Trang 126 / 293 Đầu tiênĐầu tiên ... 2676116124125126127128136176226 ... LastLast
Bài 1.251 đến 1.260/2923

Chủ đề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket songdeyeu's Avatar
    Thanks
    30

Default Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

BRVT làm hết hồn, anh em sợ quá chạy mất tiêu hết,không có ai nhậu luôn.
    Nếu lúc nào kiếp người quá khổ
    Hãy yêu đời như đã tự yêu ta.

-NX-

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Steven Gerrard's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của kuden Xem bài viết
    Thanks truvuong nhìu đã hỏi thăm AE, AE vẫn là AE ^^.

@Lamgiahien: như lời A songdeyeu thì a nghĩ em nên: hãy nói những gì đã biết, không nên nói nếu gì chưa biết, em có quyền phát biểu nhưng đến danh dự uy tín của người khác không thể mang ra phát biểu như vậy.không phải em đã sai một lần rồi sao.
    Không có lửa sao có khói Ku Đen à !
    Tóm lại, MSFC đã đang và vẫn sẽ tồn tại phát triễn mãi mãi, mỗi chiều thứ 7 ae sẽ lại tập hợp cùng nhau để đá banh, thế thôi, và MSFC cũng chỉ cần có thế.
    Còn mọi âm mưu phá hoại, ly giáng ae...Nếu post Comment sẽ có Comment đáp trả, muốn gặp mặt trên sân thì giờ giấc, đại điểm đều công khai, minh bạch rồi đấy. Nói chung, với mọi thể loại, mọi loại hình, chỉ cần bảo vệ cho danh dự, uy tín MSFC, thì ae đều đáp ứng cả.
    Nói vui vậy thôi, như a Teacher đã nói, chuyện ồn ào đã chấm dứt, giờ ae ta chỉ nên tập trung chuyên môn, thứ 7 này e có mặt để kèm ku Việt nhé, nhớ đem theo cái quần cho Traxanh, kẻo nó lại mặt trang phũc bóng chuyền bãi biển
    @LMH: Tuần này Tri Kỷ FC có đá nữa k a ?
    Động bất đào bất tôn di ngương

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Steven Gerrard Xem bài viết
    @LMH: Tuần này Tri Kỷ FC có đá nữa k a ?

Tuần này sẽ đá với đội đồng hương của SĐY thì phải? SĐY xác nhận lại để anh em còn tính nữa! Đội TriKyFC nên thôi đi vì tài chính không rõ ràng!

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Trích dẫn Trích dẫn của TeacherABC Xem bài viết

Tuần này sẽ đá với đội đồng hương của SĐY thì phải? SĐY xác nhận lại để anh em còn tính nữa! Đội TriKyFC nên thôi đi vì tài chính không rõ ràng!
    Anh nói oan quá! Lỗi là do Đội Trưởng TKFC hôm đó cầm tiền qũy mà không lên sân, He Điện thoại và nhắn tin cho em thì em đang lái xe nên không gọi cho anh ngay được, Hôm nay lên cơ quan họ đã gửi tiền lại rồi. Em sẽ gửi lại cho anh.
    Lý do hơi vòng vo một chút nên anh em thông cảm đừng hiểu lầm tội nghiệp họ nhé!

Nếu tuần này có đội thì thôi không mời họ nữa. Họ cũng nói sẽ mời lại đội mình đá giao hữu trên sân của họ.

P/S: District 10 FC muốn mời đội mình đá vào lúc 11h thứ 7, CN tại sân Bi Sắt. Nhưng e rằng giờ này nắng nóng quá nên LMH đã từ chối! và hẹn họ lại nếu có giờ 8h sáng thứ 7, CN thì OK!

Thanks
    3.717

Trích dẫn Trích dẫn của Lê_Minh_Hòa Xem bài viết
    Anh nói oan quá! Lỗi là do Đội Trưởng TKFC hôm đó cầm tiền qũy mà không lên sân, He Điện thoại và nhắn tin cho em thì em đang lái xe nên không gọi cho anh ngay được, Hôm nay lên cơ quan họ đã gửi tiền lại rồi. Em sẽ gửi lại cho anh.
    Lý do hơi vòng vo một chút nên anh em thông cảm đừng hiểu lầm tội nghiệp họ nhé!

