Trang 54 / 293 Đầu tiênĐầu tiên ... 444525354555664104154 ... LastLast
Bài 531 đến 540/2923

Chủ đề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Default Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Trích dẫn Trích dẫn của numbersix Xem bài viết
    thừa nhận dạo này ku Đen học tiếng anh giỏi ghê, chia câu cú tuyệt vời, bờm khoái chỗ in đậm đỏ.

Chều nay cố gắng hoàn tất xong mấy cái thiệp mời rồi chạy lên sân xem các ae giao lưu, rút một chân vẫn còn một chân.
    Hoam hô tinh thần của numbersix! Thiếu ku lấy ai cắt mặt ghi bàn khi anh đá phạt góc?

Thanks
    3.717

Trích dẫn Trích dẫn của NIEMRIENG_BRVT Xem bài viết
    Kính gửi anh 8, anh Teacher,

Em có thằng bạn dưới quê lên công tác (Chiều nay lúc 17h là kết thúc), nó cũng ham đá banh giống em, đá cũng cỡ em. Chiều nay nó hẹn gặp em lai rai nhưng em nói với nó:Chiều nay tao bận đá banh với MSFC rồi. Nó bảo: Cho em đá ké một trận với, xong rồi đi lai rai sau (Nếu các Bác và anh em MSFC đi lai rai cùng em thì hay biết mấy).

Em khẩn khỏan mong anh 8 và bác Chủ tịch thương tình cho nó đá ké một trận (Nó thích đá banh mà bắt nó ngồi ngòai nhìn tội nó lắm).

Kính đơn.

P.S: Có thể từ giờ đền chiều em không có online nên mong Bác CT nhắn tin điện thọai giúp em. Em cảm ơn nhiều.
    MSFC luôn rộng mở chào đón các anh em yêu bóng đá mà! Tuy nhiên vì chiều nay mình đá giao hữu 3 đội nên có thể bạn của em sẽ tham gia ít hơn em nhé! Hen gặp vài giờ nữa!

Thanks
    3.717

2 giờ 02 phút nữa!

Thanks
    3.717

1 giờ 47 phút nữa!

Anh em MSFC chuẩn bị lên đường thôi!

Member PhotobucketPhotobucket MLT's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của TeacherABC Xem bài viết
    Anh em MSFC chuẩn bị lên đường thôi!
    Lên đường thôi
    Chà,hôm nay trở lại thi đấu dưới màu áo MSFC nhiều cảm xúc khó tả quá
    A T.ABC chắc ko còn ngại mỗi khi đối mặt thủ môn đối phương rồi hén
    MLT
    Ngày mai chẳng biết ra sao nữa
    Mà có ra sao cũng chẳng sao

Thanks
    3.717

Trận đấu thật vất vả cho MSFC! Đội bạn rất mạnh và đồng đểu chỉ có đội bóng Cty A... là non yếu! Cám ơn anh em MSFC đã lên sân thật đông đủ và thi đấu nhiệt tình! Qua trận đấu hôm nay chúng ta đã rút được nhiều kinh nghiệm khi sắp xếp đội hình!

Thanks
    3.717

Căng thẳng, quyết liệt không ngại va chạm đó là tất cả của một lối bóng đá đẹp trong trận cầu chiều tối thứ bảy 20-6-2009 trên sân vận động No.1 MSFC!

Bài tường thuật độc quyền do phóng viên chiến trường Tea...ABC gởi về sẽ ra mắt bạn đọc xa gần trong thời gian sớm nhất có thể! Mời các bạn đón theo dõi...
    Last edited by TeacherABC; 21-06-2009 at 11:03 AM.

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Waiting for TeacherABC's report from No.1 Standium.. Coming Late ^^
    .oooo0.............
    .(..k..)....0oooo.
    ..\.u.(......(..d..)
    ...\._).......).e./
    ..............(_n/
    Lê bước đôi chân khi xế chiều
    Làn gió nhè nhẹ khẻ liêu xiêu
    Phố vắng bùn hiu vờn mái tóc
    Nhớ người bạn củ nhớ hắt hiu.

Thanks
    3.717

Căng thẳng, quyết liệt không ngại va chạm đó là tất cả của một lối bóng đá đẹp trong trận cầu chiều tối thứ bảy 20-6-2009 trên sân vận động No.1 MSFC!

Như nắm bắt được tầm quan trọng trong trận đấu giao hữu này mà hầu như toàn thể anh em MSFC đều có mặt trên sân rất sớm! Ngôi sao trên… mọi mặt sân Lê_Minh_Hòa (14) cũng đã thể hiện quyết tâm rất cao khi từ chối những lời mời gọi từ P… để chuẩn bị thể lực cho trận đấu (mặc dù trước đó 4 tiếng ngôi sao này đã hùng hục…ghi bàn từ sân vận động Hotel S…G…)! Hai đội khách mời cũng đã đến sân đông đủ trước giờ thi đấu khá sớm! Đội hình của Edu FC thật đồng đều và có thể hình rất tốt! Họ cho thấy có sự chuẩn bị nghiêm túc cho trận cầu giao hữu này!

