Bài 1 đến 10/49

Chủ đề: Lối Nhỏ Đi Về...

Hybrid View

Newbie PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    2.540

Default Re: Lối Nhỏ Đi Về...

Trích dẫn Trích dẫn của Nhudadauyeu Xem bài viết

bon chen với BM xíu, tùy hoàn cảnh BM à, đôi khi ko thể hồn nhiên đc, như DY lúc nào cũng mang trong mình nỗi sợ, sợ thêm lần nữa...thế nên nhiều lúc bỏ lỡ nhiều cơ hội dành cho mình, nhưng lắm lúc tự hỏi rằng nếu ko sợ mà cứ bước tiếp thì sẽ sao nhỉ? hihi, thế nên tự AQ lại là mỗi con ng đều có số mệnh hết cả rùi, lắm lúc muốn chống lại cũng ko đc,hihi
    Hì hì em nói "Người quá tính toán trong tình cảm" cơ mà, trường hợp của chị là e dè, sợ sệt nhưng kết quả thì cũng thế thôi ạ . Tất nhiên đâu phải mình phó mặc đối tượng và hoàn cảnh mà hồn nhiên được, đã qua giai đoạn tìm hiểu rồi mới tới giai đoạn...hồn nhiên chứ ạ. Stt trên là em nói chính bản thân em đó chị, em đã từng nghĩ như vậy với những người đàn ông đến với em, em luôn đặt câu hỏi họ có xứng đáng để em yêu không. Em thấy mình "khùng" quá. Mình không mở lòng, không dám trao ra mà lại cứ đòi hỏi họ phải hết mình vì mình.

Em cũng không hoàn toàn đồng ý với chị về việc phó thác cho số mệnh. Hạnh phúc của mình là do chính mình cố gắng tìm kiếm và gìn giữ. Những điều mà mình đã cố gắng mà vẫn không thay đổi được đó mới là do số mệnh.

"Trong đôi mắt em, anh là tất cả..." đã tới mức đó rùi thì bỏ hết những băn khoăn sợ sệt để bước về phía trước đi chị

2. Có 4 thành viên cám ơn bài của Ban Mai:

Lão K (30-10-2011),lovedaisy (29-10-2011),Nhudadauyeu (29-10-2011),Phu sinh (29-10-2011)