Cuối cùng sự thật cũng đã rõ ràng.....

Em cũng đã biết trước anh rồi anh sẽ bỏ em ra đi như bao người khác. Em đối với anh như một chiến tích nữa thêm vào danh sách của anh. Rồi anh sẽ quên em như bao người con gái khác, tên em cũng sẽ chìm vào dĩ vãng như một lãng quên. Em không trách anh đâu vì tình yêu có thể đến với nhau trong những giây phút dối lừa. Anh yêu em vì sắc đẹp của em? Đừng tự trách mình nữa mà anh, vì anh đâu phải người đâu tiên đến với em vì nhan sắc. Bao lần em đã ngộ nhận, đã đau khổ bởi điều này. Đàn ông ham sắc tới vậy sao anh? Đôi khi tự nhìn mình trong gương sao em cảm thấy cam ghét bản thân mình tới vậy? Tội lỗi gì khi được ông trời ban cho sắc đẹp nhưng số phận đâu khác chi Thúy Kiều.....

Em chỉ muốn được sống bình yên, sống hạnh phúc bên người mình yêu....... Tự hỏi trên thế gian có ai được hoàn toàn hạnh phúc trong tình yêu đúng ko anh? Từ khi anh xa em, em lại càng đốt thuốc nhiều hơn. Bây giờ chắc anh nhìn thấy em, anh ko dám hun em nữa đâu. Đôi môi thắm hồng của em ngày nào giờ càng thâm sì bởi thuóc lá anh ah`....
Dù sao thì em vẫn mong anh luôn hạnh phúc bên người anh yêu và đừng bao giờ nghiện thuốc như em anh nhé, hỏng răng đấy !
_________