Bài 1 đến 10/18

Chủ đề: Ý kiến nhỏ gửi các anh, các chị, các em...

Hybrid View

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Default Re: Ý kiến nhỏ gửi các anh, các chị, các em...

Cảm ơn mọi người quá khen rồi. B nói những điều mà ai cũng biết mà... Em nghĩ rằng để trở thành 1 người bạn chân thành vô cùng khó. Nhưng ở trên diễn đàn NR, mọi người có thể vào xả xì trét và chia sẻ những suy nghĩ rất riêng tư (bản thân B em chưa bao giờ dám viết thật ngay cả trên blog của em bởi lẽ còn có rất nhiều yếu tố khiến người ta phải nghĩ khi đặt bút viết ra những suy nghĩ thật của mình). Bởi lẽ những suy nghĩ thật chưa chắc đã được ủng hộ mà lại thành chuyện đàm tiếu của người đời. Người yêu quý thì thương nhưng người không yêu quý là lập tức những chia sẻ của mình sẽ thành chuyện để bán dưa trên quán nước, ngoài vỉa hè nơi công sở...

Sự "trở về" của các anh chị em thực ra là không phải, B em vẫn biết mọi người vẫn về Niềm riêng chỉ có điều lặng lẽ không để lại bút tích mà thôi. Sao phải kiệm lời và sao không để lại cho anh em bạn bè vài dòng thơ, vài lời chào hỏi nhỉ? B em thì thích nói là nói, thích cười là cười, và đôi khi thích khóc là khóc liền...

Là người của diễn đàn, gắn bó với diễn đàn, B mạo muội đại diện mọi người mà nói những lời vì lợi ích chung thôi ạ. Cũng xin gửi lời cảm ơn và chào mừng tới những mem mới như TBNS, TMCCC, Mercury.. Mong mọi người phát huy sở trường, năng lực và đôi khi chỉ là những sẻ chia rất đời thường thôi. Niềm riêng vốn là nơi tụ hội của những anh tài về thơ văn, nhưng vẫn rất mở lòng để đón nhận những chia sẻ từ mọi góc độ đời thường, có khi chỉ là một món ăn dung dị đời thường trong mục "chị em tham khảo" với nhau thui... Ngay từ khi đặt chân vào Niềm riêng, B đã rất tâm đắc cụm từ gần như là tuyên ngôn của diễn đàn : Bằng hữu tương phùng - Chân tình hội ngộ! Vì lẽ đó, B mong rằng mỗi người sẽ có một cảm nhận riêng khi tới với diễn đàn, nhưng hơn ai hết đó chính là sự "CHÂN TÌNH"
    Last edited by Boulevard; 28-04-2011 at 01:29 PM.
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

2. Có 6 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

get_out_cs (22-04-2012),kehotro (28-04-2011),LÃO HẠC (22-04-2012),Mercury1109 (28-04-2011),OA _ NỮ (28-04-2011),tanthinh (12-05-2011)