Bài 1 đến 10/116

Chủ đề: Xin kính chào các Thành viên của Niềm riêng

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Default Re: Xin kính chào các Thành viên của Niềm riêng

Trích dẫn Trích dẫn của loyal Xem bài viết
    Cảm ơn KEHOTRO, gia đình Niềm riêng vui nhẩy. Có những cái nick đọc lên rất ấn tượng, có những câu hỏi nghe khó trả lời phết: "ta già chưa Em ơi" chắc nà còn nâu mới già. Chúc Bạn trẻ mãi nhé
    Vì bạn là lính mới nên nghĩ khó trả lời là đúng rồi, chứ bạn mà gặp KHt thì bạn sẽ biết ngay tại sao lại có chữ ký đó.
    Bởi vì trong him có một vài bộ phận cứ mãi trẻ hoá , chỉ có người Tình của KHT mới am hiểu thôi...Hả KHT hả...
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

2. Có 5 thành viên cám ơn bài của OA _ NỮ:

kehotro (08-09-2012),loyal (07-09-2012),MinhThy (07-09-2012),NHAT NGUYET (07-09-2012),thuphong (07-09-2012)

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.084
    Thanked 2.095 Times in 433 Posts

Default Re: Xin kính chào các Thành viên của Niềm riêng

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Vì bạn là lính mới nên nghĩ khó trả lời là đúng rồi, chứ bạn mà gặp KHt thì bạn sẽ biết ngay tại sao lại có chữ ký đó.
    Bởi vì trong him có một vài bộ phận cứ mãi trẻ hoá , chỉ có người Tình của KHT mới am hiểu thôi...Hả KHT hả...
    Chị cứ là nói oan cho thằng em. Việc già không đều thì ai cũng thế, đâu phải chỉ riêng em. Họa chăng là cái chỗ còn trẻ nó có lăng xăng được hay không ấy mà!

Loyal cứ nhìn vào nick là biết ngay kẻ hỗ trợ là người tốt bụng. Ai nhờ gì cũng không từ chối bao giờ. Từ hú hò lôi đi oánh quân gian đến hát hò trong khắp các nơi. Không đâu là không góp măt. KHT lúc nào cũng kề vai sát cánh cùng các anh em. Thế mà có những chuyện chẳng bao giờ các anh em nhờ KHT hỗ trợ. Cứ một mình làm việc hì hục đến khổ cái thân. kakaka.
    Ta già chưa nhỉ em ơi?
    Để thơ hon hỏn vay đời nỗi đau.

4. Có 6 thành viên cám ơn bài của kehotro:

Độc hành (08-09-2012),get_out_cs (08-09-2012),Lão K (08-09-2012),loyal (08-09-2012),OA _ NỮ (08-09-2012),Triplec (08-09-2012)