Trang 124 / 293 Đầu tiênĐầu tiên ... 2474114122123124125126134174224 ... LastLast
Bài 1.231 đến 1.240/2923

Chủ đề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Default Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Trích dẫn Trích dẫn của songdeyeu Xem bài viết
    Có anh em nào chiều nay đi chiến đấu với "3 ông già" heniken không?
    Có nghĩa là ae MSFC phải gọi là Ông cố hở anh còi. hihi
    .oooo0.............
    .(..k..)....0oooo.
    ..\.u.(......(..d..)
    ...\._).......).e./
    ..............(_n/
    Lê bước đôi chân khi xế chiều
    Làn gió nhè nhẹ khẻ liêu xiêu
    Phố vắng bùn hiu vờn mái tóc
    Nhớ người bạn củ nhớ hắt hiu.

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Lê_Minh_Hòa Xem bài viết
    Đang hy vọng thứ 7 này người yêu của LMH sẽ có mặt tại sân N01, hy vọng sự có mặt của người ấy ... LMH sẽ được trở lại là chính mình ! Còn without her...... thì Hòa ơi!........... chán!
    Đúng là trăm nghe không bằng 1 thấy, cố đưa bầu đoàn thê tử lên luôn anh, cho nó xôm

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Đang nhậu với bạn thì chuông đt reo... Một số đt từ một người em... Truvuong (26)! "Em rất bất ngờ khi anh em phản kháng em như thế? Em không phải là KSQ như anh em nghĩ!..........................................Th ứ bảy này em sẽ lên sân để giải thích cùng anh em.........."

Rất vui khi KSQ không phải là em! Từ xưa đến giờ dù bất kỳ một môi trường nào "ANH VẪN LÀ ANH"! Có thể cuộc sống còn rất nhiều những phức tạp nhưng với MSFC chỉ có thể là chân tình và cùng một tình yêu bóng đá! Hôm nay anh tồn tại hay sau này sẽ ra đi nhưng với những đứa em thân thương (và cả trong cuộc đời này...) anh chưa một lần phản bội, lừa dối ai! Đến với nhau bằng tình cảm chân thành thì sẽ nhận được sự tôn trọng của mọi người!

Mọi chuyện đã qua, có như vậy anh em càng hiểu nhau hơn! Hy vọng bạn Kim Siêu Quần đọc và hiều được bốn chữ MSFC không thể dễ dàng chia rẽ như ý bạn muốn! Ngửa mặt lên trời không thấy xấu hổ với đời để khi nằm xuống tôi hay bạn không hổ thẹn với đất đó là một tâm niệm mà tôi luôn sống!

Một ngày nào đó khi mà hiểu nhau hơn bạn hãy đến với MSFC cùng tôi và đồng đội của tôi đùa vui với trái bóng để quên đi những âu lo đời thường...

Sài Gòn... một chiều mưa!

TeacherABC

Member PhotobucketPhotobucket numbersix's Avatar
    Thanks
    0

Talking Ðề: MSFC_Nơi gặp gỡ của những người yêu bóng đá Sài Gòn!

Đang hy vọng thứ 7 này người yêu của LMH sẽ có mặt tại sân N01, hy vọng sự có mặt của người ấy ... LMH sẽ được trở lại là chính mình ! Còn without her...... thì Hòa ơi!........... chán!
    dắt luôn cả em gái cho thằng ku Trà Xanh luôn nhé anh.....dạo này nó có vẻ bệnh nặng lắm.......!!
    tuần này là ngày hội ngộ của các Wags vậy em cũng phải dẫn bé Mi lên để có với anh Hòa héng.
    Last edited by TeacherABC; 24-08-2009 at 09:54 PM.

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Trích dẫn Trích dẫn của numbersix Xem bài viết
    dắt luôn cả em gái cho thằng ku Trà Xanh luôn nhé anh.....dạo này nó có vẻ bệnh nặng lắm.......!!
    tuần này là ngày hội ngộ của các Wags vậy em cũng phải dẫn bé Mi lên để có với anh Hòa héng.
    Chào cầu thủ cao lớn và đẹp trai nhất MSFC!
    Cách đây khoảng 2 tháng anh có gặp bé Mi của em ở A... P.... Nhìn cô bé dạo này hơi tròn em à, nhưng vẫn trắng trẻo và dễ thương như ngày xưa! Mi gặp anh mừng lắm...... chạy đến ôm chầm lấy anh gục vào vai anh thổn thức và nói rằng rất nhớ anh Bờm....!!!
    Thứ 7 này dẫn Mi lên sân nhé! Mi của em sẽ gặp My của anh đấy!
    Còn thằng Trà xanh anh nghe nói sẽ dẫn theo một cô bé tên là Mì ... hình như là Mì ăn liền .....! Nghe nói cũng xinh lắm 10 phân vẹn 10 đó em àh!
    Last edited by TeacherABC; 24-08-2009 at 10:36 PM.

