Bài 1 đến 10/2923

Chủ đề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Hybrid View

Member PhotobucketPhotobucket MLT's Avatar
    Thanks
    0

Default Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Trích dẫn Trích dẫn của Lê_Minh_Hòa Xem bài viết
    Minh Lãng Tử thân!
    Chiều thứ 7 tuần rồi, trong khi em đang hăng say thi đấu thì anh có sang băng ghế của BLĐ, HLV, cầu thủ và CĐV của BCFC để bắt tay giao lưu... và được cổ động viên nữ xinh đẹp mặc áo hồng tay ôm khư khư chiếc giỏ màu đỏ in số (1) cho số điện thọai.... nhưng do sơ suất nên anh đã mất số của cô bé ấy! Vậy em có thể cho anh (đại diện cho tòan thể anh em MSFC) xin lại số của cô bé ấy không? Chỉ để hỏi thăm, cám ơn ... và chia sẻ, động viên khi bị chàng người yêu mắc áo số (1) ... bỏ rơi thôi!

Đại diện cho tòan thể cầu thủ MSFC
    (Signed & Sealed Ngôi sao số 14
    Và cô bé áo hồng ấy cũng nhờ em chuyển lời cảm ơn, lời khen tặng đến anh mặc áo số(14),cô bé ấy nói tuy a lớn tuổi nhưng rất thích( nếu ko muốn nói là ghiền) những pha........... chấm mút điêu luyện của anh
    Cô ấy hỏi em ko biết anh(14) có thể sắp xếp ít thời gian để cô ấy cùng ăn trưa với anh(11) đc ko
    MLT
    Ngày mai chẳng biết ra sao nữa
    Mà có ra sao cũng chẳng sao

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Default Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Trích dẫn Trích dẫn của MLT Xem bài viết
    Và cô bé áo hồng ấy cũng nhờ em chuyển lời cảm ơn, lời khen tặng đến anh mặc áo số(14),cô bé ấy nói tuy a lớn tuổi nhưng rất thích( nếu ko muốn nói là ghiền) những pha........... chấm mút điêu luyện của anh
    Cô ấy hỏi em ko biết anh(14) có thể sắp xếp ít thời gian để cô ấy cùng ăn trưa với anh(11) đc ko
    MLT
    Có lẽ cô bé nhầm số áo rồi em à! Anh chỉ chuyên tâm đá banh chứ có biết cô bé áo hồng áo xanh gì đâu?!