Bài 1 đến 10/87

Chủ đề: Michiyo Phạm Ngà: Trai Việt ít hiểu biết, non kém sex

Threaded View

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.084
    Thanked 2.095 Times in 433 Posts

Default Re: Michiyo Phạm Ngà: Trai Việt ít hiểu biết, non kém sex

Michiyo tuyên bố sốc về chuyện xài đàn ông nhưng cô ấy cũng đã lạc hậu rồi! Từ lâu, quan niệm này đã có và nó mạnh mẽ hơn khi có internet làm công cụ hỗ trợ. Hẳn các ACE cũng chưa quên vụ xảy ra cách đây vài năm, lúc ấy chưa lập ra trang NR này. Nickname.....đen đã lập hẳn một topic đăng ký để chọn lựa các anh phi công.

PC đăng ký sẽ để lại YM để cô ta liên lạc nếu ưng ý. Sau khi check xong, cô ấy sẽ đánh giá mức độ phục vụ và cho điểm theo nhiều chuyên mục như: BJ, HJ...Anh nào mà được chấm có nhiều điểm chín hay mười thì đúng là Vip và vô cùng hãnh diện với quần chúng.

Một trang web nghe tên có vẻ cực lành và đang xếp hạng thứ 26 của VN cũng đã bị báo chí nêu tên cách đây vài năm vì những bí mật ngầm. Đừng nhìn những câu hỏi có vẻ ngây ngô về xxx mà lầm chết. Thấy tội nghiêp nên muốn giúp em biết cảm giác đỉnh là ntn ư? Bạn đã bị dụ nếu pm và để YM lại. Có người ngây ngô thật và cũng có người giả ngây để săn những con mồi thuộc loại máu của lạ.

Mà cũng không cần làm thế. Làm thế có đôi khi PM nhầm người khó chịu lại nhận những câu mắng. Cố bỏ chút thời gian viết vài bài cho thấy bạn có hiểu biết về xxx. Sau đó, sẽ nhận được các pm nhờ tư vấn. Nếu bạn trả lời tốt các câu hỏi, bạn sẽ nhận được những câu đại loại như thế này:

Em lấy chồng hơn em cả chục tuổi. Giờ anh ấy chẳng mần ăn gì được mà chỉ lo việc công ty. Em làm PGD nhưng cũng chỉ là hình thức nên có nhiều thời gian rảnh. Buồn tình với anh chồng già nên bọn em lập hội đi chơi với nhau vui lắm. Anh có rảnh thì hôm nào off chung. Mà bọn em nhiều đứa xinh lắm! Hình bọn nó đây...

Cư thấy Hấp diêm là nghĩ tới giống đưc làm chuyện bậy bạ ấy! Nhưng giờ hấp diêm cũng không chỉ dành riêng cho đàn ông. Mới đây ở Châu phi, một anh chồng đã bị 5 bà vợ hấp diêm đén chết. Truóc đó tại Mỹ, cảnh sát cũng đã bắt được một nhóm các PN bắt cóc và hấp diêm đàn ông. Sự việc được điều tra khi có nhiều người đàn ông mất tích trong khu vực sát biên giới với Mễ.

Giờ thì công bằng! Nhưng đọc xong cảm thấy ... thật khó mà nói. Những cái độc quyền của đàn ông đã không còn là của riêng đàn ông nữa!

Loạn hết rồi!

Ta già chưa nhỉ em ơi?
    Để thơ hon hỏn vay đời nỗi đau.

2. Có 4 thành viên cám ơn bài của kehotro:

Marat Safin (27-07-2012),OA _ NỮ (27-07-2012),Tazang (27-07-2012),Tùng TYN (27-07-2012)