PDA

View Full Version : Ngày hôm nay của bạn thế nào ?

Pages : 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45

TeacherABC
17-09-2009, 04:06 PM
Trưa nay vừa tính ngã lưng 1 chút thì có tin nhắn từ em gái "hai ơi em nhập viện rồi, cúm H1...huhu" ...
.................................................
bảo pé đừng lo, dặn mẹ đừng bùn, vậy mà mình lại lo , lại bùn ... chán wá đi ... huhu :chiuthua:

Chúc bé mau hết bệnh để chị hết buồn nhé!

Sheiran
17-09-2009, 04:10 PM
trời, tội nghiệp mấy con cá trong hồ

Hồ bơi thì làm gì có... cá hả anh :D

Hồ bơi QK7 hay CLB HK ở gần đó em! Trước khi đi nhớ phone để anh nhờ người ta đến canh chừng mấy tay paparazzi nhé! Good luck!

Em viết thiếu đoạn... mặc đồ bơi vô trước khi nhảy xuống hồ :D

Nhudadauyeu
17-09-2009, 04:14 PM
1ngày công việc suôn sẻ, ngồi đếm tiền cả ngày, dù ko fải tiền của mình nhưng vẫn sướng...Tháng này lĩnh lương sớm làm fấn chấn hẳn lên

MocXinh_MumMim
17-09-2009, 04:19 PM
Hồ bơi QK7 hay CLB HK ở gần đó em! Trước khi đi nhớ phone để anh nhờ người ta đến canh chừng mấy tay paparazzi nhé! Good luck!:youarethewoman: :botay:

Nó nằm trên đường Hồng Hà đúng hok anh??? Khu đòan tiếp viên thì phải... :acac:

MocXinh_MumMim
17-09-2009, 04:20 PM
1ngày công việc suôn sẻ, ngồi đếm tiền cả ngày, dù ko fải tiền của mình nhưng vẫn sướng...Tháng này lĩnh lương sớm làm fấn chấn hẳn lên

Lĩnh lương sớm... đi nhậu sớm... :uong: chị nhỉ... :tinhvi:

TeacherABC
17-09-2009, 04:23 PM
Trưa nay ăn cơm gà đi thầy ABC :D
cho no vật vã luôn :D ( tâm hồn Chu Bát Giới :D )

Mỹ Duyên nói linh thật! Trưa nay về nhà thấy trên bàn cơm có món gà luộc chấm nước mắm gừng!!!!! Ngay đúng món khoái khẩu nên ăn xong... "vật vã" luôn đến giờ mới đi làm!!!!:botay::nguong::nguong:

TeacherABC
17-09-2009, 04:25 PM

Sướng thật! Giờ này mà đã lĩnh lương!:D

TeacherABC
17-09-2009, 04:26 PM
Nó nằm trên đường Hồng Hà đúng hok anh??? Khu đòan tiếp viên thì phải... :acac:

Chính xác, anh cũng thỉnh thoảng đi bơi ở đó...

MocXinh_MumMim
17-09-2009, 04:28 PM

Ủa dzậy mà hok gặp bao giờ ta..... Trước em bơi ở đó tuần 5 buổi đới... :acac:

TeacherABC
17-09-2009, 04:33 PM
Ủa dzậy mà hok gặp bao giờ ta..... Trước em bơi ở đó tuần 5 buổi đới... :acac:

Anh bơi... 2 buổi còn lại... híc...:D:D

MocXinh_MumMim
17-09-2009, 04:40 PM
Anh bơi... 2 buổi còn lại... híc...:D:D

Chắc dzậy roài.... :haha:.. Bảo sao mà em nhìn anh..... hok thấy quen mặt...hi hi

Nhudadauyeu
17-09-2009, 04:49 PM
Sướng thật! Giờ này mà đã lĩnh lương!:D

hì, tháng này thôi anh ạ, mà giờ mới đc lĩnh lương tháng 8 đấy ạ
Chẳng nghĩ hnay là có lương đâu ạ:D

Nhudadauyeu
17-09-2009, 04:52 PM
Lĩnh lương sớm... đi nhậu sớm... :uong: chị nhỉ... :tinhvi:

oki, chiều mai nhá:D:D:D

MocXinh_MumMim
17-09-2009, 04:54 PM
oki, chiều mai nhá:D:D:D

Bớ bà con ở Hn, chị NDDY mới lĩnh lương... mai nhậu kìa.... :tinhvi:

Nhudadauyeu
17-09-2009, 09:46 PM
Chán, chẳng lẽ lại tiếp tục à, hy vọng sẽ ko sao, chờ đợi ít ngày nữa đi khám lại, hy vọng và hy vọng

Sheiran
17-09-2009, 10:30 PM
deleded

Lục Bình
17-09-2009, 10:38 PM
Mỗi lần nhìn thấy anh tươi tỉnh và hớn hở tại đây tôi lại cảm thấy xót xa cho chính mình.Tình yêu chẳng có, tình bạn cũng nát như tương bần.

