Trang 40 / 96 Đầu tiênĐầu tiên ... 3038394041425090 ... LastLast
Bài 391 đến 400/955

Chủ đề: Tâm tình quán

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    680

Default Ðề: Tâm tình quán

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Em muốn xem thì phải hối lộ ecmin hay cỡ smod mới được em gái à, chứ ở đó than khô nước miếng cũng chỉ có vậy mà thôi.
    Chị ui...vậy là em phải hối lộ...ecmin hay smod nào chị nhỉ....chị chụp hình nhiều nhiều rồi pót lên cho em xem với nha.....chị chụp đẹp lắm....như là nhiếp anh gia chuyên nghiệp vậy.

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Candy Xem bài viết
    Chị ui...vậy là em phải hối lộ...ecmin hay smod nào chị nhỉ....chị chụp hình nhiều nhiều rồi pót lên cho em xem với nha.....chị chụp đẹp lắm....như là nhiếp anh gia chuyên nghiệp vậy.
    Anh đây chứ ai! Hối lộ anh đi! Hi...Hi...

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    680

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết
    Anh đây chứ ai! Hối lộ anh đi! Hi...Hi...
    haha...anh còn nợ em một chầu kem đó nha.......

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Candy Xem bài viết
    haha...anh còn nợ em một chầu kem đó nha.......
    Chầu đó em đãi ngược lại đi thì tha hồ xem khà...khà...

Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Klosen Xem bài viết
    ơ, chỗ chữ kí của em bảo là cho phép lấy hình động ( đuôi .gif) làm chữ kí, sao ko đc nhỉ, giò chỉ thấy hình tĩnh thui ( đuôi.JPG)
    Như vầy là sao nhỉ? anh chị nào trả lời giúp newbie cái
    hế hế. cũng có người thích gà rán KFC hử.
    hôm nao đi an nhé. hoặc ra cơm gà 123 bên Kim MÃ Nhé
    Cái hình động ở chữ ký của bạn đó, theo mình thì không nên dùng đâu bạn ạ ! Nhân vật trong đó hành động rất phản văn hóa và được chú thích rất cụ thể là Admin, Mod...không khác gì gọi đích danh những người đang đảm trách công việc này tại 4rum. Còn ý nghĩa của nó là vui hay châm biếm , khiêu khích thì còn tùy người hiểu. Trong sinh hoạt hàng ngày trên 4rum, nhiều khi member có ấn tượng xấu đối với Mod, Admin, nhưng chỉ khi nào đã kinh qua qua công việc đó của Mod, Admin một cách hết sức nghiêm túc thì bạn mới thông cảm được cho họ . Riêng mình, bao giờ mình cũng viết hoa các từ Mod, Smod, Admin.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Đôi Mắt Mùa Đông Xem bài viết
    Cái hình động ở chữ ký của bạn đó, theo mình thì không nên dùng đâu bạn ạ ! Nhân vật trong đó hành động rất phản văn hóa và được chú thích rất cụ thể là Admin, Mod...không khác gì gọi đích danh những người đang đảm trách công việc này tại 4rum. Còn ý nghĩa của nó là vui hay châm biếm , khiêu khích thì còn tùy người hiểu. Trong sinh hoạt hàng ngày trên 4rum, nhiều khi member có ấn tượng xấu đối với Mod, Admin, nhưng chỉ khi nào đã kinh qua qua công việc đó của Mod, Admin một cách hết sức nghiêm túc thì bạn mới thông cảm được cho họ . Riêng mình, bao giờ mình cũng viết hoa các từ Mod, Smod, Admin.
    Lâu quá rồi mới thấy Mắt quay lại diễn đàn. Mắt chuyển tp thơ của Mắt về NR đi.
    Rất mong đọc lại những vần thơ đẹp của Mắt...

P/S. Mắt có biết chuyện j đến với cố nhân của Mắt ko?
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Lâu quá rồi mới thấy Mắt quay lại diễn đàn. Mắt chuyển tp thơ của Mắt về NR đi.
    Rất mong đọc lại những vần thơ đẹp của Mắt...

P/S. Mắt có biết chuyện j đến với cố nhân của Mắt ko?
    Chào O.N,
    "Khủng hoảng kinh tế" hiện nay khiến mình không còn rảnh rỗi như trước, hy vọng sẽ khắc phục sớm để có nhiều thời giờ hơn cho VT.

Mình chẳng biết chuyện gì hết O.N ơi ! Có chuyện gì với cô ấy thế ???

