Bài 1 đến 10/2923

Chủ đề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Threaded View

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Default Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Xin chào toàn thể ae đội bóng
    mình là truvuong26 vì ko vào được bằng nick của mình nên mình phải vào tạm bằng nick này,
    lâu lắm rồi ko vào thăm trang web , bữa này rãnh rỗi vào thăm ae xem tình hình thi đấu thế nào, tinh thần ae ra sao thì.... Hỡi ôi mình bị ae nghi ngờ là mr kim siêu quần gì đó . đọc đi đọc lại các comment mà đau xót ae cùng vui chơi với nhau 03 năm mà chỉ vì vài lời li giáng của một thằng tiểu nhân xa lạ mà đi mạt sát nhau đến tận cùng cực như vậy sao , còn lâm gia hiển còn nhỏ thì tao ko chấp.
    ***còn với ae đội bóng trụ vương xin lấy danh dự ra thề rằng :
    trụ vương mãi mãi không bao giờ làm điều gì tổn hại đến đội
    qua sự việc này và thấy tình cảm ko còn hứng thú với trò chơi đá banh nữa trụ vương xin rút lui vĩnh viễn ra khỏi đội bóng .mọi vấn đề dính dáng với đội bóng và trang web từ nay về sau ko liên quan đến tv nữa.
    @ksq : Tao ko biết mày là ai ? ở đâu? Ko biết có tội tình gì với mày , mày muốn chơi thằng nào thì cứ ra mặt lên thẳng sân banh mà chơi việc gì cứ thậm thụt như đàn bà vậy ??? Tao biết tao rút khỏi đội bóng là mắc mưu mày rồi nhưng ko sao chắc sau tao mày chẳng còn hại đc ai nữa đâu...
    @ blđ đội : Thứ 7 tv nhất định sẽ lên sân giãi quyết cho xong mọi việc .
    @ anh teacher, anh hòa , ku đen , sóng ngầm , bờm ... Tv vẫn luôn trân trọng tình cảm mọi người dành cho tv trong thời gian qua , tôn trọng và coi mọi người như những nguời bạn , những người đồng đội . Trụ vương sẽ nhớ mãi những trận cầu nảy lữa cùng các ae trên sân ac & n1.

Thân ái.
    Last edited by TeacherABC; 25-08-2009 at 12:18 AM.