Đêm nay mình ta thức
Người đêm qua đâu rồi?
Không quen sao buồn bực
Thóang nỗi niềm xa xôi...

Đêm qua mạng chợt rớt
Nhìn màn hình buồn thêm...
Biết làm sao em hỡi?
Đành lỗi hẹn cùng em...

Người đi xa phương ấy
Còn nhớ gì hay quên?
Để một người tìm mãi
Mắt ướt lệ mi cay...

Lục Bình
20-08-2009, 02:45 PM
Anh H ơi. anh có biết sau cuộc điện thoại đêm qua qua mà cô ấy gọi cho em, em đã giận đến run cả người như đang sống trong môi trường âm độ C đó anh biết không hả anh H.Em đã làm gì có lỗi với anh chứ, tại sao tạo sao?.Anh có biết anh làm tổn thương em nhiều lắm không, vậy mà anh không hề nói năng lấy 1 tiếng, ĐT không nghe dù hàng chục cuộc, tin nhắn không trả lời.Em không tin anh là 1 người đàn ông tồi đến như vậy đâu.

TeacherABC
20-08-2009, 02:55 PM
Anh H ơi. anh có biết sau cuộc điện thoại đêm qua qua mà cô ấy gọi cho em, em đã giận đến run cả người như đang sống trong môi trường âm độ C đó anh biết không hả anh H.Em đã làm gì có lỗi với anh chứ, tại sao tạo sao?.Anh có biết anh làm tổn thương em nhiều lắm không, vậy mà anh không hề nói năng lấy 1 tiếng, ĐT không nghe dù hàng chục cuộc, tin nhắn không trả lời.Em không tin anh là 1 người đàn ông tồi đến như vậy đâu.

Cám ơn: 0

Bài gởi đầu tiên cho NR buồn thế sao Lục Bình? Hy vọng Lục Bình sẽ có nhiều niềm vui đến trong NR!

Lục Bình
20-08-2009, 03:02 PM
Cám ơn: 0

Bài gởi đầu tiên cho NR buồn thế sao Lục Bình? Hy vọng Lục Bình sẽ có nhiều niềm vui đến trong NR!

Biết làm sao được anh khi câu chuyện là như vậy.

lucky_girl
20-08-2009, 03:30 PM
Mạng mà mất đôi khi mất mạng! Buồn quá

p/s:Hôm nào mới chữa xong đây hả VDC ui?

sơn_nữ83
20-08-2009, 05:15 PM
Bản lĩnh của một thằng đàn ông lăn lộn bao lâu nay của anh là thế hả?Anh để bạn anh, người yêu anh phải phiền muộn vì anh quá đấy. Em thực sự quá quá thất vọng về anh.

Nhudadauyeu
20-08-2009, 05:27 PM
Anh xin em thời gian, 1năm , 1năm có đủ ko anh??? Em chẳng biết mình có thể yêu anh nữa ko??? Anh bắt em hứa đợi anh, anh ko muốn mất em thêm lần nào nữa, híc, chẳng muốn hứa thế mà em vẫn fải hứa, hy vọng 1năm sẽ khác

Sanmei
20-08-2009, 07:05 PM
Mong anh bình tĩnh trong mọi chuyện, Đừng làm tổn thương ai bằng những lời khi nóng giận, vì có thể điều đó sẽ làm hại anh ...
em vẫn luôn tin anh, yêu anh, và đứng về fía dù cho chuyện gì sẽ xảy ra đi nữa ...

Nhudadauyeu
21-08-2009, 03:59 AM
đêm qua, lắng nghe anh kể về cs gia đình anh...lòng lặng buồn và ko biết nên khuyên anh thế nào nữa. Em tin là anh ko nói dối vì em đã từng đc nghe người khác nói về anh. Nhưng thâm tâm em vẫn mong là anh sẽ quên em và sẽ cố gắng vì gđ bé nhỏ của mình

Lê_Minh_Hòa
21-08-2009, 10:59 AM
hai ngày lăn lộn mà chẳng chụp được tấm ảnh nào..... Thôi trả lại máy cho anh đó!

Lê_Minh_Hòa
21-08-2009, 11:28 AM

H không nghe máy thì gọi cho Hoà đi! Luôn luôn lắng nghe... sẵn sàng chia sẻ!:D

TeacherABC
21-08-2009, 11:52 AM
hai ngày lăn lộn mà chẳng chụp được tấm ảnh nào..... Thôi trả lại máy cho anh đó!

