Bài 1 đến 10/69

Chủ đề: Hướng dẫn cách tạo ảnh động (GIF)

Threaded View

Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket thuphong's Avatar
    Thanks
    3.762
    Thanked 7.876 Times in 1.850 Posts

Default Re: Hướng dẫn cách tạo ảnh động (GIF)

.
    Trích dẫn Trích dẫn của SunWild Xem bài viết
    May quá em chưa có thời gian làm hình động mà xem mọi ng làm mắc cười ghê Theo em nên chụp vài hình cùng 1 góc chụp, 1 khung cảnh, chỉ thay đổi 1 yếu tố trong đó thôi (ví dụ vị trí con ong), chứ nhìn cả cái hình thay đổi giật cục cứ như... động đất

PS: comment cho vui thôi nhé hehe...
    Trích dẫn Trích dẫn của Triplec Xem bài viết
    Hihi, nhìn cái ảnh động này của anh NN Triplec cảm tưởng như sắp có sóng thần
    Động đất đi liền với sóng thần kỳ này NR chắc là toi rồi.

TP rất cám ơn với những gì mà bạn ĐH chia sẻ. Rất vui vì biết thêm một thứ nhưng làm được hay k thì chưa biết vì chụp được 1 cái ảnh đẹp đã khó lắm rồi lại còn chụp được khoảng 15 cái có con ong bay lên bay xuống nét như nhau, thì khó thật đó. Em bé thì nó nghịch và hiếu động lắm nó đâu có biết được làm mẫu chụp ảnh hihihi... TP đang tính từ 1 ảnh chế biến thành nhiều ảnh với chi tiết khác nhau k biết có làm đc k, như vậy chắc phải nhờ tới photoshop mà cái này tuy được chỉ rất tận tình nhưng vẫn rất lơ tơ mơ.
    Nhất định TP sẽ thử, nhìn những cái ảnh động của bạn ĐH thật là thích. Thử k được thì sẽ quay lại nhờ khi cần ví dụ 1 cái avata chẳng hạn

Last edited by thuphong; 03-09-2012 at 11:20 PM.
    Sẽ còn có ngày mai

2. Có 2 thành viên cám ơn bài của thuphong:

Độc hành (04-09-2012),Nhím con (10-09-2012)