TeacherABC
17-09-2009, 11:28 PM
Một ngày như mọi ngày! Đã đến lúc phải quyết định thôi! Chấm hết! NGỦ!

Mỹ Duyên
18-09-2009, 07:55 AM
Sáng nay, tỉnh dậy sớm, nhìn ra khoảng không bao la, yên bình và trong lành, cảm thấy cs của mình nhẹ nhàng và hạnh phúc quá! :D
Ngày hôm nay của mình là tiếp tục hành trình đi kiếm tìm hạnh phúc :D....
Mình yêu cha mẹ, yêu em và yêu cuộc sống này lắm lắm....
Yêu cả các chú các anh chị trong Niềm Riêng thật nhiều.... :D

Sheiran
18-09-2009, 08:18 AM
Sáng dắt xe ra khỏi nhà, đề máy ko nổ, ko có miếng hơi hám nào hết... chắc hư cái bình hay sao rùi...

Kiu nhỏ em dậy đưa đi làm, một giọng nói cực kỳ dễ thương cất lên: "Em đang ngủ mà"...

=> Đi xe ôm.

=> Trưa - sẽ ko có sự chọn lựa - qua quán cafe đối diện cty ăn cơm.

=> Chiều - đi xe ôm...

=> Ghét nhất đi xe ôm :hjxhjx:, từ nhỏ đến giờ số lần đi xe ôm đếm chưa hết mấy đầu ngón tay => Sáng nay mình mặc áo trắng :uam:

Từ đầu năm đã dặn lòng năm nay tránh màu trắng, nhìn cái tủ màu trắng chiếm đa số => đi mua đồ mới => cuối cùng xách về cũng một mớ... đồ trắng toàn diện hoặc trắng... xen kẽ :imdead:

Lê_Minh_Hòa
18-09-2009, 08:36 AM

Không chính xác! Hồ bơi QK7 nằm cạnh TT TDTT Quân khu 7 mặt tiền đường Hòang Văn Thụ (Hồ bơi này trước đây do đồng chí Sự - quê Nghệ An làm quản lý, bây giờ có lẽ đã về hưu rồi). Còn Hồ bơi gần đòan tiếp viên là Hồ bơi Hàng Không, còn Hồ bơi ở đường Thăng Long gần cổng Phi Hổ sân bay là Hồ Bơi Không quân.

Sheiran
18-09-2009, 09:51 AM
Tối nay có 1 cái sinh nhật, định ko đi rồi, lười chết được, mới giờ này thằng bạn đã lên yaho Buzz:

- Hôm nay sinh nhật tui tối phải ún bia với tui nhé! Ko say ko về, ko được ún nước suối nữa.
- Sặc... Nào giờ ông có thấy tui ún bia chưa, tui có bít ún đâu, say sao về.
- Ko bít, đã order món ăn theo sở thích của bà đó, tối nay phải ún.
- Sặc.c...
- À, lâu ko gặp, tối nay bà mặc gì? Có sân khấu rock nhé! Có hát với nhau.
- Mặc quần jean chứ mặc gì.
- Được đó, quần jean thui phải ko?
- Vả tứ bề bi giờ.
- Kaka.. Tối mặc áo màu gì nt cho tui bít trước nhé!
- Sặc.c.. Ông tuổi con cá hả? Nhí nhảnh thấy gớm...
...

TeacherABC
18-09-2009, 12:22 PM
Không chính xác! Hồ bơi QK7 nằm cạnh TT TDTT Quân khu 7 mặt tiền đường Hòang Văn Thụ (Hồ bơi này trước đây do đồng chí Sự - quê Nghệ An làm quản lý, bây giờ có lẽ đã về hưu rồi). Còn Hồ bơi gần đòan tiếp viên là Hồ bơi Hàng Không, còn Hồ bơi ở đường Thăng Long gần cổng Phi Hổ sân bay là Hồ Bơi Không quân.

