PDA

View Full Version : Ngày hôm nay của bạn thế nào ?

Pages : 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45

TeacherABC
11-09-2009, 06:35 AM
Lại bắt đầu con đường dài từ nhà vào Q.5! Mong đừng kẹt xe!:rolleyes::rolleyes:

Sheiran
11-09-2009, 08:19 AM
Năm nay mình kị màu trắng. Hum nay tâm trạng ko vui (đúng ra là ko vui từ tối qua). Sáng nay quyết định chơi 1 cây trắng, trắng từ trong ra ngoài, từ trên xuống dưới, xem hum nay sẽ xui như thế nào :D

Cá Chuồn
11-09-2009, 08:37 AM
Đầu giờ sáng mà lại nhận được tin kg được vui, chán quá vô đây để xả. Vậy là còn phải xa VN thêm mấy tháng nữa. Bực mình quá đi thôi. Cái thằng Malaysia làm ăn chán thế kg biết. Dự án đã chậm trể mấy tháng rồi, giờ lại xin gia hạn nữa làm mình phải cứ đi hoài. Quá chán

Phu sinh
11-09-2009, 01:24 PM
Ông trời vẫn ghét mình thậm tệ! Tự dưng có 1 lý do rớt xuống một cái đùng, mọi dự tính chiều nay lại phải hủy hết rồi! :mad:

luuthienhan
11-09-2009, 01:46 PM
6h30 sáng đưa con bé đi học , đi làm , 13h về đưa con lớn đi học tiếp rồi lại đi làm. chiều 6h30 đón 2 con về , "3 anh em" ăn uống với nhau rồi phân chia công việc rồi lại đi làm tiếp 4h sáng mới về. Cuộc sống là 1 tiếp diễn...

Sheiran
11-09-2009, 02:26 PM
Sắp hết 1 ngày làm việc rồi mà sáng giờ mình ko làm được gì hết, chiều nay làm sao làm báo cáo đây :imdead:

Phu sinh
11-09-2009, 02:52 PM
Sắp hết 1 ngày làm việc rồi mà sáng giờ mình ko làm được gì hết, chiều nay làm sao làm báo cáo đây :imdead:

Cái này gọi là cãi lời ông bà nè! Đã kêu kị mà còn cố làm chi! :D

OA _ NỮ
12-09-2009, 06:44 AM
Hôm nay phải ở nhà cả ngày để đợi bs tới nhà. Vì he bị trễ hẹn. Đây là bs đứng trung lập do 2 bên luật sư và bảo hiểm cử đến để coi tình hình sức khoẻ tiến triển đến đâu. Trong nhà có cần thêm những đồ đạc để cho người bị yếu sức khoẻ cần ko...

Đây là lần thứ 3 he tới từ ngày bị tai nạn. Lần nào he cũng mang một mớ đồ đến do bảo hiểm mua cho. Lần đầu thì đồ clean gia đình, ghế massa. Lần 2 thì mang đệm giường, các loại gối. gối ôm, gối cho gáy, gối gác chân...
Lần này he mang đến ghế tựa lưng massa để ở xe hơi, máy hút bụi nhẹ, đồ nịt ở lưng để bảo vệ khi mang đồ nặng...lần nào cũng chất đầy nhà. Giá đồ này mang về VN cho gd thì tốt quá. mình có cần đâu...

Vừa rồi công ty vệ sinh thành phố đình công, nên chuột bọ nhiều. Nhà mình nấu ăn lại hay mở cửa nên bị chuột vào. Thế là phải ra ks ngủ, trẻ con sợ gần chết. Quản lý condo cho người vào đặt bẫy, phun thuốc...Cuối cùng bắt được 1 con, mình có chụp hình...con chuột và rổ quần áo bị nó nhấm, và ga, ghế đệm...
Đưa hết tài liệu cho luật sư cp để kiện đòi chủ ql condo bồi thường tổn thất trong nhà và hoá đơn thanh toán ks. Cuối cùng thoả thuận được một mớ tiền để mua sắm lại toàn bộ nội thất trong nhà...Cũng đã quá. LS của chính phủ mình ko phải mất tiền. Cho quà họ cũng ko nhận...Còn chủ condo thì họ bồi thường xong rồi cũng còn cám ơn rối rít vì mình hứa đã đưa hết tài liệu ko phổ biến ra ngoài...

