Bài 1 đến 10/220

Chủ đề: Tôi tập chụp ảnh

Threaded View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Default Re: Tôi tập chụp ảnh

Hì hì, ĐH lại bắt bí OANU rồi. Ý OANU là uống nước ở cái giếng đó cho đỡ khát rồi mình lại đi tiếp một nơi khác đào tiếp chứ ko uống nước nhiều lần ở cái giếng đó.
    OANU ko tài hoa như người nghệ sĩ nhưng lại có cái tính ngẫu hứng giống họ. Nếu vì nguồn sống thì OANU sẽ tận hết sức mình làm việc để hưởng những thành quả mình đáng được hưởng. Nếu vì nguồn vui OANU cũng tận hết tâm can đi khám phá quá trình ...Thôi. Còn thành quả OANU thưởng thức của các anh chị em, các bạn ở diễn đàn ko hết như ĐH nè, đa tài đa nghệ về mọi phương diện. Thưởng thức thơ văn của chị TP, TL và những người khác...
    Trong tiềm chất của mỗi con người nói chung cũng giống như tiềm năng của các loại mỏ khoáng sản. Có người xác định được chính mình là một mỏ vàng nên kiên trì khai thác như chị TP, có người vẫn trong quá trình khảo sát như OANU. (Chắc phải vác xà beng đến hết đời luôn)...
    Nên OANU thấy ai có được mỏ vàng rất chi là ngưỡng mộ và có một chút xíu ganh tị vừa đủ, để tạo cho mình một động lực ganh đua trong cuộc song...
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

2. Có 5 thành viên cám ơn bài của OA _ NỮ:

Độc hành (11-03-2014),Boulevard (11-03-2014),Lão K (13-03-2014),Phu sinh (11-03-2014),thuphong (12-03-2014)