Bài 1 đến 10/116

Chủ đề: Xin kính chào các Thành viên của Niềm riêng

Hybrid View

Member PhotobucketPhotobucket boylangthang's Avatar
    Thanks
    0

Default Re: Xin kính chào các Thành viên của Niềm riêng

Trích dẫn Trích dẫn của loyal Xem bài viết
    Ở đâu vậy Bác, tui này cũng đang tìm một nơi dư lày để họp lớp đại học. Bác cho cái địa chỉ anh em tìm đến.
    Đó là đảo Trà Bản, thủ phủ của xã đảo Bản Sen, huyện Vân Đồn, tỉnh Quảng Ninh bác ạ.
    Không có dịch vụ gì đâu bác, anh em chân tình thì chạy ra nhậu nhẹt với nhau thôi (Chủ tịch xã gia truyền, được cấp 1 cái xuống máy 85 cv, chạy dưới tải chừng 60km/h và uống 42l xăng, phê lắm ạ)
    Nếu các bác có thời gian, điều kiện đi mùa hè...thì có thể ra xã đảo Quan Lạn tổ chức các loại họp đó.

2. Có 4 thành viên cám ơn bài của boylangthang:

1100i (12-09-2012),get_out_cs (12-09-2012),kehotro (12-09-2012),loyal (12-09-2012)

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.107

Default Re: Xin kính chào các Thành viên của Niềm riêng

Trích dẫn Trích dẫn của boylangthang Xem bài viết
    Đó là đảo Trà Bản, thủ phủ của xã đảo Bản Sen, huyện Vân Đồn, tỉnh Quảng Ninh bác ạ.
    Không có dịch vụ gì đâu bác, anh em chân tình thì chạy ra nhậu nhẹt với nhau thôi (Chủ tịch xã gia truyền, được cấp 1 cái xuống máy 85 cv, chạy dưới tải chừng 60km/h và uống 42l xăng, phê lắm ạ)
    Nếu các bác có thời gian, điều kiện đi mùa hè...thì có thể ra xã đảo Quan Lạn tổ chức các loại họp đó.
    Vậy là "Bòi bói Boy... Lang thang" đã giúp miềng việc nhớn roài. Cảm ơn khẩn trương.

4. Có 2 thành viên cám ơn bài của loyal:

get_out_cs (13-09-2012),kehotro (13-09-2012)