PDA

View Full Version : Ngày hôm nay của bạn thế nào ?

Pages : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45

phale
06-10-2009, 01:31 PM
Mình đã nhường nhịn, nhường nhịn và luôn nhường nhịn, nhưng người ta cứ trèo lên đầu mình ngồi, hôm nay mình sẽ quậy 1 trận long trời lỡ đất cho tan nát hết mọi thứ! Các người cứ chờ đó!

:o Sheiran... bình tĩnh nha...

votinh
06-10-2009, 01:33 PM
Mình đã nhường nhịn, nhường nhịn và luôn nhường nhịn, nhưng người ta cứ trèo lên đầu mình ngồi, hôm nay mình sẽ quậy 1 trận long trời lỡ đất cho tan nát hết mọi thứ! Các người cứ chờ đó!

Em cứ tập vô tình thì sẽ không còn phải tức giận nữa. Giống như tập Yoga vậy đó. Cứ vô tình thì sẽ dể dàng ... trong mọi việc.
Hãy bình tâm lại! Mọi việc tan nát thì em có còn nguyên lành không !!!

yeu100C
06-10-2009, 01:37 PM

Anh chuẩn bị sẵn can dầu rồi nà em hô là anh đổ liền đó

phale
06-10-2009, 01:51 PM

Có cần PL bật sẵn lửa không? :o

Sheiran
06-10-2009, 01:54 PM
Em cứ tập vô tình thì sẽ không còn phải tức giận nữa. Giống như tập Yoga vậy đó. Cứ vô tình thì sẽ dể dàng ... trong mọi việc.
Hãy bình tâm lại! Mọi việc tan nát thì em có còn nguyên lành không !!!

Chuyện này ko liên quan đến tình cảm anh à... Em đang cố gắng hạ hoả đây mà lửa nó cứ bốc lên đầu... Nãy giờ dằn lắm chứ ko đã lao đi ngay rồi...

Sheiran
06-10-2009, 01:56 PM

Có cần PL bật sẵn lửa không? :o

Đang tức muốn chết mà cũng phải phì cười :botay:

votinh
06-10-2009, 02:01 PM
Chuyện này ko liên quan đến tình cảm anh à... Em đang cố gắng hạ hoả đây mà lửa nó cứ bốc lên đầu... Nãy giờ dằn lắm chứ ko đã lao đi ngay rồi...

Tất cả mọi chuyện chứ không riêng gì tình cảm...
Người ta nói phải xử lý mọi chuyện bằng con tim nóng và cái đầu lạnh. Em nên học thuộc câu này.
Khi lửa bốc lên đầu thì mắt mờ, tay run, đầu rỗng và mọi thứ hỗn loạn, không còn làm chủ được mình. Trong tình trạng đó thì mất mát, tổn thất sẽ rất nhiều và hối tiếc sẽ đi liền theo sau. Vì thế, hãy hít thở sâu vào và nói: "cứ vô tình như chuyện này không có, không xãy ra với mình". Khi nào cái đầu của em lạnh thì hãy tiếp tục suy nghĩ. Nếu không, hãy bước ra hít thở khí trời và nghĩ về ... ai đó (anh chẳng hạn) để thấy lòng mình nhẹ lại :D:D:D

phale
06-10-2009, 02:08 PM

Đi bơi đi Sheiran... :o

bachlong
06-10-2009, 02:10 PM
Đi bơi đi Sheiran... :o

Hihi, để bachlong cho một tí mát mẻ :D:D:D
Mong cho Sheiran hạ hoả rồi vui vẻ lại :D

Sheiran
06-10-2009, 02:11 PM
Tất cả mọi chuyện chứ không riêng gì tình cảm...
Người ta nói phải xử lý mọi chuyện bằng con tim nóng và cái đầu lạnh. Em nên học thuộc câu này.
Khi lửa bốc lên đầu thì mắt mờ, tay run, đầu rỗng và mọi thứ hỗn loạn, không còn làm chủ được mình. Trong tình trạng đó thì mất mát, tổn thất sẽ rất nhiều và hối tiếc sẽ đi liền theo sau. Vì thế, hãy hít thở sâu vào và nói: "cứ vô tình như chuyện này không có, không xãy ra với mình". Khi nào cái đầu của em lạnh thì hãy tiếp tục suy nghĩ. Nếu không, hãy bước ra hít thở khí trời và nghĩ về ... ai đó (anh chẳng hạn) để thấy lòng mình nhẹ lại :D:D:D

:D :D :D

Có những người rất kỳ lạ anh à, họ thích làm tổn thương người khác 1 cách vô cớ, vô lý và cực kỳ... vô duyên. Em luôn làm như anh đã nói... nên cứ cho qua... cho qua... và họ cứ tiếp diễn... tiếp diễn...