Lộn rồi em? Anh và MXMM đang nói về hồ bơi Hàng Không đó mà!:botay:

trâu_vàng
18-09-2009, 12:53 PM
Chẳng lẽ say rượu với bạn bè là có tội hay sao nhỉ?
hjk, sao giờ cứ gặp nhau lại phải nhậu vậy ta?

:thodai::thodai::thodai::thodai::thodai:

Nhudadauyeu
18-09-2009, 02:38 PM
1ngày may mắn, cv thì ko nghĩ là sẽ oki ngay mà sẽ bị hành thêm mấy lần nữa,, thế mà duy nhất 1lần là xong, niềm hy vọng trong mình vẫn tồn tại, hy vọng chứ,mình sẽ ổn, fải ko nhỉ

Lục Bình
18-09-2009, 09:15 PM
- Cuộc sống của anh có HP không?
.............................
................................
- Anh không trả lời em à?
- Đang bận

Đàn ông đểu cáng, lúc cần thì ngon ngọt, qua đường xong rồi trở mặt là thế.Cuộc đời

sơn_nữ83
18-09-2009, 09:23 PM
- Đang bận

Đàn ông đểu cáng, lúc cần thì ngon ngọt, qua đường xong rồi trở mặt là thế.Cuộc đời
Với những người đàn ông có vợ rồi, ngay kể cả khi họ có thích em thật đi chăng nữa, đừng bao giờ hi vọng ng ta bỏ gia đình mình để tới với em. Nếu anh ta làm như thế, sau khi lấy em, anh ta cũng có thể bỏ em để đến với người khác. Chuyện tình cảm của con người không ai nói cứng được, Nhưng với một người đàn ông có vợ, chắc chắn em không thể có tương lai HP với anh ta đâu. Tỉnh táo đi em !

Lục Bình
18-09-2009, 09:28 PM
Với những người đàn ông có vợ rồi, ngay kể cả khi họ có thích em thật đi chăng nữa, đừng bao giờ hi vọng ng ta bỏ gia đình mình để tới với em. Nếu anh ta làm như thế, sau khi lấy em, anh ta cũng có thể bỏ em để đến với người khác. Chuyện tình cảm của con người không ai nói cứng được, Nhưng với một người đàn ông có vợ, chắc chắn em không thể có tương lai HP với anh ta đâu. Tỉnh táo đi em !

Em vẫn tỉnh đấy chứ chị, Em đâu cần anh ấy cưới em, chị đọc cái đoạn hội thoại chị sẽ thấy hắn trả lời em cộc ngốc.Mỗi lần thấy hắn em lại xót xa cho chính mình.Chị ơi với những người này có độc thân cũng chẳng gì vọng gì đâu, chót lưỡi đầu môi mà thôi.

Sheiran
18-09-2009, 10:12 PM
.............................
- Đang bận

Đàn ông luôn thế mà, bởi thế chị thà sống cuộc sống ko có đàn ông... ko có nhau thì sẽ ko mất nhau... có nhau hay ko mình cũng đau.. thôi thì chọn nỗi đau nào ít mất mát hơn...

Lục Bình
18-09-2009, 10:40 PM
Đàn ông luôn thế mà, bởi thế chị thà sống cuộc sống ko có đàn ông... ko có nhau thì sẽ ko mất nhau... có nhau hay ko mình cũng đau.. thôi thì chọn nỗi đau nào ít mất mát hơn...

.................................................. .............................

TeacherABC
19-09-2009, 12:23 AM
22h15 đang ngồi cà phê với hiphop hiphop và 3 cô bạn thì chuông điện thoại reng " Alô... Xin lỗi đã làm phiền anh giờ này...... Chiều nay công ty em có tổ chức cho nhân viên vui chơi tại.... Có một cô người nước ngoài sơ ý đánh rơi một chiếc lắc bằng vàng có giá trị khá lớn trong phòng game... Bây giờ cô ấy mới nhớ và..... Anh có thể giúp...." Trời, mất từ chiều mà giờ này thì...?! Mọi cửa nẻo đều đã niêm phong mà về lại cơ quan thì ... lười thật! Nhưng nghĩ đến người mất của thì... thôi đành chia tay với cuộc vui rồi phóng xe về cơ quan... Gọi bảo vệ và nhân viên kỹ thuật cuốc bộ lên tầng... 4, sau một lúc tìm kiếm thì... chính xác món đồ muốn tìm hiện ra trước mắt... may phước thật! Điện thoại báo tin và nhận được những lời cảm ơn mừng rỡ...! Trên đường về cảm thấy vui trong lòng vì nghĩ đến cô gái nước ngoài đó sẽ ngủ thật ngon!

