Bài 1 đến 10/237

Chủ đề: Tháng 5 : Diễn đàn niềm riêng mừng sinh nhật

Threaded View

Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket thuphong's Avatar
    Thanks
    3.762
    Thanked 7.876 Times in 1.850 Posts

Default Re: Tháng 5 : Diễn đàn niềm riêng mừng sinh nhật

.
    Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    TÙY CHỊ...................... Chị mà cancel thì làm Bou em nhụt chí đấy! Chị cố gắng nhé vì chưa có lần nào nhà mình đông đủ như vậy. Anh chị em ở nước ngoài, TPHCM xa vậy mà còn về tham dự, mà các mem Hà Nội lại không thể cố được thì quá buồn... Cố lên nhé chị iu!
    Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Cố lên em ơi, Chị thích nhìn thấy lại hình ảnh TZ ép em uống rượu và chị ngồi bên cạnh nuốt giùm em từng ngụm đắng cay ...Và nếu em say ko có lão Lang thang ở đó thi triển nhất chỉ công bấm huyệt tỉnh cho em thì chị nghĩ vẫn có khối cao nhân luyện được nhị chỉ công, tam chỉ công...Đả thông huyết mạch cho em tỉnh lại tức thì...

.Chị ơi, ko có chị và anh Tường Thuỵ thì chán lắm chị à. Chị cố đi nha để còn làm mẫu cho em luyện tay nghề nữa. Em hứa sẽ chụp bắt được những khoảnh khắc tâm hồn thơ của chị đang phát tán cùng với mây trời Tam đảo. Hì hì. Và hình ảnh anh TT say say tỉnh tình như một Chí phèo đang hé mắt kiếm tìm Thị nở
    Nghe mọi người bàn tán thấy náo nức lắm... đọc mấy câu OA viết mà k nhịn được cười... nhớ cái hồi ở QN uống rượu thâu đêm ha. NR mình, một góc tĩnh lặng mỗi người mỗi vẻ nhưng đều là những người bạn rất tốt, rất nhiệt tình. Tình hình là nghe em Bou tả leo núi 6,8 km thì TP xin làm chân đứng dưới trông đồ.

Ảnh Oa chụp đẹp lắm nhất là em có những đk cảnh tuyệt vời, máy đỉnh thêm chút xíu bay bay nữa thì k chê vào đâu được, bảo đảm các cao nhân vào thưởng lãm cũng phải ngất ngây bởi đk phong cảnh đẹp để chụp k phải ai cũng có...

Chị sẽ cố gắng hết sức chỉ sợ sức khỏe k cho phép thì chịu thôi.

Last edited by thuphong; 02-05-2012 at 01:34 PM.
    Sẽ còn có ngày mai

2. Có 5 thành viên cám ơn bài của thuphong:

Boulevard (02-05-2012),LaoÁi (03-05-2012),Nhím con (02-05-2012),OA _ NỮ (02-05-2012),Sheiran (02-05-2012)