Bài 1 đến 10/220

Chủ đề: Tôi tập chụp ảnh

Threaded View

Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket thuphong's Avatar
    Thanks
    3.762
    Thanked 7.876 Times in 1.850 Posts

Default Re: Tôi tập chụp ảnh

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết
    Không phải cài lại win đâu, chỉ cần gỡ bộ office 2007 và cài lại bộ 2013 là được!

Nếu cần thì để thư thư vài hôm, em thử cài từ xa xem sao!
    office 2007 và office 2013 có thay đổi nhiều k em? khi đổi từ win 2003 sang 2007 chị cũng phải mầy mò mãi quen được word và exel vì nó có thay đổi một số vị trí và mình chẳng hiểu nó chuyển đi đâu hic hic hay là thôi để sau nha chị cứ dùng tạm win 2007 vì đang lười quá. Cám ơn em rất nhiều, khi cần là chị sẽ lại gọi em đấy nhé.

Trích dẫn Trích dẫn của Độc hành Xem bài viết
    Việc này không đáng gọi là "học tập" đâu, chị TP ạ. Chẳng qua, ĐH là người làm trước, biết trước, rồi ghi lại cho người làm sau, vậy thôi. Có khi chẳng cần hướng dẫn, chị TP mò mẫm một lúc thì cũng làm được. ĐH chỉ giúp chị rút ngắn thời gian phải mò mẫm thôi.

Vậy thì ĐH sẽ dùng bài của chị để làm ví dụ. Nhưng theo CM trên của PS thì chị đã quyết định sử dụng phiên bản PowerPoint nào chưa ? ĐH phải thực hiện đúng phiên bản chị sử dụng để tránh chuyện "râu ông cắm cằm bà", đọc thì thấy hay, nhưng lúc sờ vào chỉ thấy toàn "râu" chứ chẳng thấy "cằm" đâu cả.
    Râu nhỏ nhưng nhiều cho nên sờ thấy râu mà chưa thấy cằm là chuyện bình thường mà bạn Độc Hành cho nên kiến thức thì nhiều mà mình học được đâu có bao nhiêu
    Last edited by thuphong; 04-04-2014 at 09:09 PM.
    Sẽ còn có ngày mai

2. Có 3 thành viên cám ơn bài của thuphong:

Độc hành (12-04-2014),OA _ NỮ (06-04-2014),Phu sinh (06-04-2014)