Bài 1 đến 10/13

Chủ đề: Tình cảm của loài chó

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Default Re: Tình cảm của loài chó

OA NỮ thích nuôi chó và nuôi mèo, gần như là một sự đam mê rất khó diễn tả đến nỗi hồi còn nhỏ bị ba cấm gần những con mèo. Nhưng ba lại ko thể cấm những con mèo lại gần OA. Có những buổi sáng chợt thức giấc đã thấy mèo đẻ bên chăn mình lúc nào ko biết. Lại có những khi cả nhà đang ăn cơm mèo chuyển dạ đẻ ngay dưới chân mình trong khi giống mèo bao giờ cũng phải tìm chỗ vắng để sinh con.
    Nhà mở tiệm bán cf nên mỗi khi OA tráng những hộm sữa thừa để cho mèo uống. Chén ăn cho mèo chỉ có một nên OA đổ từ từ cho từng con một vào ăn, khi nghe tiếng OA nói dừng thì nó dừng ngay lại đi qua chỗ khác để đến lượt những con khác đang đứng xếp hàng.. Sau đó OA lại vẫy con khác vào ăn. Khách đến uống cf nhìn rất lạ, người này rủ người kia và bảo nhau nhìn từ từ sẽ thấy rất là thú vị....
    Qua nước ngoài, với tính đam mê nuôi thú như thế OA NỮ phải nén lòng ko dám nghĩ tới bởi vì nếu tiếp tục thì chúng sẽ huỷ diệt đời sống của mình mất. Với bản tính hay thích đi lang thang, trẻ con ở nhà gửi còn có người trông miễn phí chứ thú cưng gửi thì còn mắc hơn là vé máy bay nữa....Hì hì.
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

2. Có 6 thành viên cám ơn bài của OA _ NỮ:

Bình Nguyên (19-07-2012),get_out_cs (16-07-2012),MinhThy (16-07-2012),Phu sinh (16-07-2012),toitimtoi (16-07-2012),Triplec (16-07-2012)