Trang 107 / 338 Đầu tiênĐầu tiên ... 75797105106107108109117157207 ... LastLast
Bài 1.061 đến 1.070/3378

Chủ đề: Hội Tennis Những người bạn - Friends Tennis Club.

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.947

Default Re: Hội Tennis Những người bạn - Friends Tennis Club.

Nếu đúng như mong ước bác Masa đẩy được 1 chiếc Yaris vui 1 thì e còn vui tới 10 mà hổng biết có được k nữa.. Jời ơ là jờii..

2. Có 2 thành viên cám ơn bài của Thảo_ANA:

Hàm Long (19-08-2011),Marat Safin (19-08-2011)

Member PhotobucketPhotobucket Davydenko's Avatar
    Thanks
    1.816

Trích dẫn Trích dẫn của Dung_SHA Xem bài viết
    À, vậy là sắp có công chúa Ánh Dương rồi. Hiệp gà, Ana này biết tranh thủ đợt đi Phan Thiết ghê, chúc mừng, chúc mừng, hôm qua, Sha nhìn cô Thảo nghi nghi rồi mà không dám hỏi ! Kỳ này Hiệp gà có công chúa là phải khao mọi người lớn lắm đó nhe !

Nếu là công chúa thì công đầu phải là của bác Q đó nghe, mấy hôm ở Ánh Dương B đã quán triệt tất cả mọi người nhất là mấy em nhỏ giữ muốn phờ cả râu để cho khu vực đằng ấy ....yên tĩnh, tập trung..Chúc hai bạn như ý .không biết Thảo Hiệp rồi còn Bác sỹ Tâm có gì....chửa nhỉ ???.

4. Có 4 thành viên cám ơn bài của Davydenko:

Dung_SHA (19-08-2011),Hàm Long (19-08-2011),Marat Safin (19-08-2011),Thảo_ANA (19-08-2011)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    2.235
    Thanked 4.050 Times in 989 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Marat Safin Xem bài viết
    Hội em có 3 ông bác sĩ đều khuyên bảo em ăn uống điều độ và giảm đồ ăn có lượng đạm cao nên em tự tự kiềm chế và nhìn mọi người ăn tôm, cua, ốc, ghẹ..... chỉ làm 1 dĩa cơm thiệt bự + nước chan rồi ba cái đồ vét thôi.... nhờ vậy mà chân em đã đỡ nhiều, có thể tung tăng bay nhảy ngoài sân... Đâu có như ai kia.....hám hố hàm hồ.... mà bị thoái hóa cột sống.. bây giờ bác sĩ bắt nhịn vụ kia luôn... khóc ròng ròng....
    Phải công nhận Emanuel luôn được sự quan tâm của Ma Sa đến nỗi từng bước đi từng nhịp thở của mình luôn được Ma Sa chiếu cố... Chiều tối nay Ema tuyệt đối nghe lời bác sĩ không được chơi thể thao nên đành phải tìm cách hoạt động lĩnh vực chuyên môn cho... gân cốt được giải phóng... Sau một giấc ngủ cả buổi sáng trưa nay 12g30' mới đi làm và ... giờ này mới về đến nhà... Tinh thần luôn lạc quan vì mọi việc vẫn trong tầm kiểm soát! Hẹn gặp anh em FTC trong một ngày đẹp trời...
    Điều gì xuất phát từ trái tim sẽ đi đến trái tim...

6. Có 2 thành viên cám ơn bài của Emanuel:

Hàm Long (20-08-2011),Marat Safin (19-08-2011)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Marat Safin's Avatar
    Thanks
    3.491
    Thanked 5.135 Times in 1.170 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Davydenko Xem bài viết
    mấy hôm ở Ánh Dương B đã quán triệt tất cả mọi người nhất là mấy em nhỏ giữ muốn phờ cả râu để cho khu vực đằng ấy ....yên tĩnh, tập trung..
    Vâng! Bác Davydenko thì lo giữ mấy đứa nhỏ.... còn mấy đứa nhỏ thì lo giữ chị TTBL!
    Last edited by Marat Safin; 20-08-2011 at 12:07 AM.