Đồ nội thất nhà mình tuy đã cũ kĩ lâu năm, xong toàn đồ Ý cổ nên mình định giá thật cao vì vin vào đồ cổ. Họ cũng chấp nhận hết...
Hiện cả toà condo ko ai biết chuyện này. Nhà có chuột hay ho gì mà nói ra, mình lợi dụng kẽ hở của luật pháp và hợp đồng nên đã thắng kiện một cách âm thầm...
Cũng may hàng xóm mình ko ai biết tiếng Việt, nếu biết thì chủ toà nhà này bồi thường mệt thôi...

OA _ NỮ
12-09-2009, 08:09 AM
Khi bs ra về, he cho mình coi kết quả scan bộ não tuần trước mình mới đi test, he nói he đã nhận được kết quả và he sẽ viết báo cáo cho bảo hiểm, he chúc mừng cục máu ứ của mình đã tan...

Mình hỏi he khi là he có khẳng định cục máu đó tan ko hay giống như lần trước mình đi scan mấy lần mới nhìn ra vì giờ nó nhỏ quá, đông lại len lách ở trong cái đầu mình.
Mình nói với he chụp ko thấy, ko có nghĩa là kết luận cục máu đã tan rồi...Và tiếp theo phải viết báo cáo cho bảo hiểm nói là hiện tại scan ko thấy cục máu đó nữa, chứ ko thế nói cục máu ứ đã tan ...Hai điều đó hoàn toàn khác nhau...He tự ái, he nói he là bs hay mình là bs...

Xong he biết mình nói đúng, Trong y học ko ai có thể khẳng định được điều gì cả. Nên nếu đóng xong hồ sơ bảo hiểm, bao giờ LS của BH cũng có mục là sẽ ko được đòi hỏi gì nữa dù bệnh có phát sinh...Rồi bắt kí tên.

BS biết he có có chút sơ sót nên he ngồi lại gợi ý mình mấy điều mà mình giờ mới biết. He nói.
Lần này gặp lại, kiểm tra sức khoẻ mình bằng các máy đo thấy mình ko cầm được vật nặng, nên mọi vận động hầu như rất chậm chạp, ảnh hưởng đến chế độ tập luyện của mình để giảm cân, nên mình cần phải có chế độ ăn uống hợp lý để ko tăng cân...He khuyên mình đi bs gia đình để được hướng dẫn chế độ kiêng khem ...Mà đồ ăn kiêng khem ở đây rất mắc tiền vì đã được cân đong đo đếm từng bữa một...Sau đó gửi lên bảo hiểm bản báo cáo đó, BH sẽ mỗi tuần sẽ gửi thêm tiền để mình theo chế độ dinh dưỡng đặc biệt đó...He tiếp tục nói, he sẽ giúp mình viết báo cáo cho bảo hiểm thêm để bảo vệ quyền lợi của mình.
Trời, mình đâu có biết có thêm được quyền lợi đó nữa đâu. Mỗi khi he đến he mang theo đồ của bh cho thì mình cũng mới biết là mình có quyền được hưởng thôi.

Xong mình vẫn nghi ngờ vì hiện giờ bh hàng tháng vẫn phải nuôi mình, bằng số tiền thu nhập hàng tháng trước kia mình đi làm được, đâu có ít đâu, giờ đòi hỏi cho thêm sợ rắc rối. BS nói mình yên tâm, vì mỗi khi tới, he đều theo dõi số cân của mình, he nói mình có tăng cân mỗi lần he tới coi...(Trước khi he tới, mình làm một bụng đồ ăn, sao ko lên cân). Potay bs sao thật thà thế.

He nói quyền lợi mà, tận hưởng đi. Mỗi tháng trước kia khi mình lái xe, mình phải trả tiền đóng cho ho bh năm này qua năm khác, các hãng bh chỉ vẫn giầu lên chứ có bị phá sản đâu...Đừng mặc cảm tội lỗi.

Sheiran
13-09-2009, 12:01 AM
deleted

TeacherABC
13-09-2009, 01:27 AM
Một ngày cuối tuần vui với trái bóng và vui với các anh em MSFC thân thương! Tối nay lại vui với chiến thắng của MU! Còn gì tuyệt hơn nữa?!:nguong:

Lê_Minh_Hòa
13-09-2009, 02:33 AM
Vui quá nên giờ này vẫn chưa ngủ anh àh!

Nhudadauyeu
13-09-2009, 04:40 AM
ngày chạy sô cv, đã bớt mệt mỏi và stress hơn

Lê_Minh_Hòa
13-09-2009, 07:54 PM
Trong cơn say... anh nghĩ đến em! Và biết rằng em sẽ không bao giờ hiểu, cảm nhận ....