Nếu tuần này có đội thì thôi không mời họ nữa. Họ cũng nói sẽ mời lại đội mình đá giao hữu trên sân của họ.

P/S: District 10 FC muốn mời đội mình đá vào lúc 11h thứ 7, CN tại sân Bi Sắt. Nhưng e rằng giờ này nắng nóng quá nên LMH đã từ chối! và hẹn họ lại nếu có giờ 8h sáng thứ 7, CN thì OK!

Hôm đó nếu có mặt trên sân em sẽ thấy đội bạn rất mất lịch sự khi phát ngôn khiến anh em trên sân đều bất mãn! Đội bạn đến sân không có người hướng dẫn rồi bỏ về còn nói những lời khó nghe em à!

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Trích dẫn Trích dẫn của TeacherABC Xem bài viết

Hôm đó nếu có mặt trên sân em sẽ thấy đội bạn rất mất lịch sự khi phát ngôn khiến anh em trên sân đều bất mãn! Đội bạn đến sân không có người hướng dẫn rồi bỏ về còn nói những lời khó nghe em à!
    OK, sorry anh vì em chỉ biết qua chàng đội trưởng thôi! Nếu như vậy thì mình deleted họ luôn anh nhé!

Newbie Photobucket Minh Râu's Avatar
    Thanks
    0

Xin chào toàn thể ae đội bóng MSFC thân yêu!

Chúc ae 1 ngày mới nhiều niềm vui, hạnh phúc và thật nhiều sức khỏe để mỗi T7 được vui đùa cùng trái bóng!

Cám ơn anh T.ABC về bài report của anh, đọc rất cô đọng xúc tích và có hồn, làm cho em ko đến sân mà cũng như đang ở trên sân vậy!

Cám ơn các đồng đội MSFC đã luôn rất đoàn kết, ko bị mắc mưu chia rẽ của 1 kẻ tiểu nhân họ Kim, vì tất cả ae đều biết tiêu chí của đội từ lúc bắt đầu tham gia là tinh thần thể thao chân chính, anh em đoàn kết, vui vẻ, lấy lại tinh thần thoải mái sau mỗi tuần làm việc!

Mỗi người đến tham gia đều nhiệt tình và trên tinh thần đoàn kết xây dựng cho đội bóng phát triển, nhưng vì những lý do cá nhân, hoàn cảnh khách quan nên 1 số người đã chia tay đội bóng, âu đó cũng là lẽ thường tình! (Ai thế nào, tính cách thế nào thì khi sinh hoạt trong đội mọi người đều biết cả)

Minh Râu phải mất gần 1 tiếng để đọc tiếp những comment của các bạn (do quá bận nên không vào theo dõi được). Từ lúc nộp đơn xin tạm nghỉ thi đấu đến giờ MR cũng ngứa giò lắm rồi, mà chưa thu xếp lên sân No.1 gãi được....trong lòng cũng buồn bực hichic.

Khi nộp đơn MR cũng nói rõ là "tạm nghỉ" để đi tập huấn tại Apganistant, nay đã sắp kết thúc...hihihiihi sắp có cơ hội được lên sân No.1 vui đùa rồi.

Hôm nay là thứ 4, còn 3 ngày nữa bóng mới lăn trên sân No.1....mà tiếc quá hôm đó lại là ngày khai trương nhà hàng MR ko lên sân được!
    Nhân dịp khai trương nhà hàng Minh Râu kính mời toàn thể ae MSFC lên tham dự ngày khai trương và ủng hộ MR nhé!

Rất mong gặp lại anh em!
    Minh Râu.

@Kuden: cả tháng nay anh bận quá (bận set up nhà hàng), khách hàng hỏi báo hoài mà anh có đi giao được đâu! Em đi giao giùm anh nhé!

Thanks
    3.717

Trích dẫn Trích dẫn của Minh Râu Xem bài viết
    Xin chào toàn thể ae đội bóng MSFC thân yêu!

Chúc ae 1 ngày mới nhiều niềm vui, hạnh phúc và thật nhiều sức khỏe để mỗi T7 được vui đùa cùng trái bóng!