8. Thành viên cám ơn bài của Marat Safin:

Hàm Long (20-08-2011)

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.947

Trích dẫn Trích dẫn của Davydenko Xem bài viết
    Nếu là công chúa thì công đầu phải là của bác Q đó nghe, mấy hôm ở Ánh Dương B đã quán triệt tất cả mọi người nhất là mấy em nhỏ giữ muốn phờ cả râu để cho khu vực đằng ấy ....yên tĩnh, tập trung..Chúc hai bạn như ý .không biết Thảo Hiệp rồi còn Bác sỹ Tâm có gì....chửa nhỉ ???.

Hy vọng với những hy sinh của bác Q tụi e sẽ được như ý hi hi..

10. Có 3 thành viên cám ơn bài của Thảo_ANA:

Dung_SHA (20-08-2011),Hàm Long (20-08-2011),Marat Safin (20-08-2011)

Thanks
    3.491

Tối nay từ quận 12 chạy hộc tốc về sân.... thật ngạc nhiên vì chỉ có vợ chồng Thảo_Anna, Po_map và Huy ròm...một lát sau có Davydenko và Thành_TC xuất hiện... thì ra trên này trời mưa nên mọi người không ra sân.... thế là anh em đánh mệt nhoài.

Masa và Po_map thấy trời mưa nhẹ mà Thành_TC và Bác Davy vẫn không ngại đường xa lên sân nên thả nhè nhẹ.... cho đội bạn thắng 6-1, ..... một trận thua mang tính nhân văn cao cả...; nhưng bác Davy và Thành_TC dường như không hiểu hoặc cố tình không hiểu.... mà tỏ thái độ ngôi sao. Vì thế Masa và Po_map quyết định làm cho 2 bác ấy hiểu bằng tỷ 6-0.... em và Po_map thành thật xin lỗi 2 bác vì tỷ số như vậy... ái ngại quá!

@ Dung_Sha: hôm nay không ra sân nên bỏ lỡ một cơ hội chiêm ngưỡng và sở hữu 1 chiếc xe bé nhỏ, xinh xinh (không phải morning, Yaris)..... ngày mai ai trả huề vốn cũng bán. Không bán cho Sha nữa! Hứa ra mà không ra, làm anh em chờ. Chắc là bon chen với bà Thảo, ở nhà làm khổ ông Hùng_F để kiếm thêm thành viên đây mà!?

12. Có 3 thành viên cám ơn bài của Marat Safin:

Dung_SHA (20-08-2011),Hàm Long (20-08-2011),Thảo_ANA (21-08-2011)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Dung_SHA's Avatar
    Thanks
    3.036
    Thanked 2.340 Times in 551 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Marat Safin Xem bài viết
    Tối nay từ quận 12 chạy hộc tốc về sân.... thật ngạc nhiên vì chỉ có vợ chồng Thảo_Anna, Po_map và Huy ròm...một lát sau có Davydenko và Thành_TC xuất hiện... thì ra trên này trời mưa nên mọi người không ra sân.... thế là anh em đánh mệt nhoài.

Masa và Po_map thấy trời mưa nhẹ mà Thành_TC và Bác Davy vẫn không ngại đường xa lên sân nên thả nhè nhẹ.... cho đội bạn thắng 6-1, ..... một trận thua mang tính nhân văn cao cả...; nhưng bác Davy và Thành_TC dường như không hiểu hoặc cố tình không hiểu.... mà tỏ thái độ ngôi sao. Vì thế Masa và Po_map quyết định làm cho 2 bác ấy hiểu bằng tỷ 6-0.... em và Po_map thành thật xin lỗi 2 bác vì tỷ số như vậy... ái ngại quá!

