Bài 1 đến 10/17

Chủ đề: Bạn sẽ làm gì ....???

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    680

Default Ðề: Bạn sẽ làm gì ....???

Trích dẫn Trích dẫn của CM4Q Xem bài viết
    ....khi có người mạt sát và chửi bạn giữa cộng đồng Aỏ ???

* Tức giận và chửi lại ???

* Im lặng ,vì biết có nói cũng bằng thừa ???

Nếu là em thì...sẽ tặng cho người đó...một nụ cười...(.cười e ngại mà khinh thường )...rồi bỏ đi và không nói gì cả.

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của CM4Q Xem bài viết
    ....khi có người mạt sát và chửi bạn giữa cộng đồng Aỏ ???

Chẳng hay ho gì cả, ta và người cá mè một lứa!

Uhm...uhm hơi tiêu cực quá, im lặng cũng có thế có nghĩa họ mạt sát thế đúng sao!!!

* Hình như còn giải pháp thứ ba nữa????

Trích dẫn Trích dẫn của Candy Xem bài viết
    Nếu là em thì...sẽ tặng cho người đó...một nụ cười...(.cười e ngại mà khinh thường )...rồi bỏ đi và không nói gì cả.
    Cười e ngại mà khinh thường diễn ra sao nhỉ???? Chắc như thế này kiếm hổng ra

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket sơn_nữ83's Avatar
    Thanks
    26

Đang nói có ngươì mạt sát và chửi mình giữa cộng đồng ảo cơ mà Candy. Nếu là SN,sẽ không im lặng, cũng không tức giận và chửi lại.Im lặng để nó tưởng mình hiền,nó sẽ càng coi thường mình.Tức giận và chửi lại thì hoá ra...mình cũng bằng nó à. MÌnh sẽ "chửi" lại nó, nhưng là chửi thâm, chửi đau,và không nói đi nói lại nhiều, mất thời gian và bực mình nữa.Nói một lần cho nó hiểu ý kiến của mình là đủ. Chó cắn một mình mãi cũng nhàm, rồi nó sẽ phải chán với việc mạt sát, chửi người khác một mình thôi.
    Last edited by sơn_nữ83; 11-06-2009 at 11:57 PM.
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    680

Trích dẫn Trích dẫn của sơn_nữ83 Xem bài viết
    Đang nói có ngươì mạt sát và chửi mình giữa cộng đồng ảo cơ mà Candy. Nếu là SN,sẽ không im lặng, cũng không tức giận và chửi lại.Im lặng để nó tưởng mình hiền,nó sẽ càng coi thường mình.Tức giận và chửi lại thì hoá ra...mình cũng bằng nó à. MÌnh sẽ "chửi" lại nó, nhưng là chửi thâm, chửi đau,và không nói đi nói lại nhiều, mất thời gian và bực mình nữa.Nói một lần cho nó hiểu ý kiến của mình là đủ. Chó cắn một mình mãi cũng nhàm, rồi nó sẽ phải chán với việc mạt sát, chửi người khác một mình thôi.
    Sơn Nữ ơi ! những người mà thích mạt sát người khác....(dù là ở cộng đồng ảo hay thật...) thì mình không cần phải chửi lại làm gì cho tốn hơi mệt sức, hãy bình thường....và xem như....Chó nhìn người thấp vậy.

Emily
    Guest

Sơn Nữ ơi ! những người mà thích mạt sát người khác....(dù là ở cộng đồng ảo hay thật...) thì mình không cần phải chửi lại làm gì cho tốn hơi mệt sức, hãy bình thường....và xem như....Chó nhìn người thấp vậy.
    câu này thật đúng cho mọi hoàn cảnh
    Last edited by Emily; 07-07-2009 at 12:51 AM.