Cám ơn anh T.ABC về bài report của anh, đọc rất cô đọng xúc tích và có hồn, làm cho em ko đến sân mà cũng như đang ở trên sân vậy!

Cám ơn các đồng đội MSFC đã luôn rất đoàn kết, ko bị mắc mưu chia rẽ của 1 kẻ tiểu nhân họ Kim, vì tất cả ae đều biết tiêu chí của đội từ lúc bắt đầu tham gia là tinh thần thể thao chân chính, anh em đoàn kết, vui vẻ, lấy lại tinh thần thoải mái sau mỗi tuần làm việc!

Mỗi người đến tham gia đều nhiệt tình và trên tinh thần đoàn kết xây dựng cho đội bóng phát triển, nhưng vì những lý do cá nhân, hoàn cảnh khách quan nên 1 số người đã chia tay đội bóng, âu đó cũng là lẽ thường tình! (Ai thế nào, tính cách thế nào thì khi sinh hoạt trong đội mọi người đều biết cả)

Minh Râu phải mất gần 1 tiếng để đọc tiếp những comment của các bạn (do quá bận nên không vào theo dõi được). Từ lúc nộp đơn xin tạm nghỉ thi đấu đến giờ MR cũng ngứa giò lắm rồi, mà chưa thu xếp lên sân No.1 gãi được....trong lòng cũng buồn bực hichic.

Khi nộp đơn MR cũng nói rõ là "tạm nghỉ" để đi tập huấn tại Apganistant, nay đã sắp kết thúc...hihihiihi sắp có cơ hội được lên sân No.1 vui đùa rồi.

Hôm nay là thứ 4, còn 3 ngày nữa bóng mới lăn trên sân No.1....mà tiếc quá hôm đó lại là ngày khai trương nhà hàng MR ko lên sân được!
    Nhân dịp khai trương nhà hàng Minh Râu kính mời toàn thể ae MSFC lên tham dự ngày khai trương và ủng hộ MR nhé!

Rất mong gặp lại anh em!
    Minh Râu.

@Kuden: cả tháng nay anh bận quá (bận set up nhà hàng), khách hàng hỏi báo hoài mà anh có đi giao được đâu! Em đi giao giùm anh nhé!
    Cám ơn em, Minh à! Thật sự anh cũng rất ngạc nhiên khi MSFC có một chuyện hiểu lầm như thế! Rất may là anh em hiểu nhau và không để việc này kéo dài! Anh em mình đã gắn bó với nhau suốt một thời gian dài thì không thể dễ dàng gì rời xa nhau đuợc em nhỉ? Việc duy trì và phát triển MSFC như hiện nay không chỉ riêng anh hay Đội trưởng Steven Gerrand làm đuợc mà phải có sự đồng nhất hợp lực của mỗi thành viên!
    Hy vọng anh em MSFC sẽ luôn hiểu và gắn bó cùng nhau cho dù sự cố gì đi nữa!
    Em cho địa chỉ nhà hàng để thứ bảy này anh em sẽ đến chia vui cùng em nhé!
    Chúc mọi điều tốt đẹp luôn đồng hành cùng em và chúc buôn may bán đắt...

Member PhotobucketPhotobucket MLT's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Minh Râu Xem bài viết
    [B]

BCFC gởi lời chúc mừng đến Nhà Hàng a Minh Râu khai trương đại phát, làm ăn phát đạt,Tấn tài Tấn lộc

@ MR : Chuyên cung cấp sĩ & lẽ chả cá, sứa Nha Trang đâyyyyyyyy

MLT
    Ngày mai chẳng biết ra sao nữa
    Mà có ra sao cũng chẳng sao

Member PhotobucketPhotobucket Eric Cantona's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của MLT Xem bài viết
    BCFC gởi lời chúc mừng đến Nhà Hàng a Minh Râu khai trương đại phát, làm ăn phát đạt,Tấn tài Tấn lộc

@ MR : Chuyên cung cấp sĩ & lẽ chả cá, sứa Nha Trang đâyyyyyyyy

MLT
    úp thêm cái nữa cho bà con thấy nè
    úp vậy có đc ăn bún sứa hok ta
    I Love You More Today Than Yesterday But Not By Tomorrow