Trang 59 / 293 Đầu tiênĐầu tiên ... 949575859606169109159 ... LastLast
Bài 581 đến 590/2923

Chủ đề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Default Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Trích dẫn Trích dẫn của NIEMRIENG_BRVT Xem bài viết
    Hic, chuyện đâu còn có đó mà anh 8.

Nếu đã có nội quy thì cứ thế mà làm.

Nếu bạn em chưa thực hiện nghĩ vụ thì em thực hiện thay cho vì lúc đầu em nói nó thực hiện nghĩa vụ khi ngồi ngòai chờ. (Em nghĩ chắc là quên vì chỉ đá trận này mà nó đã mua đôi giày, mua quần áo, còn mua thêm cái giỏ trong khi ở nhà cũng hơi bị nhiều).

Mong anh 8, anh Teacher và anh em MSFC hiểu.
    Vấn đề nghĩa vụ thì anh em đều như nhau thôi! Tuy nhiên mỗi người có 1 lối đá thích nghi được hay không thì ngay lần đầu tiên anh em có thể nhận xét được! Ngay như em hay Messi Songdeyeu tham gia lần đầu tiên thì anh em MSFC đã chấp nhận ngay đó thôi! Thật sự lối đá của bạn em khó thể hoà nhập cùng MSFC! (Trường hợp Mr.12 trước đây cũng như thế) Hy vọng em hiểu và luôn tôn trọng ý kiến của tập thể!

Chuyện nhỏ như con thỏ nên thứ bảy này chúng ta lại xách giày và cùng vui với trái bóng nhé NR_BRVT! Thân ái!

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Steven Gerrard Xem bài viết
    Nhất trí 100% với a Teacher về vấn đề này.
    Các ae MSFC lưu ý, do đội hình, lực lượng MSFC hiện nay đã đi vào ổn định, quy củ, nên Songdeyeu sẽ tạm thời là thành viên cuối cùng gia nhập MSFC, chúng ta sẽ k nhận thành viên mới nữa, để duy trì bộ khung hiện nay và định hình lối chơi, vị trí thi đấu cho các thành viên trong đội.
    Chấm dứt tình trạng dẫn người lạ đến sân 1 ngày, 1 buổi, vào chạy tung tăng rồi lẳng lặng ra về. Ae nào vi phạm, thì cứ việc ra ngoài ngồi chơi cùng bạn của mình, miễn ngại ngùng, miễn ngoại lệ.
    Điều này để tránh gây xáo trộn đội hình của MSFC và hạn chế những thành viên k biết đá bóng tham gia vào đội. Mong tất cả ae cùng thực hiện.
    Gì mà căng thẳng thế bro, còn có đã đến là không muốn đá này nữa mờ. Hum bữa ông cho tui gia nhập đội bóng rùi đó nha

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Nếu như đội tuyển Ý có Zola, Bồ Đào Nha có Deco, Pháp có Zidan, Việt Nam có Hồng Sơn….. thì MSFC có Kuden (7). Chàng tiền vệ có thể hình thuộc lọai nhỏ nhắn và xinh xắn nhất MSFC nhưng ít ai ngờ đây chính là cầu thủ có kỹ thuật qua người và nhanh nhẹn nhất đội. Lối đá xông xáo, nhiệt tình không ngại va chạm + những cú sút xa vào lọai kinh điển đã nhiều lần làm cho các cầu thủ MSFC, các cầu thủ đội bạn và khán giả ngỡ ngàng và thán phục. Trong trận đấu gần đây nhất giữa MSFC và EduFC Kuden (7) đã có 1 cú đột phá bên cánh trái và tung cú sút xa từ khỏang cách gần giữa sân, bóng bay thẳng vào góc thượng khung thành trước sự bất lực của thủ môn đội bạn, Đội trưởng EduFC lúc ấy đã phải thú nhận rằng những cú sút như vậy đáng được đưa vào từ điển bách khoa bóng đá để đưa vào huấn luyện tại các Trung tâm đào tạo bóng đá trẻ! Đời cầu thủ là vậy… nhưng về đời tư thì kuden là cầu thủ rất kín đáo……. Dư luận hiện nay đang đồn đại về mối quan hệ tam giác lệch lạc giới tính giữa Kuden (7) Trà Xanh (4) và Sóng tình (10), BLĐ MSFC đã nhiều lần nhắc nhở các cầu thủ trên….. nhưng hình như tình hình vẫn chưa thay đổi.