Có những chuyện thật bình thường nhưng khi mang lại niềm tin lẫn niềm vui cho ai đó ta sẽ thấy hạnh phúc vô cùng...!

MocXinh_MumMim
19-09-2009, 08:01 AM
Chưa ngủ :ngugat:

Lê_Minh_Hòa
19-09-2009, 08:19 AM
Đêm qua ngủ không ngon....... lo lắng......!
Sáng dậy.... buồn buồn........... chán nản...!

Sanmei
19-09-2009, 09:14 AM
bùn ...

Sheiran
19-09-2009, 09:24 AM
Sáng sớm vô cty một đống mail, trong đó có 1 mail bên event mời chiều mai họp mặt BTC...

TeacherABC
19-09-2009, 09:25 AM
Sáng sớm vô cty một đống mail, trong đó có 1 mail bên event mời chiều mai họp mặt BTC...

BTC này làm việc cả ngày CN sao em? Siêng thật đó!:botay:

TeacherABC
19-09-2009, 09:26 AM
bùn ...

Buồn hoài vậy San? Vui lên chứ vì chung quanh vẫn còn nhiều điều vui mà?:D

Sheiran
19-09-2009, 09:29 AM
BTC này làm việc cả ngày CN sao em? Siêng thật đó!:botay:

Event do nhiều đơn vị tham gia nên toàn họp mặt ngoài giờ làm việc ko anh ơi, khổ lắm ^^

TeacherABC
19-09-2009, 01:43 PM
Chiều nay lại múa...túy quyền trên sân No.1 nữa rồi!!!!!!!!!!!! H... ơi, sao em cứ.... rủ rê anh...? :nguong:

loa kèn tháng tư
19-09-2009, 02:47 PM
Hôm nay nhiều người buồn thật đấy, mình đã vô tình lạc vào một top trên web ấy, và câu chuyện như sao y của mình đang diễn ra với một người khác, đau đớn thay! Mình lại thương vay, thương cho số phận những người phụ nữ như mình, và thêm một lần mất niềm tin vào người khác. Lâu nay mình dường như không tin vào bất cứ ai, với sự kiện gì mình cũng đặt ra nhiều nghi ngại.....làm sao được một khi niềm tin đã mất? E dè, đôi khi không có lợi, biết vậy mà khó quá.

Tôi 20
19-09-2009, 03:55 PM
thứ 7 phải đi làm.................những ngày đầu ở nơi đây chả dễ chịu chút nào

Nhudadauyeu
19-09-2009, 05:18 PM
1ngày đầu tháng khá vui vẻ và thuận lợi, chỉ hơi chạnh lòng chút về những ngày sắp tới, cố lên tôi ơi

Sheiran
19-09-2009, 05:27 PM
Đi làm về, ăn trưa xong ngủ 1 giấc, giờ thức dậy xong làm gì nhỉ? Sẽ đi chơi dzới ai rủ đầu tiên tính từ lúc này vậy, khỏi suy nghĩ, mệt!

MocXinh_MumMim
19-09-2009, 06:54 PM
Ngủ dậy, ức chế và ức chế... :bucminh: :chetchua: :chetdi: :cainhau:

TeacherABC
19-09-2009, 11:23 PM
Sáng đi làm, trưa ăn tiệc, giữa trưa đi nhậu và hát hò, chiều đi đá banh ghi 2 bàn, tối đi mần 4 cặp chân gà luộc, 2 nướng và 1 bộ lòng rồi dạo một vòng SG với ...! Bây giờ thì tiếp tục xem đá banh! Một ngày vui!:D :D

Sheiran
20-09-2009, 12:06 AM
4 đứa "mần" hết 1 thùng ken cao => trên đường về mình bị police thổi vì... chạy quá tốc độ :D

Sanmei
20-09-2009, 03:33 AM
ko ngủ đc

Lê_Minh_Hòa
21-09-2009, 07:36 AM
Sáng dậy, toàn thân mệt mỏi rã rời....... cảm thấy như thân xác rỗng hết...... không còn 1 chút sinh lực. Nghĩ đến công việc thì chán nản.... còn tình cảm thì u ám....Cứ vậy mãi thì thật đáng ngại........!