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của numbersix Xem bài viết
    dắt luôn cả em gái cho thằng ku trà xanh luôn nhé anh.....dạo này nó có vẻ bệnh nặng lắm.......!!
    Tuần này là ngày hội ngộ của các wags vậy em cũng phải dẫn bé mi lên để có với anh hòa héng.
    oommmmmmmm

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Xin chào toàn thể ae đội bóng
    mình là truvuong26 vì ko vào được bằng nick của mình nên mình phải vào tạm bằng nick này,
    lâu lắm rồi ko vào thăm trang web , bữa này rãnh rỗi vào thăm ae xem tình hình thi đấu thế nào, tinh thần ae ra sao thì.... Hỡi ôi mình bị ae nghi ngờ là mr kim siêu quần gì đó . đọc đi đọc lại các comment mà đau xót ae cùng vui chơi với nhau 03 năm mà chỉ vì vài lời li giáng của một thằng tiểu nhân xa lạ mà đi mạt sát nhau đến tận cùng cực như vậy sao , còn lâm gia hiển còn nhỏ thì tao ko chấp.
    ***còn với ae đội bóng trụ vương xin lấy danh dự ra thề rằng :
    trụ vương mãi mãi không bao giờ làm điều gì tổn hại đến đội
    qua sự việc này và thấy tình cảm ko còn hứng thú với trò chơi đá banh nữa trụ vương xin rút lui vĩnh viễn ra khỏi đội bóng .mọi vấn đề dính dáng với đội bóng và trang web từ nay về sau ko liên quan đến tv nữa.
    @ksq : Tao ko biết mày là ai ? ở đâu? Ko biết có tội tình gì với mày , mày muốn chơi thằng nào thì cứ ra mặt lên thẳng sân banh mà chơi việc gì cứ thậm thụt như đàn bà vậy ??? Tao biết tao rút khỏi đội bóng là mắc mưu mày rồi nhưng ko sao chắc sau tao mày chẳng còn hại đc ai nữa đâu...
    @ blđ đội : Thứ 7 tv nhất định sẽ lên sân giãi quyết cho xong mọi việc .
    @ anh teacher, anh hòa , ku đen , sóng ngầm , bờm ... Tv vẫn luôn trân trọng tình cảm mọi người dành cho tv trong thời gian qua , tôn trọng và coi mọi người như những nguời bạn , những người đồng đội . Trụ vương sẽ nhớ mãi những trận cầu nảy lữa cùng các ae trên sân ac & n1.

Thân ái.
    Last edited by TeacherABC; 25-08-2009 at 12:18 AM.

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Mọi tranh luận về một việc không đáng có sẽ chấm dứt tại đây! Các thành viên nào còn thiết tha quan tâm và yêu MSFC sẽ tập trung tại sân No.1 thứ bảy này! Chúng ta sẽ phân tích và hiểu được mọi việc đã liên quan! Sau buổi thi đấu chúng ta sẽ liên hoan tổng kết! Giờ là lúc chúng ta tập trung vào chuyên môn!

@ALL: Các cm cố ý kích động sẽ bị xóa khỏi topic MSFC! Mong anh em thông cảm!

Member PhotobucketPhotobucket Eric Cantona's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của trongduc77 Xem bài viết
    Xin chào toàn thể ae đội bóng
    mình là truvuong26 vì ko vào được bằng nick của mình nên mình phải vào tạm bằng nick này,
    lâu lắm rồi ko vào thăm trang web , bữa này rãnh rỗi vào thăm ae xem tình hình thi đấu thế nào, tinh thần ae ra sao thì.... Hỡi ôi mình bị ae nghi ngờ là mr kim siêu quần gì đó . đọc đi đọc lại các comment mà đau xót ae cùng vui chơi với nhau 03 năm mà chỉ vì vài lời li giáng của một thằng tiểu nhân xa lạ mà đi mạt sát nhau đến tận cùng cực như vậy sao , còn lâm gia hiển còn nhỏ thì tao ko chấp.
    ***còn với ae đội bóng trụ vương xin lấy danh dự ra thề rằng :
    trụ vương mãi mãi không bao giờ làm điều gì tổn hại đến đội
    qua sự việc này và thấy tình cảm ko còn hứng thú với trò chơi đá banh nữa trụ vương xin rút lui vĩnh viễn ra khỏi đội bóng .mọi vấn đề dính dáng với đội bóng và trang web từ nay về sau ko liên quan đến tv nữa.
    @ksq : Tao ko biết mày là ai ? ở đâu? Ko biết có tội tình gì với mày , mày muốn chơi thằng nào thì cứ ra mặt lên thẳng sân banh mà chơi việc gì cứ thậm thụt như đàn bà vậy ??? Tao biết tao rút khỏi đội bóng là mắc mưu mày rồi nhưng ko sao chắc sau tao mày chẳng còn hại đc ai nữa đâu...
    @ blđ đội : Thứ 7 tv nhất định sẽ lên sân giãi quyết cho xong mọi việc .
    @ anh teacher, anh hòa , ku đen , sóng ngầm , bờm ... Tv vẫn luôn trân trọng tình cảm mọi người dành cho tv trong thời gian qua , tôn trọng và coi mọi người như những nguời bạn , những người đồng đội . Trụ vương sẽ nhớ mãi những trận cầu nảy lữa cùng các ae trên sân ac & n1.

Thân ái.
    chấp hay ko chấp gì ? thì nghĩ sao nói vậy thì nghĩ KSQ là truvuong thì nói truvuong chứ chấp ji ở đây trời thì nghĩ cũg có phần đúg theo ý mình thì mình nói thôi - mỗi người mỗi ý biết ai mà lần
    I Love You More Today Than Yesterday But Not By Tomorrow

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Đọc từ sáng đến giờ mới tạm hết những trang cũ, biết được nhiều điều thú vị ^^...
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!