Bài 1 đến 10/955

Chủ đề: Tâm tình quán

Hybrid View

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Default Ðề: Tâm tình quán

Cho em ké một tý. Em mới vào đọc bài chia tay của anh Hư vô, dù không hiểu là vì sao nhưng vẫn thấy buồn quá. Vẫn biết là một diễn đàn dù tốt đến đâu thì vẫn có kẻ đến người đi, nhưng cứ mỗi lần có người ra đi vẫn thấy có cái gì đó bâng khuâng dù người đó chưa quen, các anh chị nhỉ.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Mắt Ngọc Xem bài viết
    Cho em ké một tý. Em mới vào đọc bài chia tay của anh Hư vô, dù không hiểu là vì sao nhưng vẫn thấy buồn quá. Vẫn biết là một diễn đàn dù tốt đến đâu thì vẫn có kẻ đến người đi, nhưng cứ mỗi lần có người ra đi vẫn thấy có cái gì đó bâng khuâng dù người đó chưa quen, các anh chị nhỉ.
    Mong rằng Mắt Ngọc sẽ ở lại lâu dài với NR, sẽ tìm được những niềm vui nho nhỏ ở chốn này. Mọi người vẫn đang mong Hư Vô quay lại đó em
    Nhớ em hồn đã xanh xao
    Thương em dạ mãi cồn cào hằng đêm
    Mong sao thấy nét môi mềm
    Đợi em, anh nguyện mang tên khắc lòng

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Hoàng_Tử_Ngây_Ngô Xem bài viết
    Mong rằng Mắt Ngọc sẽ ở lại lâu dài với NR, sẽ tìm được những niềm vui nho nhỏ ở chốn này. Mọi người vẫn đang mong Hư Vô quay lại đó em
    Vâng, em cũng mong như vậy, chắc là anh ấy đang buồn vì người yêu bỏ đi đấy mà. Em thích cái phong cách đùa vui của anh ấy. Anh HV ơi quay lại đi...

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.084
    Thanked 2.095 Times in 433 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Mắt Ngọc Xem bài viết
    Vâng, em cũng mong như vậy, chắc là anh ấy đang buồn vì người yêu bỏ đi đấy mà. Em thích cái phong cách đùa vui của anh ấy. Anh HV ơi quay lại đi...
    Chuyện đi ở luôn diễn ra trong cuộc sống cũng như trên chốn ảo nhưng ít nhiều nó cũng làm lòng ta day dứt! Tuy nhiên, mỗi người mỗi tính nên chúng ta cũng phải chấp nhận!

Chuyện gì cũng đâu phải một sớm một chiều mà nên. Hòa hợp được vào cái chung nhiều khi phải dẹp bỏ cái tôi. Nhiều lúc gặp những điều chưa vừa lòng cũng cần có thời gian suy ngẫm mà đợi lúc thích hợp đưa ra để cùng xem xét! Làm cho điều đó tốt lên được mới là điều cần thiết!