Đội hình MSFC cũng thể hiện quyết tâm rất cao, toàn đội đã ra sân khởi động chuẩn bị cho trận đấu! Các cú sút tập liên tục tra tấn thủ môn lamgiahien (9)! Kết thúc màn khởi động là một cú sút xa đẳng cấp của siêu sao Lê_Minh_Hòa (14) khi anh ra chân ngay trên sân nhà bay thẳng vào khung thành đội bạn! Tiếc là bàn thắng đó không thể được công nhận!!!!!

Bài viết tiếp theo sẽ đến với bạn đọc trong một vài giờ tới hay một vài... ngày tới! Mong bạn đọc thứ lỗi vì sự chậm trễ này...

Thanks
    3.717

Như nắm bắt được tầm quan trọng trong trận đấu giao hữu này mà hầu như toàn thể anh em MSFC đều có mặt trên sân rất sớm! Ngôi sao trên… mọi mặt sân Lê_Minh_Hòa (14) cũng đã thể hiện quyết tâm rất cao khi từ chối những lời mời gọi từ P… để chuẩn bị thể lực cho trận đấu (mặc dù trước đó 4 tiếng ngôi sao này đã hùng hục…ghi bàn từ sân vận động Hotel S…G…)! Hai đội khách mời cũng đã đến sân đông đủ trước giờ thi đấu khá sớm! Đội hình của Edu FC thật đồng đều và có thể hình rất tốt! Họ cho thấy có sự chuẩn bị nghiêm túc cho trận cầu giao hữu này!

Đội hình MSFC cũng thể hiện quyết tâm rất cao, toàn đội đã ra sân khởi động chuẩn bị cho trận đấu! Các cú sút tập liên tục tra tấn thủ môn lamgiahien (9)! Kết thúc màn khởi động là một cú sút xa đẳng cấp của siêu sao Lê_Minh_Hòa (14) khi anh ra chân ngay trên sân nhà bay thẳng vào khung thành đội bạn! Tiếc là bàn thắng đó không thể được công nhận!!!!!
    18 giờ 10’ trận đấu giao hữu đầu tiên khởi đầu bởi MSFC và A…FC! Đội A…FC ra quân với trang phục màu đỏ trong khi MSFC ra quân với trang phục toàn trắng!

Đội hình MSFC như sau:

Thủ môn: lamgiahien (9)
    Hậu vệ: songdeyeuNR_BRVT (2)
    Tiền đạo : LFC (8)LMH (14)

Đội A…FC đang trong giai đoạn hình thành nên chỉ là một quân xanh cho các chân sút MSFC tha hồ bắn phá khung thành! Họ chỉ co cụm về phòng thủ và có những pha phá bóng càng xa sân nhà càng tốt! Trái với những cầu thủ đang thi đấu thì thủ môn của họ thật sự là một thách thức cho các cầu thủ MSFC! Các cú sút của MSFC luôn bị vô hiệu bởi thủ môn này! Phản xạ cực nhanh, ra vào đúng lúc là ưu điểm của thủ môn đội A…FC! Như một buổi tập, các cầu thủ MSFC phối hợp nhịp nhàng tổ chức tấn công uy hiếp khung thành đội A…FC! Siêu sao LMH (14) liên tục sử dụng những pha chấm mút quen thuộc làm ngỡ ngàng cầu thủ đội bạn lẫn khán giả có mặt trên sân! Sau 10’ múa may quay cuồng với các vũ điệu chấm mút, siêu sao LMH (14) hầu như hụt hơi và ra sân trở lại với công việc phóng viên ảnh! Vào thay anh là TeacherABC (11) lui về đá tiền vệ làm cầu nối giữa hàng hậu vệ và tiền đạo của MSFC! Trận đấu vẫn không thay đổi về thế trận, MSFC luôn đè ép A…FC lui về sân nhà kháng cự! Phút thứ 13, sau cú phá bóng của đội bạn về cuối sân MSFC, thủ môn lamgiahien (9) nhảy lên bắt bóng rồi ném nhanh cho NR_BRVT (2), nhận được bóng NR_BRVT (2) khéo léo kéo bóng qua một cầu thủ đội bạn rồi chuyền sâu xuống cánh trái cho TeacherABC (11) sát đường biên cuối sân, xoay người kéo bóng bằng chân trái, TeacherABC (11) làm động tác giả chuyền bóng vào trong nhưng lại gặt bóng lại làm lỡ đà hậu vệ A…FC, quan sát thấy songdeyeu đang băng lên ở vị trí thuận tiện TeacherABC (11) trả ngược bóng về, ngay lập tức songdeyeu tung cú sút về phía khung thành A…FC, bóng bay căng sà về phía LFC(8) đang chạy chỗ trước khung thành và không hổ danh là một chân tiền của MSFC LFC (8) chớp thời cơ đánh gót khiến bóng đổi hướng bay thẳng vào khung thành trước sự bó tay của thủ môn A…FC! Tỉ số 1-0 nghiêng về MSFC! Một bàn thắng phối hợp tuyệt đẹp của toàn đội hình trên sân của MSFC!

Bài viết tiếp theo sẽ đến với bạn đọc trong một vài giờ tới hay một vài... ngày tới! Mong bạn đọc thứ lỗi vì sự chậm trễ này...

Trang 54 / 293 Đầu tiênĐầu tiên ... 444525354555664104154 ... LastLast