Đã qua rồi cái thời "để cho mi biết ai sợ ai!", uh, chẳng cần phải thế...

Nhưng đôi khi vẫn thấy thật bất nhẫn... thật uất ức...

Lúc nãy em chỉ muốn lao ngay đi...

Nhưng vẫn như thường lệ... giờ đã bình thường trở lại rồi...

phale
06-10-2009, 02:14 PM

Có những người rất kỳ lạ anh à, họ thích làm tổn thương người khác 1 cách vô cớ, vô lý và cực kỳ... vô duyên. Em luôn làm như anh đã nói... nên cứ cho qua... cho qua... và họ cứ tiếp diễn... tiếp diễn...

PL tặng SR câu thần chú đọc mỗi khi giận nè:

- Không nói năng, không làm gì lúc này!

SR là nữ đọc 7 lần. Còn trường hợp là nam thì đọc 9 lần!
:D:nguong::o

Sheiran
06-10-2009, 02:17 PM
PL tặng SR câu thần chú đọc mỗi khi giận nè:

- Không nói năng, không làm gì lúc này!

SR là nữ đọc 7 lần. Còn trường hợp là nam thì đọc 9 lần!
:D:nguong::o

Ái chà, từ ngày có... Phong Thuỷ Quán, phong thuỷ NR cũng... khác luôn :D

phale
06-10-2009, 02:18 PM
Ái chà, từ ngày có... Phong Thuỷ Quán, phong thuỷ NR cũng... khác luôn :D

:D
Thì nam lúc nào cũng khó dập lửa hơn nên...đọc lâu hơn chút í mà...:D

Tazang
06-10-2009, 02:23 PM

Không cần phải nhịn thế đâu em, cứ theo Binh pháp Tôn Tử mà mần " Tiên Lễ-Hậu Binh" em nhé!

p/s: có cẩn thửa 1 cây Hoa Cải cho nhanh ko em:cool::cool::cool::cool:

phale
06-10-2009, 02:28 PM
Không cần phải nhịn thế đâu em, cứ theo Binh pháp Tôn Tử mà mần " Tiên Lễ-Hậu Binh" em nhé!

Kiểu này là lửa lại bốc lên đầu Sheiran tiếp!:o

Sheiran
06-10-2009, 02:39 PM

Kiểu này là lửa lại bốc lên đầu Sheiran tiếp!:o

Lửa tắt rùi ạ :D

Em là người khó giận, nhưng nóng tính :D có điều khi giận thì ko giận lâu và dễ tha thứ => Hên cho những kẻ thù của em :D

Nhudadauyeu
06-10-2009, 03:28 PM
1ngày cv khá suôn sẻ, đang hoàn tất chứng từ tháng trước, thoải mái hơn nếu như ko nc với t1, lần nào cũng vậy, vẫn cái kiểu nói thế, bắt ng khác fải thế này fải thế nọ, mà ko hợp lí chút nào, nếu thế thì tự đi mà làm nhé, mình ko thích cái kiểu làm như vậy, mình còn có cs, cv của mình chứ. Đấy, lại bị trách là sống ko tình ko nghĩa rồi

TeacherABC
06-10-2009, 03:33 PM
Lửa tắt rùi ạ :D

Em là người khó giận, nhưng nóng tính :D có điều khi giận thì ko giận lâu và dễ tha thứ => Hên cho những kẻ thù của em :D

Ông bà xưa dạy:"Thêm bạn thì bớt thù" em à! Mà nhiều khi tự nhiên bạn thì không thấy mà chỉ thấy...(?!) chung quanh ta...:botay::nguong::D

Sheiran
06-10-2009, 03:55 PM
Dạo này tự dưng mình có nhã hứng với vải mỏng, mới may 1 loạt 6 cái áo mỏng như lá lúa đủ màu. May xong ko bít mặt thế nào đây :botay:

cocacola_vn
06-10-2009, 04:08 PM
ngày nào cũng 12-01h đêm mới mò về nhà , sáng ra chỉ đc có mấy phút với con gái , giờ mới thấu hiểu thế nào là " phục vụ quán nhậu "

Tazang
06-10-2009, 04:10 PM
Dạo này tự dưng mình có nhã hứng với vải mỏng, mới may 1 loạt 6 cái áo mỏng như lá lúa đủ màu. May xong ko bít mặt thế nào đây :botay:

"Nắng Sài Gòn em đi mà chợt mát
Bởi vì em mặc áo lụa Hà Đông..."