TeacherABC
13-09-2009, 08:37 PM
Trong cơn say... anh nghĩ đến em! Và biết rằng em sẽ không bao giờ hiểu, cảm nhận ....

Anh thì chưa đủ say để nghĩ về... ai đó...!!! Không cần hiểu vì quá hiểu rồi...!!!!:nguong: :nguong: :nguong::D :D :D

Thùy Chi
13-09-2009, 09:25 PM
Ba đứa con gái mò mẫm ra quán karaoke ngồi.....gào suốt ba tiếng đồng hồ.Một buổi tối happy khi không có anh yêu bên cạnh.

Sheiran
13-09-2009, 10:00 PM
Ba đứa con gái mò mẫm ra quán karaoke ngồi.....gào suốt ba tiếng đồng hồ.Một buổi tối happy khi không có anh yêu bên cạnh.

Trùng hợp ghê, hôm nay SR cùng 1 nhỏ bạn, 2 đứa vào karaoke la hét, nhảy múa, suốt 3 tiếng đồng hồ :botay:

Thùy Chi
13-09-2009, 10:47 PM
Trùng hợp ghê, hôm nay SR cùng 1 nhỏ bạn, 2 đứa vào karaoke la hét, nhảy múa, suốt 3 tiếng đồng hồ :botay:

hihi Lần đầu tiên đi hát mà không có.......con trai nhưng cũng thú vị phết Sheiran nhỉ vì con gái chúng mình tha hồ.......gào hét mà khỏi cần giữ ý :nguong::nguong::nguong:

Sheiran
13-09-2009, 10:54 PM
hihi Lần đầu tiên đi hát mà không có.......con trai nhưng cũng thú vị phết Sheiran nhỉ vì con gái chúng mình tha hồ.......gào hét mà khỏi cần giữ ý :nguong::nguong::nguong:

Đúng rùi.:nguong: SR cũng lần đầu đi hát mừ ko có... con trai :D. Công nhận vui thật, tha hồ mà gào thét, nhảy múa ^^

Thùy Chi
13-09-2009, 11:00 PM
Đúng rùi.:nguong: SR cũng lần đầu đi hát mừ ko có... con trai :D. Công nhận vui thật, tha hồ mà gào thét, nhảy múa ^^

Hát thế mà cổ họng TC vẫn ...hoạt động tốt lắm Sheiran ơi.Chắc là do không có......con trai cản mũi hic

TeacherABC
14-09-2009, 09:00 AM
Sáng nay đi làm, ghé vào làm một tô phở nóng hổi! Chắc bụng thật! Vào cơ quan và vẫn những thao tác hàng ngày rồi ngồi nhìn những con số nhấp nháy thay đổi... :"Giờ này em đang làm gì?"

Thùy Chi
14-09-2009, 09:07 AM
Ơ ơ thật trùng hợp Lúc nãy thấy Sheiran nói dăn "anh ấy" anh phở, Giờ lại thấy anh TeacherABC nói ăn phở ...hơ hơ .................

TeacherABC
14-09-2009, 09:14 AM
Ơ ơ thật trùng hợp Lúc nãy thấy Sheiran nói dăn "anh ấy" anh phở, Giờ lại thấy anh TeacherABC nói ăn phở ...hơ hơ .................

Anh ấy là nguời khác TC à! :D

Sheiran
14-09-2009, 11:08 AM
Anh ấy là nguời khác TC à! :D

Đúng là ng khác TC ơi :D

Sheiran
14-09-2009, 02:01 PM
Lại mưa rồi...

Thùy Chi
14-09-2009, 02:02 PM
Sự thật luôn luôn phũ phàng.

TeacherABC
14-09-2009, 02:55 PM
Sài Gòn mưa lớn quá! Dù đã mặc áo mưa đi làm thế mà đến cơ quan vẫn ướt! Ngồi trong phòng làm việc im ắng quá phải chi... ?!

songdeyeu
14-09-2009, 02:59 PM
Người buồn cảnh có vui đâu bao giờ? Trưa này mới tiễn người yêu vế quê, sau một tuần lên thăm và " theo dõi" -người yêu của mình đã vế quê.Sao trong lòng cảm thấy trống vắng đến thế nhi?

Nhudadauyeu
14-09-2009, 03:04 PM
hì, ngày đầu tuần cv ko bận rộn, thoải mái, báo cáo bị sửa 1chút, đang làm 1việc tội lỗi quá,thấy mình cũng lắm trò quá,nhưng đấy là bắt buộc mình fải làm cơ mà

Sheiran
14-09-2009, 08:08 PM
20h, tên làm ở phòng software ở cty mình lên yahoo Buzz:

- Hum nay anh ko đi làm có buồn ko bé.

