Bài 1 đến 10/220

Chủ đề: Tôi tập chụp ảnh

Hybrid View

Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket thuphong's Avatar
    Thanks
    3.762
    Thanked 7.876 Times in 1.850 Posts

Default Re: Tôi tập chụp ảnh

Trích dẫn Trích dẫn của Độc hành Xem bài viết
    Cảm ơn ON ! "Chế" như vậy không phải chỉ lạc quan hơn mà hình như là...đúng thực tế đó ạ!
    Nhưng thơ ĐH như thế cũng chưa hẳn đã bi quan đâu. Bi quan phải là như thế này nè:
    Dại khờ nghịch chuyện trầu cau
    Vui vầy một thoáng, hành nhau cả đời

. . . . . . . . . . . . .

Cảm ơn chị Thu Phong.
    Lý do ĐH không đưa lên nữa là vì ... không có
    ĐH đã từng thổ lộ mình là dân "vô sản" chính hiệu mà.

Thôi thì để lúc nào rảnh rỗi một chút, ĐH sẽ dựng một túp lều nhỏ, rồi gom mọi thứ nghịch ngợm của mình, từ cũ đến mới, bày hết vào trong đó để cho bạn bè, người quen, người không quen bình phẩm, ném đá thoải mái
    Bạn Độc Hành đưa tranh, ảnh lên cho mọi người chiêm ngưỡng và có gì hay cho TP học hỏi với nhé.

Lâu lắm mình cũng k viết tranh thơ lý do vì mỗi khi nhìn ảnh đẹp lại như lạc vào ảnh nên k viết nữa. Đưa một tấm cũ lên "cạnh tranh" với bạn Độc Hành cho vui.

Last edited by thuphong; 16-03-2014 at 10:46 AM.
    Sẽ còn có ngày mai

2. Có 4 thành viên cám ơn bài của thuphong:

Độc hành (19-03-2014),Lão K (18-03-2014),OA _ NỮ (18-03-2014),Phu sinh (16-03-2014)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Default Re: Tôi tập chụp ảnh

Thôi thì để lúc nào rảnh rỗi một chút, ĐH sẽ dựng một túp lều nhỏ, rồi gom mọi thứ nghịch ngợm của mình, từ cũ đến mới, bày hết vào trong đó để cho bạn bè, người quen, người không quen bình phẩm, ném đá thoải mái

OANU gom gạch đá từ bây giờ phá nát "lều" của ĐH để xây cho nhà "cao, cao mãi"...Đừng cho mọi người mỏi cổ nha ĐH ơi.
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

4. Có 3 thành viên cám ơn bài của OA _ NỮ:

Độc hành (19-03-2014),Lão K (18-03-2014),Phu sinh (20-03-2014)