Lụa Hà Đông có loại mỏng như cánh chuồn chuồn luôn đó em ơi:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Sheiran
06-10-2009, 04:14 PM
ngày nào cũng 12-01h đêm mới mò về nhà , sáng ra chỉ đc có mấy phút với con gái , giờ mới thấu hiểu thế nào là " phục vụ quán nhậu "

Sặc.c.. Anh mới đổi nghề hả anh :eek:

Sheiran
06-10-2009, 04:15 PM
"Nắng Sài Gòn em đi mà chợt mát
Bởi vì em mặc áo lụa Hà Đông..."

Lụa Hà Đông có loại mỏng như cánh chuồn chuồn luôn đó em ơi:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Vậy em để dành mặc vào buổi tối thôi, ko có nắng :D

cocacola_vn
06-10-2009, 04:20 PM
Sặc.c.. Anh mới đổi nghề hả anh :eek:

để tâm không còn tà ta phải ....bít hết mọi nẻo thời gian nhàn rỗi. Làm vài ba nghề cũng lúc là cách để đc ...an tâm.

Tại hạ nói thế không biết có chỗ nào sai không nhỉ ? :D

T.m
06-10-2009, 05:43 PM
hôm nay thấy thoải mái hơn hôm qua nhiều, hình như may mắn bắt đầu xuất hiện

thinghien
06-10-2009, 08:08 PM
.................................................. ............

[/size][/size]

Tường Thụy
06-10-2009, 10:34 PM
Cái ngày hôm nay của thinghien làm chú buồn và ghen thay cho cháu gái chú quá

Sheiran
07-10-2009, 08:19 AM
Tối qua được một... chân dài 1,72m chở đi dạo Cầu Phú Mỹ :D. Đứng trên cầu PM nhìn xuống, 4 phía rực rỡ ánh đèn, lung linh đủ màu sắc, tuyệt đẹp! Mình nhìn ko biết chán, chỉ tiếc cái đt cùi ko chụp được ban đêm...

phale
07-10-2009, 08:47 AM
Lại hoãn lịch công tác. Tuần sau sẽ là một tuần kinh khủng nhất của mình!
Vui với công việc cũng là một niềm vui. Cố gắng lên nhé PL ơi!

Sheiran
07-10-2009, 09:04 AM
Sáng nay trên yahoo có 1 ng bạn để status: "Càng ít kỳ vọng càng dễ hạnh phúc". Lạ thật, mình là ng sống chẳng bao giờ kỳ vọng gì cả, mà cũng ko có hạnh phúc...

Nhudadauyeu
07-10-2009, 10:25 AM
1ngày ko cảm giác, chả hiểu làm sao nữa

Phu sinh
07-10-2009, 11:27 AM
Sáng nay trên yahoo có 1 ng bạn để status: "Càng ít kỳ vọng càng dễ hạnh phúc". Lạ thật, mình là ng sống chẳng bao giờ kỳ vọng gì cả, mà cũng ko có hạnh phúc...

Người kia nói rõ ràng "ít" chứ đâu có bảo là "không" hèn gì muội ....... :rolleyes: :botay:

1ngày ko cảm giác, chả hiểu làm sao nữa

Để cảm nhận được sự khác nhau giữa có và không có cảm giác! :D

thinghien
07-10-2009, 03:07 PM
Cái ngày hôm nay của thinghien làm chú buồn và ghen thay cho cháu gái chú quá

Chú ơi...đã hết đa cảm..Cháu đã về trạng thái ban đầu và tình cảm dành cho cháu của chú không hề một chút sứt mẻ...:D:D:D

phale
07-10-2009, 03:11 PM
Chú ơi...đã hết đa cảm..Cháu đã về trạng thái ban đầu và tình cảm dành cho cháu của chú không hề một chút sứt mẻ...:D:D:D