kuden (7)
    Sinh năm: 1982
    Cao: 1,65m
    Nặng: 60kg
    Quê quán: Thành phố biển Vũng Tàu
    Vị trí: Tiền vệ trụ

Đồng đội yêu thích nhất: Sóng tình (vì đều là dân gay)
    Tình trạng hôn nhân: ở giá.
    Yêu nhất: tính chung thủy (tấm gương sáng của anh Teacher 11)
    Ghét nhất: Mai Phương Thúy (làm cho kuden chảy nước miếng suốt ngày)
    Sợ nhất: Phải thóat y trước 1 ai đó
    Món ăn ưa thích: Tôm sú nấu canh bí ngô.
    Thức uống ưa thích: Sữa lên men Yakult
    Màu sắc thích nhất: Màu xanh blue, màu đen thui chính hiệu
    Báo ưa thích nhất: Xã hội thông tin – mục ăn chơi thời @
    Truyện ưa thích nhất: Sơ nóc hôm – mục : điều tra các chị em còn độc thân.
    Phim ưa thích nhất: Series phim 007
    Loại nhạc yêu thích nhất: bóp bóp – sờ sờ ba nát.
    Bài hát yêu thích nhất: Show the meaning of being lonely (BSB)
    Diễn viên yêu thích nhất: Pierce Brossnan
    Ca sĩ yêu thích nhất: Thu phương.
    Web ưa thích nhất: timnguoiyeu.com(đang xây dựng)
    Thần tượng: Shayne ward
    Loài hoa yêu thích nhất: Hoa dâm bụt
    Loài vật yêu thích nhất: Kỳ Tôm – để nướng muối ớt ^^
    Loại xe yêu thích nhất: sonic cùi.
    Thời trang yêu thích: Quần Jean , áo pull , dép Lào (Kappa)
    Mẫu phụ nữ lý tưởng: Da trắng, tóc dài, chân dài, mắt đen, má hồng, dịu dàng, thùy (same same Quyên MTV)

Điều ước của Kuden: Ước gì được cưới Trà xanh (4) Sóng tình (10) vì chỉ có 2 chàng cầu thủ gay này mới thỏa mãn được sở thích của Kuden.
    Kuden (7) tiền vệ xuất sắc của MSFC!

Last edited by Lê_Minh_Hòa; 23-06-2009 at 01:42 PM.

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Wink Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Cám ơn PV Hòa Thân đã report rất hay.
    Nhưng mà điều oan nhất là "Ước gì được cưới Trà xanh (4) Sóng tình (10) vì chỉ có 2 chàng cầu thủ gay này mới thỏa mãn được sở thích của Kuden. "..Cái nào cũng đúng nhưng cái này hok đúng

Tặng PV HT hình kuden chụp cho tạp chí Bờ-Nây-Boi 2009 nè.
    Kiểm chứng nhá AE MSFC.
    Last edited by kuden; 25-06-2009 at 03:37 PM.
    .oooo0.............
    .(..k..)....0oooo.
    ..\.u.(......(..d..)
    ...\._).......).e./
    ..............(_n/
    Lê bước đôi chân khi xế chiều
    Làn gió nhè nhẹ khẻ liêu xiêu
    Phố vắng bùn hiu vờn mái tóc
    Nhớ người bạn củ nhớ hắt hiu.

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Da_den_la_khong_muon Xem bài viết
    Gì mà căng thẳng thế bro, còn có đã đến là không muốn đá này nữa mờ. Hum bữa ông cho tui gia nhập đội bóng rùi đó nha
    Chỉ nghe nói thôi chứ chưa thấy bao giờ em xách giày lên đá cùng MSFC????!!!!!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Steven Gerrard's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của NIEMRIENG_BRVT Xem bài viết
    Hic, chuyện đâu còn có đó mà anh 8.

