Bài 1 đến 10/116

Chủ đề: Xin kính chào các Thành viên của Niềm riêng

Threaded View

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Default Re: Xin kính chào các Thành viên của Niềm riêng

Ối giời ơi... 1 lời giới thiệu khá chi là ấn xờ tượng... Giới thiệu thế này thì Bou - người giới thiệu Loyal vào cũng chạy tụt cả giầy mất thôi... Toàn những thứ mà mình ghét, toàn những thứ mà mình không ưng cái bụng... ha ha... Nhưng thui, Boulevard thu nạp anh là "người hâm xờ mộ" nhá... Để đi bên 1 kẻ mà dung nhan tới độ "quỷ phải tủi thân ma phải nhường" thì Bou sẽ thành người đẹp nhất khi có 2 anh em nhể?

Nói vậy thôi, Bou đã tiếp xúc vài ba bốn bận với Loyal rùi... Bou duyệt thì chắc bạn bè của NR cũng sẽ duyệt về cơ bản ! Bou rất mong anh Loyal sẽ gắn bó với Niềm riêng lâu dài và sẽ tìm được nhiều niềm vui ở nơi đây anh nhé! Anh đã lôi kéo Bou vào thế giới bạn bè của anh thì giờ em lôi kéo anh tiếp vào thế giới bạn bè của em ạ! Cả nhà ơi, vào động viên một người "thiếu tự tin" như cái nick Loyal (một người trung thực, kiên cường) giúp Bou em phát nhá, em phải dùng bao nhiêu thủ đoạn và mưu mô mới lôi kéo được 1 mem đầy "tiềm lăng" như anh "Noise" í phát âm nhầm "Loyal" đới ạ ...

Hoa hồng là loại hoa mà Bou yêu thích nhứt... mang tới tặng anh nè... Anh nhớ bù hoa lại ở ngoài đời cho Bou đới nhá !

"Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

2. Có 11 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

get_out_cs (06-09-2012),kehotro (06-09-2012),Lão K (07-09-2012),loyal (06-09-2012),MinhThy (06-09-2012),NHAT NGUYET (06-09-2012),OA _ NỮ (06-09-2012),Tazang (06-09-2012),TeacherABC (07-09-2012),thuphong (06-09-2012),Triplec (06-09-2012)