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket thachanhtim's Avatar
    Thanks
    358

2 bà chủ xinh đẹp ơi. Pot các mặt hàng lên đi, để ON chấm cái nào hợp với mìn, con cái, và bạn bè...ON còn mua và quảng cáo...
    Mình đi du lịch cũng chỉ thích mua phong linh và các loại đá, tượng về làm quà cho mọi người thôi.
    PL và TAT mở quán này đúng là những người có đâu óc kinh tế..."Nhà thơ mà cũng là nhà kinh tế nữa" phục ghê cơ. Chắc trái tim có nhiều ngăn hả, ngăn đựng thơ lớn bao nhiêu? Ngăn đựng tiền...Lớn bao nhiều? Hì hì. "Vi ON có người bạn nhạc sĩ, he làm kinh tế giỏi ko kém gì sáng tác nhạc, he hay ví von như thế"
    Chị ơi ..
    Chị xúi em pót các mặt hàng lên quảng cáo nơi đây rồi em bị bank thì sao ?
    Mình chưa có nơi quảng cáo nên nào dám chị yêu ...
    Hổng có ai nuôi thì phải ráng cày kiếm cơm hàng ngày chứ chị ?
    Chỉ kiếm cơm ngày 5 bữa mà vất vả ghê chị ơi ...
    TAT tim chắc nhiều ngăn,nhưng ngăn đựng tiền là to nhất nên lúc nào cũng thấy ngăn đó cạn, hết tiền hết chị ơi ...phải làm sao chị biết cách chỉ cho bọn em nha...hehehe
    Ngăn tiền PL có to to không dzậy PL ơi ...
    *** Looking for king...
    Ta hay chê cuộc đời méo mó,
    Sao không tròn ngay tự trong tâm
    Đất ấp ôm cho mọi hạt nảy mầm,
    Nhưng cây phải biết vươn lên tìm sự sống

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    301
    Thanked 3.169 Times in 588 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của thachanhtim Xem bài viết
    Chị ơi ..
    Chị xúi em pót các mặt hàng lên quảng cáo nơi đây rồi em bị bank thì sao ?
    Mình chưa có nơi quảng cáo nên nào dám chị yêu ...
    Hổng có ai nuôi thì phải ráng cày kiếm cơm hàng ngày chứ chị ?
    Chỉ kiếm cơm ngày 5 bữa mà vất vả ghê chị ơi ...
    TAT tim chắc nhiều ngăn,nhưng ngăn đựng tiền là to nhất nên lúc nào cũng thấy ngăn đó cạn, hết tiền hết chị ơi ...phải làm sao chị biết cách chỉ cho bọn em nha...hehehe
    Ngăn tiền PL có to to không dzậy PL ơi ...
    TAT hỏi thì PL trả lời nè..

Trái tim Lê chia 2 phần tươi đỏ:
    - Nửa cho đời và nửa để cho thơ.

Không có ngăn tiền nào hết TAT ơi....

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket NHAT NGUYET's Avatar
    Thanks
    890
    Thanked 1.050 Times in 231 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Đôi Mắt Mùa Đông Xem bài viết
    Rất tán thành với ý kiến của ĐMMĐ, với Klosen thì chỉ vui thôi chứ không có ngầm ý gì đâu, biết thế! nhưng sẽ làm người khác khó chịu...

Cũng chính vì cái chữ ký này mà ngày xưa ở MX, mình tý nữa bị ban nick vĩnh viễn. Ngày ấy, có một vị trong BQT-MX lấy mov.picture này làm chữ ký, mình cũng không đồng tình và có ý kiến tương tự như ĐMMĐ, thế là bị quy chụp cho cái tội: gây mất đoàn kết, chia rẻ nội bộ, phá hoại...v.v... với cái án là... ban nick vĩnh viễn (vì dám động vào BQT mà), cũng may là được bạn bè yêu mến, nên nhiều người là "cây đa, cây đề" lúc bấy giờ đã lên tiếng, khiếu nại, phản đối... cuối cũng BQT hạ mức án xuống còn ban 5 ngày...
    Hihihi nếu ngày ấy mình bị ban thật, vì tự ái, có thể đã không còn cơ hội để ngồi đây với các bạn thế này.

Nhân đây cũng bộc bạch luôn, mấy hôm nay NN thật buồn vì phát hiện ra một người bạn thâm giao đã vì những lý do tế nhị.... đã rời bỏ 4R chúng ta, một người bạn, một thành viên, có thể nói là vàng 10, dù ở bất cứ nơi đâu,
    thế mà chỉ vì một lý do rất nhỏ, không đáng, đã để mất đi một người thật đáng quý... giờ dù có trách ai đi nữa, chuyện đáng tiếc cũng đã xảy ra rồi, chỉ mong rằng ai đó vì cái chung, thì nên hạ bớt cái riêng của mình xuống, đôi khi biết thấp đúng lúc, lại càng cao hơn trong mắt mọi người...
    Đây là những lời cởi lòng, với mục đích muốn 4R chúng ta ngày càng lớn mạnh, không nhằm chỉ trích bất kỳ ai, thật sự để "Niềm riêng không là của riêng ai" như ý tưởng rất hay của Hư Vô.
    Trân trọng
    Nhat Nguyet

Trang 40 / 96 Đầu tiênĐầu tiên ... 3038394041425090 ... LastLast