Mình thật tình: - Ủa hum nay anh ko đi làm hả?

- Trời, vậy mà cũng ko biết, ko thấy thiếu thiếu gì hả?

- Oh ha, anh nói em mới để ý, đúng là hum nay ko thấy ai lượn lên lượn xuống chổ em :D

- Cô bé này thiệt là...

Sanmei
14-09-2009, 11:18 PM
Bận rộn và căng thẳng.... chẳng còn nhìu thời gian để onl như trước, đang cố gắng để wên bớt mọi chuyện ko đáng nhớ ... đang cố gắng hiểu bản thân mình hơn... mong ngày mai sẽ tốt hơn hôm nay

OA _ NỮ
15-09-2009, 07:44 AM
Ngày 15 tháng 9...

Gần một tuần rồi chưa được về, nhớ nhà quá...
Cầu mong bình an tới mình, cầu mong bình an tới người...!

Chị đang mong em về nhà nè, mong còn hơn mong người yêu nữa. Em có về, thì có người mới có hứng khởi vào NR lấp giùm vào những chỗ trống...Nhớ những tp của em và Mắt quá.

TeacherABC
15-09-2009, 08:29 AM
Buổi sáng đi làm, vào thang máy từ tầng hầm khi đến tầng trệt thì... một cô bé buớc vào mỉm cuời và gật đầu chào...! Áccc con gái nhà ai mà xinh thế (?) đã vậy một mùi nuớc hoa nhè nhẹ thoang thoảng trong thang máy nữa chứ...! Thôi... tập trung làm việc!:botay: :botay: :nguong: :nguong:

Phu sinh
15-09-2009, 08:52 AM
Ngày 15 tháng 9...

Gần một tuần rồi chưa được về, nhớ nhà quá...
Cầu mong bình an tới mình, cầu mong bình an tới người...!

Cầu ơn trên ban phước lành cho em và gia đình nhé!

loa kèn tháng tư
15-09-2009, 09:06 AM
Ngày nào cũng buồn, cũng chán, cũng cảm giác cô đơn, mãi ôm tâm trạng này hẳn mình sẽ phát điên lúc nào không hay quá.....Ai có thể mang lại cho mình niềm tin yêu vào cuộc sống bây giờ? Ai có thể ...????

Lê_Minh_Hòa
15-09-2009, 09:17 AM
Buổi sáng đi làm, vào thang máy từ tầng hầm khi đến tầng trệt thì... một cô bé buớc vào mỉm cuời và gật đầu chào...! Áccc con gái nhà ai mà xinh thế (?) đã vậy một mùi nuớc hoa nhè nhẹ thoang thoảng trong thang máy nữa chứ...! Thôi... tập trung làm việc!:botay: :botay: :nguong: :nguong:

Sau khi đọc comment này, chỉ muốn chạy thật nhanh đến APZ. Bấm thang máy lên lầu 5. Gọi 1 ly cacao sữa và ngắm..............:D

TeacherABC
15-09-2009, 09:19 AM
Sau khi đọc comment này, chỉ muốn chạy thật nhanh đến APZ. Bấm thang máy lên lầu 5. Gọi 1 ly cacao sữa và ngắm..............:D

Nhớ ăn phở trước khi lên đây!:D :D :D

Lê_Minh_Hòa
15-09-2009, 09:34 AM
Hôm nay là ngày thứ 2 mình không hút thuốc, mồm miệng nhạt nhẽo, nước miếng chảy ròng ròng..... khó chịu bứt rứt trong người... chỉ muốn cắn vào miệng cô bé thủ qũy, cắn vào cổ cô bé kế tóan.... và cắn ...... cô bé đang ngồi làm việc bàn bên cạnh nữa.... ! Hậu quả của cai thuốc lá là như thế đấy!

Phu sinh
15-09-2009, 12:44 PM
Hôm nay là ngày thứ 2 mình không hút thuốc, mồm miệng nhạt nhẽo, nước miếng chảy ròng ròng..... khó chịu bứt rứt trong người... chỉ muốn cắn vào miệng cô bé thủ qũy, cắn vào cổ cô bé kế tóan.... và cắn ...... cô bé đang ngồi làm việc bàn bên cạnh nữa.... ! Hậu quả của cai thuốc lá là như thế đấy!

