Trang 1 / 2 12 LastLast
Bài 1 đến 10/116

Chủ đề: Xin kính chào các Thành viên của Niềm riêng

Hybrid View

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Default Re: Xin kính chào các Thành viên của Niềm riêng

À quên, Bou phải vào nhắc Loyal một số nick để anh ấy biết cách xưng hộ ạ. Những nick lớn tuổi hơn thuộc đàn anh chị của NR mà anh có thể gọi là "anh chị" như anh Phù Sinh, chị Thu Phong, Lão K, anh Độc Hành... Còn những nick tương đồng tuổi như anh, anh có thể kêu là bạn cho dễ như anh Kẻ hỗ trợ, Chị Oa Nữ, Anh TeacherABC, anh Nhật Nguyệt, anh Toitimtoi, anh Tân Thịnh, anh Lang thang... còn một loạt các đàn em thì nhiều vô kể ạ: Chị Triplec, Anh Tazzang, Anh Lao Ái, anh Yeucc100, anh Coolman, bạn Nhím con,em Song Tử nữ, Em Minh Thy, em Sunwild, em Get_out_cs, em Như dadauyeu, em Sheiran, em Ban Mai, em Ngày hôm qua, em trai Craydog, em trai Quỷ Xứ, em Nhộng.. Bou có nhỡ phong ai già hơn, trẻ hơn... thì cả nhà đại xá cho Bou nhá. Đơn giản chỉ là mách nước cho "đội bạn" để đội bạn "đỡ nhút nhát" thui ạ!
    Ui. Đọc comment của Loyal, Bou khoái quá, từ nay Bou có thêm 1 "đại ca" đanh đá ra phết làm bạn rùi...
    Last edited by Boulevard; 07-09-2012 at 07:01 AM.
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

2. Có 6 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

kehotro (06-09-2012),Lão K (07-09-2012),loyal (06-09-2012),MinhThy (07-09-2012),NHAT NGUYET (07-09-2012),Song Tử Nữ (06-09-2012)

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Song Tử Nữ's Avatar
    Thanks
    143

Nếu tính ra Song tử nữ ở diễn đàn thuộc diện em của chị Bou thôi ợ...
    ...Just walk beside me and be my friend...

4. Có 6 thành viên cám ơn bài của Song Tử Nữ:

Boulevard (06-09-2012),kehotro (06-09-2012),Lão K (07-09-2012),loyal (07-09-2012),MinhThy (07-09-2012),NHAT NGUYET (07-09-2012)

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Song Tử Nữ Xem bài viết
    Vậy hả... Ừa, vậy Bou làm chị nhé. Vì thấy Song tử nữ khoe con học lớp 10... làm Bou sợ... ứ dám xưng chị ...hihi
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

6. Có 4 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

kehotro (06-09-2012),Lão K (07-09-2012),loyal (07-09-2012),MinhThy (07-09-2012)

Thanks
    143

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    Vậy hả... Ừa, vậy Bou làm chị nhé. Vì thấy Song tử nữ khoe con học lớp 10... làm Bou sợ... ứ dám xưng chị ...hihi
    Không, STN khoe em trai của STN cũng mới học lớp 10 ý, còn em có 2 nhóc tì mới đầy năm và 6 tuổi thôi.

8. Có 3 thành viên cám ơn bài của Song Tử Nữ:

Boulevard (06-09-2012),loyal (07-09-2012),MinhThy (07-09-2012)

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của loyal Xem bài viết
    Không bít trên diễn đàn nhà mình có ai "Rống" mình không nhỉ. Đại khái là nhút nhát, hay quên, tham ăn tham uống, mải chơi, lười nhác,...và nhiều đức tính quý báu khác đại loại như vậy. Mình cũng cảm thấy tự hào về mình bởi vì suy cho cùng mình vẫn là chính mình không phải là người khác được. Nói vậy chứ mình cũng nhiều ham thích phết đấy ví dụ như câu cá, chụp ảnh trình độ amateur hẳn hoi (chuyên chụp mẫu nhà), chơi game Đế Chế xuất sắc, tennis tạm ổn. Ngoài ra các khoản khác mù tịt. Mình nghĩ thế là ngon lành cành đào rồi nhể. Có ai phản đối không xin cho biểu quyết một phát, lấy khí thế để còn khoe tiếp . Thời gian này cũng tương đối rảnh rỗi nên muốn gia nhập NR, tìm được ai máu gây sự tranh tài cao thấp...cho đỡ buồn. Khổ lỗi mình ít ný nuận, ưa cãi vã, không biết phải trái, hiếu thắng, khoe mẽ...ai dây vào cũng nên bít điều chút không lại ân hận về sau. Vậy nhé giới thiêu tổng quát về mình như vậy. À quên còn một điểm mạnh nữa là dung nhan của mình thì thôi rồi quỷ phải tủi thân ma phải nhường bước không dám ganh đua. Như vây là nhất quả đất. Lói chung nà mình rất tự hào về mình.
    Hì... Đúng dịp loyal vào tham gia ốc đảo NR thì lại lu bu mãi hôm nay mới rỗi 1 xíu vào chào đón màn ra mắt cực kỳ ấn tượng của loyal!!!

Lướt sơ sơ cũng mừng là 1 phần nhờ có loyal mà mí tay "quỷ sứ" kia mới chịu trở dzìa!!!

Trích dẫn Trích dẫn của 1100i Xem bài viết
    Ầy, Bác đúng là chiên gia, e hãi Bác rồi đấy.