Em chụp hình phải đứng hoặc nằm 1 chỗ chứ... lăn lộn thì làm sao bấm máy kịp lúc???:D :D :D

Sheiran
21-08-2009, 11:55 AM
Em chụp hình phải đứng hoặc nằm 1 chỗ chứ... lăn lộn thì làm sao bấm máy kịp lúc???:D :D :D

:haha::haha::haha:

Lục Bình
21-08-2009, 06:50 PM
H không nghe máy thì gọi cho Hoà đi! Luôn luôn lắng nghe... sẵn sàng chia sẻ!:D

H chính là Hoà đó anh, sao anh lại phủ nhận sự thật như vậy chứ.
Anh ơi bây giờ thì em hiểu mọi chuyện rồi.Em mong sẽ không có bất kì chuyện không vui nào đến nữa.Em muốn đi tất cả những giận hờn để ngày mai là một ngày mới.

MinhThy
21-08-2009, 08:54 PM
deleted by author

Bạch Hồ Điệp
22-08-2009, 02:02 AM
Ông già xấu xí ngủ rồi , thương ông quá.

secret000
22-08-2009, 02:05 AM
Anh đang nghĩ gì nhỉ?
Anh nghĩ rằng em đang nghĩ gì?
===>>> Chỉ thấy nhói đau vì điều em nghĩ là đúng! Đau lắm!

TeacherABC
22-08-2009, 02:33 AM
Đi ngủ thôi! Chúc mọi người ngủ thật ngon giấc!:D

TeacherABC
23-08-2009, 12:56 AM
Em đâu rồi? Mọi hôm vẫn cùng thức với anh nhưng có lẽ hôm nay... ngủ say rồi!!!! Thôi, ngủ ngon nhé cô bé!

Bạch Hồ Điệp
23-08-2009, 01:38 PM
Ông già ơi , nhìn ông thấy nhớ ông quá .

sơn_nữ83
23-08-2009, 10:15 PM
Ông già ơi , nhìn ông thấy nhớ ông quá .
Nghe 2 chữ ông già mà chột dạ...

Dongque
23-08-2009, 11:26 PM
Nghe 2 chữ ông già mà chột dạ...

sao sn cu hay mạc cảm thế, he he

Lê_Minh_Hòa
23-08-2009, 11:28 PM
H chính là Hoà đó anh, sao anh lại phủ nhận sự thật như vậy chứ.
Anh ơi bây giờ thì em hiểu mọi chuyện rồi.Em mong sẽ không có bất kì chuyện không vui nào đến nữa.Em muốn đi tất cả những giận hờn để ngày mai là một ngày mới.

Trời......?????!!!!!

sơn_nữ83
23-08-2009, 11:30 PM
sao sn cu hay mạc cảm thế, he he
Nhầm rồi dongque ơi, ai nói SN mặc cảm nào.SN nói "chột dạ" chứ, vì Sn cũng biết tới một người mà SN vẫn gọi là ông già...hic hic...

Sheiran
23-08-2009, 11:58 PM
Trời......?????!!!!!

Ko nói nên lời lun :D...???...

TeacherABC
24-08-2009, 12:19 AM
Em về mệt rồi, ngủ sớm đi! Mai sẽ gặp! Chúc ngủ ngon và mơ thấy... người ấy!:nguong:

Sheiran
24-08-2009, 12:23 AM
Đi xe đường xa chắc mệt nhỉ! Ngủ sớm đi nhé! Ngày mới sang rồi. À, đừng hút thuốc trước khi ngủ nhé ^^

Dongque
24-08-2009, 06:06 AM
chào cả nhà một ngày đầu tuần mới vui vẻ, mạnh khoẻ, và nhiều điều may mắn.

Dongque
24-08-2009, 06:12 AM
em à, em có biết rằng anh dang nghĩ gì không?
mòng rằng em sẽ hiểu được mọi việc anh làm.
chịu khó lên em nhé, ai cũng có lúc khó khăn và mệt mỏi mà.

Sanmei
24-08-2009, 09:18 AM
Mong mọi chuyện sẽ thuận lợi với anh... 392... :D

Dongque
24-08-2009, 09:34 AM
anh hôm nay nhiều việc quá, lại lỡ hẹn ăn trưa với em rồi
đến cty ma nhìn thấy một số việc cần làm ngay và gặp gỡ các khách hàng vào buổi trưa, thôi hẹn em vào một ngày gần nhất vậy, thế nhé.

Sheiran
24-08-2009, 05:01 PM
Kêu đừng hút thuốc nhiều mà không nghe, giờ bệnh rồi. Bớt hút thuốc lại nha, ngậm Strepsils vô cho nhanh khỏi, đừng uống đá (có uống bia thì chịu khó uống nóng đi :D). Không làm theo thứ 7 ho suốt sao đá banh cho ngta xem chứ ^^

Lê_Minh_Hòa
24-08-2009, 06:32 PM
Đã nhận được tin nhắn của 1 người! Cám ơn em!