:D
Giống như quả lắc đồng hồ
Nghiêng qua nghiêng lại vẫn về trọng tâm

TN nhỉ?

p/s: Vui chưa anh TT ui :D

Sheiran
07-10-2009, 03:44 PM
Hôm nay đi làm: Bới tóc - cài trâm, áo thun đen, quần jean đen, thắt lưng da bò, giày đen, áo khoác sọoc màu kem => Giám đốc vừa trông thấy mình thì tròn mắt: "Em sắp... đấu võ đài hả?" :botay:

TeacherABC
07-10-2009, 03:59 PM
Hôm nay đi làm: Bới tóc - cài trâm, áo thun đen, quần jean đen, thắt lưng da bò, giày đen, áo khoác sọoc màu kem => Giám đốc vừa trông thấy mình thì tròn mắt: "Em sắp... đấu võ đài hả?" :botay:

Định... :chetdi::chetdi::chetdi: hả em?

phale
07-10-2009, 04:01 PM

Hậu quả của vụ "lửa bốc lên đầu" ngày hôm qua đây mà...:D:o

langthang
07-10-2009, 04:04 PM

Anh mà gặp thế thì ... mời em vào phòng anh nghĩ chân :D

Sheiran
07-10-2009, 04:10 PM
Định... :chetdi::chetdi::chetdi: hả em?

Hậu quả của vụ "lửa bốc lên đầu" ngày hôm qua đây mà...:D

Sáng sớm lao ra khỏi nhà gấp quá, quơ đại ko biết sao nguyên 1 bộ đen thui :D

Sheiran
07-10-2009, 04:10 PM
anh mà gặp thế thì ... Mời em vào phòng anh nghĩ chân :d

:eek::cool::D

thuphong
07-10-2009, 07:43 PM
.
Hôm qua TP đi thăm nhà thờ gỗ ở Kon Tum trong một không gian tĩnh mịch, thanh bình hơi lạnh và thật đẹp ... Đang đi dạo trong khuôn viên chợt thấy một em nhỏ chừng 2 tuổi, mắt đen tròn, tóc xoăn chạy ào vào mình ...đỡ bé lại hỏi mấy câu thì thấy góc đằng kia mấy đôi mắt lấp ló và cuối cùng là 1 cô gái gái chừng mười mấy. TP dừng lại hỏi thăm và được biết đây là những bé bỏ rơi được các sơ nuôi. chợt thấy lòng chùng lại...sao có những bà mẹ bỏ con nhỉ??? mà những bé vô tội khỏe mạnh, xinh đẹp dường kia...Thật buồn!

TP

TeacherABC
07-10-2009, 11:34 PM
Một ngày như mọi ngày! Đi ngủ thôi!

phale
08-10-2009, 02:09 AM
.
Hôm qua TP đi thăm nhà thờ gỗ ở Kon Tum trong một không gian tĩnh mịch, thanh bình hơi lạnh và thật đẹp ... Đang đi dạo trong khuôn viên chợt thấy một em nhỏ chừng 2 tuổi, mắt đen tròn, tóc xoăn chạy ào vào mình ...đỡ bé lại hỏi mấy câu thì thấy góc đằng kia mấy đôi mắt lấp ló và cuối cùng là 1 cô gái gái chừng mười mấy. TP dừng lại hỏi thăm và được biết đây là những bé bỏ rơi được các sơ nuôi. chợt thấy lòng chùng lại...sao có những bà mẹ bỏ con nhỉ??? mà những bé vô tội khỏe mạnh, xinh đẹp dường kia...Thật buồn!

TP

PL cũng đã từng hỏi như chị...
Những đứa trẻ xinh đẹp dường kia sao lại bị bỏ rơi..?
Có lẽ là duyên nghiệp nào đó. Tiếc là tay mình ngắn, sức mình nhỏ...

songdeyeu
08-10-2009, 01:15 PM
vừa đi sóc trăng về nhận được tin nhắn quá buồn của anh teach

Khuyết
08-10-2009, 01:30 PM

Có chuyện gì không SDY?