Hậu quả mà như thế thì .... anh cũng muốn bắt chước thử! :D :botay:

Mỹ Duyên
15-09-2009, 01:07 PM
Sáng nay đi làm, mình đã gây ra 1 vụ tai nạn :(

Huyzozo
15-09-2009, 01:28 PM
Sáng nay đi làm, mình đã gây ra 1 vụ tai nạn :(

.................................................. ..........

Mỹ Duyên
15-09-2009, 01:35 PM
Có bị làm sao không cún ơi? Kể anh nghe..

Sáng trên đường đi làm, qua ngã ba, do tình trạng kẹt xe hay xảy ra vào giờ cao điểm, em đã tranh thủ phóng với tốc độ 60 phút/ giờ….:botay:
Em bất thần phanh kít, soẹt,… Bánh xe cáng ngang mình con Cóc…. May mà không gây án mạng, chỉ sây sát nhẹ!
Hú vía, keke :D

Huyzozo
15-09-2009, 01:39 PM
Sáng trên đường đi làm, qua ngã ba, do tình trạng kẹt xe hay xảy ra vào giờ cao điểm, em đã tranh thủ phóng với tốc độ 60 phút/ giờ….:botay:
Em bất thần phanh kít, soẹt,… Bánh xe cáng ngang mình con Cóc…. May mà không gây án mạng, chỉ sây sát nhẹ!
Hú vía, keke :D

..............................................

Mỹ Duyên
15-09-2009, 01:43 PM
Thế à, làm anh hoảng hồn, cứ tưởng...
Sây sước nhẹ chắc nhanh khỏi thôi, lần sau nhớ chỉ phóng xe tốc độ 60s/phút thôi cún nhé..

À, thế con cóc có bị sao không?:D:D:D

Con Con cóc nó gửi lời hỏi thăm anh đó :D
Nó nói, mấy hôm nay giận nhau với nàng mây, nên nàng mây khóc ==> Giải thích hiện tượng mưa rầm mấy ngày không ngớt :D

Lê_Minh_Hòa
15-09-2009, 03:18 PM
Ông trời thật là bất công, Trời nắng nóng... một đống việc phải làm, lại có cha sếp ngồi soi mói nữa...... trong khi ai đó đang ở N.. mát lạnh với 1 đống chân dài........ !!!

songdeyeu
15-09-2009, 04:00 PM
một ngày buồn chán

Sheiran
15-09-2009, 04:12 PM
deleted

Dongque
15-09-2009, 05:14 PM
:chetchua:
ngày hôm nay bực hết cả mình,

Sanmei
15-09-2009, 05:19 PM
Máy tính cty bị virus trầm trọng, cài đi cài lại, nhức cả đầu :chetchua:

TeacherABC
15-09-2009, 06:45 PM
Ông trời thật là bất công, Trời nắng nóng... một đống việc phải làm, lại có cha sếp ngồi soi mói nữa...... trong khi ai đó đang ở N.. mát lạnh với 1 đống chân dài........ !!!

Em đó! Rủ em đến thì em không đến rồi ngồi đó mà than...!!!! Sao không rủ sếp đi theo luôn...:D:D:D

Sheiran
16-09-2009, 08:55 AM
Sáng nay đi làm ko kẹt xe, vì 8h15 mình mới bắt đầu đi :D (Hậu quả của việc tối qua quên đặt báo thức). Hello ngày mới! Từ hôm nay ko vui thì thôi chứ ko buồn vì bất kỳ ai nữa ^^

Lê_Minh_Hòa
16-09-2009, 09:05 AM
Hôm nay là ngày thứ 3 mình bỏ thuốc! Sáng nay ăn sáng xong ... thèm thuốc quá... nuốt nước miếng liên tục! Đọc báo Khoa học phổ thông thấy có 1 số biện pháp cai thuốc:
- Uống nhiều nước
- Hít thở sâu
- Không ngồi lại bàn ăn lâu, làm việc khác như đi bộ, cắn hạt dưa...
- Tìm người để nói chuyện qua qau cơn thèm thuốc
- Trì hõan, đếm đến 100 hoặc nhẩm bài thơ, bài hát mình thích

Vậy quyết định sẽ nhẩm 100 lần bài thơ Đi học
...............................
Trường của em be bé
Nằm lặng dưới rặng cây
Cô giáo em rất trẻ
Rất đẹp...và... rất hay....!?.
.............................

songdeyeu
16-09-2009, 09:15 AM
Hôm nay là ngày thứ 3 mình bỏ thuốc! Sáng nay ăn sáng xong ... thèm thuốc quá... nuốt nước miếng liên tục! Đọc báo Khoa học phổ thông thấy có 1 số biện pháp cai thuốc:
- Uống nhiều nước
- Hít thở sâu

