PDA

View Full Version : Blog's Khuyết

Pages : [1] 2

Khuyết
08-01-2010, 05:06 PM
Một thoáng suy nghĩ về cá nhân !

Đã bao giờ mình viết cái gì nhỉ? Đúng hơn là không biết viết gì bản tính vui đâu chầu đấy. Đã định bụng không cho ai biết suy nghĩ và nội tâm của mình. Vui không ai biết buồn không ai hay có lẽ cứ giữ trong lòng có khi gậm nhấm và làm động lực để tìm các cuộc vui chơi cùng bạn bè có lẽ hay hơn. Xong nghĩ lại cứ viết lên bờ cát rồi sóng biển sẽ xóa đi nhưng dù sao cũng vơi đi được chút ưu phiền trong lòng mình.

Đã 3 năm nay quên mất cảm giác độc ẩm và đã hứa với ... là không uống một mình vậy mà hôm nay cảm giác đó quay lại khi ngồi quán nước một mình và uống rươu một mình. Một ánh mắt ghê gớm trong mình lại xuất hiện một cảm giác cô độc và tự ty lại hiện ra. Có phải mình đã bất lực rồi không? Dám nghĩ mà không dám làm.

Buồn thê thảm !

Nhudadauyeu
08-01-2010, 05:15 PM
hi anh! Co nhung dieu ko nen ju kin trong long mai the, se lam tam trang minh met moi lam. Dao nay anh tam trang lam day, ma ko nen uong ruou 1minh dau anh a. Chuc anh se on dinh hon nhe

Khuyết
08-01-2010, 05:25 PM
hi anh! Co nhung dieu ko nen ju kin trong long mai the, se lam tam trang minh met moi lam. Dao nay anh tam trang lam day, ma ko nen uong ruou 1minh dau anh a. Chuc anh se on dinh hon nhe

Sao không có tiếng việt đọc nội quy chưa không lại bị Band giờ.

Đã 3 năm rồi anh không uống rượu 1 mình. Sao hôm nay lại thế ...

Nhudadauyeu
08-01-2010, 05:34 PM

anh oi may tinh cua em tu dung mat font tieng viet, chu ko fai do em dau
Dung Band nick em nhe:nguong::nguong::nguong::nguong:

Sheiran
08-01-2010, 05:48 PM
Đôi khi thấy trống vắng, thấy cô độc, viết bâng quơ cũng thấy thoải mái lắm đó anh, đỡ phải uống rượu 1 mình...

LaoÁi
08-01-2010, 07:10 PM

Thế anh xem em ấy thiếu dấu thì bổ sung cho thành có dấu. cứ doạ ẻm làm ẻm sợ run lên thì chết dở... :D

Biểu hiện tâm trạng này là bắt đầu của sự già rồi đây bro ơi.

NHAT NGUYET
08-01-2010, 07:53 PM
Một khoảng lặng trong chuỗi dài sôi nổi, cũng không tệ lắm đâu em, cuộc sống vẫn cần lắm những giây phút để nhìn lại chính mình.
Rượu một mình nếu nó giúp ta "nói thật" với ta hơn cũng tốt chứ sao!

OA _ NỮ
08-01-2010, 08:11 PM
Tâm sự trùng trùng thế pé Vồng? Uống rượu một mình cũng được, xong để ý đến HA nha kưng
Đơi Oa Nữ về song ẩm nha

LÃO HẠC
08-01-2010, 09:13 PM
Thấy bác Vồng nhắm riệu một mình mà chẳng thấy mời ai?Phải chi có LH nhở....vui biết mấy...thôi làm với bác 3 ly xã giao nhá........Có chiện gì bùn vậy bác....mờ ai làm bác bùn thía,nói LH nghe coi.....Dạo này em thấy bác Tâm trạng lắm đấy?????? Tết roài Bình thường đê...........khà khà khà.....

Khuyết
08-01-2010, 09:47 PM
Tâm sự trùng trùng thế pé Vồng? Uống rượu một mình cũng được, xong để ý đến HA nha kưng
Đơi Oa Nữ về song ẩm nha

không có gì đâu OA yên tâm ha. HA dạo này ổn rồi vì uống thuốc. Xong chắc hỏng một số thứ rồi :D

Khuyết
08-01-2010, 09:49 PM
Một khoảng lặng trong chuỗi dài sôi nổi, cũng không tệ lắm đâu em, cuộc sống vẫn cần lắm những giây phút để nhìn lại chính mình.
Rượu một mình nếu nó giúp ta "nói thật" với ta hơn cũng tốt chứ sao!

Vâng nhiều khi cũng muốn nói ra anh ạ. Xong nói với ai và ai thông cảm đấy là cả vấn đề :D, giờ em quyết định rồi không giữ nữa nói ra cho nhẹ nhàng nếu thấy sai ta xoá đi là xong anh nhỉ :D

OA _ NỮ
08-01-2010, 09:54 PM
không có gì đâu OA yên tâm ha. HA dạo này ổn rồi vì uống thuốc. Xong chắc hỏng một số thứ rồi :D

Hehehehe...Hi vọng hỏng một số thứ ko quan trọng...

