Bài 1 đến 10/116

Chủ đề: Xin kính chào các Thành viên của Niềm riêng

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    4.832
    Thanked 2.769 Times in 576 Posts

Default Re: Xin kính chào các Thành viên của Niềm riêng

Trích dẫn Trích dẫn của NHAT NGUYET Xem bài viết
    Welcome to bác "Noi-ồn"
    Lói chung bác đẹp như cái... nụ hồng của Bou.

Mừng bác đến với NR, chúc bác vui vẻ và cảm thấy thoải mái nơi đây
    LK cũng bắt chước NN chào một phát

Chào mừng anh bạn "Noi-dồn"
    Tỏ tình thân thiện méo ... mồm say Hi.

Chúc bạn có thật nhiều niềm vui ở nơi này.

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    À quên, Bou phải vào nhắc Loyal một số nick để anh ấy biết cách xưng hộ ạ. Những nick lớn tuổi hơn thuộc đàn anh chị của NR mà anh có thể gọi là "anh chị" như anh Phù Sinh, chị Thu Phong, Lão K, anh Độc Hành... Còn những nick tương đồng tuổi như anh, anh có thể kêu là bạn cho dễ như anh Kẻ hỗ trợ, Chị Oa Nữ, Anh TeacherABC, anh Nhật Nguyệt, anh Toitimtoi, anh Lang thang... còn một loạt các đàn em thì nhiều vô kể ạ: Chị Triplec, Anh Tazzang, Anh Lao Ái, anh Yeucc100, anh Coolman, em Song Tử nữ, Em Minh Thy, em Sunwild, em Get_out_cs, em Như dadauyeu, em Sheiran, em Ban Mai, em Ngày hôm qua, em trai Craydog, em trai Quỷ Xứ... Bou có nhỡ phong ai già hơn, trẻ hơn... thì cả nhà đại xá cho Bou nhá. Đơn giản chỉ là mách nước cho "đội bạn" để đội bạn "đỡ nhút nhát" thui ạ!
    Ui. Đọc comment của Loyal, Bou khoái quá, từ nay Bou có thêm 1 "đại ca" đanh đá ra phết làm bạn rùi...
    Bou chỉ được cái ... lanh chanh, làm Royal mất đi hứng thú khám phá từng nhân vật trong NR.

2. Có 7 thành viên cám ơn bài của Lão K:

kehotro (07-09-2012),loyal (07-09-2012),MinhThy (07-09-2012),NHAT NGUYET (07-09-2012),OA _ NỮ (07-09-2012),thuphong (07-09-2012),Triplec (07-09-2012)