TeacherABC
21-09-2009, 08:12 AM
Sáng dậy, toàn thân mệt mỏi rã rời....... cảm thấy như thân xác rỗng hết...... không còn 1 chút sinh lực. Ngĩ đến công việc thì chán nản.... còn tình cảm thì u ám....Cứ vậy mãi thì thật đáng ngại........!

Ngày đầu tuần phải vui lên em à! Quên hết những chuyện buồn đi!:D

Nhudadauyeu
21-09-2009, 09:57 AM
Mưa xua tan mọi ưu phiền và khó chịu...Tuần mới bắt đầu bằng những niềm vui nho nhỏ...

Sheiran
21-09-2009, 11:02 AM
Đói quá đi mất. Hix... Sáng hôm qua ăn 1 tô hủ tiếu, suốt từ trưa đến chiều ko ăn gì, nửa đêm ăn 1 tô hủ tiếu... đến bây giờ...

OA _ NỮ
21-09-2009, 12:46 PM
Hôm nay là CN bên Oa Nữ. Làm biếng đi ra ngoài, đám bạn kéo đến lôi ra bờ hồ nhậu nhẹt...Hậu quả là nhậu chưa tới, về nhà uống tiếp nên giờ này chưa ngủ.

langthang
21-09-2009, 01:25 PM
Hôm nay là CN bên Oa Nữ. Làm biếng đi ra ngoài, đám bạn kéo đến lôi ra bờ hồ nhậu nhẹt...Hậu quả là nhậu chưa tới, về nhà uống tiếp nên giờ này chưa ngủ.

Ngủ đi tổng quản ơi. Thức hoài lát nữa bị ức chế thì khổ :D

TeacherABC
22-09-2009, 08:40 AM
Sáng sớm đi làm, một con đuờng quen thuộc mà hàng ngày đi đi về về... Cố ý đi sớm hơn mọi ngày để thong thả dạo quanh khu nhà hàng L.5... Một không gian thoáng đãng xen lẫn tiếng nhạc du duơng nhẹ nhàng...khiến lòng mình thứ thái và cảm thấy hạnh phúc...:nguong:

Phu sinh
22-09-2009, 08:59 AM
Sáng sớm đi làm, một con đuờng quen thuộc mà hàng ngày đi đi về về... Cố ý đi sớm hơn mọi ngày để thong thả dạo quanh khu nhà hàng L.5... Một không gian thoáng đãng xen lẫn tiếng nhạc du duơng nhẹ nhàng...khiến lòng mình thứ thái và cảm thấy hạnh phúc...:nguong:

Nếu như mình cũng có những giây phút như thế này nhỉ! Chúc em mỗi ngày đều như thế nhá!

Lê_Minh_Hòa
22-09-2009, 09:03 AM

Mọi thứ sẽ biến mất nếu hôm nào đó, người nào đó vắng bóng trên L.5! :cry::cry::cry:

TeacherABC
22-09-2009, 09:06 AM
Nếu như mình cũng có những giây phút như thế này nhỉ! Chúc em mỗi ngày đều như thế nhá!

Dạ vâng! Cám ơn anh! Chỉ tiếc là không có... nàng thơ ở đây để thả hồn lúc này...

Lê_Minh_Hòa
22-09-2009, 09:28 AM
Dạ vâng! Cám ơn anh! Chỉ tiếc là không có... nàng thơ ở đây để thả hồn lúc này...

Dạ có thơ ngay đây anh:
Hôm nay vừa ghé lầu năm
Gặp cô em gái đang băm thịt bò
:D:D

TeacherABC
22-09-2009, 09:35 AM
Dạ có thơ ngay đây anh:
Hôm nay vừa ghé lầu năm
Gặp cô em gái đang băm thịt bò
:D:D

Thịt bò Xếp để trong kho,
Băm bò không được gặp Hòa bé băm...:nguong: :botay:

:chetchua::chetchua::chetchua::chetchua::chetchua: :chetchua::chetchua::chetchua::chetchua::chetchua: :chetchua::chetchua::chetchua::chetchua:

Sheiran
22-09-2009, 09:40 AM
Sáng 5h30 có đt của khách hàng: "Xin lỗi vì đánh thức chị giờ này nhưng em đang cần gấp..."... Xong... ngủ tiếp...(Trước khi ngủ ko quên... rủa thầm 1 câu cái tên phá hỏng giấc mơ đẹp của mình :nguong:)

7h30 - 7h50 - 8h... Buồn ngủ quá, ko dậy nổi... mắt nhắm mắt mở nt cho nhỏ thư ký: "Sáng nay tui ko vô cty nha! Chiều tui vô"... Ngủ típ :nguong:

8h30... 1 số đt làm mình... tỉnh ngủ ^^... nói chuyện 21 phút... cảm thấy sáng hôm nay thật đẹp, dậy thui... ^^

9h30, đt: "P ơi, anh bên chương trình.... đây, anh em mình bàn chút nha..."

