Bài 1 đến 10/2923

Chủ đề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Hybrid View

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Default Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Trích dẫn Trích dẫn của kuden Xem bài viết
    Hihihihi cả nhà, giò heo cẳng gà mới lành không biết sao đây nữa đây ta.
    chỉ còn 1h30p nữa hình như diễn ra trận cầu đinh gì thì phải.
    Cố gắng lên sân em nhé! Có "Giò heo cẳng gà" chiến thì chẳng sợ gì cả! Hi hi hi...

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của TeacherABC Xem bài viết
    Cố gắng lên sân em nhé! Có "Giò heo cẳng gà" chiến thì chẳng sợ gì cả! Hi hi hi...
    2 tuần nay em đá ít nên thể lực cũng xuống lắm.
    Hi vọng chìêu nay đá nổi 30p.

Chỉ còn 50p nữa thôi
    .oooo0.............
    .(..k..)....0oooo.
    ..\.u.(......(..d..)
    ...\._).......).e./
    ..............(_n/
    Lê bước đôi chân khi xế chiều
    Làn gió nhè nhẹ khẻ liêu xiêu
    Phố vắng bùn hiu vờn mái tóc
    Nhớ người bạn củ nhớ hắt hiu.

Thanks
    3.717

Chuẩn bị lên đường thôi! Welcome BCFC and TriKyFC!!!!!!
    Last edited by TeacherABC; 22-08-2009 at 10:54 PM.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket secret000's Avatar
    Thanks
    2

Chuẩn bị lên đường thôi! Welcome BCFC and TriKyFC!!!!!!
    Last edited by TeacherABC; 22-08-2009 at 10:54 PM.
    Người đàn bà đẹp luôn luôn lấy chồng không ra gì. Vì người đàn ông thông minh không bao giờ lấy đàn bà đẹp.

Thanks
    3.717

Mệt đừ cả người! Nhờ sự ủng hộ tinh thần của secret000 hôm nay là một ngày của MSFC! Đội bạn BCFC và TriKyFC đã cố gắng hết mình nhưng cũng không thể làm hơn được! Anh em đến sân thật đông đủ và thi đấu hết mình! Cám ơn những đồng đội thân thương!
    Last edited by TeacherABC; 22-08-2009 at 09:01 PM.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket secret000's Avatar
    Thanks
    2

Mệt đừ cả người! Nhờ sự ủng hộ tinh thần của secret000 hôm nay là một ngày của MSFC! Đội bạn BCFC và TriKyFC đã cố gắng hết mình nhưng cũng không thể làm hơn được! Anh em đến sân thật đông đủ và thi đấu hết mình! Cám ơn những đồng đội thân thương!
    Hôm qua đố anh ABC biết em phải đứng ở đâu để cổ vũ đấy? Chỉ vì đi học về muộn mà ko kịp chạy thới sân No1 kịp. Chẳng biết có đúng ko nhưng mà xuất hiện đâu ra tên bảo vệ khổng lồ ko có Se vào. Yêu cầu Se phải mua vé! Khổ quá định gọi điện cho anh ABC ra cầu cứu nhưng biết lúc ấy anh đang say sưa với đội bóng thế là Se đành ngậm ngùi chạy đi mua vé!^_^! Đau quá! Sờ vào túi nhớ ra chiều nay mình còn có mỗi 2k mang đi học. 1K gửi xe và 1k uống trà đá mất roài! Huhu! Chân ướt chân ráo bước vào SG chẳng quen biết ai mà nhờ! ^_^!Thế là mặt cứ đần đần ra nghĩ cách xông vào bên trong!
    Nhưng tên bảo vệ ấy to quá làm Se ko thể nào tả đột hữu xung phá vòng vây nổi! Se nghĩ ko thể nào chịu thua đuợc! Nếu ko vào trong cổ vũ thì ta đứng bên ngoài, miễn là có lòng là đươc!
    Cuối cùng Se lấy đồ nghề ra và cứ đứng ngoài nhảy nhót hô! MSFC cố lên! Cố lên! Cố lên! Se cảm nhận được các cầu thủ cũng nghe được sự cổ vũ của Se hay sao ấy! Nên trận đấu kiểu j cũng kết thúc tốt đẹp! Và càng cổ vũ nhiệt tình hơn nữa, tia xem tên bảo vệ chỗ nào và lại phá vòng vậy chạy vào!^^! Kết quả là bị các chú bảo vệ gọi ngay cho cái xe cứu thương vì nghĩ rằng Se có vấn đề về đầu óc!
    Đến tận bi giờ mí có người bảo lãnh và đưa về nhà đấy!
    .......
    P/s: Em vui tí nhé các anh!
    Người đàn bà đẹp luôn luôn lấy chồng không ra gì. Vì người đàn ông thông minh không bao giờ lấy đàn bà đẹp.

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của secret000 Xem bài viết
    Hôm qua đố anh ABC biết em phải đứng ở đâu để cổ vũ đấy? Chỉ vì đi học về muộn mà ko kịp chạy thới sân No1 kịp. Chẳng biết có đúng ko nhưng mà xuất hiện đâu ra tên bảo vệ khổng lồ ko có Se vào. Yêu cầu Se phải mua vé! Khổ quá định gọi điện cho anh ABC ra cầu cứu nhưng biết lúc ấy anh đang say sưa với đội bóng thế là Se đành ngậm ngùi chạy đi mua vé!^_^! Đau quá! Sờ vào túi nhớ ra chiều nay mình còn có mỗi 2k mang đi học. 1K gửi xe và 1k uống trà đá mất roài! Huhu! Chân ướt chân ráo bước vào SG chẳng quen biết ai mà nhờ! ^_^!Thế là mặt cứ đần đần ra nghĩ cách xông vào bên trong!
    Nhưng tên bảo vệ ấy to quá làm Se ko thể nào tả đột hữu xung phá vòng vây nổi! Se nghĩ ko thể nào chịu thua đuợc! Nếu ko vào trong cổ vũ thì ta đứng bên ngoài, miễn là có lòng là đươc!
    Cuối cùng Se lấy đồ nghề ra và cứ đứng ngoài nhảy nhót hô! MSFC cố lên! Cố lên! Cố lên! Se cảm nhận được các cầu thủ cũng nghe được sự cổ vũ của Se hay sao ấy! Nên trận đấu kiểu j cũng kết thúc tốt đẹp! Và càng cổ vũ nhiệt tình hơn nữa, tia xem tên bảo vệ chỗ nào và lại phá vòng vậy chạy vào!^^! Kết quả là bị các chú bảo vệ gọi ngay cho cái xe cứu thương vì nghĩ rằng Se có vấn đề về đầu óc!
    Đến tận bi giờ mí có người bảo lãnh và đưa về nhà đấy!
    .......
    P/s: Em vui tí nhé các anh!
    Secret nói như thật làm SR đang phân vân là giỡn hay thiệt nè , nếu thiệt thì khi nào đi cổ vũ rủ SR đi chung với nha ^^
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!