Trường của em be bé
Nằm lặng dưới rặng cây
Cô giáo em rất trẻ

bỏ thuốc 'dễ' lắm, em bỏ mấy lần rồi.

phale
16-09-2009, 09:24 AM
- Uống nhiều nước
- Hít thở sâu

Trường của em be bé
Nằm lặng dưới rặng cây
Cô giáo em rất trẻ
Nhẩm thế này có khi triệu chứng càng trầm trọng hơn ấy chứ.
Mà công nhận, LMH hút thuốc nhiều thiệt. Hôm 1/9, trong khỏang 3 giở đồng hồ, chắc phải 5, 6 lần LMH bật quẹt!

Và đang chuẩn bị thử bỏ lần nữa phải không?

Sheiran
16-09-2009, 09:27 AM

Anh đừng làm... nản lòng chiến sĩ nha :cool:

Phu sinh
16-09-2009, 09:32 AM

Sao anh cũng giống em thế vậy ta!:cool:

songdeyeu
16-09-2009, 09:42 AM
Nhẩm thế này có khi triệu chứng càng trầm trọng hơn ấy chứ.
Mà công nhận, LMH hút thuốc nhiều thiệt. Hôm 1/9, trong khỏang 3 giở đồng hồ, chắc phải 5, 6 lần LMH bật quẹt!

Và đang chuẩn bị thử bỏ lần nữa phải không?

trong vòng 3h đồng hồ thì SDY và anh PHUSINH chắc bật quẹt khoảng 30 lần trở lên, nên anh LMH không cần bỏ thuốc đâu

Lê_Minh_Hòa
16-09-2009, 09:58 AM
Mưa lớn quá, hôm nay ko mang theo áo mưa...

Ngoài trời mưa đang khóc
Vì chẳng ai nhớ mình
Từng hạt mưa đơn độc
Dệt cung buồn phiêu linh...

Ngày mai trời lại nắng
Mây nở nụ cười xinh
Gió ru mưa phiêu bạt
Quên đi một bóng hình.....

phale
16-09-2009, 10:04 AM
trong vòng 3h đồng hồ thì SDY và anh PHUSINH chắc bật quẹt khoảng 30 lần trở lên, nên anh LMH không cần bỏ thuốc đâu

Thế thì 2 người này thành điếu thuốc khổng lồ luôn.:o:botay:

Sheiran
16-09-2009, 10:10 AM

Bi giờ thì em đã hỉu vì sao nhìn anh với anh PS... khiêm tốn về... trọng lượng đến như vậy :D

TeacherABC
16-09-2009, 10:31 AM
Đang ngồi nhìn trời mây thì "...Anh, trưa nay ăn cơm với em nhé!" Làm sao bây giờ H ơi??????:eek:

songdeyeu
16-09-2009, 10:33 AM
Đang ngồi nhìn trời mây thì "...Anh, trưa nay ăn cơm với em nhé!" Làm sao bây giờ H ơi??????:eek:

1.suy nghĩ
2.hạnh phúc
3.mệt mỏi.

TeacherABC
16-09-2009, 10:36 AM
1.suy nghĩ
2.hạnh phúc
3.mệt mỏi.

4. Go...

Nhudadauyeu
16-09-2009, 10:38 AM
Mưa, lạnh và bùn ngủ, chẳng làm được gì cả, ghét quá

TeacherABC
16-09-2009, 10:43 AM
Mưa, lạnh và bùn ngủ, chẳng làm được gì cả, ghét quá

Nắng, nóng và nhiều việc quá đi thôi!:D

Phu sinh
16-09-2009, 10:47 AM
Bi giờ thì em đã hỉu vì sao nhìn anh với anh PS... khiêm tốn về... trọng lượng đến như vậy :D

Hị...Hị.. Cho em nói lại lần nữa đấy, so ra thì ai với ai khiêm tốn nhỉ!!!!! :rolleyes:

TeacherABC
16-09-2009, 10:52 AM
Hị...Hị.. Cho em nói lại lần nữa đấy, so ra thì ai với ai khiêm tốn nhỉ!!!!! :rolleyes:

Nguời ta phụ nữ liễu yếu mà anh PS?:eek: :D

Nhudadauyeu
16-09-2009, 10:53 AM
Nắng, nóng và nhiều việc quá đi thôi!:D

hị hị, để em làm giúp cho anh nhá, thế là hết bùn ngủ ngay:D:D:D

TeacherABC
16-09-2009, 10:55 AM
hị hị, để em làm giúp cho anh nhá, thế là hết bùn ngủ ngay:D:D:D

OK! Thanks! :D

Sheiran
16-09-2009, 11:00 AM

Em luôn vui lòng chấp nhận là người... khiêm tốn ạ...:D

TeacherABC
16-09-2009, 11:02 AM
Xong! Hết giờ giao dịch! Đi thôi!

