Bài 1 đến 10/69

Chủ đề: Muốn tìm thấy tình yêu? Xin đừng ảo tưởng nữa!

Threaded View

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    352

Default Re: Muốn tìm thấy tình yêu? Xin đừng ảo tưởng nữa!

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    tôn trọng sự khác biệt

Lâu không vào D đàn, thấy sôi nổi quá, chứng tỏ mọi người rất quan tâm đến nhau. Hàng ngày, thấy mọi người trong diễn đàn khỏe, vui, tán chuyện rôm rả là chúng ta vui mừng rồi.
    Xưa, có câu nói: người giàu có chia tay, tiễn chân bằng của cải; trí giả tiễn nhau bằng câu nói. Chúng ta chả có gì cho nhau, ngoài lời khuyên, câu nói nhưng thật quí giá. Quí ở tấm lòng dành cho nhau qua lời khuyên (xa, gần), quí ở ý kiến hay, tháo gỡ cho mình những điều băn khoăn, cho mình thông tin cần thiết...."Ở đâu không có khuyên can, ở đấy không có giúp đỡ". Duyên trời cho chúng ta quen nhau (đều là những người tốt), đó là một ân huệ rồi.
    Vì phải sống lâu nay trong hoàn cảnh trớ trêu, cực kỳ đau khổ mà chả dám kêu ai. TTT hiểu Bou lắm. Thấy Bou vui và happy vậy là TTT mừng rồi. Chúng ta hãy chúc phúc cho cô em của chúng ta, con người tốt, chân thành và nồng nhiệt.
    Hãy hiểu và thông cảm cho những "nỗi niềm" của những người bạn mình.
    Chị Oa. Lâu thấy chị nhận là gì gì đó của TTT. Vậy hôm nào TTT và chị làm cái "nghi lễ" nhận việc đó nghe? Điều này quan trọng lắm với TTT đấy. Biết chị Oa thông cảm, đồng quan điểm một số vấn đề, thấy cũng vui.
    PL thì lâu không gặp. Khi nào vô Sài Gòn, TTT sẽ kêu Y100, PL, anh PS đi nhậu nhé.
    Last edited by toitimtoi; 11-08-2012 at 11:45 PM.

2. Có 5 thành viên cám ơn bài của toitimtoi:

Boulevard (12-08-2012),get_out_cs (11-08-2012),MinhThy (12-08-2012),OA _ NỮ (11-08-2012),Phu sinh (13-08-2012)