Bài 1 đến 10/2923

Chủ đề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Hybrid View

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket NIEMRIENG_BRVT's Avatar
    Thanks
    0

Default Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Trích dẫn Trích dẫn của TeacherABC Xem bài viết
    Sau trận đấu ngày mai, tạm thời MSFC sẽ tạm ngưng sinh hoạt và không đăng ký sân nữa! Nếu BCFC muốn giữ sân vào giờ đó thì sẽ chuyển giao sân cho BCFC.
    Anh em (Khoảng 2 - 4 thành viên) có nhu cầu thì đá chung với đội công ty của BRVT lúc 15h - 17h (Sân mini) tại TĐ thứ 7 hàng tuần (Free chi phí tham gia + nước mía sau trận đầu)

CN đá sân lớn lúc 7h30 tại khu vực sân Hoàng Hoa Thám, Cộng Hoà. (Free chi phí tham gia + nước mía sau trận đấu).

Đội bóng thành lập cũng lâu mà không duy trì được với nhiều lý do khách quan thì cũng buồn thật. Mong rằng MSFC sẽ sớm thành lập lại.

@Anh Tea: hôm qua ở quán anh Hi....vui lằm anh ạ. Gặp anh em cũ sau hơn bao nhiêu năm xa cách.
    MSFC_CHUYỆN MỘT TÌNH YÊU ANH HỌA SĨ...

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Default Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Trích dẫn Trích dẫn của NIEMRIENG_BRVT Xem bài viết
    Anh em (Khoảng 2 - 4 thành viên) có nhu cầu thì đá chung với đội công ty của BRVT lúc 15h - 17h (Sân mini) tại TĐ thứ 7 hàng tuần (Free chi phí tham gia + nước mía sau trận đầu)

CN đá sân lớn lúc 7h30 tại khu vực sân Hoàng Hoa Thám, Cộng Hoà. (Free chi phí tham gia + nước mía sau trận đấu).

Đội bóng thành lập cũng lâu mà không duy trì được với nhiều lý do khách quan thì cũng buồn thật. Mong rằng MSFC sẽ sớm thành lập lại.

@Anh Tea: hôm qua ở quán anh Hi....vui lằm anh ạ. Gặp anh em cũ sau hơn bao nhiêu năm xa cách.
    Em gọi cho anh toàn là giờ cao điểm không thì làm sao anh đi được!
    Riêng anh thì không thể tham gia cùng đội bóng của cty em rồi vì giờ đó trùng với lịch thể thao của cty anh! Thanks lời mời của em!