Bài 1 đến 10/69

Chủ đề: Muốn tìm thấy tình yêu? Xin đừng ảo tưởng nữa!

Threaded View

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Default Re: Muốn tìm thấy tình yêu? Xin đừng ảo tưởng nữa!

Trích dẫn Trích dẫn của phale Xem bài viết
    Chinh phục có lần PL nghe ai đó nói. Tình yêu đẹp và hấp dẫn nhất là khi 2 phía vờn nhau. Chứ lúc đổ vào nhau thì chẳng còn hấp dẫn nữa...
    Hì... nhận định này của chị PL Bou thấy chưa chuẩn lắm... Tình yêu đẹp và hấp dẫn khi 2 phía vờn nhau ... em không nghĩ vậy, vì sau giai đoạn vờn nhau ấy... mới là giai đoạn hấp dẫn hơn cả... Trừ khi là 1 trong 2 người không được hấp dẫn ... ở giai đoạn sau! Em thấy các chuyên gia tâm lý về hôn nhân gia đình cũng như tình yêu đều cho rằng 70% hạnh phúc của đôi lứa và tình yêu chính là sự hòa hợp của tình dục... nếu chỉ vờn nhau thinh thích thì sao mà biết có hợp nhau hay không nhỉ? Và ngay cả khi hai con người tới với nhau rồi để hòa hợp thực sự về tình dục cũng cần có thời gian để tìm hiểu nhau và hiểu nhau muốn gì, cần gì để cho cả hai cùng có cảm giác hạnh phúc... như cùng lên đỉnh chẳng hạn... Em hơi lạm bàn sâu về khoản giai đoạn sau các bác đừng chém em nhá! Ở tuổi mà chưa bị bất lực thì Bou em không yêu theo kiểu hoa lá, trăng hoa mèo vờn chuột bất lực như các cụ già được... Ái tình có men hay không chính là ở giai đoạn sau, theo em là vậy!
    Đúng như cách lập luận của bài viết đầu tiên trong topic này, với tình yêu không nên ảo tưởng... tới với nhau là cả 1 nghệ thuật, đạo đức giả quá, cao đạo quá cũng khiến đối phương chán mà táo bạo tới trơ trẽn quá thì đối phương cũng chạy té giầy

"Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

2. Có 5 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

get_out_cs (10-08-2012),kehotro (10-08-2012),MinhThy (10-08-2012),OA _ NỮ (11-08-2012),Phu sinh (13-08-2012)