Bài 1 đến 10/104

Chủ đề: Góc Nhìn Của Tôi ...

Threaded View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Default Re: Góc Nhìn Của Tôi ...

Trích dẫn Trích dẫn của thuphong Xem bài viết
    .
    TP thì cám ơn bạn Cõi Mơ bởi ảnh bạn chụp đẹp quá làm TP không ngăn nổi ý thích chụp ảnh hoa của mình thôi thì cứ đem trưng những cái ảnh xấu xí của mình trong góc nhỏ của mình chắc cũng chẳng làm phiền tới ai ở Nr này.

Ngắm nghía một hồi có khi lại rút ra được những kinh nghiệm để chụp đẹp hơn.
    Mong bạn vui với NR.

TP

Chia sẻ với bạn một cánh hồng TP chụp hy vọng k làm góc ảnh của bạn k vui

Chị ơi, ngắm hoa hồng vàng của chị đẹp quá nên hôm nay em cầm lòng ko được phải mặc áo màu hoàng yến đó chị à. Hi hì. Chị em mình làm sao bái sư anh CM đi chị, để anh ấy nhận mình là đệ tử được ko chị. Anh CM nếu một khi trở thành sư phụ thì anh ý sẽ chỉ dạy rất tận tình, đảm bảo chị em mình sẽ đầy đủ vốn liếng để đi thi thố với đời chị à. Em mỗi khi post ảnh cứ bị nói là chơi máy chứ chưa biết chơi ảnh, chị thấy có bị ức chế ko chị. Chẳng lẽ mình lại trả lời họ là mình chẳng có ưu điểm gì ngoài ưu điểm sẵn tiền chơi máy thoải mái thì chảnh quá. Hì hì.
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

2. Có 5 thành viên cám ơn bài của OA _ NỮ:

Cõi_Mơ (08-07-2011),Lão K (08-07-2011),Phu sinh (10-07-2011),TeacherABC (08-07-2011),thuphong (08-07-2011)