TeacherABC
08-10-2009, 02:31 PM

Anh vừa buồn mà vừa bực mình nữa đây! Nếu biết trước anh em không mặn mà thì anh đã đưa A....FC đi rồi!:mad: :mad: :botay: :botay:

songdeyeu
08-10-2009, 02:57 PM
Có chuyện gì không SDY?

chỉ là đội bóng không đi thi đấu giao hữu ở bình dương được,người ta chuẩn bị hết rồi,e không biết nói sao với họ đây.

Sheiran
08-10-2009, 03:28 PM
1 người bạn nói mới mở quán cafe trang trí nội thất + movie, rủ mình qua chơi, mình thấy lạ, tên này xưa nay chỉ nổi tiếng về việc... ăn chơi thui, sao thay đổi đột xuất ko bít. Ăn trưa xong, tí tởn chạy qua xem thử... thật ngạc nhiên, 1 quán cafe đẹp và hoành tráng hơn mình tưởng tượng nhiều, phòng cafe movie như rạp chiếu phim ở Diamond (Trùng hợp là tên quán cũng là Diamond), phim hay quá, thế là ngồi xem phim luôn. 15h15 về tới cty, sếp hỏi: "Em đi đâu hả?", mình chỉ cười, ko lẽ nói... đi xem phim :D

=> Vô tình mình có 1 điểm lý tưởng khi bùn mừ ko bít đi đâu roài.

Lê_Minh_Hòa
08-10-2009, 03:51 PM
Anh vừa buồn mà vừa bực mình nữa đây! Nếu biết trước anh em không mặn mà thì anh đã đưa A....FC đi rồi!:mad: :mad: :botay: :botay:

LMH em cũng rủ cổ động viên nữ đi....... bây giờ xù luôn. Nhưng không sao! Không đi Bình Dương thì Hòa đi Bình Châu với Hội tennis ... cũng vui! Chỉ buồn là đội bóng lỡ 1 trận giao hữu. Thôi lần sau có tổ chức gì thì hú ALFC và tăng cường vài ngôi sao của đội BACT FC đi anh!

TeacherABC
08-10-2009, 04:24 PM
Bực mình quá! Đi kiếm cái gì mát lạnh cho hạ nhiệt thôi!:uong::uong::nguong::nguong:

Nhudadauyeu
08-10-2009, 05:24 PM
1ngày vừa bận vừa rảnh, đi làm về sớm, tối cafe rồi đi chụp ít ảnh kỉ niệm 10-10 tý nhỉ:D:D:D:D

OA _ NỮ
08-10-2009, 07:25 PM
Như mỗi sáng thứ 5, chuẩn bị đi làm thiện nguyện. Hôm nay mang ít giấy origami đến ủng hộ. Ngân sách chính phủ quá ít, bắt những trẻ em nhược trí ngồi cắt những mảnh giấy vuông, thấy méo mó nham nhở, khó dậy quá nên bỏ tiền túi ra mua. Thể nào bọn trẻ cũng mừng lắm.

Bạn gọi phone đến đón đưa đi, nói trời trở lạnh rồi...
Trời tuy lạnh nhưng ko có tuyết, vẫn có thể đạp xe được, bạn có vẻ buồn, cứ năn nỉ muốn được đi lang thang cùng...
Đang nghĩ hôm nay làm món ăn gì cho trẻ con, có lẽ làm chả giò. Con trai và con gái thích món này nhất.
Mai nếu ko mưa sẽ đi xa. Mới đi thuê chiếc xe thật chiến, bảo hiểm cũng ác chiến luôn...
Tính đi lang thang tìm cảnh sắc rừng thu để chụp hình, mấy người bạn đòi đi chung, nhưng cho họ nghỉ, phiền phức...

Lê_Minh_Hòa
09-10-2009, 10:07 AM
Bực mình quá! Đi kiếm cái gì mát lạnh cho hạ nhiệt thôi!:uong::uong::nguong::nguong:

Hôm qua em hạ nhiệt đến gần 2h sáng .. kết thúc ở PS ! Bây giờ người em..... như bị lọt vào tay 1 tiểu đội lính Polpot..... thân xác rã rời....... tan nát..... !!!:imdead:

Sheiran
09-10-2009, 11:51 AM
10p nữa tới giờ về thì trời lại mưa. Sáng thức trễ quên mang tiền, trong túi ko có xu nào, trời mưa, ko mang áo mưa => trưa nay mình ăn gì :hjxhjx:

thinghien
09-10-2009, 02:03 PM
Bỗng dưng em gọi cho tôi, buôn dưa lê toàn chuyện không đầu không cuối...Lại một ngày chênh chao!