- abcd...
- xyzv...
- À, P! E biết quán cafe... ko?
- Dạ biết, có chi ko anh!
- À, hôm nào em muốn đi uống nước mà ko có ai đi cùng thì nhớ đt cho anh nhé!
- Dạ? Um.m... cái này có... nằm trong chương trình ko anh?
- (Cười) Chắc... là ko em à...

Sanmei
22-09-2009, 10:04 AM
Ngày hôm nay hình như mọi ng chạy trốn mình hay sao í

songdeyeu
22-09-2009, 12:40 PM
ngày hôm nay chắc gặp nạn lớn rồi,theo kế hoạch 6g sáng sẽ đi công tác tỉnh với sếp lớn,5g30 sếp gọi,cầm điện thoại lên xem rồi bỏ xuống ngủ tiếp,5g45 sếp lại gọi nhưng vẫn ngủ tiếp.Sếp đi một mình luôn,không biết bao giờ cơn bão sẽ đổ bộ về sài gòn đây.

TeacherABC
22-09-2009, 12:43 PM
ngày hôm nay chắc gặp nạn lớn rồi,theo kế hoạch 6g sáng sẽ đi công tác tỉnh với sếp lớn,5g30 sếp gọi,cầm điện thoại lên xem rồi bỏ xuống ngủ tiếp,5g45 sếp lại gọi nhưng vẫn ngủ tiếp.Sếp đi một mình luôn,không biết bao giờ cơn bão sẽ đổ bộ về sài gòn đây.

Chuẩn bị hồ sơ xin việc mới đi em!!!!!!!!!:eek: :eek: :eek:

songdeyeu
22-09-2009, 12:46 PM
Chuẩn bị hồ sơ xin việc mới đi em!!!!!!!!!:eek: :eek: :eek:

đây chắc là phương án tối ưu nhất

Sheiran
22-09-2009, 01:08 PM

Kakakaka... :D:D:D

COCKOO
22-09-2009, 02:27 PM
Một người cũ xuất hiện mang tới niềm vui mới. :D

TeacherABC
22-09-2009, 03:12 PM
Vừa ngủ một giấc dậy... đã thật! Thôi chuẩn bi đi làm... hen gặp lại!:D :D :D

TeacherABC
23-09-2009, 12:05 AM
Ngủ thôi! Xong việc rồi! Mệt mỏi!

cocacola_vn
23-09-2009, 09:45 AM
hôm qua là một ngày tuyệt vời nhất , lâu lắm rùi mới đc sống 1 ngày không nét không điện thoại , không lo lắng suy tư , ở bên gái yêu cả ngày mới cảm nhận đc thế nào là ....con nít :nguong::nguong::nguong:. hôm nay thì trái hẳn rồi ....mới sáng đã một mớ bòng bong vây quanh mình . :botay::botay::botay:

MocXinh_MumMim
23-09-2009, 10:25 AM
Dọn dẹp nhà cửa, xong xuôi. Mệt bơ phờ...Hic

langthang
23-09-2009, 10:30 AM
Một ngày dài ... liêu trai ... miệt mài

Klosen
23-09-2009, 11:26 AM
sáng nay bình thường như mọi ngày. Chiều nay thì chưa biết thế nào. hic hic

Sheiran
23-09-2009, 02:08 PM
Cũng nhiều ngày rồi không mưa giữa trưa, giờ trời đang mưa lớn, tự nhiên thấy dịu trong lòng...

Sheiran
23-09-2009, 02:40 PM
Buồn ngủ wá, ai kíu tui dzới :ngugat::imdead: (ko hỉu sao dạo này tối ngủ sớm hơn trước đây, sáng thức trễ hơn trước đây, mà trưa nào cũng bùn ngủ chịu hem nổi. Hix..)

