Bài 1 đến 10/10

Chủ đề: 5 lý do khiến phụ nữ dễ bị lạm dụng

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Default Re: 5 lý do khiến phụ nữ dễ bị lạm dụng

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    Bác ấy không nằm trong diện bị lạm dụng mà "tự nguyện" để lạm dụng theo Bou em thì là vậy! Sau khi tự nguyện lạm dụng rồi sẽ đi lạm dụng lại ...So zì bác Tặc, đó là Bou em tư duy nó ra như vậy chứ em chửa biết lạm dụng nó ra làm sao vì em cũng tự liệt mình là kẻ "tự nguyện" cho lạm dụng...
    Giống chị. Tình nguyện tất tần tận, chỉ riêng giữ lại cho mình một hạt vừng để niệm câu thần chú. "Vừng ơi mở ra".

Trích dẫn Trích dẫn của Tazang Xem bài viết
    Hú hồn, em nằm trong 1% kia chị TP nhể...may quá
    Bị lạm dụng là thú đau thương của TZ nếu ko sao có những tiếng hú lay động ngũ tạng lục phủ của muôn loài...

QUOTE=Tazang;115694]kaka, the nay thi o NR co dong chi Y100c va dong chi Laoai bi lam dung suot ngày zoai[/QUOTE

. :rolleĐồng chí Y chỉ được phép để cán bộ MT độc quyền lạm dụng thôi. Còn DC Lao ái thì cả đời hiến dâng cho quần chúng ....Lạm dụngyes:

[I][COLOR="Green"]Có rất nhiều lý do khiến đàn ông dễ bị lạm dụng nhất là khi đàn ông tỏ ra lãng tử đa tình và ga lăng, post từ từ mới hấp dẫn chứ, cái gì cũng ngay và luôn thì mất đi sự háo hức...

Chị ơi,theo nghiên cứu của Hội phụ nữ NR mà B làm một cuộc phỏng vấn mới đây có những nhà sư, cha cố...và rất nhiều những đàn ông mô phạm ở trên đời này dễ bị lạm dụng nhiều nhất chính chỉ vì họ ko "dễ" chị ạ. Bởi vì Pn ai cũng muốn thử thách chính mình.
    Last edited by OA _ NỮ; 23-06-2012 at 09:58 PM.
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

2. Có 4 thành viên cám ơn bài của OA _ NỮ:

get_out_cs (23-06-2012),Nhím con (24-06-2012),Phu sinh (24-06-2012),Tazang (28-06-2012)