Bài 1 đến 10/2923

Chủ đề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Hybrid View

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket loa kèn tháng tư's Avatar
    Thanks
    6

Default Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Trích dẫn Trích dẫn của Eric Cantona Xem bài viết
    Mình đang chạy từ hướng Nguyễn Ảnh Thủ ra Chợ Hóc Môn giao đồ thun em bé - thì có 1 chị đi xe đá xi nhan qua đường - mình đạp thắng nhường đường - thì bất ngờ ở sau nó tông tới ? bánh xe nó nằm giữa cái po6 và bánh xe ? đụng làm cái gắp của chiếc xe quẹo ra hình chư V - sau đó nó té ? rồi nó ăn vạ ? nói mình lỗi ? rồi ngta lại đỡ bà kia ( sức tông của xe nó đẩy xe mình đụng bà kia gãy giò ) sau đó nó leo xe rồ máy bỏ chạy bị ng dân bắt lại đánh quá trời rồi kêu C.A giải quyết ? nhưng theo tình hình tính thằng này thì chuyện bồi thường chắc hơi khó ? nên mình muốn nhờ C.A can thiệp bắt nó đền rồi mới cho nó lấy xe vì xe nó xe mình và xe chị kia đang tạm giam chờ xử lý - ko bik phải nói với mấy chú C.A ra sao để họ nghiêng về phần mình để kêu nó bồi thường.
    KHi lấy lời khai thì anh cứ khai đúng sự thật, vì khi chụp ảnh hiện trường CA sẽ biét ai có lỗi rồi. Ba xe chỉ được lấy ra khi đã bồi thường xong. Người bị gãy giò có nằm viện không, nếu có thì phải có giấy tờ trong viện, hóa đơn thuốc.........Bên tông từ phía sau do không để ý và đi nhanh nên không thắng kịp đúng không? Họ có lỗi đấy.
    Từng chiều rơi nghe như cõi lòng mình tê tái
    Ngỡ như đời còn gọi tên nhau

Member PhotobucketPhotobucket Eric Cantona's Avatar
    Thanks
    0

Default Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Trích dẫn Trích dẫn của loa kèn tháng tư Xem bài viết
    KHi lấy lời khai thì anh cứ khai đúng sự thật, vì khi chụp ảnh hiện trường CA sẽ biét ai có lỗi rồi. Ba xe chỉ được lấy ra khi đã bồi thường xong. Người bị gãy giò có nằm viện không, nếu có thì phải có giấy tờ trong viện, hóa đơn thuốc.........Bên tông từ phía sau do không để ý và đi nhanh nên không thắng kịp đúng không? Họ có lỗi đấy.
    ko để ý gì đâu vừa đi vừa nghe đt + xĩn nữa ? có ý đồ bỏ chạy ? ko tốt nên lo sợ nó làm dữ ko bồi thường mới hỏi ae nè
    I Love You More Today Than Yesterday But Not By Tomorrow