Lê_Minh_Hòa
23-09-2009, 02:48 PM
Đi họp cả buổi sáng cùng mấy chú CSGT, thèm thuốc quá mà cố gắng không nghĩ đến.......... không hiểu tại sao khi bỏ thuốc mà họng lại đau và có nhiều vấn đề hơn là khi hút liên tục như trước đây?!:saoco:

Sheiran
23-09-2009, 02:53 PM
Đi họp cả buổi sáng cùng mấy chú CSGT, thèm thuốc quá mà cố gắng không nghĩ đến.......... không hiểu tại sao khi bỏ thuốc mà họng lại đau và có nhiều vấn đề hơn là khi hút liên tục như trước đây?!:saoco:

deleted

Lê_Minh_Hòa
23-09-2009, 03:35 PM
Cảm thấy đỡ mệt mỏi hơn vì ít ra cũng có 1 người giải thích và động viên!
Xin cám ơn!

Sanmei
23-09-2009, 03:50 PM
Mấy ngày cuối tháng ...cv ko nhìu... vào NR đọc ... và cười đau cả ruột :tinhvi:

LÃO HẠC
23-09-2009, 05:59 PM
Mấy ngày nay ở dưới Vĩnh long buồn như cù........mong sao hết tuần về chạy Xe Ôm kiếm cơm.....
@Bác LMH...sướng nhể có người lo từng li từng tý.....ước gì........?

hemuon
23-09-2009, 07:05 PM
Thầy giáo có khác, mình chỉ lỡ miệng mà đã bị mắng rồi huhuhuhu

Sheiran
23-09-2009, 10:58 PM
Mình được giao 4 cái VCD hình ảnh của hơn 500 thí sinh đã qua vòng sơ khảo, để xem và chọn lại... Eo ơi, một sự thật quá phũ phàng:

+ Các thí sinh này cty mình thuê 1 cty người mẫu casting, đúng là cty "người mẫu", mấy cha nội khi casting và chụp ảnh chắc tòan nhìn từ... cổ trở xuống, hậu quả là bi giờ khi mình nhìn từ... cổ trở lên, mới thấy thời gian của mình đang bị tước đoạt 1 cách vô cùng... tàn nhẫn... => Xem gần 300 tấm rùi mà chọn ra không đến 10 người đẹp :hjxhjx:

+ Bức xúc ko chịu được => Thật thán phục... sự tự tin quá đáng của con người :hokchiuthua:

+ Khi cuộc thi này chính thức khởi động thì mình... :imdead:

Nhudadauyeu
23-09-2009, 11:34 PM
mệt và bùn, chả lẽ lòng tin lại chỉ đến thế sao???

luuthienhan
24-09-2009, 12:34 AM
Cả 1 ngày suy nghĩ quay quắt làm gì và thế nào để có thể kiếm tiền nhiều và nhanh nhất để có thể trả hết nợ nần và lo cho 2 con nhóc ăn học (tụi trẻ con giờ học sao tốn kém thế) vả để chứng tỏ mình mình , chứng tỏ bản lĩnh của 1 thằng đàn ông 1 mình nuôi 2 con vượt qua mọi khó khăn thử thách của cuộc sống để. Hàng giờ hàng ngày cố gắng và cố gắng làm và làm để có 1 ngày ngửng cao đầu hãnh diện với đời và để có 1 ngày Cô ấy thấy mình là Mục Đích Cô ấy muốn đạt được.

TeacherABC
24-09-2009, 09:22 AM
Một ngày mà mình cảm thấy phức tạp! Buồn vui lẫn lộn! Tối về off máy ngủ một giấc thẳng cẳng đến sáng! KHỎE!:nguong:

Lê_Minh_Hòa
24-09-2009, 10:44 AM
Tối qua ra sân tennis do mình ham bóng nên ăn nguyên cây vợt của đồng đội vào thái dương và trán, chóang hơn 15' mới hòan hồn, đau nhức cả đêm.... mắt trá thốn thốn nhìn không rõ.... Sáng tình hình yên ổn 1 chút, bây giờ thì nhức đầu dữ dội.... chắc phải đi bác sĩ khám thôi!

hemuon
24-09-2009, 11:30 AM
là cái gì nhỉ............rỗng tuếch.......tại sao lại có những người thích xâm phạm đời tư người khác thế...........phét lác........toàn là cái vỏ bọc

thachanhtim
24-09-2009, 12:24 PM
Có việc đi giao dịch ....
Dắt xe ra, trời đổ ...ông trời ổng ghét mình thế kia à...
Lại thích đi trong mưa ...nhìn quanh thấy đông người lại sợ người ta cười ...sợ người ta nghĩ mình khùng ...
Thích mà lại sợ ....
Thế đó đôi khi cái thích mình ...còn bị chi phối bởi những ngông nghênh của cuộc đời ...
Cuộc đời luôn là 01 vòng tròn lẫn quẩn ...kéo theo nhau như 01 sợi dây vô hình ...
Trời đang giận dữ ...gào thét ....thế có làm ảnh hưởng ai bởi tiếng gào thét đó ko ? Có giống ta lắm ko ?
Ngông !