@ Dung_Sha: hôm nay không ra sân nên bỏ lỡ một cơ hội chiêm ngưỡng và sở hữu 1 chiếc xe bé nhỏ, xinh xinh (không phải morning, Yaris)..... ngày mai ai trả huề vốn cũng bán. Không bán cho Sha nữa! Hứa ra mà không ra, làm anh em chờ. Chắc là bon chen với bà Thảo, ở nhà làm khổ ông Hùng_F để kiếm thêm thành viên đây mà!?
    Từ ngày nghe Ana có tin vui, Sha thất vọng vì không câu được nhà Hiệp gà , không đủ sở hụi để mua xe của Masa đây, đang cày bừa ngày đêm để cống nạp cho ông Masa nè, trách hờn gì nữa !
    Last edited by Dung_SHA; 21-08-2011 at 07:32 AM.

14. Có 3 thành viên cám ơn bài của Dung_SHA:

Hàm Long (21-08-2011),Marat Safin (21-08-2011),Thảo_ANA (21-08-2011)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Dung_SHA's Avatar
    Thanks
    3.036
    Thanked 2.340 Times in 551 Posts

Trân trọng thông báo: Hôm qua, Hùng F tham dự giải Tennis của Toà án nhân dân Tối cao tổ chức ở phía Nam, Hùng F đứng cặp với Hiếu( Toà Lao động) thắng 3 trận đầu, nhất bảng, vô được tứ kết, sau đó thua lại. Cuối cùng được giải Phong cách đôi nam( BTC bầu vì thấy cặp đôi đẹp trai !) Phần thưởng là cờ lưu niệm và số tiền 500.000 đồng ! Nói chung, được vô tứ kết là hay lắm rồi, bởi mấy tay đánh rất hay, mấy chục đội từ các tỉnh phía Nam về. Tiếc là, hôm qua, Sha đi tập xe rồi đi thi, Masa bận làm con rể hiền, Thảo Hiệp thì có em bé nên không dám rủ, nên cuối cùng không ai đi cổ vũ và chụp ảnh về cho Hội xem. Còn 6 ngày nữa gà của Hội đi thi đấu ngành Toà án TPHCM tổ chức, Masa đã hứa lấy xe chở vận động viên đi, bao luôn ăn sáng, trưa, chiều và xem kịch buổi tối, mấy anh em cố gắng sắp xếp đi chung cho vui nhé, sự góp mặt của các anh em là " niềm riêng" của Masa đó ! Trân trọng !

16. Có 7 thành viên cám ơn bài của Dung_SHA:

Davydenko (21-08-2011),Emanuel (21-08-2011),Hàm Long (21-08-2011),huongnhu (10-11-2011),Marat Safin (21-08-2011),Phu sinh (21-08-2011),Thảo_ANA (21-08-2011)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    2.235
    Thanked 4.050 Times in 989 Posts

Trân trọng thông báo: Hôm qua, Hùng F tham dự giải Tennis của Toà án nhân dân Tối cao tổ chức ở phía Nam, Hùng F đứng cặp với Hiếu( Toà Lao động) thắng 3 trận đầu, nhất bảng, vô được tứ kết, sau đó thua lại. Cuối cùng được giải Phong cách đôi nam( BTC bầu vì thấy cặp đôi đẹp trai !) Phần thưởng là cờ lưu niệm và số tiền 500.000 đồng ! Nói chung, được vô tứ kết là hay lắm rồi, bởi mấy tay đánh rất hay, mấy chục đội từ các tỉnh phía Nam về. Tiếc là, hôm qua, Sha đi tập xe rồi đi thi, Masa bận làm con rể hiền, Thảo Hiệp thì có em bé nên không dám rủ, nên cuối cùng không ai đi cổ vũ và chụp ảnh về cho Hội xem. Còn 6 ngày nữa gà của Hội đi thi đấu ngành Toà án TPHCM tổ chức, Masa đã hứa lấy xe chở vận động viên đi, bao luôn ăn sáng, trưa, chiều và xem kịch buổi tối, mấy anh em cố gắng sắp xếp đi chung cho vui nhé, sự góp mặt của các anh em là " niềm riêng" của Masa đó ! Trân trọng !
    Chúc mừng Hùng_F với phần thưởng đạt được! Tiếc là cuối tuần này Emanuel đi Phú Quốc công tác rồi nên không đi cổ vũ được. Chúc các anh em FTC sẽ đoạt giải thưởng cao trong hội thi đấu ngành Toà án TPHCM kỳ này!
    Điều gì xuất phát từ trái tim sẽ đi đến trái tim...

