Bài 1 đến 10/69

Chủ đề: Muốn tìm thấy tình yêu? Xin đừng ảo tưởng nữa!

Threaded View

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Default Re: Muốn tìm thấy tình yêu? Xin đừng ảo tưởng nữa!

Trích dẫn Trích dẫn của kehotro Xem bài viết

Quay lại chủ đề chính về tình yêu mang tính năng động trong thời đại hiện nay. Chúng ta thấy rõ là giới trẻ ngày nay không có nhiều thời gian như chúng ta ngày xưa. XH phát triển muốn vươn lên phải học đủ thứ. Muốn có công việc làm cũng phải cạnh tranh quyết liệt. Cuộc sống ngày càng hối hả, thời gian ngày càng eo hẹp! Do vậy, nếu có cơ hội mà không biết nắm giữ thì nó sẽ vuột chạy vào tay người khác. Nếu xác định được mục tiêu mà không tìm cách làm anh ta chú ý đến mình. Không tìm dịp phô diễn tài năng hay sự hấp dẫn đáng yêu của mình thì cứ việc chờ chuyến tàu sau đi nhé!

Một thực tế là những người đàn ông giỏi giang, khôn ngoan thì họ cũng không phải là những chú cừu. Bởi vậy, vừa giỏi vừa tốt sẽ là tâm điểm chú ý của nhiều cô gái khác chứ không phải họ ế đến nỗi ngoài mình ra không ma nào ngó. Trong cuộc đua tranh đó, ai có những ưu điểm vượt trội và có cách làm cho họ sớm nhận ra mình coi như đặt được viên gạch đầu tiên. Đây cũng nằm trong câu: Tiên hạ thủ vi cường.
    NHẬN ĐỊNH NÀY LÝ GIẢI NHỮNG ĐIỀU MÀ BOU MUỐN NÓI... Vấn đề năng động và biết giành cho mình thế chủ động trong mọi hoàn cảnh là điều cần nhất với mỗi con người, không chỉ nam hay nữ ạ! Em cũng đang trên con đường đi tình HP, chinh phục đối phương rồi nhưng vấn đề là đối phương sau khi bị đốn ngã có thể chinh phục lại mình hay không lại là sự cố gắng của họ và chính mình
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

2. Có 8 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

Độc hành (08-08-2012),get_out_cs (08-08-2012),kehotro (09-08-2012),MinhThy (08-08-2012),OA _ NỮ (08-08-2012),Phu sinh (09-08-2012),Tazang (08-08-2012),thuphong (08-08-2012)