Bài 1 đến 10/104

Chủ đề: Góc Nhìn Của Tôi ...

Threaded View

Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket thuphong's Avatar
    Thanks
    3.762
    Thanked 7.876 Times in 1.850 Posts

Default Re: Góc Nhìn Của Tôi ...

Trích dẫn Trích dẫn của Cõi_Mơ Xem bài viết
    Cảm ơn Candy, Hnhu và thuphong ghé nhà chơi.
    Rất vui khi thấy ảnh của mình được "trưng dụng" bởi người ái mộ...
    Riêng thuphong đã suy nghĩ được hoa nào chưa ? hahahahaha
    ...
    Chúc quí ACE trong NR luôn khỏe mạnh và vui vẻ ...

CM
    Thực ra xem ảnh bạn chụp TP cũng học hỏi được rất nhiều và tự hỏi sao cùng một bông hoa mà người ta lại chụp được những góc đẹp thế nhỉ. Ví dụ như chiếc lá tim tím đó... nhìn ngoài thấy bình thường nhưng khi bạn chụp rồi crop và đưa vào khung tự nhiên nhìn khác hẳn khiến mình cũng muốn thử chụp xem góc nhìn của mình nó ra sao

Rất nhiều người xem ảnh thì làm được thơ nhưng TP khi xem ảnh thì quên béng mất thơ có lẽ tại mình cứ mê mải theo những mầu sắc trong ảnh nên chẳng nghĩ ra chữ gì thế cho nên chưa chọn được.

Trong Nr cũng có nhiều góc ảnh đẹp, đôi lúc thơ thẩn lạc vào những góc đó là mất cả tiếng

Trích dẫn Trích dẫn của Dung_SHA Xem bài viết
    Nhìn những bức ảnh của anh Cõi Mơ mà em thích vô cùng. Xin phép anh mấy tầm hình để làm hình nền máy computer nhé ! Chắc chắn em phải tập tành chụp ảnh để được sở hửu những bộ sưu tập như của anh CM, chị Oa, chị Thu Phong. Thanks.
    Đọc mấy câu của Dung_SHA làm TP sướng âm ỉ vì mình cũng được ăn theo
    Sẽ còn có ngày mai

2. Có 9 thành viên cám ơn bài của thuphong:

Boulevard (26-08-2011),Cõi_Mơ (11-08-2011),Hàm Long (10-08-2011),huongnhu (10-08-2011),Lão K (11-08-2011),Marat Safin (25-08-2011),Nhím con (11-08-2011),OA _ NỮ (10-08-2011),Phu sinh (10-08-2011)