Bài 1 đến 10/3378

Chủ đề: Hội Tennis Những người bạn - Friends Tennis Club.

Threaded View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Marat Safin's Avatar
    Thanks
    3.491
    Thanked 5.135 Times in 1.170 Posts

Default Re: Hội Tennis Những người bạn - Friends Tennis Club.

Trích dẫn Trích dẫn của Dung_SHA Xem bài viết
    Hôm nay đi miền Tây vui quá, sông nưỡc mênh mông, cảnh vật hữu tình, thức ăn ngon, con người hiền lành chân chất. Mọi người đều thấy vui. Mình vui nhất là bà bầu an toàn, khoẻ mạnh, Sha cũng phát hiện việc tổ chức du lịch đi trong ngày rất thú vị, tiết kiệm nhiều khoản, hẹn mọi người dịp nhà Sha có xe sẽ đi chơi nhiều nhiều hơn ! Masa ngủ đủ giấc rồi post hình nhé !
    Thức cả đêm qua xem tennis và quyền anh... 5h15 mới ngủ, 5h55' bác Emanuel đến đón, hôm nay đi suốt cả ngày, về nhà buồn ngủ quá mà vẫn không được ngủ, phải trông Su Bin để mẹ nó đi mua canh bún, đến 19h mới ngủ được 1 chút, 22h30 dậy đói quá.... nhìn canh bún chán quá nên ra quán bữa hổm làm dĩa cơm chiên bò lúc lắc, bây giờ mới về... vụ hình ảnh chắc để ngày mai nhé ...

Đồng ý với quan điểm của Dung_Sha, đi trong ngày vừa tiết kiệm thời gian, chi phí, mọi người dễ đi hơn là tổ chứ dài ngày...

Cũng giống Dung_Sha, hôm nay đi thấy bà bầu khỏe mình cũng yên tâm, một ngày trời đẹp, ăn uống ngon lành, phong cảnh hữu tình, khám phá được nhiều điều thú vị....... chỉ có điều kẹo dừa và kẹo đậu phông Masa mua về bị gia đình chê là dở quá...

Dung_Sha, tháng sau nếu rửa xe có lẽ đi Long Hải đi, có một khu du lịch nhà sàn nằm trên đồi cao.... nhìn xuống lòng hồ, phong cảnh hoang sơ như là trên vùng cao biên giới, hay lắm..... mọi người xem thế nào nhé! Go go go... Ale Ale Ale...

Trích dẫn Trích dẫn của Davydenko Xem bài viết
    CẢM ƠN

Thay mặt Đảng Ủy, UBND xã Bình Đức Tp Mỹ Tho cùng toàn thể gia đình xin chân thành cảm ơn đến AE trong hội FTC đã bớt chút thời gian vàng ngọc đến thăm gia đình và thăm nơi ăn chốn ở và nơi học tâp vui chơi của mình lúc còn bé lại cho quà nữa thật là cảm động quá ,xin gởi đến tất cả các bạn hiền lời chúc sức khỏe hạnh phúc và đoàn kết .xin cảm ơn DV.
    Thay mặt đoàn nói chung và Masa nói riêng, xin chân thành cám ơn Đảng ủy, UBND xã Bình Đức, TP Mỹ Tho và gia đình bác Davy đã đón tiếp chu đáo, đặc biệt mẹ Việt Nam anh Hùng xã Bình Đức đã rất quan tâm đến Masa...... Đúng là tấm chân tình của người Miền Tây.
    Last edited by Marat Safin; 12-09-2011 at 12:10 AM.

2. Có 7 thành viên cám ơn bài của Marat Safin:

Dung_SHA (12-09-2011),Emanuel (13-09-2011),Hàm Long (12-09-2011),Phu sinh (12-09-2011),Sheiran (12-09-2011),Thảo_ANA (12-09-2011),tranhiep (12-09-2011)