Nhưng e muốn tham vấn Bác về pháo phụt hay pháo hoa cũng được. Loại pháo mà bắn ra không có tiếng nổ, không có khói, không khạc ra lửa nhưng vẫn giật đùng đùng. Hậu quả thì đôi khi nghiêm trọng cực kì

Viết đến đây e chột quá, cái máu M vẫn âm ỉ chảy trong e. Buồn thê thảm!
    0i nói quá ùi! Kg cần phải chột, không tin cứ em cứ hỏi xem trong này ông nào không còn máu í nữa giơ tay thử coi là biết liền hà!!!

10. Có 3 thành viên cám ơn bài của Phu sinh:

1100i (27-09-2012),Lão K (10-10-2012),loyal (27-09-2012)

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.107

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết
    Hì... Đúng dịp loyal vào tham gia ốc đảo NR thì lại lu bu mãi hôm nay mới rỗi 1 xíu vào chào đón màn ra mắt cực kỳ ấn tượng của loyal!!!

Lướt sơ sơ cũng mừng là 1 phần nhờ có loyal mà mí tay "quỷ sứ" kia mới chịu trở dzìa!!!

0i nói quá ùi! Kg cần phải chột, không tin cứ em cứ hỏi xem trong này ông nào không còn máu í nữa giơ tay thử coi là biết liền hà!!!
    Cảm ơn cụ Phu Sinh nghe danh đã lâu hôm nay mới được diện kiến, bái tạ...bái tạ. Nhờ cụ mà đệ đây biết thêm nhiều về các Đại gia trong NR. Nếu đệ Em có vướng mắc gì với các Đại gia mong cụ "đỡ" cho, đa tạ cụ.

12. Có 2 thành viên cám ơn bài của loyal:

1100i (27-09-2012),Phu sinh (27-09-2012)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket NHAT NGUYET's Avatar
    Thanks
    890
    Thanked 1.050 Times in 231 Posts

Cảm ơn cụ Phu Sinh nghe danh đã lâu hôm nay mới được diện kiến, bái tạ...bái tạ. Nhờ cụ mà đệ đây biết thêm nhiều về các Đại gia trong NR. Nếu đệ Em có vướng mắc gì với các Đại gia mong cụ "đỡ" cho, đa tạ cụ.
    Giời ạh! té ra ''noi-dồn" là chân dài hử? đang ngắm nghía và thậm thụt với đại gia nào ở đây mà đã lo đặt cọc "cô mụ PS" đỡ đẻ cho thế? Thật là "bấm cái lè".

14. Thành viên cám ơn bài của NHAT NGUYET:

loyal (27-09-2012)

Thanks
    1.107

Trích dẫn Trích dẫn của NHAT NGUYET Xem bài viết
    Giời ạh! té ra ''noi-dồn" là chân dài hử? đang ngắm nghía và thậm thụt với đại gia nào ở đây mà đã lo đặt cọc "cô mụ PS" đỡ đẻ cho thế? Thật là "bấm cái lè".

Last edited by loyal; 27-09-2012 at 08:29 PM.

16. Thành viên cám ơn bài của loyal:

Boulevard (10-10-2012)

Thanks
    1.107

Trích dẫn Trích dẫn của Song Tử Nữ Xem bài viết
    Đàn Em với đàn Chị cái giề, đã lên võ đài là chỉ tính theo hạng cân thôi nhé. Nếu Song tử Nữ nặng ký hơn thì sẽ thi đấu ở bậc trên không phải nghĩ, diễn đàn thì cũng như võ đài ấy mừ. Song tử nữ đừng ngại chưa biết ai hơn ai, nếu có chiêu hay biết đâu chi Bou phơi áo cũng nên. Võ sĩ khi lên võ đài phải buộc chặt đai đúng như Avatar của Song tử Nữ, đúng là võ sỹ có hạng rồi. Chúc Song tử nữ chiến thắng mọi đối thủ, có nhiều niềm vui chiến thắng.

18. Có 3 thành viên cám ơn bài của loyal:

kehotro (08-09-2012),MinhThy (07-09-2012),NHAT NGUYET (07-09-2012)

Thanks
    143

Đàn Em với đàn Chị cái giề, đã lên võ đài là chỉ tính theo hạng cân thôi nhé. Nếu Song tử Nữ nặng ký hơn thì sẽ thi đấu ở bậc trên không phải nghĩ, diễn đàn thì cũng như võ đài ấy mừ. Song tử nữ đừng ngại chưa biết ai hơn ai, nếu có chiêu hay biết đâu chi Bou phơi áo cũng nên. Võ sĩ khi lên võ đài phải buộc chặt đai đúng như Avatar của Song tử Nữ, đúng là võ sỹ có hạng rồi. Chúc Song tử nữ chiến thắng mọi đối thủ, có nhiều niềm vui chiến thắng.
    Dạ Song tử nữ thì văn dốt võ rát nên ko so găng tỉ thí với ai đâu ạ, có chăng ở nhà chị bắt nạt đc 2 nhóc tì thôi.
    Chào anh đến với nơi đây

20. Có 6 thành viên cám ơn bài của Song Tử Nữ:

Boulevard (07-09-2012),get_out_cs (07-09-2012),kehotro (08-09-2012),loyal (07-09-2012),MinhThy (07-09-2012),Triplec (08-09-2012)

Trang 1 / 2 12 LastLast