Bài 1 đến 10/2923

Chủ đề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Threaded View

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Default Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Trích dẫn Trích dẫn của Eric Cantona Xem bài viết
    hello anh em MSFC ság giờ lu bu công chuyện nhà mệt quá ko viết comment góp ý đc !
    Đội của a SDY hôm đó đá hay có 1 cầu thủ tướng mi nhon như messi nhà mình vậy khả năng sút xa căng ko thua gì a việt nhưg độ chính xác thì gây hụt hẫng cho e chụp .... toàn "bay cao bay xa" nhưg kỹ thuật thuộc loại khéo á .
    Đội MSFC hôm đó đá hay nếu như đội hình ra sân A4-a kuden - a trâxanh - e chụp gôn -( còn 1 chỗ thay luân phiên 1 trong 3 người devil - brvt - a Mẫn) thì đá rất là ok
    Bữa đó là bữa e bực luôn chứ ko thua gì a traxanh đâu hixhix ... mình chụp mệt gần chết ông Việt sút mấy a cũg biết rồi - màdevil với brvt lên cho đã mất banh ko bám theo xuống toàn 2-1 ko sao chịu nổi hôm đó đội hình mà mất 1 trong 3 người như a 4 - a kuden - a traxanh thì hôm đó cỡ nào cũg thua hixhix . Ông devil thì cầm banh cho cố đag đá theo thể thức đội ăn thì chấp nửa trái mình ăn đội a SDY thì đá với đội BCFC thì đag dẫn đội a MLT 1 trái đc hơn 5' thì đá "cầu toàn: đi - có banh dưới thì đá lên trong nhịp đầu cho a kuden hoặc A4 ở trên đi ko chịu cầm lùa lùa thua 2-3 trái kiểu như vậy trong 2-3 trận liên tục chán ghê - a BRVT thì đi banh ngang nó cắt là xong . a Mẫn thì đá ok mà yếu quá bị lấn vai 1 cái mất banh ... thiếu hụt trầm trọng quân số
    @SDY: thủ môn bên a hay đó nhưg mà ổng chụp nhìn mắc cuời lắm nhìn giựt giựt nhảy nhảy
    Ha ha ha... góp ý khiến anh đọc mãi rồi tưởng tượng nỗi khổ của em hôm ấy thấy ... tội nghiệp chú bé thủ môn nhà mình quá đi! Cứ mặt đối mặt với tiền đạo thì... chỉ có lamgiahien mới cứu nổi!!!!

@ALL: Thật sự khi đá anh em có trách nhiệm lui về mỗi khi mất bóng thì hàng thủ cũng đỡ mệt biết mấy! Anh cũng đã gần về hưu rồi mà cũng luôn lên công về... thở thì anh em khác cũng cố gắng theo nhé! Thứ bảy này MSFC sẽ lại tung hoành như xưa thôi... Nào anh em quyết tâm...1...2...3 DZÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔ.... .............
    Last edited by TeacherABC; 07-09-2009 at 04:38 PM.