Bài 1 đến 10/49

Chủ đề: Lối Nhỏ Đi Về...

Threaded View

Newbie PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    2.540

Default Re: Lối Nhỏ Đi Về...

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    Đón chờ những chia sẻ cảm xúc từ nơi em. Tết này nhớ về em nhé. Nhớ và yêu em lắm lắm! So với đàn bà ở NR thì em tui được liệt vào loại chưn dài rùi. Tuy vậy, chị yêu em không chỉ bởi chân dài... mà yêu... ở nhiều cái khác cơ ...

Lâu rùi chị em mình không trò chuyện chị nhỉ, em vẫn vô blog của chị "theo dõi" chị iu đó ạ. Em cầu chúc bác trai mau lành bệnh và sớm mạnh khỏe, thương bác và thương chị lắm ạ. Nhà em có người bệnh em biết mọi tâm trí đều dồn vào lo lắng.

Nhiều phần trăm Tết này em không về được rùi chị ạ và phải rời tới tháng 5 năm sau, cùng khoảng như thời gian vừa rùi em về. Em một thân một mình kinh tế cũng tình hình rất là tình hình ạ, hì. Em nhớ các anh chị lắm, nhớ những buổi off vô cùng thân mật và vui vẻ. Hum trước em mới ướm với Mẹ là Tết này chắc con không về được Mẹ cũng không được vui. Haizzzz.

Công việc và cs vốn đã bận giờ còn phải tranh thủ hẹn hò tìm hiểu nữa, em xì trét quóa, hức hức.

2. Có 5 thành viên cám ơn bài của Ban Mai:

Boulevard (15-10-2011),OA _ NỮ (15-10-2011),Phu sinh (16-10-2011),Sheiran (16-10-2011),thuphong (15-10-2011)