Bài 1 đến 10/15

Chủ đề: Offline mừng sinh nhật niềm riêng lần thứ 4

Threaded View

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Default Offline mừng sinh nhật niềm riêng lần thứ 4

.
    Thưa các anh chị em và các bạn.

Tháng 5 kỷ niệm sự ra đời của Diễn đàn Niềm riêng. Nhưng tới tháng 6 này Boulevard và các anh chị mới đứng ra tụ tập 1 cuộc offline mừng sinh nhật của chúng ta. Có lẽ diễn đàn của chúng ta cũng chịu nhiều ảnh hưởng của sự lấn át của mạng xã hội Facebook nên rất nhiều mem đã bị tản mát và không thường xuyên trở về với diễn đàn như trước kia. Nhân dịp chị Pha Lê ra Hà Nội và có nhã ý muốn gặp gỡ chị em phụ nữ, Boulevard có tranh thủ bàn bạc với mọi người và cũng là để có 1 cuộc vui có đông đảo anh chị em hơn nên quyết định tranh thủ dịp chị Pha Lê ra HN chúng ta cùng làm lễ kỷ niệm sinh nhật.

Vậy là 4 năm qua, những thành viên của Niềm riêng đã chia sẻ với nhau những niềm vui, nỗi buồn và trở thành những tri kỷ, tri âm trong cuộc đời này. Boulevard là người vào sau đã được dự sinh nhật lần sinh nhật đầy ấm áp với anh chị em Niềm riêng. Cá nhân em coi đây là ngôi nhà nhỏ mà nơi đây đã cho em những người anh, người chị, người em và người bạn chân tình. Được sự ủy nhiệm của một số thành viên “gạo cội” của Niềm Riêng, Boulevard em mạnh dạn xin gửi thông báo này tới các anh chị em của diễn đàn từ các miền của đất nước Việt Nam và nước ngoài. Mong mọi người giành thời gian để cùng tham gia.

*Thời gian: 17g00 ngày 15/6 (Thứ 7) Tại Nhà hàng Ao Ta, 31 - 33 Huỳnh Thúc Kháng
    *Ban Tổ chức:

Anh Lao Ái
    Boulevard
    Như đã dấu yêu

*Thành phần tham dự: Tất cả các Anh Chị Em đã, đang và sẽ là mem của NR cùng gia đình và bạn hữu

Để cho việc chuẩn bị được chu đáo và thành công, BTC buổi gặp mặt mong các anh chị, các bạn tham gia nhiệt tình và đăng ký danh sách sớm để chuẩn bị nhé!

CHI PHÍ

- Các thành viên tham gia dự kiến đóng 500.000 VNĐ/ 1 người (Bao gồm tiền ăn và hát hò)

DANH SÁCH CÁC MẠNH THƯỜNG QUÂN và NHÀ TÀI TRỢ: Đang chờ

Danh sách những người đăng ký

1. Lao Ái
    2. Tazzang
    3. Tân Thịnh
    4. Pha Lê
    5. Boulevard
    6. Như đã dấu yêu
    7. Ngày hôm qua
    8. 9. 10..... 100: Đang chờ tiếp ạ

"Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

2. Có 9 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

1100i (14-06-2013),Candy (14-06-2013),get_out_cs (14-06-2013),Lão K (14-06-2013),MinhThy (13-06-2013),OA _ NỮ (27-06-2013),Phu sinh (14-06-2013),Quỷ Xứ (13-06-2013),Thảo_ANA (15-06-2013)