Nếu đã có nội quy thì cứ thế mà làm.

Nếu bạn em chưa thực hiện nghĩ vụ thì em thực hiện thay cho vì lúc đầu em nói nó thực hiện nghĩa vụ khi ngồi ngòai chờ. (Em nghĩ chắc là quên vì chỉ đá trận này mà nó đã mua đôi giày, mua quần áo, còn mua thêm cái giỏ trong khi ở nhà cũng hơi bị nhiều).

Mong anh 8, anh Teacher và anh em MSFC hiểu.
    Em lại mắc cái tật muôn thuở, VUI LÒNG ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN TRƯỚC KHI POST BÀI, từ đầu tới cuối, có bất kỳ ai nhắc đến nghĩa vụ, quyền lợi hay trách nhiệm gì của em và bạn e chưa ??? Có 1 sự thật, là chỉ có em mới là thành viên chính thức của MSFC nên chỉ có em mới có tư cách có nghĩa vụ, quyền lợi và trách nhiệm với đội bóng, còn người dưng...xin lỗi, muốn cũng chưa chắc được.
    Nghĩa vụ về vật chất thì e hoàn toàn có thể thực hiện thay 1 cách dễ dàng, nhưng còn nghĩa vụ về chuyên môn, về phong cách chơi, về đẳng cấp, về mức độ hoà nhập cùng ae...chắc là khó có thể bù đắp được đó em à.
    Nhắc nhở là nhắc chung cho tất cả ae, để tránh trường hợp tương tự Mr.12 xảy ra lần nữa.
    Em đã, đang và vẫn sẽ luôn là thành viên chính thức của MSFC, nên nghĩa vụ lớn nhất mà em phải làm là mỗi chiều thứ 7 hàng tuần có mặt tại No.1 MSFC, xỏ giày, vào sân thi đấu thật hăng say, vui vẻ, hết mình...rồi về nhậu,còn mọi chuyện khác k cần quan tâm thái quá,em nhé.
    Động bất đào bất tôn di ngương

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Steven Gerrard's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Da_den_la_khong_muon Xem bài viết
    Bro là VIP, là PCT kiêm đội phó đội bóng, chuyên môn của bro là lo phương tiện di chuyển cho đội bóng, nhưng đến nay MSFC vẫn chưa nhận được chiếc máy bay nào từ bro. Tình hình là ae hiện phải di chuyển bằng xích lô, mà loại xe này sắp bị cấm, hoàn cảnh khá khó khăn, đề nghị bro xúc tiến sớm vụ máy bay.

Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của kuden Xem bài viết
    Cám ơn PV Hòa Thân đã report rất hay.
    Nhưng mà điều oan nhất là "Ước gì được cưới Trà xanh (4) Sóng tình (10) vì chỉ có 2 chàng cầu thủ gay này mới thỏa mãn được sở thích của Kuden. "..Cái nào cũng đúng nhưng cái này hok đúng

Tặng PV HT hình kuden chụp cho tạp chí Bờ-Nây-Boi 2009 nè.
    Kiểm chứng nhá AE MSFC.
    Cái hình đã chứng minh những thông tin từ nhà báo LMH là hoàn toàn...chính xác.
    Hậu trường MSFC thật là phức tạp.

Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của TeacherABC Xem bài viết
    Chỉ nghe nói thôi chứ chưa thấy bao giờ em xách giày lên đá cùng MSFC????!!!!!
    Chiều nay lại nhớ H...eineken a ơi, a có cùng cảnh ngộ hem ??? MSFC có ai cùng cảnh ngộ hem ??? cho địa điểm quán đê

Member PhotobucketPhotobucket MLT's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Steven Gerrard Xem bài viết
    MSFC có ai cùng cảnh ngộ hem ??? cho địa điểm quán đê
    Cùng cảnh ngộ nhưng ko chí hướng Út Liên Phổ Quang a ơi kkkkkkkkkk

MLT
    Ngày mai chẳng biết ra sao nữa
    Mà có ra sao cũng chẳng sao

Trang 59 / 293 Đầu tiênĐầu tiên ... 949575859606169109159 ... LastLast