LÃO HẠC
24-09-2009, 12:30 PM
Có việc đi giao dịch ....
Dắt xe ra, trời đổ ...ông trời ổng ghét mình thế kia à...
Lại thích đi trong mưa ...nhìn quanh thấy đông người lại sợ người ta cười ...sợ người ta nghĩ mình khùng ...
Thích mà lại sợ ....
Thế đó đôi khi cái thích mình ...còn bị chi phối bởi những ngông nghênh của cuộc đời ...
Cuộc đời luôn là 01 vòng tròn lẫn quẩn ...kéo theo nhau như 01 sợi dây vô hình ...
Trời đang giận dữ ...gào thét ....thế có làm ảnh hưởng ai bởi tiếng gào thét đó ko ? Có giống ta lắm ko ?
Ngông !

Phải chi mình có ở SG nhể......
Thật vất vả cho Khách hàng thân thiết....Xe Ôm mấy hôm nay đi công tác ko đưa đón dc ....hịc hịc...
Mong sao thứ 7 về chạy bù.......:nguong:.

loa kèn tháng tư
24-09-2009, 02:05 PM
Đọc được 2 câu chuyện của Minh Thy trên NR, nghẹn lại, tim đau, nước mắt rơi. Mình sẽ đến thăm bà, và giúp đỡ bé Trường ngay. Dạo này hồ sơ nhiều nên ít cập nhật thông tin quá.

Nhudadauyeu
24-09-2009, 09:58 PM
1ngày khá vui vì đc đi ăn với bạn bè và đã xin được vé xem trung thu cho các mẹ vàcác con,mai con gái về rồi

Empty_Savanna
25-09-2009, 11:34 AM
Tự dưng muốn ăn 1 tô Bún nước lèo miền tây. Ở SG mình biết mỗi một chỗ nấu đúng hương vị quê mình là quán Ngon, thế mà cái quán ấy sửa cái gì lâu lắc rùi vẫn chưa khai trương lại ko biết. Hix..

Món ăn cũng như cảm giác vậy... cái "na ná" thì có rất nhiều... thế nên cứ phải đi tìm...

Khuyết
25-09-2009, 11:37 AM
thèm cơm tấm và bánh xèo sài gòn.

Mỹ Duyên
25-09-2009, 12:52 PM
Mình đăng ký học lớp Tiếng Anh vỡ lòng:D, Hôm đầu tiên đi học, vào lớp ngồi thấy mọi người xì xà xì xồ chẳng hiểu gì, thầm nghĩ: “ Tiếng Anh dạo này khác thế”:eek:. Nhìn xung quanh thấy người ta cầm quyển giáo trình tiếng Nhật…. rồi lặng lẽ ra ngoài. Thì ra là vào nhầm lớp.:D:acac::botay:

votinh
25-09-2009, 12:55 PM
1ngày khá vui vì đc đi ăn với bạn bè và đã xin được vé xem trung thu cho các mẹ vàcác con,mai con gái về rồi

Hôm nay mới phát hiện ra một người cũng thích ... vô tình ... như mình :D

hemuon
25-09-2009, 01:05 PM
Hôm nay online yahoo nhưng không có cảm giác muốn, chát sao thế nhỉ?.

Lê_Minh_Hòa
25-09-2009, 01:47 PM
thèm cơm tấm và bánh xèo sài gòn.

Vào đây đi! Sẽ có cơm tấm, bánh xèo..... và nhiều món ngon khác nữa! :D

Huyzozo
25-09-2009, 02:10 PM
huyzz delete............................

Empty_Savanna
25-09-2009, 02:26 PM
Cảm giác khó chịu... ko thích cảm giác này... ko thích mà... đừng như thế nữa... ta ơi...

votinh
25-09-2009, 02:33 PM
Cảm giác khó chịu... ko thích cảm giác này... ko thích mà... đừng như thế nữa... ta ơi...

Đừng như thế! đừng như thế!
Dâng em một chút vụng về ủi an

hemuon
25-09-2009, 02:34 PM

Câu trả lời...................sao rồi My????