Bài 1 đến 10/116

Chủ đề: Xin kính chào các Thành viên của Niềm riêng

Threaded View

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Default Re: Xin kính chào các Thành viên của Niềm riêng

Trích dẫn Trích dẫn của langthang Xem bài viết
    Nghe quảng cáo của người được LT ngắm nghía, ý quên, người ngắm nghé LT và bản tự giới thiệu của Royal là LT thấy đây là đối thủ tiềm ẩn rồi.
    Dù sao cũng chúc bạn "đem đến nhiều niềm vui, cho đi nhiều niềm riêng và nhận lại nhiều niềm chung ở đây". Chào thân ái quyết thắng!
    Ôi giời. Ngồi trong nhà hát xem múa rối mà Bou em cười rung bần bật... mọi người bẩu tại sao em lại cười ngất như thế khi xem chương trình múa rối của Đài Loan... Quả thực là chính Bou em cũng bất ngờ về vẻ đẹp tiềm ẩn của Loyal... Trời ạ, Bou không thể tưởng tượng nổi khi lên diễn đàn Loyal lại quậy tưng tới cỡ vậy... Đúng là bác Langthang có đối thủ roài đây... Royal vừa trải qua 1 cơn bão lớn... nhưng không ngờ anh vẫn rất khỏe khoắn... Vui anh nhé!
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

2. Có 4 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

Lão K (07-09-2012),loyal (06-09-2012),MinhThy (07-09-2012),NHAT NGUYET (07-09-2012)