Bài 1 đến 10/2923

Chủ đề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Hybrid View

Newbie Photobucket Sóng tình's Avatar
    Thanks
    0

Wink Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Trích dẫn Trích dẫn của numbersix Xem bài viết
    @du hí mây mưa đã đời rồi hả ku?? wellcome back.

Dear: CT và toàn thể anh em đội bóng.

Thiết nghĩ việc ngừng sinh hoạt là một điều rất khó chấp nhận với bản thân, nhưng tình hình là tùm lum thứ ảnh hưởng hiện nay như: đang lên cân, phong độ thì xa sút và không biết bao giờ mới lấy lại được,bệnh dịch tràn lan...... nên Bờm em xin được rút một chân ra khỏi đội bóng.

Đc chạy vòng ngoài dõi theo bước tiến của đội bóng là hiện giờ là niềm vui của Bờm em. Đây cũng là lời giải thích cho việc vắng mặt vào ngày hôm qua và về sau.

@: bộ quần áo số 6 sẽ được bàn giao lại cho đội bóng để trao cho những anh em nào cần trang phục để thi đấu cùng đội.

P/s: Được sinh hoạt cùng toàn thể ae trong thời gian qua là khoảnh khắc đáng nhớ đối với Bờm. Xin được cảm ơn những tình cảm thân thương mà đội bóng đã dành cho Bờm .
    Ku này, sao lại như vậy chứ ????
    Chắc vắng anh thằng Trà xanh và Ku đen ăn hiếp em hả
    Đừng buồn nữa, nín đi em, có anh đây rồi thứ 7 này anh lên bắt 2 ku đưa em đi ăn sinh tố HVH nha.

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Wink Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Trích dẫn Trích dẫn của Sóng tình Xem bài viết
    Ku này, sao lại như vậy chứ ????
    Chắc vắng anh thằng Trà xanh và Ku đen ăn hiếp em hả
    Đừng buồn nữa, nín đi em, có anh đây rồi thứ 7 này anh lên bắt 2 ku đưa em đi ăn sinh tố HVH nha.
    Thằng ku này, mày đi buôn ở TN về mà la to thế. hình như buôn rau úng thì phải

Mới đầu tuần mà giò cẳng thấy nôn nao rồi.

@Bờm: Đơn của ku anh thấy rất tào lao.Vậy theo đề nghị của AE HĐQT MSFC phạt ku : giải quyết sóng tình bằng các biện pháp tra tấn, bóc lột và ku Trà Xanh sẽ cung cấp cho ku 1 chai Vaseline Original ^^