Mỹ Duyên
16-09-2009, 12:16 PM
Mình già thế này rồi mà hôm nay có người gọi là Cô bé, keke... :D

Huyzozo
16-09-2009, 12:17 PM
Mình già thế này rồi mà hôm nay có người gọi là Cô bé, keke... :D

...................................

Mỹ Duyên
16-09-2009, 12:18 PM
Cô bé=cún iu.
:D:D:D:D

Úi úi! ứ chịu đâu :D

Huyzozo
16-09-2009, 12:19 PM
Úi úi! ứ chịu đâu :D

Thế anh phải chọn 1 trong 2 à...:D:D

Nhudadauyeu
16-09-2009, 02:13 PM
trưa ko về nhà, đi lang thang chút, về vp gọi KFC, ăn no vật vã:mad:

Sanmei
16-09-2009, 02:23 PM

Xấu wá, ăn 1 mình nha :D:D:D

Nhudadauyeu
16-09-2009, 02:31 PM
Xấu wá, ăn 1 mình nha :D:D:D

hị hị, có mỗi mình chị ở VP mà
Bít gọi thêm rùi ai ăn bi jờ:acac::acac:

TeacherABC
16-09-2009, 02:59 PM

Ăn KFC thì mau lên cân đấy em à!:eek:

TeacherABC
16-09-2009, 04:29 PM
Ngày 16 tháng 9...

Đau đầu quá...đau đầu và mệt quá...huhu...
Vẫn chưa được về nhà...bao nhiêu cảm giác lo lắng, buồn đau, mệt mỏi, đơn độc...

Đã thế còn không nuốt nổi cơm nữa chứ, chết mất thôi...:imdead:

Ráng ăn rồi uống 1 viên Panadol đi BM!

Sheiran
16-09-2009, 06:18 PM
deleted

TeacherABC
17-09-2009, 07:30 AM
21g đang ngồi làm việc tại A.P thì chiếc điện thoại bỗng rung lên " Chú... đấy hả? Đang ở đâu thế?... Xong việc chưa, đến Ph... lai rai cùng anh?" Nghe cũng hay hay nên đành đóng máy lại và nhắm hướng Ph... thẳng tiến! Vừa ngồi xuống bàn thì... 3 lon Ken to tổ chảng được đặt trước mặt... choáng! Định thần lại nhìn thấy một cô ca sĩ vừa hát xong bước xuống ngồi bên cạnh ông anh... choáng tiếp! Ngồi nói chuyện, cụng ly và hát hò đến 23g30' thì go home... Chuyến này ..H và Mr.B... có khối chuyện để mệt với anh rồi...?!?:D:D:D

Lê_Minh_Hòa
17-09-2009, 07:32 AM
Đầu óc mụ mị, hồn phách thì bỏ đi đâu, mắt thì không mở nổi, người ngợm thì như bị ai dày ai xéo, không một chút sinh lực....... Nói chung cảm giác như là bị lính Polpot bắt giữ suốt đêm qua và sáng nay mới được thả.....!!!:imdead::imdead::imdead:

TeacherABC
17-09-2009, 07:35 AM
Đầu óc mụ mị, hồn phách thì bỏ đi đâu, mắt thì không mở nổi, người ngợm thì như bị ai dày ai xéo, không một chút sinh lực....... Nói chung cảm giác như là bị lính Polpot bắt giữ suốt đêm qua và sáng nay mới được thả.....!!!:imdead::imdead::imdead:

Chắc lính Polpot này... mặc váy và chân dài lắm nhỉ?:D :nguong:

Mỹ Duyên
17-09-2009, 07:39 AM
Sáng nay dẫn em gái đi ăn bún riêu, tô bún nóng hổi, khói nghi ngút, thơm nức mũi....
Cô chú chủ quán quen đến mấy năm rồi, bỗng nhiên hôm nay khen xinh, híhí :D

sơn_nữ83
17-09-2009, 07:42 AM
Hà Nội mưa dầm...Sáng, 7 giờ hơn đã tới công ty.Bỏ qua cái thú ngồi nhâm nhi cafe sáng một mình.Uể oải! Người ngây ngấy sốt từ tối qua.Mưa thế này mà vẫn phải lượn ngoài đường...Mệt thật sự.