LÃO HẠC
08-01-2010, 09:57 PM
Hehehehe...Hi vọng hỏng một số thứ ko quan trọng...

Đúng roài Chị Oa nói vậy em cũng iên tâm.....em chỉ sợ hỏng....Cầu chì là tắt điện toàn thành phố chị à...ú tim......

Khuyết
09-01-2010, 08:22 AM
Biểu hiện tâm trạng này là bắt đầu của sự già rồi đây bro ơi.

trên đời có 3 điều bất hạnh

1 - Ốm đau bệnh tật
2 - Tuổi già
3 - Con hư

Vậy là điều bất hạnh thứ nhất đã đến :D. Đề nghị LA bố trí về HP anh em mình đi kiểm tra xem tuổi già đến đâu rồi sớm lên may ra tuổi già mới tới đầu gối thôi :D

OA _ NỮ
09-01-2010, 08:34 AM
trên đời có 3 điều bất hạnh

1 - Ốm đau bệnh tật
2 - Tuổi già
3 - Con hư

Vậy là điều bất hạnh thứ nhất đã đến :D. Đề nghị LA bố trí về HP anh em mình đi kiểm tra xem tuổi già đến đâu rồi sớm lên may ra tuổi già mới tới đầu gối thôi :D

Tai sao tuổi già, lại là bất hạnh hả CVK? Sinh lão bệnh tử là điều tất yếu của một kiếp người mà...

Huhuhu, mình đang bất hạnh...:D

Tazang
09-01-2010, 04:31 PM
Lâu lâu mới ngồi đọc bài ở NR...vớ đúng cái đoạn này, comment tí:
Uống một mình cũng hay lắm chứ? Uống một mình để được một mình mà ngẫm nghĩ về những cái mà khi uống > 2 người ta ko có thời gian để nghĩ, nên như vậy Vồng ơi. Cũng cần những giây tĩnh lặng để mà tiếp tục....Nổi Sóng, thời gian nó có dừng lại để chờ mình uống rượu một mình đâu???
Thi thoảng cho phép mình ngắt chút thời gian ra ngồi một mình cũng tốt, nhưng chỉ một chút thôi-bằng thời gian Tz uống hết chai Chivas đĩa thôi Vồng nhá....uống để cân bằng lại và ta lại túc tiệp Lên Đường ưỡn ngực đối diện Cuộc Đời chứ hả Vồng???

Serena
09-01-2010, 05:58 PM
Riêng chữ "một mình" cũng đủ nói lên rất nhiều điều... Đôi khi hãy là "một" trong rất nhiều "mình" và... đôi khi... hãy là "mình" trong rất nhiều "một"...

Khuyết
09-01-2010, 10:47 PM
Lâu lâu mới ngồi đọc bài ở NR...vớ đúng cái đoạn này, comment tí:
Uống một mình cũng hay lắm chứ? Uống một mình để được một mình mà ngẫm nghĩ về những cái mà khi uống > 2 người ta ko có thời gian để nghĩ, nên như vậy Vồng ơi. Cũng cần những giây tĩnh lặng để mà tiếp tục....Nổi Sóng, thời gian nó có dừng lại để chờ mình uống rượu một mình đâu???
Thi thoảng cho phép mình ngắt chút thời gian ra ngồi một mình cũng tốt, nhưng chỉ một chút thôi-bằng thời gian Tz uống hết chai Chivas đĩa thôi Vồng nhá....uống để cân bằng lại và ta lại túc tiệp Lên Đường ưỡn ngực đối diện Cuộc Đời chứ hả Vồng???

Cả ngày đi với nhau sao anh không nói gì? giờ về CM ở đây một mình em mà đu một chai vôt ca xong thì em biết nghĩ gì nữa nhỉ? hay lại nghĩ đến nơi xa lắm

OA _ NỮ
09-01-2010, 11:09 PM
Tặng CVK bức hình "một mình"
Nhìn bức hình này, có thể có cảm giác rất lạnh lẽo, xong nếu ai ở xứ lạnh lâu năm, thì sẽ hiểu, ở đâu mùa đông tuyết phủ dày, thì mảnh đất đó rất ấm cúng và màu mỡ., hứa hẹn năm tới thu hoạch sẽ bội thu.

Có một bài hát này ON rất thích.

Một mình.

Gió nhớ gì ngẩn ngơ ngoài hiên
Mưa nhớ gì thì thầm ngoài hiên
Bao đêm tôi đã một mình nhớ em
Đêm nay tôi lại một mình .
Nhớ em vội vàng trong nắng trưa
Áo phơi trời đổ cơn mưa
Bâng khuâng khi con đang còn nhỏ
Tan ca bố có đón đưa .
Nhớ em giọt mồ hôi tóc mai
Gió sương mòn cả hai vai
Đôi chân chênh vênh con đường nhỏ
Nghiêng nghiêng bóng em gầy .
Vắng em còn lại tôi với tôi
Lá khô mùa này lại rơi
Thương em mênh mông chân trời lạ
Bơ vơ chốn xa xôi .
Vắng em đời còn ai với ai
Ngất ngây men rượu say
Đêm đêm liêu xiêu con đường nhỏ
Cô đơn, cùng với tôi về.....

NS Thanh Tùng

Khuyết
09-01-2010, 11:13 PM
Một Mình

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/xK4Xgs70W7g&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/xK4Xgs70W7g&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
09-01-2010, 11:20 PM
Thank OA nhiều

Khuyết
09-01-2010, 11:31 PM
Một ngày vui vẻ thật. Trưa hú TZ và KTMQA đi nhậu nhưng KTMQA bận lên chỉ có 2 anh em nhâu chơi một nồi lẩu mực xim + 1 đĩa gỏi cá mai. Nhậu tới tới thì TZ về đi cày còn mình lang thang ở Packson. Vô tình gặp một ông anh rất thân vì he là sếp của mình tới 5 năm trong đó 3 năm nuôi báo cô mình học CH. He mua một căn nhà chung cư trong đó mất gần 5T he dẫn mình lên đó và mình hỏi he. Năm ngoái cộng cả chứng khoán và đánh bạc anh thua 10T vậy năm nay anh lấy tiền đâu ra mà mua nhà ở đây. He trả lời một câu đời chẳng cho ai không cái gì nếu năm ngoái anh không thua 10T thì năm nay tao lấy đâu ra 5T để mua nhà này. Có nghĩa là năm nay he kg cờ bạc chứng khoán nữa lên tiết kiệm được + với cái chức PTGD ở đó nữa :botay:

Sau đó lang thàng vào rạp xem phim bẫy rồng được ngồi cạnh một cô gái xinh quá nhưng mình nhút hát không dám tán tỉnh về mới thấy tiếc :D

Khuyết
10-01-2010, 12:50 AM
Sang ngày mới rồi sao đêm nay mất nghủ lạ quá đi mất mai lái xe về quê sớm không biết có mệt không? Nhưng chắc là không ngủ được rồi "phương xa" ơi :D

Serena
10-01-2010, 12:53 AM
"phương xa" đang ở một nơi rất xa...

Serena
10-01-2010, 12:55 AM
Sau đó lang thàng vào rạp xem phim bẫy rồng được ngồi cạnh một cô gái xinh quá nhưng mình nhút hát không dám tán tỉnh về mới thấy tiếc :D

Se nghe ở đâu đó ai đó nói thế này: "Thà hối hận còn hơn tiếc nuối"

Khuyết
10-01-2010, 12:59 AM
Se nghe ở đâu đó ai đó nói thế này: "Thà hối hận còn hơn tiếc nuối"

Đúng như vậy nhưng chỉ với tuỳ nguời thôi Se. Còn nguời như CVk thì nguợc lại đấy :D.

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/XNO2CEnASD8&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/XNO2CEnASD8&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Serena
10-01-2010, 01:01 AM
Se thích cái gọi là ngược lại.

TeacherABC
10-01-2010, 01:03 AM
Tặng CVK bức hình "một mình"
Nhìn bức hình này, có thể có cảm giác rất lạnh lẽo, xong nếu ai ở xứ lạnh lâu năm, thì sẽ hiểu, ở đâu mùa đông tuyết phủ dày, thì mảnh đất đó rất ấm cúng và màu mỡ., hứa hẹn năm tới thu hoạch sẽ bội thu.

Có một bài hát này ON rất thích.

Một mình.

Gió nhớ gì ngẩn ngơ ngoài hiên
Mưa nhớ gì thì thầm ngoài hiên
Bao đêm tôi đã một mình nhớ em
Đêm nay tôi lại một mình .
Nhớ em vội vàng trong nắng trưa
Áo phơi trời đổ cơn mưa
Bâng khuâng khi con đang còn nhỏ
Tan ca bố có đón đưa .
Nhớ em giọt mồ hôi tóc mai
Gió sương mòn cả hai vai
Đôi chân chênh vênh con đường nhỏ
Nghiêng nghiêng bóng em gầy .
Vắng em còn lại tôi với tôi
Lá khô mùa này lại rơi
Thương em mênh mông chân trời lạ
Bơ vơ chốn xa xôi .
Vắng em đời còn ai với ai
Ngất ngây men rượu say
Đêm đêm liêu xiêu con đường nhỏ
Cô đơn, cùng với tôi về.....

NS Thanh Tùng

Bài hát này mình rất thích và thường hay hát!

OA _ NỮ
10-01-2010, 01:07 AM
Tặng nhữing ai đang khó ngủ và MƠ VỀ NƠI XA LẮM
Bài hát của ns PQ, bạn già của Oa NỮ

Ta mơ thấy em... ở nơi kia xa lắm
Một Hà Nội ngây ngất nắng
Một Hà Nội run run heo may
Dạ khúc đêm nay
Một mình em,
Một mình ta
Tiếng lá rơi...
vô tình bên khung cửa
Em bơ vơ,
Ta thẫn thờ mong nhớ
Một giọt sương rơi
Như giọt nước mắt buồn
Em cô đơn,
Căn phòng trống cô đơn
Dạ khúc đêm nay... chẳng thể nào dang dở...
Trong nỗi khát khao... em chầm chậm quay về ...

( => Ta mơ thấy ..... )

Em cô đơn,
Căn phòng trống cô đơn
Dạ khúc đêm nay... chẳng thể nào dang dở...
Trong nỗi khát khao... em chầm chậm quay về ...

Khuyết
10-01-2010, 01:10 AM
Tặng nhữing ai đang khó ngủ và MƠ VỀ NƠI XA LẮM
Bài hát của ns PQ, bạn già của Oa NỮ

Thế là ông bạn trẻ lại mất nghủ rồi vì thấy toàn mơ về nơi xa + với ông bạn già:D. Quả thật có uống một cốc cà fê vào lúc 5h chiều nên giờ mất ngủ.

Khuyết
10-01-2010, 01:13 AM
Se thích cái gọi là ngược lại.

Không lẽ cùng sở thích hả sao hả Se? Hay chỉ thích cái nguợc lại của nguời khác ?

Serena
10-01-2010, 01:17 AM
Không lẽ cùng sở thích sao hả Se? Hay chỉ thích cái nguợc lại của nguời khác ?

Hic, "Điều em thích là những điều anh ghét".

Khuyết
11-01-2010, 11:49 AM
Hôm qua về quê kể cũng vui. Tự lái xe 300km vừa đi vừa về thấy cũng mệt tối về qua ngã 3 Đọi làm 200k thịt mèo về nhà thằng em 3 anh em uống rượu phê quá rã mam thế mà cũng mò được về nhà. Nhưng dù sao chỉ cần 2 ngày hấp hấp là tự mình cũng xả được nhiều strees.

Sáng nay phải dạy học đứng trước 20 cô con gái tầm từ 25-40 mà mình run quá cố gắng không để bị trêu trọc.

Đúng là con gái cảng có khác nghịch thì thôi rồi. Đang ngồi uống nước có một bà mặc bộ quần áo mưa đến vì sáng nay mưa thế mà ngang nhiên cởi quần áo mưa ra thì mới phát hiện là không mặc quần dài trong quần mưa làm mình đỏ hết cả mặt lên. Đúng thật là mấy bà này không biết xấu hổ là gì. Phải nói họ cũng ghê vì làm ca kíp rồi tiếp xúc với bao nhiêu loại người lên họ có cái dạn dĩ riêng của họ. Tâm sự với họ họ nói nếu không vậy thì suốt ngày bị bắt nạt chết :D

Serena
11-01-2010, 11:57 AM
... thế mà ngang nhiên cởi quần áo mưa ra thì mới phát hiện là không mặc quần dài trong quần mưa
làm mình đỏ hết cả mặt lên.

Vậy có cái quần nào khác không anh CVK ơi? Để anh phải đỏ mặt em nghĩ là không mặc gì mất, hihi...

Phu sinh
11-01-2010, 12:23 PM
Hì... Mãi hôm nay mới rảnh chút vào thăm nhà của em! Có lẽ bắt chước em xây nhà thôi, lang thang lâu quá rồi, im lặng lâu quá rồi, cũng đến lúc kiếm một nơi để xả stress thôi!

Khuyết
11-01-2010, 12:37 PM
Vậy có cái quần nào khác không anh CVK ơi? Để anh phải đỏ mặt em nghĩ là không mặc gì mất, hihi...

Có chứ sao kg chỉ là sơ xuất thôi.

COCKOO
11-01-2010, 01:54 PM
Hôm nào xuống đăng ký chân trợ giảng cho anh Vồng. http://niemrieng.com/diendan/shop/items/frog1.gif

NHAT NGUYET
11-01-2010, 02:39 PM

Và từ đó Vồng ta mang kính cận
Rất dịu dàng, "sâu sát quần chúng" hơn!

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Nhudadauyeu
11-01-2010, 03:28 PM
Hôm qua về quê kể cũng vui. Tự lái xe 300km vừa đi vừa về thấy cũng mệt tối về qua ngã 3 Đọi làm 200k thịt mèo về nhà thằng em 3 anh em uống rượu phê quá rã mam thế mà cũng mò được về nhà. Nhưng dù sao chỉ cần 2 ngày hấp hấp là tự mình cũng xả được nhiều strees.

Sáng nay phải dạy học đứng trước 20 cô con gái tầm từ 25-40 mà mình run quá cố gắng không để bị trêu trọc.

Đúng là con gái cảng có khác nghịch thì thôi rồi. Đang ngồi uống nước có một bà mặc bộ quần áo mưa đến vì sáng nay mưa thế mà ngang nhiên cởi quần áo mưa ra thì mới phát hiện là không mặc quần dài trong quần mưa làm mình đỏ hết cả mặt lên. Đúng thật là mấy bà này không biết xấu hổ là gì. Phải nói họ cũng ghê vì làm ca kíp rồi tiếp xúc với bao nhiêu loại người lên họ có cái dạn dĩ riêng của họ. Tâm sự với họ họ nói nếu không vậy thì suốt ngày bị bắt nạt chết :D

đỏ : chuẩn lun anh ạ, cứ hâm hấp rùi sẽ trở nại bt ngay mà, có ai tránh đc đâu, rất vui vì anh đã ổn định trở lại

Xanh : cái vụ nì của anh Vồng là nghi lém, chả ai thế bjờ đâu, phụ nữ thường trc khi ra khỏi nhà đều ngó nghiêng trang fục kĩ lắm nhá, mà anh Vồng đỏ mặt nữa thì càng ứ tin đc:D:D:D:D

Khuyết
11-01-2010, 04:07 PM
Xanh : cái vụ nì của anh Vồng là nghi lém, chả ai thế bjờ đâu, phụ nữ thường trc khi ra khỏi nhà đều ngó nghiêng trang fục kĩ lắm nhá, mà anh Vồng đỏ mặt nữa thì càng ứ tin đc:D:D:D:D

Em đã từng gặp anh rồi mà. Anh luôn là người rất dễ xấu hổ thì chuyện đó đỏ mặt là bình thường. Ở cơ quan anh cũng thuộc người hiền ít nói lên mọi người càng thích trêu anh. Nếu mà em là người ấy thì anh không đỏ mặt đâu nhé :D

Trường hợp trên là hy hữu thôi vì người này hôm nay đi làm muộn lên vội vàng quá khi kéo quần mưa xuống thì kéo luôn cả ....không phải cố tình đâu em ạ.

Nhudadauyeu
11-01-2010, 04:33 PM
Em đã từng gặp anh rồi mà. Anh luôn là người rất dễ xấu hổ thì chuyện đó đỏ mặt là bình thường. Ở cơ quan anh cũng thuộc người hiền ít nói lên mọi người càng thích trêu anh. Nếu mà em là người ấy thì anh không đỏ mặt đâu nhé :D

Trường hợp trên là hy hữu thôi vì người này hôm nay đi làm muộn lên vội vàng quá khi kéo quần mưa xuống thì kéo luôn cả ....không phải cố tình đâu em ạ.

hìhì, em gặp anh có 1lần mà vào buổi tối nữa mà, ko bít anh có đỏ mặt ko nữa
Thế để hnào em thử nhá, xem anh có đỏ mặt ko

Khuyết
11-01-2010, 04:42 PM
hìhì, em gặp anh có 1lần mà vào buổi tối nữa mà, ko bít anh có đỏ mặt ko nữa
Thế để hnào em thử nhá, xem anh có đỏ mặt ko

Heheheheh thôi anh xin em đấy. Không anh TZ lại đòi đỏ mặt thay anh thì chết.:botay:

Nhudadauyeu
11-01-2010, 04:48 PM
Heheheheh thôi anh xin em đấy. Không anh TZ lại đòi đỏ mặt thay anh thì chết.:botay:

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
híhí, anh yên tâm, em chỉ dám mạnh mồm thế thui, chứ em ko dám đâu
chạy lun và ngay:youarethewoman::youarethewoman::youarethewoma n::youarethewoman:

Khuyết
11-01-2010, 05:17 PM
Khát Vọng

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/7xh04jdcFGk&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/7xh04jdcFGk&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
11-01-2010, 05:30 PM
Khi cả cơ quan đã về một mình tôi ngồi lại văn phòng thì có lẽ cái này giúp tôi lắng đọng hơn. :D

<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/ZfCMMAoMpg0&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/ZfCMMAoMpg0&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>

Tazang
11-01-2010, 05:35 PM
Niềm Riêng sung sướng nhất anh Vồng
Tự dưng lại được ngắm cái.....
Vồng ơi Zăng bảo cho Vồng nhá
Thuốc đâu nhỏ gấp kẻo mắt....phồng

Khuyết
11-01-2010, 05:35 PM
<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/TIF1ehoG6M0&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/TIF1ehoG6M0&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
11-01-2010, 05:38 PM
Con đường xưa em đi

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/v_9M_gkSh-4&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/v_9M_gkSh-4&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
11-01-2010, 05:42 PM
Không bao giờ quyên anh

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/gWJTf1XeqYM&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/gWJTf1XeqYM&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

LÃO HẠC
11-01-2010, 05:46 PM
Ngồi nghe mấy bài nhạc này sao vẫn hay quá,một cảm giác thật nhẹ nhàng,xao xuyến và ấm cúng......Thêm gói thuốc với ầm trà thì....quá tuyệt vời...

Khuyết
11-01-2010, 05:49 PM
Chuyến Tầu Hoàng Hôn

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/KTnTA8aMz5k&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/KTnTA8aMz5k&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
11-01-2010, 06:08 PM
Em Về Kẻo Trời Mưa

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/nj9iVNWeuHY&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/nj9iVNWeuHY&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
11-01-2010, 09:41 PM
Cầu Vồng Khuyết

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/rguEx8I-RVw&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/rguEx8I-RVw&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
11-01-2010, 09:49 PM
Tình yêu nào phải trò chơi

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/5xoSA89R8t0&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/5xoSA89R8t0&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
11-01-2010, 10:19 PM
Ướt Mi

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/yuMp2-WFlos&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/yuMp2-WFlos&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
11-01-2010, 10:24 PM
PHÔI PHA

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/65oEaCna4uE&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/65oEaCna4uE&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

NIỆM KHÚC CUỐI

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/yIXVzJEKVz0&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/yIXVzJEKVz0&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Đã lâu rồi mình không hát cho một nguời nghe. Đành phải nhờ ca sỹ Khánh Ly hát tặng vậy

Khuyết
11-01-2010, 10:38 PM
Tặng Tazang nè :D

Tuyết Trắng

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/LHuuWgdyQtE&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/LHuuWgdyQtE&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Hoa Biển

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/C9orJMXWJ9k&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/C9orJMXWJ9k&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Biển Mặt

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/pyh5ntWNDO0&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/pyh5ntWNDO0&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

THAI AN
12-01-2010, 12:29 PM
Ôi trời, Anh Khuyết mới lập Blog mà view và page nhiều ghê ta? Chúc mừng, chúc mừng...

Khuyết
12-01-2010, 12:40 PM
Ôi trời, Anh Khuyết mới lập Blog mà view và page nhiều ghê ta? Chúc mừng, chúc mừng...

Cám ơn Thai An đã ghé quá. Lâu rồi không gặp có gì mới không? Nếu có thời gian qua HP thì nhớ PM cho anh biết há anh em ngồi với nhau. Nếu qua đâu có gì hay thì cứ góp vào cho vui nhé.

Thank TA nhiều

Khuyết
12-01-2010, 02:17 PM
Trái Tim Mùa Đông

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/LG8cuuGclHg&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/LG8cuuGclHg&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

LÃO HẠC
12-01-2010, 08:57 PM
Bác Vồng dạo này chuyển qua nhạc tiền chiến và nhạc chữ tình quá nhể...chắc là đang Xuân đây mờ ........

Khuyết
12-01-2010, 10:20 PM
Và con tim đã vui trở lại

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/9VMYQNy2Kjk&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/9VMYQNy2Kjk&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
12-01-2010, 10:28 PM
Mỗi nguời có một hoàn cảnh. Mỗi nguời có một số phận, và mỗi người có cách sống và thể hiện tình yêu khác nhau.

Tâm hồn và cuộc sống tôi đã quá nhiều sẹo hãy để tôi bỏ qua quá khứ bước tới tương lai. Nếu em mà tiếp tục xét đoán hay ... gì nữa chắc tôi sẽ chết. Chết cho các nguời thoả lòng

một chút suy nghĩ cá nhân tôi !

Serena
12-01-2010, 10:51 PM
Cho em phỏng vấn anh CV một chút: "..." của anh là gì vậy?

Sheiran
12-01-2010, 11:10 PM
... tôi sẽ chết. Chết cho các nguời thoả lòng

Em không nghĩ anh K lại có lúc nghĩ thế này... dù có chuyện gì đi nữa thì hãy mạnh mẽ lên anh ơi, hoặc là phớt lờ đi... cái chết chỉ là sự chạy trốn... không phải là cách giải quyết vấn đề...

Candy
13-01-2010, 12:56 AM
Mỗi nguời có một hoàn cảnh. Mỗi nguời có một số phận, và mỗi người có cách sống và thể hiện tình yêu khác nhau.

Tâm hồn và cuộc sống tôi đã quá nhiều sẹo hãy để tôi bỏ qua quá khứ bước tới tương lai. Nếu em mà tiếp tục xét đoán hay ... gì nữa chắc tôi sẽ chết. Chết cho các nguời thoả lòng

Tại sao phải chết? mà là chết cho các người thoã lòng chứ. Chuyện gì cũng có cánh giải quyết mà hoặc là mặc kệ ...rồi mọi chuyện sẽ qua thui. Cố lên....cố lên anh nhé.

OA _ NỮ
13-01-2010, 01:39 AM
Chẳng hiểu CVK gặp chuyện gì mà si trét dữ dội thế.

phale
13-01-2010, 07:39 AM

Chết cho mình thỏa lòng thì nên, còn cho người thỏa lòng thì không nên chút nào đâu CVK ui. Sao phải chết khi quanh mình có thật nhiều bạn bè dễ thương, yêu quý mình nhỉ?

Lòng mình mình hiểu được rồi CVK ạ. Nếu cảm thấy buồn thì cứ buồn. Buồn xong rồi thì thôi. Chúc CVK một ngày mới an lành nhé!

Tazang
13-01-2010, 08:03 AM

Thích CHẾT chưa???
Nếu thích rồi thì lôi buồng gan bé tí ấy ra làm bit-tếc mời anh em uông rượu chia tay rồi song phi qua lan can cầu Bính là xong.....làm sao phải gào thét???
Còn nếu gan to thì Forget Mother It Go nhá, cứ kửng mặt lên mà uống rượu, hò hát và mà ......SỐNG tẹt ga nha Vồng

Phu sinh
13-01-2010, 08:28 AM
............ Nếu em mà tiếp tục xét đoán hay ... gì nữa chắc tôi sẽ chết. Chết cho các nguời thoả lòng

một chút suy nghĩ cá nhân tôi ![/B]

Hi... Nghe cứ như đang dỗi hờn ai đây! Thế đã có ai mủi lòng chưa nhỉ????

Ghẹo CVK tý cho vui thôi nha! :rolleyes:

COCKOO
13-01-2010, 08:31 AM
Cuộc sống tươi đẹp.

http://upnhanh.sieuthinhanh.com/userimages/images/sieuthiNHANH201001131202njdkyjiwot130328.jpeg
P/S:Ảnh của một người bạn.
:nguong::nguong:

Khuyết
13-01-2010, 08:48 AM
Cám ơn anh CK !
CVK thấy đời rực rỡ hơn rồi. Nhìn ảnh mới thấy ông TZ kém quá hứa là kiếm mẫu cho CVK tập chụp thể loại này mà mãi kg thấy đâu nản quá :D

TeacherABC
13-01-2010, 08:59 AM
Cám ơn anh CK !
CVK thấy đời rực rỡ hơn rồi. Nhìn ảnh mới thấy ông TZ kém quá hứa là kiếm mẫu cho CVK tập chụp thể loại này mà mãi kg thấy đâu nản quá :D

Thấy CVK vui là yên tâm rồi!

Bác TZ đâu rồi, sao setup tệ thế kìa? Làm sao mà để CVK nản vậy?

Khuyết
13-01-2010, 09:01 AM
Mưa Trên biển vắng

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/3-uoKQ4FXvY&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/3-uoKQ4FXvY&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Người Yêu Dấu

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/nsaAdGrw63s&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/nsaAdGrw63s&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Bản Tình Ca Cho Em

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/QeJAiJ539-Q&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/QeJAiJ539-Q&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Tazang
13-01-2010, 09:10 AM
Thấy CVK vui là yên tâm rồi!

Bác TZ đâu rồi, sao setup tệ thế kìa? Làm sao mà để CVK nản vậy?

Ối zời, thể loại này Tz vẫn luyện thường xuyên nhưng ứ dám cho Vồng tham gia vì sợ Mẫu......gặp tai nạn:D:D:D:D

Khuyết
13-01-2010, 09:19 AM
Dĩ Vãng - Trịnh Nam Sơn

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/GqmwjBZlurE&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/GqmwjBZlurE&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Nhớ - Trịnh Nam Sơn - Ngọc Lan

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/dhe9_nXhIZE&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/dhe9_nXhIZE&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
13-01-2010, 09:27 AM
Buồn - Ngọc Lan

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/22PipvwhJ4c&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/22PipvwhJ4c&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Tình Lầm Lỡ - Ngọc Lan

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/oips_EBPy_E&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/oips_EBPy_E&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Hanh Phúc Nơi Nào - Ngọc Lan

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/piFrer-ogQ0&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/piFrer-ogQ0&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Lại Gần Hôn Em - Ngọc Lan

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/w0JWGK4jJAw&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/w0JWGK4jJAw&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
14-01-2010, 09:16 AM
Đập Vỡ Cây Đàn

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/w9to_rTXtpI&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/w9to_rTXtpI&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Những ngày xưa thân ái

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/yy08nFFy17M&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/yy08nFFy17M&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Sương Trắng Miền Quê Ngoại

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/CogwIYKvniY&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/CogwIYKvniY&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

trên 4 vùng chiến thuật

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/HXX6Ty7nPCE&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/HXX6Ty7nPCE&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

ke o mien xa

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/fy9uAcnhsGc&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/fy9uAcnhsGc&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

OA _ NỮ
14-01-2010, 09:33 AM
Buồn như ly rượu đầy
Ko có ai cùng cạn
Buồn như ly rượu cạn
Ko còn rượu để say

Nghe xong muốn lấy câu hát này làm chữ ký quá.

Nhudadauyeu
14-01-2010, 11:00 AM
anh ui, nghỉ 1vài bữa đi du lịch là hết mệt mỏi ngay anh ạ

Khuyết
14-01-2010, 04:17 PM
anh ui, nghỉ 1vài bữa đi du lịch là hết mệt mỏi ngay anh ạ

Chuẩn đấy nhừng đi nghỉ 1 mình thì Strees nặng thêm à !

Lê_Minh_Hòa
15-01-2010, 08:09 AM
Sao mà CVK tâm trạng quá nhỉ?

Khuyết
15-01-2010, 08:27 AM
Xin còn gọi tên nhau

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/ni3S84VF45M&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/ni3S84VF45M&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Tình Lỡ

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/edV1WwgXT28&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/edV1WwgXT28&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Hương xưa

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/yqOzp7njoIw&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/yqOzp7njoIw&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Bản tình cuối

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/jPAFHdzAMW8&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/jPAFHdzAMW8&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Chiếc lá cuối cùng

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/8v5CjOtM0s8&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/8v5CjOtM0s8&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Nhudadauyeu
15-01-2010, 09:07 AM
Chuẩn đấy nhừng đi nghỉ 1 mình thì Strees nặng thêm à !

:D:D:D:D
híhí, tất nhiên là đi 1mình trời lạnh này thì bùn lắm nhưng nếu nhiêều ng thì sẽ khác mà, cv của em cũng mệt nhưng em qđịnh dừng và dành 3ngày cuối tuần tới đi phượt đấy, híhí, nghĩ đến thui mà đã thèm đã thích rồi anh ạ

Lê_Minh_Hòa
15-01-2010, 12:59 PM
Cám ơn anh CK !

Sau khi nhận sự ủy quyền của TZ, LMH xin tham khảo vài mẫu cho CVK chọn, hy vọng sẽ không làm mẫu bị..... tai nạn....:D

http://i694.photobucket.com/albums/vv307/hoayeulinh/05122009223.jpg
http://i694.photobucket.com/albums/vv307/hoayeulinh/31122009280.jpg

Còn tiếp.............

OA _ NỮ
15-01-2010, 03:00 PM
Chết mất thôi, thế này Vồng nhà ta bị tẩu hoả nhập ma rùi.
Ko biết có cần thập toàn đại bộ ko đây.

Khuyết
16-01-2010, 08:52 AM
Riêng Một Góc Trời

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/b9m01HJ7aI0&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/b9m01HJ7aI0&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
16-01-2010, 08:55 AM
Phôi Pha

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/LCKGVCkWA_8&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/LCKGVCkWA_8&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
16-01-2010, 09:08 AM
Niệm Khúc Cuối

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/SDDy6RYSUNw&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/SDDy6RYSUNw&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
16-01-2010, 09:36 AM
Tôi ơi đừng tuyệt vọng

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/MB9TounnNGE&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/MB9TounnNGE&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

COCKOO
16-01-2010, 10:48 AM
Mở hàng trang thứ 10, tặng anh Vồng bài này.

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/Us-TVg40ExM&color1=0xb1b1b1&color2=0xcfcfcf&hl=en_US&feature=player_embedded&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowScriptAccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/Us-TVg40ExM&color1=0xb1b1b1&color2=0xcfcfcf&hl=en_US&feature=player_embedded&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowScriptAccess="always" width="425" height="344"></embed></object>

Nhudadauyeu
17-01-2010, 09:00 PM
hìhì, lâu lâu qua sờ nhà anh VỒng cái
Tuần mới sẽ vui vẻ và may mắn nhé anh

Khuyết
18-01-2010, 12:45 PM
Con đường xưa em di

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/v_9M_gkSh-4&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/v_9M_gkSh-4&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
18-01-2010, 12:52 PM
Không bao giờ quên anh

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/tndnX6CzUI4&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/tndnX6CzUI4&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

THAI AN
18-01-2010, 03:59 PM
...up bài khát vọng lên đi anh..., bài này ai nghe cũng được hết á, hay mà lại có ý nghĩa...

Hãy sống như đời sông, để biết yêu nguồn cội.
Hãy sống như đồi núi, vươn tới những tầm cao.
Hãy sống như biển trào, như biển trào, để thấy bờ bến rộng.
Hãy sống và ước vọng, để thấy đời mênh mông....

Thăm Anh Vồng rồi lại đi thôi, TA chào cả nhà...ạ!

Khuyết
18-01-2010, 05:21 PM
...up bài khát vọng lên đi anh..., bài này ai nghe cũng được hết á, hay mà lại có ý nghĩa...

Thăm Anh Vồng rồi lại đi thôi, TA chào cả nhà...ạ!

Cám ơn TA đã ghé quá. Bài này có rồi bên trang 5 nhé :D

Khuyết
18-01-2010, 11:08 PM
Không giờ rồi

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/-Z_EA9v0oUE&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/-Z_EA9v0oUE&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/ve0kSXXkJHE&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/ve0kSXXkJHE&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Nhudadauyeu
21-01-2010, 03:34 PM
Hì, hình như dạo nì anh Vồng hết gì gì rùi nhở

Khuyết
23-01-2010, 08:58 AM
Mưa và lạnh buồn quá không biết. Công việc thì nhiêu mà không sao làm được gì cả mệt quá. Ước gì có người đi nhậu nhỉ ?

Mưa Đêm Ngoại Ô

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/1ee11AxNyQo&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/1ee11AxNyQo&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Mưa Rừng

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/QrVABoTIrHk&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/QrVABoTIrHk&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Khuyết
23-01-2010, 09:01 AM
Cơn Mưa Hạ

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/SPku9TTGxiQ&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/SPku9TTGxiQ&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Rượu Buồn

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/bP8Bhetm-6A&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/bP8Bhetm-6A&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Giọt Buồn Không Tên

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/UEXcFg3LTA4&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/UEXcFg3LTA4&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>