MODERATOR
09-10-2009, 02:37 PM
Ngày 9 tháng 10...

Một tháng rồi chưa về qua nhà, mỗi ngày đều cùng một tâm trạng lo lắng...Mỗi ngày chứng kiến bao nhiêu cảnh tượng đau lòng...

Thời tiết đang chuyển lạnh, chắc thế... !

Bạn đừng suy nghĩ nhiều mau già và chóng... chúc bạn mọi điều tốt đẹp.

sơn_nữ83
09-10-2009, 03:27 PM
" Nhìn em cười nhạt như nước ốc. Nụ cười của người hạnh phúc nó khác cơ". Nghe chị nói mà em phì cười. Câu nói của chị vẫn đang ám ảnh...

TeacherABC
10-10-2009, 09:06 PM
Một ngày cuối tuần mà quay như chong chóng! Anh bệnh thế này mà em cũng không tha cho anh nữa H? 17g ở P... ra là vội vàng về cơ quan vì có một việc quan trọng phải làm! 18h ba chân bốn cẳng chạy ù lên sân banh... Quần thảo mệt ứ ừ giờ lại có mặt tiếp tục công việc ở cơ quan... Híc... sao mình... "sướng" thế này!

thinghien
10-10-2009, 09:19 PM
Dằn lòng để bình yên...Nhưng cuối ngày lại nhận được tin nhắn của em...
Đêm chênh chao...!

CM4Q
11-10-2009, 01:36 AM
Nhớ...chờ...và cứ để lòng nghiêng theo nỗi nhớ...đêm dài thăm thẳm ... mông lung ...

cocacola_vn
11-10-2009, 11:26 AM
ngày nào cũng phải tê tê mới đc về , 1-2h đêm đường về nhà sao mà thênh thang quá chả bù cho sáng nào cầu SG cũng cứng ngắc .

Sheiran
12-10-2009, 01:06 AM
Sau 14h, 1 ngày cuối tuần bực bội và bạc bẽo...

CM4Q
12-10-2009, 06:28 AM
Ngày vẫn cứ dài...đêm cứ vẫn mông lung ...lòng thì luôn quắt quay vì ...NHỚ...

loa kèn tháng tư
12-10-2009, 08:24 AM
Chán và bực mình! MÌnh hay đổ lỗi cho số phận nhưng có lẽ không phải, vì số phận của mình là do chính mình tạo ra mà....cố lên vậy, tự an ủi mình vậy thôi!

MinhThy
12-10-2009, 08:48 AM
... 7h30 ...

- Em đang ở đâu vậy?
- Đang ở nhà nè.
- Trời, sao chưa đi làm.
- Chuẩn bị đi nà anh.
- Café được không em?
- Không được òi, hôm nay cv em nhiều lắm.
- ......
- Chiều tối nha.
- Uhm. Vậy thôi ha em.
- BB nà.

... Sáng sớm đã làm người ta nhớ. Bắt đền anh đó ... Hic hic :hjxhjx:

Sheiran
12-10-2009, 10:59 AM
Nửa ngày trôi qua rảnh rỗi và buồn chán, đã thế tên khách kia đt khất nợ nữa chứ, đang làm dự án 30tr$ mà thiếu mình ko tới 20 chai ko có tiền trả là sao... thiệt tình...

Mỹ Duyên
12-10-2009, 12:14 PM
haha.... Đấu tranh chẳng được gì, người ta mất "chì lẫn chài" còn mình mất " cả tàu lẫn bè", huhu :D

MinhThy
12-10-2009, 12:22 PM
Từ sáng đến giờ đang hân hoan và vui vẻ, ngập tràn yêu thương. Bỗng nhiên thấy một câu nói làm trôi tuột tất cả.

Nhudadauyeu
12-10-2009, 01:26 PM
híc, tệ chưa từng thấy

thinghien
12-10-2009, 01:28 PM
Ủa, sao từ sáng đến giờ lại nhắn tin nhiều đến thế nhỉ...Lâu lắm rồi mình chưa nhắn với ai nhiều như thế này...Bó tay!

Mỹ Duyên
12-10-2009, 01:36 PM
Ngày hôm nay" :D "

Sheiran
12-10-2009, 01:45 PM
Ngày hôm nay bị MT... khủng bố bằng âm nhạc :D

Sheiran
13-10-2009, 03:06 PM
19/10 sinh nhật mẹ, 20/10 ngày PNVN, suy nghĩ cả tuần rùi chưa biết tặng quà gì cả - quần áo, trang sức, túi xách, giày dép, mỹ phẩm => loại, tặng gì đây nhỉ? Chán thật!

Huyzozo
13-10-2009, 08:55 PM
Một ngày mệt mỏi...!

LÃO HẠC
13-10-2009, 09:20 PM
Một ngày mệt mỏi...!

Mấy ngày Chông Chênh....!

Hoa Sen
13-10-2009, 09:37 PM
Một ngày mệt mỏi...!

Dư âm của những ngày chông chênh trước.....

Huyzozo
13-10-2009, 09:38 PM
Mấy ngày Chông Chênh....!

Dư âm của những ngày chông chênh trước.....

:D:D:D:D:youarethewoman::youarethewoman::youarethe woman:

Hoa Sen
13-10-2009, 09:40 PM
19/10 sinh nhật mẹ, 20/10 ngày PNVN, suy nghĩ cả tuần rùi chưa biết tặng quà gì cả - quần áo, trang sức, túi xách, giày dép, mỹ phẩm => loại, tặng gì đây nhỉ? Chán thật!

SR ui, trang sức bằng vàng hoặc các loại đá quý là hợp cho các mẹ nhất đấy.

Sheiran
14-10-2009, 12:49 AM
SR ui, trang sức bằng vàng hoặc các loại đá quý là hợp cho các mẹ nhất đấy.

Định ko tặng trang sức mà xem ra ko có lựa chọn khác rùi ^^

Sheiran
14-10-2009, 12:50 AM
Hôm nay dự định qua bãi xe xong về nhà ngủ, kết thúc 1 ngày buồn tẻ. Nhưng ngẫu nhiên lại có 1 bủôi tối dễ chịu, nói chuyện với anh rất vui và thoải mái ^^

CM4Q
14-10-2009, 02:37 AM
Trống rỗng...

Lê_Minh_Hòa
14-10-2009, 07:52 AM
Tắt điện thoại từ 19h để né tránh sự réo gào của ông anh rủ đi hò hét với mấy bé tèn tén ten...... ngủ 1 giấc từ 20h tối qua đến 7 h sáng nay. Đi làm tâm trạng khỏe khoắn..... vào cơ quan nhìn thấy con bé thủ quỹ..... tự nhiên thấy mệt..

LÃO HẠC
14-10-2009, 01:12 PM
Trống rỗng...

......> Kêu To....!....

một ngày bình thường như mọi ngày....

Sheiran
14-10-2009, 03:15 PM
Mình chưa từng thấy cty nào có cách làm việc và chính sách, lương bổng, lạ như cty này. Ok, em làm việc rất nhàn, rất vui vẻ, được kỳ vọng..v.v.. nhưng hết tháng này em sẽ nghỉ! Ko bàn cãi nữa.

songdeyeu
14-10-2009, 03:57 PM
một ngày đầy hy vọng

thinghien
14-10-2009, 09:11 PM
Bỗng dưng em nhắn tin khoe là đã tăng được 1kg...Bỗng dưng không hiểu chuyện gì đang xảy ra nữa..:D:D:D:D

Hoa Sen
14-10-2009, 09:21 PM
Bỗng dưng em nhắn tin khoe là đã tăng được 1kg...Bỗng dưng không hiểu chuyện gì đang xảy ra nữa..:D:D:D:D

chênh chao....tiếp.....:botay::botay:

nguyetanh
15-10-2009, 07:43 AM
Cảm thấy yên bình trong lòng! Cảm ơn anh đã ở cạnh em hôm qua.

TeacherABC
15-10-2009, 08:16 AM
Ngủ thật ngon không mộng mị! :D

Nhudadauyeu
15-10-2009, 08:47 AM
Hn se se lạnh tạo cho mình có 1cảm giác rất lạ

Nhudadauyeu
15-10-2009, 10:18 AM
ui, 1ngày may mắn của mình, hihi, đời lại lên tiên rùi

Sheiran
15-10-2009, 12:52 PM
Mình thường nghe nào thơ, nào nhạc... hay nói mùi hoa sữa thơm ngào ngạt, ngất ngây, khó quên gì đấy... eo ui, cả tuần nay ra đường muốn điên vì mùi hoa sữa :lau:

=> Nếu viết về mùi hoa sữa khó quên, mình chỉ có thể viết thế này: Mỗi mùa hoa sữa về, hương hoa ngan ngát một góc trời, khi ta vô tình lướt qua, chưa kịp cảm nhận và phân biệt thứ hương vị đặc biệt ấy thì chúng đã xộc thẳng vào não ta một cách đầy suồng sã... như nụ hôn vội vàng của người đàn ông cá tính và mạnh mẽ nhất... làm ta choáng ngợp trong thứ dư vị không thể gọi thành tên... :D

thuphong
15-10-2009, 01:09 PM
Mình thường nghe nào thơ, nào nhạc... hay nói mùi hoa sữa thơm ngào ngạt, ngất ngây, khó quên gì đấy... eo ui, cả tuần nay ra đường muốn điên vì mùi hoa sữa :lau:

:D rau nào sâu ấy, vùng nào hoa ấy. Mùi hoa sữa thơm nồng cho nên nó chỉ hợp về đêm và hợp với thời tiết se lạnh, có gió heo may với lượng cây thưa thưa giống như mùa thu ở Hà Nội thôi.
Năm nay thu về muộn hay là k có thu, mà ở Hà Nội chị chưa thấy một thoáng hoa sữa nào.
Sài gòn nắng và nóng vậy mà thêm hoa sữa thì đúng là điên đầu thật

:D:D:D

Phu sinh
15-10-2009, 01:43 PM

=> Nếu viết về mùi hoa sữa khó quên, mình chỉ có thể viết thế này: Mỗi mùa hoa sữa về, hương hoa ngan ngát một góc trời, khi ta vô tình lướt qua, chưa kịp cảm nhận và phân biệt thứ hương vị đặc biệt ấy thì chúng đã xộc thẳng vào não ta một cách đầy suồng sã... như nụ hôn vội vàng của người đàn ông cá tính và mạnh mẽ nhất... làm ta choáng ngợp trong thứ dư vị không thể gọi thành tên... :D

Có thật đúng như vậy không muội!! Nó ở đâu thế nhỉ????

Sheiran
15-10-2009, 01:49 PM
Có thật đúng như vậy không muội!! Nó ở đâu thế nhỉ????

Rãi rác khắp nơi trong thành phố á lão huynh :D (em điên đầu vì đường vô nhà em có 1 tiểu đội hoa sữa áng ngữ ở đấy, còn may là hương nó ko bay xa đến tận nhà em :youarethewoman:

nguyetanh
15-10-2009, 01:53 PM
Rãi rác khắp nơi trong thành phố á lão huynh :D (em điên đầu vì đường vô nhà em có 1 tiểu đội hoa sữa áng ngữ ở đấy, còn may là hương nó ko bay xa đến tận nhà em :youarethewoman:

Phải hoa sữa không SR? Xác minh lý lịch chưa?

Hoa sữa thơm lắm kia mà
Sao nghe em tả như là hoa chi?:o

Phu sinh
15-10-2009, 01:55 PM

:eek: :eek: Ơ..Ơ... Vậy à! Thế thì huynh lạc hậu quá rồi, hay tại ở chổ chẳng bao giờ có nên chẳng biết chi cả!

MinhThy
15-10-2009, 02:45 PM
Ngày hôm nay mệt đừ >.<

Lê_Minh_Hòa
15-10-2009, 03:17 PM
Đôi lúc nhìn vào chat box NR... bỗng giật bắn cả mình.... cứ tưởng rằng mình đang ở AC hay là HCF...... tim đập mạnh... mồ hôi vã ra....... !!:eek:

thachanhtim
15-10-2009, 03:40 PM
Đôi lúc nhìn vào chat box NR... bỗng giật bắn cả mình.... cứ tưởng rằng mình đang ở AC hay là HCF...... tim đập mạnh... mồ hôi vã ra....... !!:eek:

Mong rằng nhiều mem ...đọc mấy dòng này của LMH ...
Thank LMH nhiều lắm...