18. Có 5 thành viên cám ơn bài của Emanuel:

Davydenko (21-08-2011),Dung_SHA (21-08-2011),Hàm Long (21-08-2011),Marat Safin (21-08-2011),Thảo_ANA (21-08-2011)

Thanks
    3.491

[SIZE="3"][COLOR="blue"]Trân trọng thông báo: Hôm qua, Hùng F tham dự giải Tennis của Toà án nhân dân Tối cao tổ chức ở phía Nam, Hùng F đứng cặp với Hiếu( Toà Lao động) thắng 3 trận đầu, nhất bảng, vô được tứ kết, sau đó thua lại. Cuối cùng được giải Phong cách đôi nam( BTC bầu vì thấy cặp đôi đẹp trai !)
    Đầu tiên là chúc mừng bạn hiền Hùng_F! Sau đó là nhắn gửi với bà Dung_Sha rằng... nếu Hùng_F đấu giải của ngành du lịch (gồm nhiều nhà hàng, bar, quán đèn mờ...) thì Hùng_F sẽ nhận thêm giải vận động viên khỏe nhất!

Còn 6 ngày nữa gà của Hội đi thi đấu ngành Toà án TPHCM tổ chức, Masa đã hứa lấy xe chở vận động viên đi, bao luôn ăn sáng, trưa, chiều và xem kịch buổi tối, mấy anh em cố gắng sắp xếp đi chung cho vui nhé, sự góp mặt của các anh em là " niềm riêng" của Masa đó ! Trân trọng !

MASA CẮN LƯỠI....BÀ DUNG HÀI LÒNG CHƯA!

@: Anh Emanuel: Cám ơn anh đã hỗ trợ em ngày hôm qua, ước gì em khỏe như anh nhỉ?!! đêm qua đến gần 2h sáng em mới ngủ được dù rất mệt. Sáng đến giờ làm thêm 2 tăng.... đang bơi bơi anh àh! Giờ đang chuẩn bị tắm rửa sạch sẽ, trang điểm nhẹ để chiều nay đi đám cưới ở Q.12; Tối mai phải đón tiếp đại gia đình vợ tại HQSG
    Àh, anh nhớ giữ cái đĩa CD cơm gạo của em nhé, hay là anh sao ra cho em 1 đĩa nữa nha, cám ơn anh.

@: Dung_Sha:
    Lần này vào lo đám cưới nhỏ em nên bác Hoa tiêu không có thời gian gặp gỡ anh em FTC vì tối nay xong đám là phải về CR để mai còn phải đi làm. Masa đã gửi lời mời của vợ chồng Dung_Sha và Thảo_Anna đến ông cụ, ông cụ rất vui và nhờ masa gửi lời cám ơn đến các bạn. Và cũng không quên xin lỗi vì thời gian eo hẹp lại phải vào lo vụ cưới hỏi nên không có dịp gặp các bạn. Ông cụ hẹn lần sau, sẽ vào dự đầy tháng Công Chúa Anh Dương của vợ chồng Thảo Hiệp
    Last edited by Marat Safin; 21-08-2011 at 04:59 PM.

20. Có 8 thành viên cám ơn bài của Marat Safin:

Davydenko (22-08-2011),Dung_SHA (21-08-2011),Emanuel (21-08-2011),Hàm Long (21-08-2011),huongnhu (10-11-2011),Phu sinh (23-08-2011),TeacherABC (21-08-2011),Thảo_ANA (21-08-2011)