TeacherABC
17-09-2009, 08:38 AM
Sáng nay dẫn em gái đi ăn bún riêu, tô bún nóng hổi, khói nghi ngút, thơm nức mũi....
Cô chú chủ quán quen đến mấy năm rồi, bỗng nhiên hôm nay khen xinh, híhí :D

Nghe em nói mà thấy thèm bún riêu thật! Sáng làm một tô bún bò to tuớng ăn muốn chết luôn cũng không hết nổi!!!!:eek::eek:

Mỹ Duyên
17-09-2009, 09:20 AM
Nghe em nói mà thấy thèm bún riêu thật! Sáng làm một tô bún bò to tuớng ăn muốn chết luôn cũng không hết nổi!!!!:eek::eek:

Trưa nay ăn cơm gà đi thầy ABC :D
cho no vật vã luôn :D ( tâm hồn Chu Bát Giới :D )

TeacherABC
17-09-2009, 09:29 AM
Trưa nay ăn cơm gà đi thầy ABC :D
cho no vật vã luôn :D ( tâm hồn Chu Bát Giới :D )

Ăn kiểu đó thì...tiêu! Mai mốt chỉ có lăn thôi...:nguong::nguong:

MocXinh_MumMim
17-09-2009, 09:34 AM
Sáng nay ăn sữa chua... uống nước lọc..... :khoc:.....

Sheiran
17-09-2009, 09:50 AM

Kung đang diet hả :D

TeacherABC
17-09-2009, 09:57 AM

Trưa uống nuớc suối, ăn yaourt! :acac:

MocXinh_MumMim
17-09-2009, 10:20 AM
Trưa uống nuớc suối, ăn yaourt! :acac:

Tối đi bệnh viện lun.... :khoc:

Sheiran
17-09-2009, 01:27 PM
deleted

Sanmei
17-09-2009, 03:03 PM
Trưa nay vừa tính ngã lưng 1 chút thì có tin nhắn từ em gái "hai ơi em nhập viện rồi, cúm H1...huhu" ... Thế là pé fải cách ly 3 ngày để theo dõi, ko biết pé cảm thấy thế nào, có buồn ko, có lo ko, có sợ ko ... tự nhiên thấy thương pé wá ... :khoc: Tối hôm wa pé sốt, 2 cập nhiệt độ thấy gần 38 độ, lo lo, nhưng hok ngờ ... hjk... Thế là hok thể ngủ đc, ngồi lo cho pé, rồi nghĩ đến mẹ, muốn gọi cho mẹ, nhưng sợ mẹ đang ngủ... vậy là ráng đợi đến 2h,... lòng cứ mong pé chỉ nói đùa như mọi lần... tự hứa là dù pé đùa ,2 cũng giận... hjk... hok ngờ ...
2h30 gọi cho mẹ, giọng mẹ cũng bùn bùn... pé nhập viện thật rồi... Tự nhiên giờ mình hok có tâm trí làm việc... tự nhiên thấy mất tập trung ... hjk, giá mà 2 có thể gánh cho pé nhỉ... bảo pé đừng lo, dặn mẹ đừng bùn, vậy mà mình lại lo , lại bùn ... chán wá đi ... huhu :chiuthua:

Sheiran
17-09-2009, 03:24 PM
Nóng quá đi mất, cty keo kiệt, phòng làm việc chỉ có quạt, ko có máy lạnh :hjxhjx:

Giờ ước gì lột được mớ đồ trên ng ra và... nhảy xuống hồ bơi :D

Sheiran
17-09-2009, 03:25 PM
Mong em San mau khoẻ lại...

Vô thường
17-09-2009, 03:41 PM
Trong lòng chỉ thấy toàn bực bội thôi, sao nhiều người cứ thích thọc gậy bánh xe thế nhỉ kg biết!

songdeyeu
17-09-2009, 03:59 PM
Nóng quá đi mất, cty keo kiệt, phòng làm việc chỉ có quạt, ko có máy lạnh :hjxhjx:

trời, tội nghiệp mấy con cá trong hồ

TeacherABC
17-09-2009, 04:04 PM

Hồ bơi QK7 hay CLB HK ở gần đó em! Trước khi đi nhớ phone để anh nhờ người ta đến canh chừng mấy tay paparazzi nhé! Good luck!:youarethewoman: :botay: