Bài 1 đến 10/955

Chủ đề: Tâm tình quán

Hybrid View

Khuyết
    Guest

Default Ðề: Tâm tình quán

Trích dẫn Trích dẫn của thuc sinh Xem bài viết
    đâu có định làm gì đâu anh, số là có một góc rất quan trọng trong vườn ta bỗng nhiên dạo gần đây liên tục mưa lụt, trong một cố gắng cho trời quang đãng, nắng lên, bớt mây mù, nhân tiện đón TAT vào hội luôn, thế là tập trung lại nhiều người vì một người thôi( truyền thống vườn ta thế mà) cả bác mocgia cũng tham gia từ đầu, nhưng do bận về chăm rau lâu năm nên 1h về rồi!

đông đủ cười đùa thế mà cũng có mưa lắc rắc( khờ kờ cậu nhé thờ nghờ)
    Nhắc đến thấy buồn hôm qua nhậu vui quá à mà mình chỉ được nghe điện thoại. Lần sau TS uống dùm covongkhuuet 3 ly nhé.

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Default Ðề: Tâm tình quán

Trích dẫn Trích dẫn của NHAT NGUYET Xem bài viết
    Cả Thuc Sinh, Ke Ho Tro, lẫn Phù Sinh hư ghê nhen, có off mà không í ới với NN tiếng nào hết, để NN được off với các bạn... từ xa cho đỡ nhớ!
    Chỉ cần nghe tiếng hô... dô... dô... của các bạn, NN thấy cũng đủ say rồi!
    Lần sau nhé!

Lần sau hở! Uhm...Uhm..Hình như là đến phiên NN mờ! Nhớ phone hỉ! À quên nhớ chuẩn bị cái bồ nữa nhe!

Trích dẫn Trích dẫn của Cầu Vồng Khuyết Xem bài viết
    Nhắc đến thấy buồn hôm qua nhậu vui quá à mà mình chỉ được nghe điện thoại. Lần sau TS uống dùm covongkhuuet 3 ly nhé.
    He..He... Hum qua TS cứ 1 ly cho hắn là thêm 1 ly cho CVK đấy! Tổng cộng hình như mình TS uống hết một nữa một nữa kia chia đều! he...he..
    Last edited by Phu sinh; 17-05-2009 at 05:04 PM.